Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất giá từ 500 triệu đến 800 triệu năm 2026

      Có 2.518 Đất đang giao dịch mua bán giá từ 500 triệu đến 800 triệu

      Sở hữu đất nền 1 m2, mặt tiền 10m tại Tân Quan - Hớn Quản - Bình Phước, giá 690 triệu

      690 triệu 1 m2 690 triệu/m2
      Tân Quan Hớn Quản MT đường nhựa liên huyện.DT 1120 m2.Có sẵn 100m2 thổ cưGiá 690 tr. Đầu tư lấy nhanh cho em lô này nhaVị trí đẹp giá siêu mềm không có...
      Đường ĐT 756, Xã Tân Quan, Hớn Quản, Bình Phước

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất sổ riêng 80 m2, mặt tiền 6m tại Huyện Giao Thủy, giá 800 tr

      800 triệu 80 m2 10 triệu/m2
      Thay vì phải vào Nha Trang, Đà Nẵng, Thanh Hóa, Quảng Ninh....để mua đất mặt biển với giá 100-200 tr/m. Tại sao không mua sp mặt biển giá chỉ 10 tr/m và chờ...
      Thị trấn Quất Lâm, Giao Thủy, Nam Định

      Bán miếng đất 97 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lý Thái Tổ - B'Lao - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 686 tr

      686 triệu 97 m2 7,08 triệu/m2
      Tôi chính chủ bán lỗ 50 phần trăm mảnh đất tại P. B'Lao, TP. Bảo Lộc.- Ngay đường Lý Thái Tổ nối qua Đamb'ri, sát cao tốc Dầu Giây - Liên Khương. KDC...
      Đường Lý Thái Tổ, Phường B'Lao, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Cần bán lô đất sổ riêng 180 m2 tại Láng Dài - Đất Đỏ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 650 tr

      650 triệu 180 m2 3,62 triệu/m2
      bán ngay xử lý nợ đất tại xã Láng Dài, Huyện Đất Đỏ, Bà Rịa Vũng Tàu.- DT từ 180 mét vuông (đã có 80 mét vuông thổ cư). Hỗ trợ lên full thổ...
      Đường Quốc Lộ 55, Xã Láng Dài, Đất Đỏ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán ngay lô đất nền tại Đường Quốc lộ 1A - Xuân Phú - Xuân Lộc - Đồng Nai, giá 750 triệu

      750 triệu 0 m2
      Đất Xuân Phú cách QL 1A chỉ 400m, full thổ cư, giá rẻ.Cần bán 120.5m2 (4.8 x 25.24m), trong đó có 96m2 ONT, quy hoạch full hồng toàn bộ.Đường đá mi trước...
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Xuân Phú, Xuân Lộc, Đồng Nai

      Chuyển nhượng nền đất mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 720 triệu

      720 triệu 0 m2
      Chủ cần tiền hạ giá bán ngay mảnh đất thôn Liên Thành, xã Vĩnh Phương, TP Nha Trang Khánh Hòa.DT: 135,8 m2, ngang 5m, qh full thổ, đường bê tông, cư dân...
      Xã Vĩnh Phương, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán lô đất 120 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Tam Dương - Vĩnh Phúc, giá 700 tr

      700 triệu 120 m2 5,84 triệu/m2
      Chính chủ.Đất thị trấn Kim Long.DT 120 m2.Đường 2 oto tránh nhau.cư dân đông đúc.Cách Tỉnh Lộ 309 chỉ 20 m.Giá chỉ 700 tr.hotline 0985 630 ***
      Xã Kim Long, Tam Dương, Vĩnh Phúc

      Cần bán gấp đất 3 m2 tại Huyện Đăk Hà - Kon Tum, giá 555 tr

      555 triệu 3 m2 185 triệu/m2
      - nhu cầu bán nhanh, chính chủ bán - DT 3200 mét vuông đất View hồ thủy điện - thi Trấn Đắk Hà khôngn Tum - vị trí View hồ, đường ô tô, tay chạm...
      Thị trấn Đắk Hà, Huyện Đăk Hà, Kon Tum

      Cần bán gấp lô đất nền 173 m2 tại Xã Lộc Tân - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 778 triệu

      778 triệu 173 m2 4,5 triệu/m2
      - Ngợp Ngân Hangf- chính chủ cần bán ngay 173 mét vuông thổ cư 100%- Giá 4,5tr/ mét vuông ( sát vách 250 mét vuông tận hưởng làm vườn...
      Xã Lộc Tân, Huyện Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Bán nhanh mảnh đất 200 m2, mặt tiền 10m, hướng Tây - Nam tại Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 700 tr

      700 triệu 200 m2 3,5 triệu/m2
      - đất 200 mét vuông full thổ cư sổ sẳn giá cắt lổ 60 phần trăm .- view săn mây , mặt hướng thuỷ lưng tựa sơn.- đường nhựa 8m xe 16 chỗ vào tận nơi .
      Đường Lý Thái Tổ, Xã Lộc Tân, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Cần bán gấp lô đất nền 260 m2 tại Đường Ba Sa - Phước Hiệp - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 600 tr

      600 triệu 260 m2 2,31 triệu/m2
      Ảnh hưởng đợt dịch , gom vốn cần bán nhanh lô full thổ cư DT 7x35, công nhận đủ trên sổMT đường BASA 10M, ô tô tải tránh nhau thoải máiĐối diện trực tiếp...
      Đường Ba Sa, Xã Phước Hiệp, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh lô đất nền 165 m2 tại Đường 20 - Đinh Trang Hoà - Di Linh - Lâm Đồng, giá 560 tr

      560 triệu 165 m2 3,4 triệu/m2
      Cần bán ngay mảnh đất ở xã Đinh Trang Hoà huyện Di Linh.DT 165m2.Có sẵn 75m2 thổ cư.Thế đất trên đồi, view vô tận.Gần cao tốc dầu giây liên khương.Do cần...
      Đường 20, Xã Đinh Trang Hoà, Di Linh, Lâm Đồng

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất sổ riêng 100 m2 tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 800 triệu

      800 triệu 100 m2 8 triệu/m2
      Xoay vốn gấp để sửa nhà ăn Tết nên bán ngay lô ở đường Nguyễn Văn Long, xã Quy Đức, Bình Chánh.- Giá 800 tr/100 mét vuông.- Có đầy đủ pháp lí sổ ...
      Đường Nguyễn Văn Long, Xã Quy Đức, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nền đất 110 m2, mặt tiền 7m tại B'Lao - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 530 tr

      530 triệu 110 m2 4,82 triệu/m2
      - Vị trí gần trường học, gần chợ gần sát Bên UBND- DT từ 100-200 m2, giá hơn 500 tr tí xíu thôi, bán nhanh trong Tuần- Đường nhựa thông ra QL, cư dân hiện...
      Đường B'Lao Xe Re, Phường B'Lao, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Bán gấp lô đất 115 m2, mặt tiền 20m tại Hiệp Phước - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 750 tr

      750 triệu 115 m2 6,53 triệu/m2
      Làm việc chính chủ giá giảm sâu 300tr đất đường Nguyễn Văn Tạo - Nhà Bè.- Giá không có thứ hai, đảm bảo LN.- liên kế 3 ph có trường cấp 1 Nguyễn Văn Tạo,...
      Đường Nguyễn Văn Tạo, Xã Hiệp Phước, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Sở hữu lô đất 112 m2, mặt tiền 28m tại Tân Thạnh Đông - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 720 tr

      720 triệu 112 m2 6,43 triệu/m2
      Bán Lô 320tr mảnh đất Ngay Chợ Sáng Bến Than- SHR.- Đường oto quay đầu.- DT: 112m (5 x 22m).- Xây dựng tự do- NH cho vay 70%- Nằm ngay chợ, ngay đường lớn...
      Đường Bến Than, Xã Tân Thạnh Đông, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng lô đất 117 m2, mặt tiền 28m tại Bà Điểm - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 736 tr

      736 triệu 117 m2 6,3 triệu/m2
      - SHR.- Đường trải nhựa oto.- DT: 117m.- Vị trí cách chợ Bà Điểm tầm 500m.- Nằm ngay chợ, ngay đường lớn KD.- 500m có ủy ban nhân dân Xã Bà Điểm.- 700m...
      Đường Phan Văn Hớn, Xã Bà Điểm, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nền đất 120 m2 tại Bình Nhâm - Thuận An - Bình Dương, giá 800 tr

      800 triệu 120 m2 6,67 triệu/m2
      bán nhanh đất Đường Cách Mạng Tháng 8, Bình Nhâm, Thuận An, Bình Dương.- sổ hồng sang tên ngay- nền thổ cư 100 phần trăm và hỗ trợ giấy phép XD-...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường Bình Nhâm, Thuận An, Bình Dương

      Bán đất Việt Nam giá từ 500 - 800 triệu trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 500 - 800 triệu, không quá khó để tìm bán đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán đất Việt Nam giá từ 500 - 800 triệu

      Để lựa chọn đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 500 - 800 triệu cho đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.