Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất giá từ 500 triệu đến 800 triệu năm 2026

      Có 2.518 Đất đang giao dịch mua bán giá từ 500 triệu đến 800 triệu

      Cần bán gấp lô đất 313 m2, mặt tiền 9m tại Xã Khánh Hiệp - Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 620 tr

      620 triệu 313 m2 1,99 triệu/m2
      Bán đất ngay UB xã Khánh Hiệp, huyện Khánh Vĩnh, Tỉnh Khánh Hòa. pháp lí sổ hồng riêng.- DT: 313 mét vuông ngang 9,2m (29 mét vuông QHGT).-...
      Xã Khánh Hiệp, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh lô đất sổ riêng 260 m2, mặt tiền 6m tại Đất Đỏ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 730 tr

      730 triệu 260 m2 2,81 triệu/m2
      - Chỉ 130 tr KH đã sỡ hữu 1 mảnh đất nằm giữa 3 khu công nghiệp, NH hổ trợ đến 80 phần trăm. Ân hạn gốc lên đến 12 đến 24 tháng.- NH hổ trợ 600...
      Đường Long Tân-Láng Dài, Xã Láng Dài, Đất Đỏ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán nhanh nền đất 234 m2, mặt tiền 5m tại Xã An Tịnh - Trảng Bàng - Tây Ninh, giá 790 triệu

      790 triệu 234 m2 3,38 triệu/m2
      Chủ ngộp gửi bán ngay lô đất thổ cư ngay trung tâm TX Trảng Bàng - Tây NinhXung quanh cư dân đông, cách ủy ban nhân dân TX Trảng Bàng 400m, cách chợ...
      Đường Quốc lộ N2, Xã An Tịnh, Trảng Bàng, Tây Ninh

      Cần bán ngay lô đất sổ riêng 260 m2, mặt tiền 6m tại Đất Đỏ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 730 triệu

      730 triệu 260 m2 2,81 triệu/m2
      - Chỉ 130 tr KH đã sở hữu 1 mảnh đất nằm giữa 3 khu công nghiệp, NH hổ trợ đến 80 phần trăm. Ân hạn gốc lên đến 12 đến 24 tháng.- NH hỗ trợ 600...

      Chuyển nhượng lô đất sổ riêng 107 m2 tại Xã Bàu Đồn - Gò Dầu - Tây Ninh, giá 530 triệu

      530 triệu 107 m2 4,96 triệu/m2
      107m2 có 50m2 thổ cư. Cách nhựa 15m. Kế bên trường học. 530tr.Chủ gửi bán 2 nền đất liên kế mỗi lô 5x22m đất có thổ cư nằm ngay trường học ấp 4 xã Bàu...
      Xã Bàu Đồn, Gò Dầu, Tây Ninh

      Bán gấp nền đất 300 m2, mặt tiền 6m tại An Tịnh - Trảng Bàng - Tây Ninh, giá 800 tr

      800 triệu 300 m2 2,67 triệu/m2
      bán gấp đất thổ vườn đường Trưng Nhị, P. An Tịnh, TX Trảng Bàng, Tây Ninh (cách quảng trường trung tâm huyện Trảng Bàng 800m).- DT: 300m2 (6x50m), full...
      Đường Trưng Nhị, Xã An Tịnh, Trảng Bàng, Tây Ninh

      Bán nhanh mảnh đất 188 m2, mặt tiền 18m tại Láng Dài - Đất Đỏ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 780 tr

      780 triệu 188 m2 4,15 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền gấp đóng NH, bán lỗ mảnh đất MT 18m.- Sổ sẵn sang tên trong ngày.- Cách QL 55 đúng 300m.- Sát sân bay Hồ Tràm Lộc An chỉ...
      Đường Quốc Lộ 55, Xã Láng Dài, Đất Đỏ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Sở hữu lô đất mặt tiền 55m tại Xã Phan Rí Thành - Bắc Bình - Bình Thuận, giá 799 triệu

      799 triệu 0 m2
      Bán đất đẹp quá giá cạnh tranh cực tốt, không tìm đc lô thứ 2.Đất MT đường dự phóng của tập đoàn Rạng Đông rộng 12m.- DT: 3456,7m2 (sảnh tiến).- pháp lí:...
      Đường 716B, Xã Phan Rí Thành, Bắc Bình, Bình Thuận

      Bán đất nền 1 m2, mặt tiền 15m tại Huyện Chơn Thành - Bình Phước, giá 800 tr

      800 triệu 1 m2 800 triệu/m2
      Cần thanh lý gấp đất tại trung tâm hành chính Chơn Thành.Vị trí: Đường Trung Lợi P. Hưng Long TX. Chơn Thành Bình Phước.DT: 1000 mét vuông.Cách đường...
      Đường Trung Lợi, Phường Hưng Long, Chơn Thành, Bình Phước

      Bán lô đất nền tại Đường 3 - Trung Giã - Sóc Sơn - Hà Nội, giá 530 triệu

      530 triệu 0 m2
      Chính Chủ sang nhượng nền đất tại Xuân Sơn, Trung Giã, Sóc Sơn DT: 59,6m2 pháp lí chuẩn, bao bìa đỏ và xây ranh giới Cách QL3 chỉ 70m, ngõ thông 3mRa...
      Đường 3, Xã Trung Giã, Sóc Sơn, Hà Nội

      Chuyển nhượng lô đất sổ riêng 300 m2, mặt tiền 32m tại Chơn Thành - Bình Phước, giá 780 triệu

      780 triệu 300 m2 2,6 triệu/m2
      Nguồn ngộp A chủ ở xa nhờ bán miếng đất MT trục chính Nguyễn Văn Linh , TX chơn thành Gần đối diện dự án cát tường park house Giảm sâu ra nhanh...
      Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Hưng Long, Chơn Thành, Bình Phước

      Bán gấp lô đất nền 82 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây tại Dương Kinh - Hải Phòng, giá 780 tr

      780 triệu 82 m2 9,52 triệu/m2
      82 mét vuông Vân Quan - Đa Phúc, đường 7,5m, chỉ 780 tr.DT: 82 mét vuông. Ngang: 4.5m.Đường trước đất 7.5m.Bán kính 500m đầy đủ tiện ích trường...
      Phố Vân Quan, Phường Đa Phúc, Dương Kinh, Hải Phòng

      Cần bán gấp đất nền 73 m2, mặt tiền 10m tại Thủy Nguyên - Hải Phòng, giá 750 tr

      750 triệu 73 m2 10,28 triệu/m2
      👉👉Hàng siêu hiếm tại xã kỳ sơn thủy nguyên Hải Phòng🏠chính chủ cần bán nhanh ngôi nhà xinh xắn thiết kế hiện đại sang trọng🏠Dt 73m sổ đỏ chính chủđc...
      Xã Kỳ Sơn, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Bán lô đất sổ riêng 162 m2 tại Huyện Vĩnh Cửu - Đồng Nai, giá 700 tr

      700 triệu 162 m2 4,33 triệu/m2
      💥 Bán nền đất thị trấn Vĩnh An 162 mét vuông giá ngộp mùa tết chỉ 700tr SHR thổ cư bao cả chi phí hạ tầng rùi ☎️ 0904 462 *** gặp Tiến để chốt gấp
      Thị trấn Vĩnh An, Vĩnh Cửu, Đồng Nai

      Cần bán nền đất 2 m2 tại Xã Liên Đầm - Di Linh - Lâm Đồng, giá 550 tr

      550 triệu 2 m2 275 triệu/m2
      Gia đình cần bán ngay mảnh đất vườn ngay Xã Liên Đầm, Huyện Di Linh.Cách KDL không thể thiếu nhau (thác Bobla Waterfall) ~ 500m.- Cách thị trấn Di Linh,...
      Xã Liên Đầm, Di Linh, Lâm Đồng

      Sở hữu ngay đất 352 m2 tại Xã An Hải - Lý Sơn - Quảng Ngãi, giá 598 tr

      598 triệu 352 m2 1,7 triệu/m2
      Lý Sơn lên TP biển và xây sân bay 153ha, cảng biển Quốc tế, thật sự là quá tiềm năng.Vị trí đất gần sân bay, cảng biển.Đầu năm 2024 sẽ có chi tiết...
      Xã An Hải, Lý Sơn, Quảng Ngãi

      Cần bán nhanh lô đất 465 m2, mặt tiền 34m, hướng Tây tại Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 800 triệu

      800 triệu 465 m2 1,73 triệu/m2
      Dân kẹt tiền bán vừa nhà vừa đất 2 MT có vườn cây sẵn tại KHÁNH ĐÔNG, KHÁNH VĨNH. DT 465m có 200m thổ, bám trục đường chính 34m, và đường đất gần 20m. Hiện...
      Xã Khánh Đông, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Sở hữu lô đất 90 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Phường 5 - Trà Vinh - Trà Vinh, giá 550 triệu

      550 triệu 90 m2 6,12 triệu/m2
      Đất 90m2 (5x18), full thổ cư, gần trường đại học trà vinh, phù hợp để ở, xây nhà trọ
      Đường Nguyễn Thiện Thành, Phường 5, Trà Vinh, Trà Vinh

      Bán đất Việt Nam giá từ 500 - 800 triệu trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 500 - 800 triệu, không quá khó để tìm bán đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán đất Việt Nam giá từ 500 - 800 triệu

      Để lựa chọn đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 500 - 800 triệu cho đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.