Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 28.884 Đất đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán nhanh lô đất 95 m2 tại Đường Quốc Lộ 22 - Thạnh Đức - Gò Dầu - Tây Ninh, giá 620 tr

      620 triệu 95 m2 6,53 triệu/m2
      - Đất nền Huyền Gò Dầu - tỉnh Tây Ninh, nằm gần trục đường Trà Võ - Đất Sét (cách 500m), nằm ngay cổng khu công nghiệp Thạnh Đức (đang trong công đoạn GĐ...
      Đường Quốc Lộ 22, Xã Thạnh Đức, Gò Dầu, Tây Ninh

      Bán nhanh lô đất nền 120 m2 tại Huyện Châu Thành - Tiền Giang, giá 600 triệu

      600 triệu 120 m2 5 triệu/m2
      Mình cần bán ngay mảnh đất MT Đường Hộ Tài, Thị trấn Tân Hiệp, Châu Thành. Tiền Giang DT 120m2Giá 600 trChợ Tân Hiệp, siêu thị Bách Hóa Xanh, Điện Máy...
      Đường Hộ Tài, Thị trấn Tân Hiệp, Châu Thành, Tiền Giang

      Sở hữu lô đất 160 m2 tại Xã Hiệp Thạnh - Gò Dầu - Tây Ninh, giá 699 triệu

      699 triệu 160 m2 4,37 triệu/m2
      Xã lỗ 100tr. 160m2 nền thổ cư. ĐƯờng nhựa thông vào khu công nghiệp. 699tr Chủ cần xử lý việc gấp bán lỗ hơn 100tr mảnh đất MT đường nhựa thông vào DA...
      Xã Hiệp Thạnh, Gò Dầu, Tây Ninh

      Sở hữu lô đất sổ riêng 85 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Cần Giuộc - Long An, giá 1,08 tỷ

      1.08 tỷ 85 m2 12,71 triệu/m2
      Nằm ngay KDC hiện hữu.Chính chủ cần bán nhanh. Sang tên công chứng ngay.Giá: 1 tỉ 080.hotline: 0908 900 ***
      Thị trấn Cần Giuộc, Cần Giuộc, Long An

      Bán nhanh lô đất nền 120 m2, mặt tiền 8m tại Phú Mỹ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,12 tỷ

      1.13 tỷ 120 m2 9,34 triệu/m2
      Gần BHX, trường học, UB,...Gần chợ.Có tuyến trục chính mở rộng 39m 6 làn xe, gần khu công nghiệp, TTHC.
      Đường Bà Rịa - Châu Pha, Xã Châu Pha, Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán ngay lô đất nền 61 m2, mặt tiền 4m tại An Dương - Hải Phòng, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 61 m2 18,86 triệu/m2
      mảnh đất cực đẹp, MT 4,6m, oto ra vào thoải mái, sát khu phân lô Lương Quán, đường to, dân trí cao, xung quanh toàn căn biệt thự.Bán kính 500m là chợ, uỷ...
      Đường Lương Quán, Xã Nam Sơn, An Dương, Hải Phòng

      Bán gấp lô đất nền 899 m2 tại Xã Ea Pil - M'Đrăk - Đắk Lắk, giá 250 triệu

      250 triệu 899 m2 0,28 triệu/m2
      Thanh lý 8 nền đất ngay ủy ban nhân dân xã Eapil.DT: 899m2 - 10 x 89.pháp lí: sổ hồng riêng công chứng sang tên trong vòng 1 nốt nhac.NH hỗ trợ vay...
      Đường Quốc Lộ 26, Xã Ea Pil, M'Đrăk, Đắk Lắk

      Sở hữu lô đất nền 2 m2, mặt tiền 20m tại Xã Nam Xuân - Krông Nô - Đắk Nông, giá 185 tr

      185 triệu 2 m2 92,5 triệu/m2
      Bán đất chính chủ:DT: 1.800m² ( 18 x 100)Giá 185 tr.Cách dân 200m, đường đất sát bê tông, cuối năm sẽ làm đường bê tông. sau đất có suối chảy quanh năm. tắm...
      Xã Nam Xuân, Krông Nô, Đắk Nông

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất 90 m2, mặt tiền 4m tại Huyện Đông Sơn - Thanh Hóa, giá tốt

      Thỏa thuận 90 m2
      Chính chủ em cần bán nền đất cách ngã 3 thị trấn rừng thông 1 kilomet , gần chi cục thuế đông Sơn, gần trường mẫu giáo nobel,gần ngay trung tâm hành...
      Thị trấn Rừng Thông, Đông Sơn, Thanh Hóa

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất tại Phường Suối Hoa - Bắc Ninh - Bắc Ninh, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 0 m2
      Bán miếng đất làn 2 Ngô Gia Tự , khẩu suối hoa , đường vũ giới , thông ra phố nguyễn huy tưởng , và nguyễn gia thiều . Dt 77,5m2. Mt 5,2m. Đông Nam .....
      Phường Suối Hoa, Bắc Ninh, Bắc Ninh

      Sở hữu ngay mảnh đất 225 m2 tại Đường 22B - Hiệp Thạnh - Gò Dầu - Tây Ninh, giá 510 tr

      510 triệu 225 m2 2,27 triệu/m2
      Vợ chồng tôi trước đây có đầu tư mảnh đất thuộc trung tâm Gò Dầu, tỉnh Tây Ninh.Dự định sau này về đây xây trọ cho thuê và KD buôn bán, nhưng hiện tại cần...
      Đường 22B, Xã Hiệp Thạnh, Gò Dầu, Tây Ninh

      Sở hữu mảnh đất 300 m2 tại Đường Hùng Vương - Gò Dầu - Tây Ninh, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 300 m2 4 triệu/m2
      - Cần tiền đáo hạn NH nên bán ngay mảnh đất hơn 1.100 mét vuông, hai MT đường nhựa 25m thuộc Thị trấn Gò Dầu.- Xung quanh cư dân đông đúc, gần chợ,...
      Đường Hùng Vương, Thị trấn Gò Dầu, Gò Dầu, Tây Ninh

      Cần bán ngay lô đất sổ riêng 179 m2 tại Thành phố Bắc Ninh - Bắc Ninh, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 179 m2 12,85 triệu/m2
      Chính chủ bán miếng đất thổ cư gần 200 m2 đường nhựa apphan vào tận miếng đất tại P. Nam Sơn, TP Bắc Ninh ...
      Bắc Ninh, Bắc Ninh

      Cần bán gấp đất mặt tiền 13m, hướng Tây tại Vĩnh Ngọc - Nha Trang - Khánh Hòa, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      -- Gia chủ cần tiền nên nhượng lại mảnh đất vườn giá cực kì hợp lí xã Vĩnh Ngọc ngay CF Ngọc Bích-- Vị trí : KDC đông đúc, gần chợ Vĩnh Ngọc, cách cf Ngọc...
      Đường Cầu Dứa - Phú Nông, Xã Vĩnh Ngọc, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp lô đất tại Xã Tiến Lợi - Phan Thiết - Bình Thuận, giá 600 triệu

      600 triệu 0 m2
      Bán mảnh đất thuộc xã Tiến Lợi, TP Phan Thiết.Cách Vòng xoay Suối Cát 800m.DT: 98,8m2.Đường bê tông 5m tới đất, không vướng trụ.2 mặt đường (bê tông 5m và...
      Xã Tiến Lợi, Phan Thiết, Bình Thuận

      Cần bán gấp bán nhanh miếng đất 1 m2 tại Xã Lộc Quang - Lộc Ninh - Bình Phước, giá 299 tr

      299 triệu 1 m2 299 triệu/m2
      chủ ngộp sâu cần ra nhanh lô đất view hồ cực đẹp, mặt tiền đường nhựa lớn , ngay khu du lic sinh thái- Diện tích 1000m2 ( 10 * 100), mặt...
      Xã Lộc Quang, Lộc Ninh, Bình Phước

      Bán nhanh mảnh đất 60 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Nam tại Hải An - Hải Phòng, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 60 m2 80 triệu/m2
      Gia đình cần bán ngay đất lô 11 Lê Hồng Phong ngay Minalo ngã tư chợ Lũngmảnh đất không lỗi phong thuỷHướng: hướng Tây NamGiá cực hợp lýĐường rộng 18m...
      Phường Đằng Hải, Hải An, Hải Phòng

      Sở hữu ngay lô đất 85 m2, mặt tiền 5m tại Xã Giao Phong - Giao Thủy - Nam Định, giá 989 triệu

      989 triệu 85 m2 11,64 triệu/m2
      Bán đất ở ven bãi biển Giao Phong - Giao Thủy - Nam Định- DT 85m2, full thổ cư- Đường rộng 5-8m- Vị trí: gần biển, ngay gần quy hoạch khu nghỉ dưỡng của...
      Xã Giao Phong, Giao Thủy, Nam Định

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!