Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 28.884 Đất đang giao dịch mua bán tại

      Sở hữu miếng đất mặt tiền 13m, hướng Tây - Bắc tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 7 tỷ

      7 tỷ 0 m2
      Cần bán ngay đất mặt phố Ngô Xuân Thu, P. Hòa Hiệp Bắc, Q. Liên Chiểu, Đà Nẵng.- Đất có DT 332.8m2, MT 13,82m Tây Bắc.- Phố Ngô Xuân Thu trước TS rộng...
      Đường Ngô Xuân Thu, Phường Hòa Hiệp Bắc, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Sở hữu lô đất nền 144 m2, mặt tiền 8m, hướng Tây - Nam tại Đồ Sơn - Hải Phòng, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 144 m2 18,06 triệu/m2
      Đất đấu giá Suối Rồng, Ngọc Xuyên, Đồ Sơn, Hải Phòng 144m2.DT: 144m2; MT: 8m.Hướng: hướng Tây Nam.Vị trí đẹp nằm trên mặt đường nhựa 12m giao thông đi lại...
      Đường Suối Rồng, Phường Ngọc Xuyên, Đồ Sơn, Hải Phòng

      Cần bán ngay mảnh đất 2 m2 tại Xã Tân Thành - Hàm Thuận Nam - Bình Thuận, giá rẻ

      Thỏa thuận 2 m2
      Xã Tân Thành, Hàm Thuận Nam là 1 khu vực có vị trí chiến lược trong định hướng phát triển Du Lịch Của tỉnh bình thuận...Cơ sỡ hạ tầng đang đc phát triển...
      Đường Hòn Lan, Xã Tân Thành, Hàm Thuận Nam, Bình Thuận

      Sở hữu ngay lô đất nền 150 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 150 m2 23,34 triệu/m2
      Tôi chính chủ bán nhanh đất Đường Phan Huy Chú, Bảo Lộc - miếng đất 5x30m, 100 phần trăm thổ cư.Vị trí đắc địa.Đường Phan Huy Chú, ngay trường Tiểu...
      Đường Phan Huy Chú, Phường B'Lao, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Cần bán ngay mảnh đất 1 m2 tại Đường Nguyễn Thông - Phú Hài - Phan Thiết - Bình Thuận, giá rẻ

      Thỏa thuận 1 m2
      Cần bán một số lô đẹp view biển Phú Hài giá mềm. bìa đỏ chính chủ. liên hệ ngay 0986 707 *** Hiệp (zalo). Mua bán kí gửi nhà đất Phan Thiết Bình...
      Đường Nguyễn Thông, Phường Phú Hài, Phan Thiết, Bình Thuận

      Bán lô đất sổ riêng 360 m2, mặt tiền 12m, hướng Tây - Nam tại Đồ Sơn - Hải Phòng, giá 4,68 tỷ

      4.68 tỷ 360 m2 13 triệu/m2
      Siêu phẩm lô căn biệt thự tuyến 2 đường 353, Minh Đức, Đồ Sơn, Hải Phòng 360 mét vuông.DT: 360 mét vuông; MT: 12m.Hướng: hướng Tây Nam.Vị...
      Đường 353, Phường Minh Đức, Đồ Sơn, Hải Phòng

      Bán đất nền 520 m2 tại Phường 8 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 12 tỷ

      12 tỷ 520 m2 23,08 triệu/m2
      Bán đất xây căn biệt thự đường oto tận nơi, P. 8, Đà Lạt.- DT 520m2 có 300m2 đất XD.- Sổ riêng xây dựng chuyển đc full thổ cư.- Đường oto 5m oto ra vào...
      Phường 8, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Cần bán gấp miếng đất 120 m2 tại Huyện Long Mỹ - Hậu Giang, giá rẻ

      Thỏa thuận 120 m2
      Cần bán ngay mảnh đất ngay Đường Lương Thế Vinh, Long Mỹ, Hậu Giang.SHR sang tên ngay, thổ cư 100 phần trăm xây dựng tự do, hỗ trợ giấy phép ...
      Thị trấn Long Mỹ, Long Mỹ, Hậu Giang

      Bán lô đất 80 m2 tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 80 m2
      - chào bán 20 nền dự án F0 đường Gò Cát, Q. 9, DT 90m, pháp lí rõ ràng sổ riêng từng nền.- DT: 80 mét vuông - 120 mét vuông (full thổ cư, xây...
      Đường Gò Cát, Phường Phú Hữu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh lô đất 120 m2 tại Đường Nguyễn Tất Thành - 1 - Sa Đéc - Đồng Tháp, giá rẻ

      Thỏa thuận 120 m2
      mảnh đất chính chủ cần bán nằm ngay MT đường số 5, đường Nguyễn Tất Thành đi vào chỉ 50m, P. 1, Sa Đéc, Đồng Tháp.DT 6 x 20m = 120 mét vuông.Sổ sách...
      Đường Nguyễn Tất Thành, Phường 1, Sa Đéc, Đồng Tháp

      Cần bán gấp bán nhanh mảnh đất 556 m2, mặt tiền 10m tại Phú Mỹ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 2,45 tỷ

      2.46 tỷ 556 m2 4,41 triệu/m2
      Quá rẻ quý anh/chị ơi! Sẵn có xưởng rộng hơn 500m2 MT đường chính Sông Xoài - Hắc Dịch rộng 24m đi vào hồ Châu Pha, ngay sát đường Vành Đai 4, giá rẻ giật...
      Đường Hắc Dịch, Xã Sông Xoài, Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Sở hữu ngay lô đất nền 1 m2 tại Đường Lê Hồng Phong - Máy Chai - Ngô Quyền - Hải Phòng, thỏa thuận

      Thỏa thuận 1 m2
      DT: 1200 mét vuông.MT: 20m.bìa đỏ lâu dài.Xây cao tầng.Giá: LH.Chuyên mua bán - cho thuê đất Lê Hồng Phong.Phan Hiếu BDS 0901 581 ***.Giám đốc bất ...
      Đường Lê Hồng Phong, Phường Máy Chai, Ngô Quyền, Hải Phòng

      Sở hữu ngay mảnh đất 86 m2 tại Đường Tập Đoàn 4 - Tân Kim - Cần Giuộc - Long An, giá 600 triệu

      600 triệu 86 m2 6,98 triệu/m2
      Bán kính 5 kilomet xung quanh đầy đủ tiện ích: trung học cơ sở Trương Văn Bang, ủy ban nhân dân huyện Cần Giuộc, Bách Hóa Xanh.- Khu vực cư dân...
      Đường Tập Đoàn 4, Xã Tân Kim, Cần Giuộc, Long An
      H
      Nguyễn Thị Minh Hiền Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh nền đất 1 m2 tại Đường Hồ Quang Cảnh - Thiện Nghiệp - Phan Thiết - Bình Thuận, giá 6 tr

      6 triệu 1 m2 6 triệu/m2
      E còn vài lô vị trí đẹp, giá đầu tư tại Thiện Nghiệp đường 715, Hồ Quang Cảnh, Trần Bình Trọng, Bàu Me, Trần Hữu Xoàng... Cách sân bay 1 kilomet, xung...
      Đường Hồ Quang Cảnh, Xã Thiện Nghiệp, Phan Thiết, Bình Thuận

      Cần bán gấp lô đất 115 m2 tại Đường Sơn Thông - 9 - Trà Vinh - Trà Vinh, giá 450 triệu

      450 triệu 115 m2 3,92 triệu/m2
      SHR, đủ tiền là công chứng.giá 450tr (sang tên ngay).DT: 115 mét vuông đất đẹp, xây dựng đc ngay.Đất ngay MT đường Sơn Thông, di chuyển thuận tiện.Đất...
      Đường Sơn Thông, Phường 9, Trà Vinh, Trà Vinh
      H
      Nguyễn Thị Minh Hiền Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh đất mặt tiền 8m, hướng Nam tại Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 920 triệu

      920 triệu 0 m2
      Lô góc 2 MT xã Cam Tân gần QL1A và Đường tránh QL. Giá đầu tư quá rẻ chỉ 920tr- Dt: 217,3 mét vuông. Ngang 8m. Hướng Nam. Sẵn 80 mét vuông thổ...
      Xã Cam Tân, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng nền đất 82 m2 tại Phường Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 82 m2
      Bán nền thổ cư 100 phần trăm đường Số 18, Hiệp Bình Chánh kết nối thẳng với đường Phạm Văn Đồng. DT 80 - 100m2.- Vị trí.+ Ngay Giga Mall Thủ Đức do...
      Đường Số 18, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán đất 85 m2 tại Phường Thượng Thanh - Long Biên - Hà Nội, giá 9,01 tỷ

      9.01 tỷ 85 m2 106 triệu/m2
      BÁN ĐẤT ĐẤU GIÁ P. THƯỢNG THANH, DT 85m², MT 5M = HẬU, VỈA HÈ KD, 106 tr/m² Em Toàn Nhà Đất Đẹp Thế Thôi Vị trí đẹp gần đường 40m nối từ phố Đoàn Khuê sang...
      Phường Thượng Thanh, Long Biên, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!