Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất giá từ 500 triệu đến 800 triệu năm 2026

      Có 2.515 Đất đang giao dịch mua bán giá từ 500 triệu đến 800 triệu

      Bán lô đất 120 m2, mặt tiền 6m tại Xã Ka Đô - Đơn Dương - Lâm Đồng, giá 800 triệu

      800 triệu 120 m2 6,67 triệu/m2
      Đất nền Ka Đô - BĐS vùng ven Đà Lạt.- Quy mô: 29 nền.- pháp lí: Sổ riêng xây dựng.- DT: 120 - 730m2 (ngang 5 - 25m), sẵn 70m2 TC.- Hạ tầng: Đường bê tông...
      Xã Ka Đô, Huyện Đơn Dương, Lâm Đồng

      Bán nhanh lô đất sổ riêng 140 m2, mặt tiền 12m tại Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 666 tr

      666 triệu 140 m2 4,76 triệu/m2
      + DT từ 140 - 530m2.+ giá 666 tr/nền.+ Ngay giáo xứ Đức Thanh. Kết nối Nguyễn Văn Cừ và DT 725.+ Cách đường dẫn cao tốc Dầu Giây - Liên Khương chỉ...
      Đường Đoàn Thị Điểm, Xã Lộc Ngãi, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Bán nhanh lô đất 83 m2 tại Xã Minh Trí - Sóc Sơn - Hà Nội, giá 800 triệu

      800 triệu 83 m2 9,64 triệu/m2
      Đất khu công nghiệp sạch Sóc Sơn - nhưng giá rẻ giật mình.chào bán khu đất phân lô tại thắng trí Minh Trí - Sóc Sơn - Thủ đô Hà Nội.Vị trí đẹp khu...
      Xã Minh Trí, Sóc Sơn, Hà Nội

      Cần bán gấp mảnh đất tại Đường Tỉnh lộ 296 - Bắc Phú - Sóc Sơn - Hà Nội, giá 650 tr

      650 triệu 0 m2
      Chính chủ nhờ bán miếng đất tuyệt đẹp tại Bắc Vọng, Bắc Phú, Sóc Sơn.DT: 66.1 mét vuông và 65,8 mét vuông.pháp lí: sổ hồng riêng (sẵn giao...
      Đường Tỉnh lộ 296, Xã Bắc Phú, Sóc Sơn, Hà Nội

      Cần bán ngay lô đất tại Đường 3 - Hồng Kỳ - Sóc Sơn - Hà Nội, giá 600 triệu

      600 triệu 0 m2
      Em chỉ còn 2 lô cuối cùng - giá cực kỳ mềm chỉ từ hơn 400tr/lô Dất cách chợ 100m cach trường học cấp 1,2 va UB xã chỉ 250m thôi Mua để ở hay đầu tư đều rất...
      Đường 3, Xã Hồng Kỳ, Sóc Sơn, Hà Nội

      Cần bán lô đất 6 m2, mặt tiền 68m tại Phú Hữu - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 570 triệu

      570 triệu 6 m2 95 triệu/m2
      Thông tin quỹ đất cần bán MT vòng xoay Liên P., TP Thủ Đức.* Vị trí: Nằm trung tâm giao thương TP Thủ Đức, kế các căn hộ chung cư, dự án lớn như: Safira,...
      Đường Liên Phường, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền 135 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Hòa Vang - Đà Nẵng, giá 780 triệu

      780 triệu 135 m2 5,78 triệu/m2
      Cần bán nền đất 135m2 ở Hòa Vang, Đà Nẵng, rộng 5m dài 27m, KDC cáo ráo, không lụt. bìa đỏ có sẵn, công chứng xây nhà ngay, mua bán thỏa thuận chính...
      Đường Quốc Lộ 14B, Xã Hòa Khương, Hòa Vang, Đà Nẵng

      Bán gấp nền đất 102 m2, mặt tiền 8m tại Phường Bàng La - Đồ Sơn - Hải Phòng, giá 800 tr

      800 triệu 102 m2 7,85 triệu/m2
      Đất Đồ Sơn, Hải Phòng 800 tr - 102  mét vuông.- Siêu phẩm đất TDP Đồng Tiến, Bàng La, Đồ Sơn, Hải Phòng.- DT: 102  mét vuông.- Ngõ oto đỗ cửa.-...
      TDP Đồng Tiến, Đường 361, Phường Bàng La, Đồ Sơn, Hải Phòng

      Sở hữu ngay lô đất nền mặt tiền 4m, hướng Tây - Nam tại An Lão - Hải Phòng, giá 550 triệu

      550 triệu 0 m2
      🔥Lai Hạ Tân Dân An Lão HP bìa mới ký DT : 75,6mv Ngang 4,1m Đường thực tế 5m ô tô đậu đất nền thổ cư sạch đẹp không lỗi lầm phong thuỷ gì Cách trung tâm...
      Đường 306, Xã Tân Dân, An Lão, Hải Phòng

      Cần bán ngay lô đất 168 m2 tại Xã Long Thành - Thủ Thừa - Long An, giá 600 triệu

      600 triệu 168 m2 3,58 triệu/m2
      Cần tiền gấp Bán đất SHR, full thổ cư DT 168 mét vuông, cách đường nhựa 5 métgiá 600 tr -Đối diện đường vô đất là đang xây trường học cấp 1, KDC.Gần...
      Xã Long Thạnh, Thủ Thừa, Long An

      Cần bán ngay đất 179 m2 tại Xã Long Mỹ - Đất Đỏ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 770 tr

      770 triệu 179 m2 4,31 triệu/m2
      Đất chính chủ cần bán ngay. Giá còn hơn 4tr/ mét vuông. Có cư dân xung quanh. MT nhựa đủ 2 ôtô né nhau.
      Xã Long Mỹ, Đất Đỏ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán gấp đất 1 m2, mặt tiền 17m tại Xã Diên Phú - Pleiku - Gia Lai, giá 690 triệu

      690 triệu 1 m2 690 triệu/m2
      - Chính chủ cần bán miếng đất 2 MT, gần các trường học trung học, ĐH và quốc tế. Đất bằng phẳng vuông vắn, cư dân đông đúc, view cao nhìn trọn thung lũng...
      Xã Diên Phú, Plei Ku, Gia Lai

      Bán gấp lô đất 1 m2 tại Đường Quốc Lộ 20 - La Ngà - Định Quán - Đồng Nai, giá 780 tr

      780 triệu 1 m2 780 triệu/m2
      Bán đất vườn La Ngà view hồ Trị An mát mẻ.Vị trí: Ngay trung tâm xã La Ngà, cách QL20 chỉ 800m, đường bê tông hiện hữu, ô tô vô thoải mái.DT: Hơn...
      Đường Quốc Lộ 20, Xã La Ngà, Định Quán, Đồng Nai

      Cần bán gấp lô đất sổ riêng 75 m2, mặt tiền 5m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 562 triệu

      562 triệu 75 m2 7,5 triệu/m2
      Bán đất Cồn Ngọc Thảo 75m2. Gần nhà thờ Ngọc Thuỷ.P. Ngọc Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa.Mức giá 7.5 tr/m2 khoảng562.5 tr.DT 75 m2 MT 5 m.Bán mảnh đất Cồn Ngọc...
      Phường Ngọc Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền tại Xã Dương Tơ - Phú Quốc - Kiên Giang, giá 500 tr

      500 triệu 0 m2
      Bán đất nền sổ hồng giá chỉ 500 tr- Quy hoạch: TMD- DT: 117.6  mét vuông- Giá: 500 tr- NH cho vay 400 tr LH: Ms. Thủy 0916 537 ***Chuyên viên bất ...
      DT46, Xã Dương Tơ, Phú Quốc, Kiên Giang

      Cần bán gấp đất nền 140 m2, mặt tiền 6m tại Xã Điện Thắng Nam - Điện Bàn - Quảng Nam, giá 697 tr

      697 triệu 140 m2 4,98 triệu/m2
      Đất ở đô thị cách Helio Đà Nẵng 20 kilomet, 695tr/145 mét vuông, 6 lô mới tách thửa, sẵn sổ. Đường 7m, ngang 6m.- 6 lô liên kế đầu tư. Chính chủ...
      Đường 33, Xã Điện Thắng Nam, Điện Bàn, Quảng Nam

      Bán gấp lô đất sổ riêng 410 m2 tại Xã An Hải - Lý Sơn - Quảng Ngãi, giá 779 triệu

      779 triệu 410 m2 1,9 triệu/m2
      Lý Sơn lên TP biển và xây sân bay 153ha, cảng biển Quốc tế, thật sự là quá tiềm năng.Vị trí đất gần sân bay, cảng biển.Đầu năm 2024 sẽ có chi tiết...
      Xã An Hải, Lý Sơn, Quảng Ngãi

      Cần bán nhanh lô đất sổ riêng 65 m2, mặt tiền 4m tại Mỹ Đức - Hà Nội, giá 540 triệu

      540 triệu 65 m2 8,31 triệu/m2
      -Bán đất ngã 4 siêu phẩm : thượng quất, hợp tiến, mỹ đức -Dt :65m giá 540 tr-Dt :67m giá 580 tr- cách KDL hồ quan sơn 500m- cách trường Tiểu học,2, mẫu ...
      Xã Hợp Tiến, Mỹ Đức, Hà Nội

      Mua bán đất Việt Nam giá từ 500 - 800 triệu trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 500 - 800 triệu, không quá khó để tìm mua bán đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán đất Việt Nam giá từ 500 - 800 triệu

      Để lựa chọn đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 500 - 800 triệu cho đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.