Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 28.882 Đất đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất sổ riêng 193 m2 tại Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 11 tỷ

      11 tỷ 193 m2 57 triệu/m2
      Bán cặp Trần Nam Trung - Đông Nam - Đường 15m- DT 193m2 (ngang 10 dài 19,3)- Trục đường thông dài, lòng đường 15m.- vị trí KD sầm uất- giá 11 tỉ-call ngay...
      Đường Trần Nam Trung, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Sở hữu nền đất 105 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Ngô Quyền - Hải Phòng, giá 15,75 tỷ

      15.75 tỷ 105 m2 150 triệu/m2
      HIẾM - Mặt Đường Đông Khê 2miếng đất mặt Đường Đông Khê 2 (Lê Quang Đạo)Ngay gần ngã 4 Đông Khê 2 - An Đà, ủy ban nhân dân P. Đằng GiangĐường đôi siêu...
      Đường Đông Khê 2, Phường Đằng Giang, Ngô Quyền, Hải Phòng

      Sở hữu ngay nền đất 141 m2, mặt tiền 6m, hướng Nam tại Thủy Nguyên - Hải Phòng, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 141 m2 12,42 triệu/m2
      Đấu giá Hoàng Động, mặt đường liên thôn rộng 2 oto tránh nhau thoải mái, đường thông các ngả, ngay trung tâm xã, tiện ích xung quanh không thiếu thứ gì, quy...
      Xã Hoàng Động, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Sở hữu ngay miếng đất 770 m2 tại Đường Nguyễn An Ninh - Cần Giuộc - Long An, giá 16,8 tỷ

      16.8 tỷ 770 m2 21,82 triệu/m2
      Cần bán thửa đất chính chủ DT: 770m2, đất ở đô thị MT 17m đc: đường Nguyễn An Ninh, khu phố 3, Thị Trấn Cần Giuộc, Long An (cách 700m đến khu vực trường...
      Đường Nguyễn An Ninh, Thị trấn Cần Giuộc, Cần Giuộc, Long An

      Cần bán miếng đất 120 m2 tại Huyện Long Điền - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 300 tr

      300 triệu 120 m2 2,5 triệu/m2
      Bên e còn ít lô f0 85 mét vuông đến 120 mét vuông cần bán với giá 300tr đến 400tr nha ace mua xây nhà ở ổn định.Đấ thị trấn long hải MT nhựa...
      Thị trấn Long Hải, Long Điền, Bà Rịa Vũng Tàu
      T
      Phòng Kinh Doanh Địa Ốc Hưng Thịnh Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh mảnh đất 63 m2, mặt tiền 4m tại Thủy Nguyên - Hải Phòng, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 63 m2 58,74 triệu/m2
      1 lô góc duy nhất ở trục chính khu A Bắc Sông Cấm.DT 63 mét vuông ngang 4,5m.Hướng Bắc/Đông.Vị trí mảnh đất nằm trên trục chính của khu A đường quy...
      Xã Dương Quan, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Cần bán lô đất nền 100 m2 tại Xã An Ngãi - Long Điền - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 160 tr

      160 triệu 100 m2 1,6 triệu/m2
      Đồng sở hữu An Ngãi, Long Điền, BRVT F0.Chỉ 160tr cho 100m lối đi nội bộ.200tr cho 100m đường nhà nước hiện hũu 4m.Chỉ 160tr 200tr 250tr lô đứng tên đầu...
      Xã An Ngãi, Long Điền, Bà Rịa Vũng Tàu.
      T
      Phòng Kinh Doanh Địa Ốc Hưng Thịnh Hơn 1 năm trước

      Bán gấp đất nền 239 m2 tại Xã Đá Bạc - Châu Đức - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 239 m2 5,44 triệu/m2
      nằm trên trục đường liên huyệnKết nối Châu Đức với KCN Đá Bạc, Xuyên mộc, hồ tràmTrục đường lưu lượng xe lớn, có thể KD buôn bánKích Thước ngang 5x48m sẵn...
      Đường Bình Ba - Đá Bạc, Xã Đá Bạc, Châu Đức, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán nhanh lô đất 1 m2, mặt tiền 10m, hướng Tây - Bắc tại Tân Phú - Đồng Nai, giá 750 tr

      750 triệu 1 m2 750 triệu/m2
      Cần sang nhượng 1000 mét vuông đất Phú Thịnh, trên đất có sẵn vườn sầu riêng năm thứ 5 đã cho trái mỗi năm, đường bê tông 6m, cư dân ở hiện hữu, an...
      Ấp 4, Xã Phú Thịnh, Tân Phú, Đồng Nai

      Sở hữu lô đất sổ riêng 100 m2 tại Xã Lộc An - Long Thành - Đồng Nai, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 100 m2 15 triệu/m2
      - Đất nền phân lô, sổ riêng thổ cư, sau lưng khu dân cư D2D Lộc An - Kế bên KCN Lộc An, khu Tái Định Cư Long Thành, Đồng Nai.- Giá từ 1,4 tỉ đến 2,2 tỉ 1...
      Đường Bưng Cơ, Xã Lộc An, Long Thành, Đồng Nai

      Sở hữu đất 1 m2 tại Đường Quốc Lộ 20 - La Ngà - Định Quán - Đồng Nai, giá 680 triệu

      680 triệu 1 m2 680 triệu/m2
      Đất vườn Đồng Nai siêu tiềm năng, đầu tư ngay hôm nay để thu LN cực khủng!- Vị trí ngay xã La Ngà, huyện Định Quán gần hồ Trị An, Sông La Ngà cách QL 20 chỉ...
      Đường Quốc Lộ 20, Xã La Ngà, Định Quán, Đồng Nai

      Bán gấp lô đất 206 m2, mặt tiền 20m tại Tân Phong - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 206 m2 31,56 triệu/m2
      Bán lô căn biệt thự trục chính khu dân cư Tân Phong KD tốt chỉ 6,5 tỉ+ Lô căn biệt thự ngay trục chính khu dân cư Tân Phong, vị trí đẹp, KD tốt, gần...
      Đường Đồng Khởi, Phường Tân Phong, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán đất 33 m2, hướng Đông tại Xã Cao Dương - Lương Sơn - Hòa Bình, giá 36 tỷ

      36 tỷ 33 m2 1090,91 triệu/m2
      Cần nhượng lại miếng đất cơ sở SX KD 50 năm tại xã Cao Dương, Lương Sơn, DT 3,3ha mặt bằng đã san lấp cải tạo bằng phẳng sẵn, dự án đã đc phê duyệt bìa đỏ...
      Xã Cao Dương, Lương Sơn, Hòa Bình

      Cần bán nền đất 932 m2 tại Đường Hồ Chí Minh - Lương Sơn - Hòa Bình, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 932 m2 6,23 triệu/m2
      Cần bán 932 mét vuông nền thổ cư tại thôn Xuân Thanh, xã Thanh Cao, huyện Lương Sơn, tỉnh Hoà Nình, trong đó đất ở 860 mét vuông còn lại đất...
      Đường Hồ Chí Minh, Xã Thanh Cao, Lương Sơn, Hòa Bình

      Bán nhanh mảnh đất 90 m2, mặt tiền 5m tại Xã Tân Tiến - Văn Giang - Hưng Yên, giá 3,69 tỷ

      3.69 tỷ 90 m2 41 triệu/m2
      Chính chủ cần bán 1 lô mặt trục chính đấu giá Phượng Trì, Tân Tiến, Văn Giang.DT 90 mét vuông, MT 5m, vỉa hè rộng 3m, đường nhựa trước mảnh đất rộng...
      Đường Tỉnh lộ 379, Xã Tân Tiến, Văn Giang, Hưng Yên

      Bán gấp mảnh đất 100 m2, mặt tiền 5m tại Xã Liên Nghĩa - Văn Giang - Hưng Yên, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 100 m2 22 triệu/m2
      Bán 100 mét vuông đất full thổ cư tại thôn Phi Liệt, xã Liên Nghĩa, huyện Văn Giang.Đường thông oto tải chạy vòng quanh, gần quy hoạch đô thị Xuân Cầu...
      Đường Tỉnh lộ 378, Xã Liên Nghĩa, Văn Giang, Hưng Yên

      Sở hữu ngay đất 120 m2 tại Thị xã Cai Lậy - Tiền Giang, giá 550 tr

      550 triệu 120 m2 4,59 triệu/m2
      Giá: 550tr ( thỏa thuận nhẹ )DT : 120m2 ( full thổ cư )Xung quanh không thiếu thứ gì nằm ngày đường Hồ Hải Nghĩa, Cai Lậy,Tiền Giang, đầy đủ chợ, siêu thị,...
      Đường Hồ Hải Nghĩa, Thị trấn Cai Lậy, Huyện Cai Lậy, Tiền Giang
      H
      Nguyễn Thị Minh Hiền Hơn 1 năm trước

      Bán lô đất 1 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Xã Điện Tiến - Điện Bàn - Quảng Nam, giá tốt

      Thỏa thuận 1 m2
      CẦN NHƯỢNG LẠI LÔ DT LỚN THUỘC ĐIỆN TIẾN ĐIỆN BÀN QUẢNG NAM VỊ Trí gần đầm sen Điện Tiến view cánh đồng - DT 1194m²( đất ở 1080m) Phù hợp làm nhà vườn mở...
      Đường 605, Xã Điện Tiến, Điện Bàn, Quảng Nam

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!