Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất giá từ 500 triệu đến 800 triệu năm 2026

      Có 2.515 Đất đang giao dịch mua bán giá từ 500 triệu đến 800 triệu

      Cần bán lô đất nền tại Xã Đức Hoà Hạ - Đức Hòa - Long An, giá 750 triệu

      750 triệu 0 m2
      Hàng siêu ngộp 5x24,5m Đức Hoà Hạ.Giá 750tr full lô.SHR pháp lí sạch 100 phần trăm.liên hệ ngay 0708 104 *** để xem đất.
      Đường Bình Tiền 1, Xã Đức Hoà Hạ, Đức Hòa, Long An

      Chuyển nhượng lô đất nền 105 m2 tại Đường Mỹ Yên - Tân Bửu - Bến Lức - Long An, giá 645 tr

      645 triệu 105 m2 6,15 triệu/m2
      sổ hồng, 100 phần trăm thổ cưBao sang tên công chứng, xây dựng tự dokh dính quy hoạchXung quanh cư dân đông, tiện ích đầy đủ gần chợ, các trường học...
      Đường Mỹ Yên, Xã Tân Bửu, Bến Lức, Long An

      Chuyển nhượng mảnh đất mặt tiền 42m tại Xã Minh Lập - Chơn Thành - Bình Phước, giá 668 triệu

      668 triệu 0 m2
      Ông anh cần tiền bán nhanh mảnh đất giá rẻ.Thổ cư 100m2 SHR.MT nhựa 42m liên tỉnh kết nối ra nhiều tuyến đường chính, bán kính 2 kilomet tới KCN...
      Xã Minh Lập, Chơn Thành, Bình Phước

      Cần bán đất nền 180 m2, mặt tiền 8m tại Xã Lộc Tân - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 800 triệu

      800 triệu 180 m2 4,45 triệu/m2
      sp phân khúc hiếm hoi nền thổ cư lại ngay hồ Ngọc đẹp nhất trên Bảo Lộc nơi ở giữa chốn thiên nhiên hùng vĩ.- Vị trí: Hồ Ngọc, xã Lộc Tân, huyện Bảo Lâm...
      Xã Lộc Tân, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Cần bán nhanh mảnh đất mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Huyện Bảo Thắng - Lào Cai, giá 700 tr

      700 triệu 0 m2
      Bán đất nền liên kế khu bờ kè Sông Hồng, thị trấn Phố Lu, Bảo Thắng, Lào Cai.DT 99.8 mét vuông.- Đất ở đô thị, trung tâm thị trấn phố Lu, huyện Bảo...
      Đường Yết Kiêu, Thị trấn Phố Lu, Bảo Thắng, Lào Cai

      Cần bán gấp bán nhanh miếng đất 210 m2 tại Xã Tu Tra - Đơn Dương - Lâm Đồng, giá 550 tr

      550 triệu 210 m2 2,62 triệu/m2
      Bạn đang tìm kiếm nguồn bất động sản rẻ đẹp, tiềm năng sinh lời cao Đừng bỏ lỡ đất nền Ma Đanh Tu Tra 2 lô liên kế 7 x 30m Sẵn 80m2 nền thổ cư KDC...
      Xã Tu Tra, Đơn Dương, Lâm Đồng

      Sở hữu ngay lô đất 180 m2, mặt tiền 6m tại Xã Lộc Tân - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 700 tr

      700 triệu 180 m2 3,89 triệu/m2
      Siêu phẩm view hồ Ngọc Lộc Tân tuyệt đẹp thích hợp làm Homestay Secondhome, khí hậu 18 độ như Đà Lạt.Đất vàng ngay trung tâm TP.- Vị trí vàng: Nút giao...
      Xã Lộc Tân, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Sở hữu ngay đất 120 m2, hướng Đông - Bắc tại Xã Phước Đông - Gò Dầu - Tây Ninh, giá 750 tr

      750 triệu 120 m2 6,25 triệu/m2
      chính chủ ngộp bank cực sốc ngay khu suối Cầu Đúc.Cực tiềm năng.Một ph ra tới cổng KCN phước đông.Bán kính 300m khu TMDV, suối cầu đúc.Cách 2chợ võ vương và...
      Đường 782, Xã Phước Đông, Gò Dầu, Tây Ninh

      Chuyển nhượng nền đất 210 m2, mặt tiền 8m tại Phú Ninh - Quảng Nam, giá 750 triệu

      750 triệu 210 m2 3,58 triệu/m2
      * Nằm sát TTTP Tam Kỳ thích hợp cho vợ chồng mới cưới, tài chính ít, gần khu công nghiệp.* Mô tả:- DT đất: 210m2 8x21m đất vuông vắn, đất ở(mua làm nhà...
      Xã Tam Thái, Phú Ninh, Quảng Nam

      Sở hữu ngay đất nền 111 m2 tại Xã Phước Lâm - Cần Giuộc - Long An, giá 600 triệu

      600 triệu 111 m2 5,41 triệu/m2
      Nhà đất chính chủ Mr Trường, xin chào!Chuyên mua bán nhận ký gửi nhà đất chính chủ.Chủ đang vay đất này 500tr, chủ ngộp bán chỉ 600tr, đất Phước Lâm - Cần...
      Xã Phước Lâm, Cần Giuộc, Long An

      Bán nền đất 185 m2 tại Huyện Đất Đỏ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 780 triệu

      780 triệu 185 m2 4,22 triệu/m2
      Hiện tại đất nền giá rẻ, sổ sẵn đang là sp lưu trú dòng tiền đc nhiều NĐT lựa chọn cho thị trường hiện tại.+ pháp lý an toàn: Sổ sẵn cho từng nền.+ Tiềm...
      Thị trấn Đất Đỏ, Đất Đỏ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Sở hữu ngay lô đất 125 m2, mặt tiền 6m tại Đất Đỏ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 650 triệu

      650 triệu 125 m2 5,2 triệu/m2
      Em Người thật việc thật!! cần bán đất ở Láng Dài Đất Đỏ nằm trong lòng KDC, chợ, gần sân bay Lộc An.DT 125m2 không sổ không đất em xin hoàn lại 100%Giá chỉ...
      Đường Láng Dài, Xã Láng Dài, Đất Đỏ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán nhanh miếng đất 185 m2 tại Xã Láng Dài - Đất Đỏ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 780 tr

      780 triệu 185 m2 4,22 triệu/m2
      Xã Láng Dài, Đất Đỏ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán nền đất 179 m2, mặt tiền 6m, hướng Tây tại Đất Đỏ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 780 tr

      780 triệu 179 m2 4,36 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nền đất gần trung tâm hành chính Đất Đỏ - Láng Dài.DT 179m2 - 80 phần trăm thổ cư.Đường nhựa 6m có vỉa hè cây xanh.Gần khu công ...
      Đường Láng Dài, Xã Láng Dài, Đất Đỏ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất sổ riêng mặt tiền 60m tại Bắc Bình - Bình Thuận, giá 750 triệu

      750 triệu 0 m2
      Sở hữu ngay hơn 9.000 mét vuông đất vườn biển Bình Thuận giá chỉ 750 tr.- Vị trí Bắc Bình, Tỉnh Bình Thuận.- Kết nối cao tốc xuống biển.Cách sân bay...
      Đường Bàu Trắng, Xã Hồng Thái, Bắc Bình, Bình Thuận

      Bán nhanh mảnh đất 800 m2 tại Xã Vĩnh Hảo - Tuy Phong - Bình Thuận, giá 560 tr

      560 triệu 800 m2 0,7 triệu/m2
      Tôi có 800 mét vuông đất trang trại, trong đó 100 mét vuông thổ cư, gần Hồ Đá Bạc Bình Thuận - điểm cắm trại thú vị ở Tuy Phong nên khí hậu rất...
      Xã Vĩnh Hảo, Tuy Phong, Bình Thuận

      Cần bán ngay nền đất 115 m2, mặt tiền 5m tại Phường An Thạnh - Hồng Ngự - Đồng Tháp, giá 575 tr

      575 triệu 115 m2 5 triệu/m2
      Giá: 575tr-Đường rộng rãi thông thoáng.-hạ tầng giao thông cao.-Hệ thống cầu đường, Cống rãnh thông thoáng không bị ngập, lụt.-Thích hợp để xây nhà ở,...
      Đường Trần Hưng Đạo, Phường An Thạnh, Hồng Ngự, Đồng Tháp

      Chuyển nhượng miếng đất 120 m2, mặt tiền 6m tại Huyện Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 600 tr

      600 triệu 120 m2 5 triệu/m2
      Cần bán đất tại Bình Lộc (Đảnh Thạnh).DT: 120 mét vuông. Thổ cư 100 phần trăm.Ngang 6 x 20.Đất khu vực cao, Đường thông, oto 5m.KDC hiện hữu,...