Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 28.884 Đất đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 65 m2, mặt tiền 4m tại Thủy Nguyên - Hải Phòng, giá 260 tr

      260 triệu 65 m2 4 triệu/m2
      📢Mua nhanh, mua nhanh, hơn 200tr có sổ đỏ 60 mét vuông trong tay✅Chỉ hơn 200tr/lô Kỳ Sơn, Thủy Nguyên, Hải Phòng.DT : từ 60 mét vuông đến 64...
      Xã Kỳ Sơn, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Sở hữu ngay mảnh đất 86 m2 tại Tân Kiên - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 788 tr

      788 triệu 86 m2 9,17 triệu/m2
      bán gấp miếng đất thổ cư giá giảm sâu ở đường Hưng Nhơn, Tân Kiên- Đất full thổ xây dựng tự do.Có SHR sử dụng lâu dài.- cơ sở giao thông hoàn thiện,...
      Đường Hưng Nhơn, Xã Tân Kiên, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 38 m2 tại Liên Mạc - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 2,55 tỷ

      2.55 tỷ 38 m2 67,11 triệu/m2
      + Vị trí đẹp ngõ thông, Lô góc, oto vào đất, tiện ích xung quanh điện đường trường trạm rất thuận tiện.- chính chủ chuyển đổi mục đích KD nên cần bán ...
      đường Liên Mạc, Phường Liên Mạc, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp đất nền 90 m2 tại Phước Kiển - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 734 tr

      734 triệu 90 m2 8,16 triệu/m2
      Kẹt tiền nên bán ngay mảnh đất ở đường Phạm Hữu Lầu, Phước Kiển, Nhà Bè. giá thỏa thuận thêm - Đất full thổ cư xây dựng tự do.- Kh dính quy hoạch hay lộ...
      Đường Phạm Hữu Lầu, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nền đất 105 m2 tại Xã Hưng Long - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 800 tr

      800 triệu 105 m2 7,62 triệu/m2
      bán ngay miếng đất sát chợ Hưng Long chỉ 5p di chuyển, ở ngay đường Ấp 6, Bình Chánh.- Đất full thổ cư có sổ hồng đầy đủ.- Đường trải nhựa thông thoáng...
      Đường Ấp 6, Xã Hưng Long, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh miếng đất tại Phố Phan Đăng Lưu - 2 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 270 tỷ

      270 tỷ 0 m2
      Bán đất xây toà văn phòng Phan Đăng Lưu, Phan Xích Long, P2, Phú Nhuận giảm 70 tỉ giá TL. 2MT Trước sau Phan Đăng Lưu, P2, Phú Nhuận.liên lạc ngay:0932 723...
      Đường Phan Đăng Lưu, Phường 2, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Sở hữu mảnh đất mặt tiền 10m, hướng Đông - Nam tại Thủy Nguyên - Hải Phòng, giá 2,25 tỷ

      2.25 tỷ 0 m2
      🌹🌹🌹 Chủ gửi bán lô góc đẹp mướt mơ tại thôn 1 xã Thiên Hương, Thuỷ Nguyên.👉👉 DT 146,2 m²- Lô góc 2 MT.👍 Giá chỉ có 2 tỉ 250 tr📕 sổ đỏ chính chủ...
      Xã Thiên Hương, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Bán gấp mảnh đất 98 m2 tại Đường Lê Lợi - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 726 triệu

      726 triệu 98 m2 7,41 triệu/m2
      bán ngay mảnh đất cách chợ Hóc Môn chỉ 5p di chuyển cực kì tiện lợi - nền thổ cư 100 phần trăm xây dựng tự do - Có SHR sử dụng lâu dài - Mua bán...
      Đường Lê Lợi, Thị trấn Hóc Môn, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Sở hữu lô đất nền tại Phường Hòa Nghĩa - Dương Kinh - Hải Phòng, giá 545 tr

      545 triệu 0 m2
      ⛔ chào bán 12 lô F0 ngay gần ủy ban nhân dân P. Hòa Nghĩa. Giá chỉ từ 545 tr cho một lô. sổ đỏ mới cóng, đẹp không lỗi lầm. ☎️ call ngay để biết thêm...
      Phường Hòa Nghĩa, Dương Kinh, Hải Phòng

      Chuyển nhượng mảnh đất 120 m2 tại Xã Mỹ Lộc - Cần Giuộc - Long An, giá 685 triệu

      685 triệu 120 m2 5,71 triệu/m2
      * nền thổ cư full nằm cách trường Trung học phổ thông Nguyễn Đình Chiểu chỉ 5p di chuyển - DT 120m (ngang 6 x 20m), nền thổ cư 100 phần trăm...
      Đường ĐT 835B, Xã Mỹ Lộc, Cần Giuộc, Long An

      Cần bán nhanh nền đất 2 m2, mặt tiền 15m tại Xã Phước Bình - Long Thành - Đồng Nai, giá 6 tỷ

      6 tỷ 2 m2 3000 triệu/m2
      (độc quyền) - siêu phẩm đất Phước Bình - Một xẹc đường Phước Bình ngay sát chợ Ấp 6 - Kế bên dự án KDC Phước Bình, quy hoạch 2 MT siêu tiềm năng.DT: 15m x...
      Đường Phước Bình, Xã Phước Bình, Long Thành, Đồng Nai

      Cần bán nhanh lô đất 86 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Phú Quốc - Kiên Giang, giá 990 tr

      990 triệu 86 m2 11,52 triệu/m2
      Đầu tư hời - bán đất nền ở khu khu Tượng, Phú Quốc.DT: 86  mét vuông (59  mét vuông đất ở).Giá chỉ từ: 688 tr.Tiện ích xung quanh:- Gần trung...
      Xã Cửa Dương, Thành phố Phú Quốc, Kiên Giang
      M
      Phạm Thị Nguyệt Minh Hơn 1 năm trước

      Bán lô đất 2 m2, mặt tiền 20m tại Xã Bình An - Kiên Lương - Kiên Giang, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 2 m2 2950 triệu/m2
      Vị trí: Ấp Bãi Giếng - Bình An - Kiên Lương - Kiêng Giang- DT: 1500 mét vuông có sẵn 300 mét vuông thổ cư- Giá: 5,9 tỉ (còn thỏa thuận nhẹ cho...
      Đường Tỉnh Lộ 11, Xã Bình An, Kiên Lương, Kiên Giang

      Bán nhanh đất 209 m2, mặt tiền 12m, hướng Bắc tại 11 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 7,3 tỷ

      7.3 tỷ 209 m2 34,93 triệu/m2
      mảnh đất Nam Hồ giảm giá đầu tư tốt.- DT: 210m2 full thổ cư.- Kích thước: Ngang 12.8m x dài 16.4m.- pháp lí: Sổ riêng xây dựng, full thổ cư.- Đường oto 16...
      Đường Nam Hồ, Phường 11, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Bán nhanh lô đất sổ riêng 258 m2, mặt tiền 8m tại Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 258 m2 5,63 triệu/m2
      Hẻm 535 Lý Thái Tổ.Hẻm 8m thông qua Tôn Thất Thuyết.Ngang 8 x 32m có 200m2 TC 2 MT nở hậu 12m.Giá 2,5 tỉ hạ xuống còn 1 tỉ 450.Có bớt cho khách thiện chí mua ở.
      Hẻm 535, Đường Lý Thái Tổ, Xã Đam Bri, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Cần bán nhanh lô đất nền mặt tiền 5m, hướng Nam tại Xã Giao Phong - Giao Thủy - Nam Định, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      Vợ chồng tôi cần tiền đầu tư hàng hóa dịp cuối năm nên cần bán ngay miếng đất mặt biển xã Giao Phong đối diện miếng đất là bãi tắm Flamingo.- DT: 85,5m2...
      Xã Giao Phong, Giao Thủy, Nam Định

      Bán gấp lô đất sổ riêng tại Xã Lộc Quảng - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 2 tỷ

      2 tỷ 0 m2
      Bán nền đẹp nhất sổ đất Làng Mây đón hương sớm mây bay rất hay, sinh lời, nghỉ dưỡng, tu tập, thiền.DT 317,4 m2.Hướng Đông hướng Phật, lô đầu tiên hưởng gió...
      Xã Lộc Quảng, Huyện Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Sở hữu lô đất nền 285 m2 tại Xã Lộc Quảng - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 1,71 tỷ

      1.71 tỷ 285 m2 6 triệu/m2
      Bán đất MT đường 17 view hồ Cánh Bướm Bảo Lâm.- đc: Đường Số 17, Xã Lộc Quảng, Huyện Bảo Lâm, Lâm Đồng.- DT: (18x28)m = 285m2 MT đường chính, có 120m2 thổ...
      Đường Số 17, Xã Lộc Quảng, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.