Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất giá từ 500 triệu đến 800 triệu năm 2026

      Có 2.518 Đất đang giao dịch mua bán giá từ 500 triệu đến 800 triệu

      Cần bán nhanh lô đất sổ riêng mặt tiền 5m tại Suối Cát - Xuân Lộc - Đồng Nai, giá 700 tr

      700 triệu 0 m2
      Giờ LS NH đang giảm, gửi tiết kiệm thì LS tiền gửi đc ít, và thậm chí cần vay thì NH đang có nhiều gói LS rất thấp. Chính vì vậy thời điểm này anh/chị có ...
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Suối Cát, Xuân Lộc, Đồng Nai

      Bán nhanh miếng đất 600 m2, mặt tiền 10m tại Xã Khánh Hiệp - Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 590 tr

      590 triệu 600 m2 0,99 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền hạ giá bán ngay miếng đất Khánh Hiệp, Khánh Vĩnh.DT 600 mét vuông. Ngang 10m.Đất pháp lí rõ ràng, sổ hồng. Đường bê tông rộng,...
      Xã Khánh Hiệp, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Cần bán lô đất sổ riêng 51 m2 tại Phường Minh Đức - Đồ Sơn - Hải Phòng, giá 590 tr

      590 triệu 51 m2 11,57 triệu/m2
      ❌❌❌ Bán 17 miếng đất giá F0 tại TDP Ngô Quyền - Minh Đức - Đồ Sơn✔️ DT từ : 51 - 62,5m2✔️ Đường thông rộng từ 3 - hơn 5m . Đã có hệ thống thoát nước ✔️ Vị...
      Phường Minh Đức, Đồ Sơn, Hải Phòng

      Sở hữu ngay mảnh đất 120 m2, mặt tiền 6m tại Phú Thứ - Cái Răng - Cần Thơ, giá 550 triệu

      550 triệu 120 m2 4,59 triệu/m2
      Nợ NH nên ra nhanh mảnh đất đường Trương Vĩnh Nguyên, P. Phú Thứ, Cái Răng, Cần Thơ.Bán kính 5 kilomet xung quanh không thiếu thứ gì như chợ Cái Răng,...
      Đường Trương Vĩnh Nguyên, Phường Phú Thứ, Cái Răng, Cần Thơ
      H
      Nguyễn Thị Minh Hiền Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh mảnh đất 123 m2, mặt tiền 25m tại Phường 6 - Tân An - Long An, giá 745 tr

      745 triệu 123 m2 6,06 triệu/m2
      - Vị trí trung tâm TP Tân An, vị trí đông cư dân, giá giảm sâu 300tr.- KH mua đã lời không có giá thứ 2.- DT 123m.- Đường trải nhựa oto 8m.- Sổ sẵn mua...
      Đường Nguyễn Văn Tiếp, Phường 6, Tân An, Long An

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 300 m2 tại Xã Nga My - Phú Bình - Thái Nguyên, giá 720 triệu

      720 triệu 300 m2 2,4 triệu/m2
      Cần bán đất Nga My - Phú Bình - Thái Nguyên DT gần 300 mét vuông - 100 mét vuông thổ cư - MT 11m Đường 4m - cách trục chính chỉ 50m Vị trí trung...
      Xã Nga My, Phú Bình, Thái Nguyên

      Cần bán miếng đất 206 m2, mặt tiền 5m tại Xã Láng Dài - Đất Đỏ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 690 tr

      690 triệu 206 m2 3,35 triệu/m2
      Chỉ 5 lô siêu phẩm, giá đầu tư, Long Tân Láng Dài, TT Đất Đỏ - BRVT.- Lô 1, 206 mét vuông thổ cư 133,3 mét vuông.- Lô 2 đến lô 5, 165 mét ...
      Đường Long Tân-Láng Dài, Xã Láng Dài, Đất Đỏ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán miếng đất 120 m2, mặt tiền 4m tại Xã Xuân Phú - Xuân Lộc - Đồng Nai, giá 750 triệu

      750 triệu 120 m2 6,25 triệu/m2
      Chủ rất rất thiện chí muốn bán nền đất dưới Xuân Phú vị trí thuận lợi cách QL 400m. Đường oto chạy đến đất. Tổng DT 120m (4.8 x25) có sẵn 96m thổ cư. Thuận...
      Xã Xuân Phú, Xuân Lộc, Đồng Nai

      Bán miếng đất 1 m2, mặt tiền 25m tại Diên Tân - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 650 tr

      650 triệu 1 m2 650 triệu/m2
      1000 mét vuông ngang 25m ngay Hồ Cây Sung và Hồ Láng Nhớt đường bê tông 7m giá 650 tr (không trung gian). L/H 0778 495 ***
      Đường Hương lộ 62, Xã Diên Tân, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Sở hữu lô đất 250 m2, hướng Đông - Nam tại Xã Quang Minh - Chơn Thành - Bình Phước, giá 600 tr

      600 triệu 250 m2 2,4 triệu/m2
      Chủ cần bán nền đất có 20m MT đường tỉnh ĐT Quang Minh Chơn Thành đã có 200m2 thổ cư tách ra 4 sổ thoải mái.Gần trường - chợ - UB - cư dân đông - cụm công...
      Đường ĐT 756, Xã Quang Minh, Chơn Thành, Bình Phước

      Sở hữu ngay lô đất 112 m2 tại Tân Hiệp - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 779 tr

      779 triệu 112 m2 6,96 triệu/m2
      Bán mảnh đất ở Dương Công Khi, xã Tân Hiệp, Hóc Môn (cách trường cấp 2 Nguyễn Hồng Đào 300m).- GIÁ 779 tr không phát sinh thêm chi phí. - DT 112 mét...
      Đường Dương Công Khi, Xã Tân Hiệp, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay lô đất 115 m2 tại Phú Xuân - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 731 triệu

      731 triệu 115 m2 6,36 triệu/m2
      bán ngay mảnh đất ở đường Nguyễn Bình, Nhà Bè, Cách co.opmart Phú Xuân 40m - Đất full thổ cư, có SHR sử dụng lâu dài - hạ tầng giao thông hoàn thiện,...
      Đường Nguyễn Bình, Xã Phú Xuân, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh lô đất nền 121 m2 tại Đường Nguyễn Văn Tuôi - Bến Lức - Long An, giá 623 triệu

      623 triệu 121 m2 5,15 triệu/m2
      Bán miếng đất đường Nguyễn Văn Tuôi, TT Bến Lức, Long An. (Cách chợ Thuận Đạo 5P).- GIÁ 623TR/121m² - Nằm trong trung tâm hành chính, KDC hiện hữu đông...
      Đường Nguyễn Văn Tuôi, Thị trấn Bến Lức, Bến Lức, Long An

      Sở hữu lô đất sổ riêng 100 m2, mặt tiền 6m tại Lạng Giang - Bắc Giang, giá 620 triệu

      620 triệu 100 m2 6,2 triệu/m2
      Chính chủ bán miếng đất có bìa đỏ tại KCN Nghĩa Hưng, Bắc Giang. Đất mặt đường 18m rộng 8m oto tránh. Vị trí tiện xây nhà trọ công nhân, nhà hàng, quán...
      Đường Tỉnh Lộ 292, Xã Nghĩa Hưng, Lạng Giang, Bắc Giang.

      Bán gấp lô đất sổ riêng mặt tiền 5m tại Xã Lan Mẫu - Lục Nam - Bắc Giang, giá 660 tr

      660 triệu 0 m2
      Chỉ 660tr /1 lô có ngay mảnh đất cạnh 2 KCN Lan Sơn 1 và Lan Sơn 2. Cách trục đường 24m chỉ 1 ph di chuyển.- Vị trí nằm trong quần thể KDL sinh thái đã có...
      Xã Lan Mẫu, Lục Nam, Bắc Giang.

      Bán nhanh lô đất nền 100 m2 tại Huyện Lạng Giang - Bắc Giang, giá 600 tr

      600 triệu 100 m2 6 triệu/m2
      Chính chủ bán ngay nền đất tại khu công nghiệp Nghĩa Hưng, Bắc Giang. Vị trí đất ở mặt đường rộng 8m oto tránh nhau. Giá rẻ vì cần bán nhanh. Có thể...
      Thị trấn Vôi, Lạng Giang, Bắc Giang.

      Bán gấp mảnh đất 173 m2 tại Xã Lộc Tân - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 744 triệu

      744 triệu 173 m2 4,31 triệu/m2
      - Chính chủ bán vì sắp bể nợ.- DT 173m2 đất có thổ cư (sát vách là 250m2 tận dụng làm vườn).Giá 4,3 tr/m2 rẻ hơn xung quanh tầm 400tr.- Vị trí khu dân cư,...
      Xã Lộc Tân, Huyện Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Cần bán nhanh lô đất 116 m2 tại Đa Phước - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 736 triệu

      736 triệu 116 m2 6,35 triệu/m2
      Cuối năm bán miếng đất nền gần trung học cơ sở Đa Phước 5p, Đường Bà Cả - Bình Chánh.- Giá 736tr/116m2 - Đầy đủ pháp lí có sổ hồng riêng, full thổ...
      Đường Bà Cả, Xã Đa Phước, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán đất Việt Nam giá từ 500 - 800 triệu trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 500 - 800 triệu, không quá khó để tìm bán đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán đất Việt Nam giá từ 500 - 800 triệu

      Để lựa chọn đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 500 - 800 triệu cho đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.