Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất giá từ 500 triệu đến 800 triệu năm 2026

      Có 2.517 Đất đang giao dịch mua bán giá từ 500 triệu đến 800 triệu

      Bán gấp lô đất sổ riêng 410 m2 tại Xã An Hải - Lý Sơn - Quảng Ngãi, giá 779 triệu

      779 triệu 410 m2 1,9 triệu/m2
      Lý Sơn lên TP biển và xây sân bay 153ha, cảng biển Quốc tế, thật sự là quá tiềm năng.Vị trí đất gần sân bay, cảng biển.Đầu năm 2024 sẽ có chi tiết...
      Xã An Hải, Lý Sơn, Quảng Ngãi

      Cần bán nhanh lô đất sổ riêng 65 m2, mặt tiền 4m tại Mỹ Đức - Hà Nội, giá 540 triệu

      540 triệu 65 m2 8,31 triệu/m2
      -Bán đất ngã 4 siêu phẩm : thượng quất, hợp tiến, mỹ đức -Dt :65m giá 540 tr-Dt :67m giá 580 tr- cách KDL hồ quan sơn 500m- cách trường Tiểu học,2, mẫu ...
      Xã Hợp Tiến, Mỹ Đức, Hà Nội

      Cần bán nền đất 70 m2 tại Đường Tỉnh lộ 421B - Đông Yên - Quốc Oai - Hà Nội, giá 650 tr

      650 triệu 70 m2 9,29 triệu/m2
      Bán 70m2 full thổ cư giá chỉ hơn 600tr đường rộng 4m tại Quốc Oai TP Hà Nội Vị trí đất đẹp Vượng Khí tốt, Xung Quanh toàn đại gia của vùng Bán kính 300m...
      Đường Tỉnh Lộ 421B, Xã Đông Yên, Quốc Oai, Hà Nội

      Chuyển nhượng đất 63 m2 tại Xã Bình Yên - Thạch Thất - Hà Nội, giá 700 tr

      700 triệu 63 m2 11,12 triệu/m2
      Bán cắt lỗ 63 mét vuông đất tại Yên Mỹ, Bình Yên, DT 63 mét vuông full thổ cư, cư dân đông đúc, cạnh khu công nghệ cao Hoà Lạc, gần đại họcQG...
      Xã Bình Yên, Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh đất 120 m2 tại An Lạc - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 800 triệu

      800 triệu 120 m2 6,67 triệu/m2
      Bán nền đẹp đường Lê Tấn Bê, P. An Lạc, Q. Bình Tân, Tp. HCM.Giá ngộp 800 tr.+ DT: 6m x 20m = 120m2.+ Thổ cư 100 phần trăm, xây dựng tự do.+ SHR công...
      Đường Lê Tấn Bê, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu lô đất sổ riêng 80 m2 tại 14 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 500 triệu

      500 triệu 80 m2 6,25 triệu/m2
      chào bán đất khu dân cư An Hội - P. 14 - Q. Gò Vấp giá cực kì rẻ.- Tọa lạc ngay MT đường Phạm Văn Chiêu, liên kế khu dân cư Dream Home, cách trung ...
      Đường Phạm Văn Chiêu, Phường 14, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán lô đất 86 m2 tại Đường Búng Gội - Cửa Dương - Phú Quốc - Kiên Giang, giá 700 tr

      700 triệu 86 m2 8,14 triệu/m2
      DT 86 mét vuông + 37 mét vuông dư có 60 mét vuông thổ cư.Thích hợp xây nhà, đầu tư dài hạn.cư dân đông đúc gần khu nhà giày Bùng Gội.
      Đường Búng Gội, Xã Cửa Dương, Phú Quốc, Kiên Giang

      Cần bán lô đất 115 m2 tại Đường Nguyễn Thị Hương - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 795 tr

      795 triệu 115 m2 6,92 triệu/m2
      Cần vốn nên bán lỗ mảnh đất đường Nguyễn Thị Hương, thị trấn Nhà Bè, Hồ Chí Minh.- sổ hồng đầy đủ mua sang tên liền.- Giá 795TR/115m² (thỏa thuận nhẹ...
      Đường Nguyễn Thị Hương, Thị trấn Nhà Bè, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh mảnh đất 231 m2, mặt tiền 11m tại Dầu Tiếng - Bình Dương, giá 800 triệu

      800 triệu 231 m2 3,47 triệu/m2
      Tôi chính chủ miếng đất vì đang có việc gấp cần xoay sở nên bán ngay, trả giá đc tôi bán nhanh.DT 231 mét vuông full thổ cư đường nhựa.Ngay mặt sau...
      Đường DH704, Xã Định Hiệp, Dầu Tiếng, Bình Dương

      Cần bán nhanh lô đất sổ riêng 43 m2, mặt tiền 4m tại Hải An - Hải Phòng, giá 790 triệu

      790 triệu 43 m2 18,38 triệu/m2
      - miếng đất vuông vức nằm trên ngõ tương đối rộng 2.5m - Khu vực đông cư dân đi lại thuận tiện - Tiềm năng cực tốt, phù hợp đầu tư DTMB: 42.9m2. MT:...
      Phường Tràng Cát, Hải An, Hải Phòng

      Cần bán gấp bán nhanh đất 50 m2, mặt tiền 10m tại Huyện Đức Hòa - Long An, giá 765 tr

      765 triệu 50 m2 15,3 triệu/m2
      Cát tường phú sinh, xã Mỹ Hạnh Bắc, chủ kẹt cần bán nhanh 1 nền đất giá cực rẻ khu, thu hồi vốn trước tếtDT: 4X12.5m SHR Giá 765tr bao hết ☎️0943 890 ***
      Cát Tường Phú Sinh Eco City, Đức Hòa, Long An

      Cần bán nhanh miếng đất 110 m2 tại Đường Tập Đoàn 4 - Tân Kim - Cần Giuộc - Long An, giá 650 triệu

      650 triệu 110 m2 5,91 triệu/m2
      Giá:650tr ( sang tên ngay)DT: 110m2 ( xây dựng tự do, full thổ cư)Vị trí đắc địa nằm gần ngã 3 Tân Kim, đường Tập đoàn 4, Cần Giuộc, Tân Kim. Tiện ích đầy...
      Đường Tập Đoàn 4, Xã Tân Kim, Cần Giuộc, Long An
      H
      Nguyễn Thị Minh Hiền Hơn 1 năm trước

      Cần bán nền đất 125 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Đức Hòa - Long An, giá 680 triệu

      680 triệu 125 m2 5,44 triệu/m2
      Chủ cần bán nền đất Fo chưa qua đầu tư.DT 5x25m full thổ cư.Giá 680tr NH thẩm định cho vay đến 600tr.Nằm giữa thị trấn và Đức Hòa Thượng sát bên tuyến...
      Thị trấn Đức Hòa, Đức Hòa, Long An

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 10 m2, mặt tiền 120m tại Krông Nô - Đắk Nông, giá 789 tr

      789 triệu 10 m2 78,91 triệu/m2
      Bán đất chính chủ:DT: 1 hec.Giá 789 tr.Cách dân 200m, đường đất sát bê tông, cuối năm sẽ làm đường bê tông. Đất bám 120m đường tiện phân lô.liên hệ ngay:...
      Xã Nam Xuân, Krông Nô, Đắk Nông

      Bán nhanh đất 65 m2 tại Xã Bình Yên - Thạch Thất - Hà Nội, giá 620 tr

      620 triệu 65 m2 9,54 triệu/m2
      NHỈNH 600TR CÓ NGAY 65M SẴN NHÀ Thuộc xã Bình Yên, giáp danh với khu công nghiệpC Hòa Lạc Cách khu công nghiệpC Hòa Lạc chỉ vài ph đi xeCực phù hợp cho...
      Xã Bình Yên, Huyện Thạch Thất, Hà Nội

      Bán nhanh lô đất 44 m2, mặt tiền 3m, hướng Đông - Bắc tại Thanh Oai - Hà Nội, giá 750 tr

      750 triệu 44 m2 17,05 triệu/m2
      Hơn 700tr sở hữu ngay 44m2 đất thị trấn Kim Bài, Thanh Oai, Thủ đô Hà Nội.Đất vị trí đẹp, vuông vức, khuôn tiền.Đường oto đỗ cửa.Cách QL 21B, UB Huyện...
      Đường Quốc lộ 21B, Thị trấn Kim Bài, Thanh Oai, Hà Nội

      Bán nhanh miếng đất 1 m2, mặt tiền 10m, hướng Tây - Nam tại Đăk R'Lấp - Đắk Nông, giá 550 triệu

      550 triệu 1 m2 550 triệu/m2
      Thông tin sp đất nền căn biệt thự Đăk Nông:Vị trí: Hồ thôn 10, xã Đắk Sin, huyện Dăk R' Lấp, tỉnh Đắk Nông.Thông số sp: 10x100m với 120 mét vuông...
      Thôn 10, Xã Đắk Sin, Dăk R'Lấp, Đắk Nông

      Cần bán gấp mảnh đất 125 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 500 triệu

      500 triệu 125 m2 4 triệu/m2
      Chính chủ hết khả năng trả lãi NH nên bị NH phát mãi thu hồi vốn với giá rẻ nhất, thấp hơn giá thị trường 40 phần trăm.DT 5x25m = 125m2 full thổ cư...
      Xã Lộc An, Bảo Lâm, Lâm Đồng
      H
      Phạm Quang Thế Nhật Sàn Htm Hơn 1 năm trước

      Mua bán đất Việt Nam giá từ 500 - 800 triệu trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 500 - 800 triệu, không quá khó để tìm mua bán đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán đất Việt Nam giá từ 500 - 800 triệu

      Để lựa chọn đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá