Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 28.884 Đất đang giao dịch mua bán tại

      Bán nhanh miếng đất 130 m2 tại Xã Cẩm Lý - Lục Nam - Bắc Giang, giá 165 triệu

      165 triệu 130 m2 1,27 triệu/m2
      Chỉ từ 160tr có ngay miếng đất 120 - 190m2 tại Cẩm Lý - Lục Nam.Bán đất đầu tư lãi 30 - 50 phần trăm /năm.Mặt đường 5m rộng rãi thoáng mát phi oto...
      Đường Quốc lộ 37, Xã Cẩm Lý, Lục Nam, Bắc Giang.

      Bán nhanh mảnh đất 213 m2 tại Đường Nguyễn Khuyến - Trảng Dài - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 213 m2 19,72 triệu/m2
      Bán đất xây căn biệt thự 213 mét vuông đường nhựa 6m thông chỉ 4ty2+ Vị trí: KP5 Trảng Dài, gần chợ Phú Thọ, khu cư xá cán bộ rất an ninh, đường...
      Đường Nguyễn Khuyến, Phường Trảng Dài, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 56 m2 tại Huyện Thuận Thành - Bắc Ninh, giá 1,23 tỷ

      1.23 tỷ 56 m2 21,97 triệu/m2
      Chính chủ cắt lỗ 100 tr , cần bán ngay miếng đất thôn Đa tiện xuân lâm thuận thành bắc ninh . DT 56 mét vuông , MT = Hậu 4m Đường trước đất oto 7...
      Dự án Khu đô thị sinh thái Hồng Hạc - Xuân Lâm, Huyện Thuận Thành, Bắc Ninh

      Sở hữu đất nền 168 m2 tại Huyện Trảng Bom - Đồng Nai, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 168 m2 6,55 triệu/m2
      CẦN bán nhanh nền đất 168m vuông -sổ riêng thổ cư 100 phần trăm DT 5x33 gần chợ UB xã sông trầu Trảng bom đường bê tông KDC giá rẻ nhất call ngay...
      Dự án Sông Trầu Residence, Huyện Trảng Bom, Đồng Nai

      Cần bán gấp nền đất 130 m2, mặt tiền 20m tại Bửu Long - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 130 m2 31,54 triệu/m2
      Bán đất dài khu dân cư Bửu Long, xây nhà vườn cực đẹp chỉ 4ty1+ Vị trí: gần trường Song Ngữ Lạc Hồng, đối diện Hải Sản Phú Quý, đường N4 vào 100m.+ DT:...
      Đường Nguyễn Ái Quốc, Phường Bửu Long, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán nhanh lô đất sổ riêng 1 m2, mặt tiền 14m tại Đăk R'Lấp - Đắk Nông, giá 179 tr

      179 triệu 1 m2 179 triệu/m2
      Đầu tư gì với 179 tr hiện tại.Mà có hơn 1000m2 đất tính ra chưa tới 200m2 mà.Đất sổ riêng không chung với ai hết, tự quyết định mua bán hay để dành cho...
      Xã Quảng Tín, Dăk R'Lấp, Đắk Nông
      T
      Lê Thị Phước Trọng Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh lô đất nền 766 m2, mặt tiền 19m tại Xã Yang Reh - Krông Bông - Đắk Lắk, giá 240 tr

      240 triệu 766 m2 0,32 triệu/m2
      MT QL 27 - một lô * cho NĐT nhanh tay.- MT siêu dài QL 27.- Cách ngã 6 - 33 kilomet.- View chính diện hồ yang ré - sông núi ngút ngàn.- Nằm trên tuyến...
      Mặt tiền Quốc lộ 27, Xã Yang Reh, Huyện Krông Bông, Đắk Lắk
      D
      Đất Vàng Buôn Ma Thuột Daklak Hơn 1 năm trước

      Bán gấp lô đất sổ riêng 4 m2, mặt tiền 14m tại Xã An Hiệp - Ba Tri - Bến Tre, giá 1,05 tỷ

      1.05 tỷ 4 m2 262,5 triệu/m2
      💥Đất An Hiệp, Ba Tri, Bến Tre💥MT đan 3,5 công - (ngang 12m)giá: 3️⃣0️⃣0️⃣ tr /công📣📣📣 ************************************* ******** Nhà đất Phúc...
      Xã An Hiệp, Ba Tri, Bến Tre

      Chuyển nhượng đất nền 69 m2 tại Huyện Kim Bôi - Hòa Bình, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 69 m2 60,87 triệu/m2
      Chính chủ cần bán 6.8ha đất RSX liền thổ cư tại Kim Sơn, Kim Bôi, Hòa Bình.- Tổng DT: 68.900 mét vuông (316 mét vuông ONT + 2.200 mét ...
      Xã Kim Lập, Kim Bôi, Hòa Bình

      Cần bán nền đất 220 m2, mặt tiền 10m, hướng Nam tại Văn Giang - Hưng Yên, giá 5,06 tỷ

      5.06 tỷ 220 m2 23 triệu/m2
      ✅Bán lô góc 220 met Full thổ cư tại phi liêt- Liên Nghĩa- Vg- Hy✅Đường trước nhà 6 met, đang trải nhựa KD tốt ✅Tặng nhà đẹp mới tinh ✅ Chia 3 suất thoải mái...
      Xã Liên Nghĩa, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán nhanh miếng đất mặt tiền 4m, hướng Đông - Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 6 tỷ

      6 tỷ 0 m2
      Cần bán miếng đất đẹp , giá mềm MT đường chính Bửu Đoá, P. Phước Long, sát biển TP Nha TrangGiá chủ hạ cực rẻ 56 tr/m²DT: 107,6m2 thế đất vuông vức...
      Đường Bửu Đóa, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng lô đất nền 120 m2, mặt tiền 5m tại Phú Thọ - Phú Thọ, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 120 m2 20 triệu/m2
      Gia đình cần tiền bán nhanh miếng đất rẻ băng 2,3 mặt đường 35 (đường Hùng Vương) KCN Phú Hà, TX Phú Thọ. Là trục chính đi và TX phú thọ, chuyên gia đài...
      Đường Hùng Vương, Xã Hà Lộc, Phú Thọ, Phú Thọ

      Bán nền đất 464 m2 tại Xã Ngọc Thanh - Phúc Yên - Vĩnh Phúc, giá tốt

      Thỏa thuận 464 m2
      Lô này đẹp khỏi bàn thêm, lô góc 3 mặt thoáng view trực tiếp hồ Đại Lải, đầu đường Lê Duẩn và đường Ngô Quyền.- Vị trí: Đầu hồ Đại Lải, cách sân golf Đại...
      Xã Ngọc Thanh, Phúc Yên, Vĩnh Phúc

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 138 m2, mặt tiền 5m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,86 tỷ

      1.87 tỷ 138 m2 13,5 triệu/m2
      Bán đất đường Cầu Bè, Vĩnh Thạnh, Nha Trang, Khánh Hòa.mảnh đất nằm Đường ô tô, hẻm đường Cầu Bè, thông với Đường Bờ kè Sông Cái, Cách đường chính Cầu Bè...
      Đường Cầu Bè, Xã Vĩnh Thạnh, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay lô đất nền 89 m2, mặt tiền 4m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,75 tỷ

      2.75 tỷ 89 m2 30,9 triệu/m2
      Hàng hiếm giá rẻ lô góc 2 MT đường lớn TĐC Hòn Rớ 2 gần Nguyễn Tất Thành chỉ 30m , xã Phước Đồng TP Nha TrangChủ giảm giá còn thỏa thuận DT : 89m2 ôm góc 2...
      Dự án Hòn Rớ 1, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay lô đất 200 m2, mặt tiền 9m tại Tiến Xuân - Thạch Thất - Hà Nội, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 200 m2 26 triệu/m2
      Chính chủ cần bán miếng đất 200m2 giá hơn 20tr/1m2, sát đại họcQG, sát đại học Khoa Học, sát đại học Việt Nhật.- Vị trí Miễu 1 Tiến Xuân Thạch Thất TP ...
      Đường Đại lộ Thăng Long, Xã Tiến Xuân, Thạch Thất, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất 375 m2, mặt tiền 15m, hướng Đông - Nam tại Sơn Trà - Đà Nẵng, giá tốt

      Thỏa thuận 375 m2
      Bán 3 lô liên kế đường Phan Huy Chú lộ giới 6 mét, vỉa hè mỗi bên 3 mét, P. An Hải Tây, Q. Sơn Trà, TP Đà Nẵng:- DT đất: 375 mét vuông (15m x 25m)-...
      Đường Phan Huy Chú, Phường An Hải Tây, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán mảnh đất 115 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Phú Mỹ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 115 m2 18,27 triệu/m2
      Bán lỗ nền đất 2 MT Gần Trục Đường Vành Đai 4, Cách QL 51 (900m), tiện ích xung quanh đầy đủ.- Do tình hình kinh tế khó khăn nên cần nhượng lại giá lỗ cho...
      Đường Hội Bài - Châu Pha, Xã Tân Hòa, Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.