Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất giá từ 500 triệu đến 800 triệu năm 2026

      Có 2.518 Đất đang giao dịch mua bán giá từ 500 triệu đến 800 triệu

      Cần bán gấp nền đất mặt tiền 20m tại Bà Điểm - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 785 tr

      785 triệu 0 m2
      Bán lỗ 300tr đất full thổ cư, ngay trường cấp 1 Bùi Văn Ngữ - liên kế chợ Bà Điểm.- sổ hồng - Đường oto quay đầu cho khách.- DT: 125,4m - Vị trí Cách...
      Đường Phan Văn Hớn, Xã Bà Điểm, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng lô đất 115 m2 tại Phước Kiển - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 775 tr

      775 triệu 115 m2 6,74 triệu/m2
      * ĐẤT SỔ HỐNG RIÊNG CÓ SẴN NẰM NGAY KHU VỰC ĐÔNG cư dân, ĐƯỜNG PHẠM HỮU LẦU - PHƯỚC KIỂN - NHÀ BÈ *- giá chỉ từ 775 tr. Qúy KH đã sở hữu đc 1 lô đất cực...
      Đường Phạm Hữu Lầu, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất 133 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 732 tr

      732 triệu 133 m2 5,51 triệu/m2
      Bán 3 nền đất liên kế tại Tuy Phước 2, Diên Phước, Diên Khánh.----------- DT mỗi lô: khoảng 133m2 (5 x 26) tổng 3 lô là 399m2 (300m2 thổ cư).- Hướng:...
      Tuy Phước 2, Xã Diên Phước, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Bán gấp đất nền 120 m2 tại Phường Uyên Hưng - Tân Uyên - Bình Dương, giá 650 triệu

      650 triệu 120 m2 5,42 triệu/m2
      Chủ ra nước ngoài cần bán nhanh miếng đất trong tuần để kịp xuất cảnh- DT đất 120m2 thổ cư- đường nhựa 8m, điện, nước đầy đủ- KDC đông đúc, gần khu công...
      Phường Uyên Hưng, Tân Uyên, Bình Dương

      Bán nhanh mảnh đất 350 m2 tại Xã Ðak Drjang - Mang Yang - Gia Lai, giá 750 tr

      750 triệu 350 m2 2,15 triệu/m2
      Bán nền đất MT đường 666 KD hoặc ở ngay đều tốt.- Giá: 750 tr.- DT: 10x35 (350m2).- SHR, thổ cư sẵn 100m2, xây dựng ngay.- nền đất bằng phẳng không dốc,...
      Đường 666, Xã Ðăk Drjăng, Mang Yang, Gia Lai

      Cần bán gấp bán nhanh miếng đất 120 m2 tại Xã Mỹ Phong - Mỹ Tho - Tiền Giang, giá 500 triệu

      500 triệu 120 m2 4,17 triệu/m2
      Giá: 500tr (chốt ngay).DT: 120m2 (ngang 6m dài 20m).Nằm ngay đường Nguyễn Minh Đường, Mỹ Phong, Mỹ Tho, Tiền Giang.Tiện ích xung quanh đầy đủ như chợ Thạnh...
      Đường Nguyễn Minh Đường, Xã Mỹ Phong, Mỹ Tho, Tiền Giang
      H
      Nguyễn Thị Minh Hiền Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng nền đất 100 m2 tại Xã Lộc Tân - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 800 tr

      800 triệu 100 m2 8 triệu/m2
      Khách gửi 2 lô liên kế MT đường 10m, full thổ cư ở Lộc Tân - Bảo Lâm - Lâm Đồng.Cần tiền đáo hạn để trả nợ NH.DT vàng 5m x 20m (2 lô ngang 10m x 20m full...
      Xã Lộc Tân, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Sở hữu miếng đất tại Xã Khánh An - U Minh - Cà Mau, giá 500 triệu

      500 triệu 0 m2
      Bán 2 mảnh đất full thổ cư liên kế nhau xã Khánh An, huyện U Minh, Tỉnh Cà Mau.miếng đất cạnh bên uỷ ban nhân dân xã Khánh An. Hiện lộ phóng 3m. Rộng...
      Xã Khánh An, U Minh, Cà Mau

      Bán đất nền 3 m2 tại Xã Phú Vinh - Tân Lạc - Hòa Bình, giá 700 tr

      700 triệu 3 m2 233,34 triệu/m2
      Gia chủ cần tiền muốn bán ngay lô đất với tổng DT 2800 mét vuông trong đó có sẵn 200 mét vuông đất ở tại Tân Lạc Hoà Bình.Mô tả: Thế đất phân...
      Đường Quốc Lộ 6, Xã Phú Vinh, Tân Lạc, Hòa Bình

      Bán miếng đất 120 m2 tại Xã Tân Phú Đông - Sa Đéc - Đồng Tháp, giá 500 triệu

      500 triệu 120 m2 4,17 triệu/m2
      Đất ngay đường Nguyễn Thị Minh Khai, Tân Phú Đông, Sa Đéc, Đồng ThápNgay KDC đông đúc.DT: 120m (6x20m).sổ hồng, sang tên công chứng ngay trong ...
      Xã Tân Phú Đông, Sa Đéc, Đồng Tháp

      Cần bán ngay đất nền 1 m2 tại Huyện Lạc Sơn - Hòa Bình, giá 720 triệu

      720 triệu 1 m2 720 triệu/m2
      Gia đình cần tiền gấp nên muốn bán ngay nền đất view hồ với DT 1000m2 trong đó có sẵn 108m2 đất ở lâu dài còn lại là đất trồng cây lâu năm chỉ việc xây...
      Xã Vũ Bình, Huyện Lạc Sơn, Hòa Bình

      Cần bán gấp lô đất sổ riêng 1 m2 tại Xã Minh Hưng - Chơn Thành - Bình Phước, giá 500 tr

      500 triệu 1 m2 500 triệu/m2
      - Cần tiền nhập hàng cần bán vườn ở Bình Phước.- DT: 1200m2, đất trồng cây lâu năm, sổ hồng.- giá: 500 tr (thiện chí mua còn giảm thêm).- Đất thoáng mát,...
      Xã Minh Hưng, Chơn Thành, Bình Phước

      Bán đất 4 m2 tại Xã Minh Hưng - Chơn Thành - Bình Phước, giá 570 triệu

      570 triệu 4 m2 142,5 triệu/m2
      a/c ơi, vợ chồng em làm ăn thua lỗ bán vườn mít ngay trung tâm TX Chơn Thành để trả nợ.Hơn 1 năm qua vợ chồng em chăm vườn đã bắt đầu cho trái.nền đất DT...
      Xã Minh Hưng, Chơn Thành, Bình Phước

      Cần bán gấp đất nền 120 m2 tại Phường 2 - Sa Đéc - Đồng Tháp, giá 500 tr

      500 triệu 120 m2 4,17 triệu/m2
      DT ngang 6m dài 20m (120 mét vuông) đường 12m, không dính lộ giới.Vị trí: MT đường Cao Bá Quát, P. 2, Sa Đéc, Đồng Tháp cư dân hiện hữu, tiện ích...
      Đường Cao Bá Quát, Phường 2, Sa Đéc, Đồng Tháp

      Bán nhanh lô đất 115 m2, mặt tiền 5m tại Phường 5 - Mỹ Tho - Tiền Giang, giá 600 tr

      600 triệu 115 m2 5,22 triệu/m2
      Giá: 600tr.DT: 115m2 (ngang 5 dài 23).- hạ tầng giao thông cao.- Hệ thống cầu đường, Cống rãnh thông thoáng không bị ngập, lụt.- Thích hợp để xây nhà ở,...
      Đường Hoàng Việt, Phường 5, Mỹ Tho, Tiền Giang

      Sở hữu miếng đất 133 m2 tại Xã Hiệp Thạnh - Gò Dầu - Tây Ninh, giá 750 tr

      750 triệu 133 m2 5,64 triệu/m2
      133 mét vuông có thổ cư. Đường nhựa bàn cờ. Kế bên trường học. Gần cổng khu công nghiệp. 750tr.Chủ gửi bán 2 miếng đất MT đường nhựa kế bên trường...
      Xã Hiệp Thạnh, Gò Dầu, Tây Ninh

      Bán mảnh đất 43 m2 tại Xã Kim Sơn - Gia Lâm - Hà Nội, giá 800 triệu

      800 triệu 43 m2 18,61 triệu/m2
      800 tr, ngõ xe máy, DT 43m2, đất Kim Sơn, Gia Lâm, giá cho người thu nhập thấp.- Cắt đất, tách bán của dân 43m2 đất ở, ngõ xe máy, cách chợ Keo 250m, trường...
      Đường Quốc Lộ 17, Xã Kim Sơn, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán gấp đất 80 m2 tại Xã Hồng Kỳ - Sóc Sơn - Hà Nội, giá 680 tr

      680 triệu 80 m2 8,5 triệu/m2
      Hàng mới tinh chỉ hơn 600 tr.Chính chủ e bán.80m2 Hương Ninh, Hồng Kỳ, Sóc Sơn.Giá chỉ từ hơn 8 tr/m2.DT: 80 - 120 - 123m2.Đường rộng hơn 4m chạy thẳng ra...
      Hương Ninh, Xã Hồng Kỳ, Sóc Sơn, Hà Nội

      Bán đất Việt Nam giá từ 500 - 800 triệu trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 500 - 800 triệu, không quá khó để tìm bán đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán đất Việt Nam giá từ 500 - 800 triệu

      Để lựa chọn đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 500 - 800 triệu cho đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.