Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất giá từ 500 triệu đến 800 triệu năm 2026

      Có 2.518 Đất đang giao dịch mua bán giá từ 500 triệu đến 800 triệu

      Bán 85m2 đất mặt tiền hẻm dal tại P8 TP.Trà Vinh. chỉ 630tr. Lh:0934641009

      630 triệu 85 m2 7,42 triệu/m2
      Mình cần chuyển nhượng lại 1 nền đất mặt tiền hẻm dal, toạ lạc khóm 2 phường 8 TP Trà Vinh. Đường Võ Nguyên Giáp thông qua Võ Văn Kiệt, cách Áo Bà Om khoản...
      Thành phố Trà Vinh, Trà Vinh

      Đất nền dự án Nam Long Bàu Bàng, 85m2 full thổ, SHR, chỉ 650tr. LH:0373031378

      650 triệu 85 m2 7,65 triệu/m2
      Đất nền dự án Nam Long nằm tại vị trí đắt địa thuộc xã Lai Hưng, huyện Bàu Bàng, tỉnh Bình Dương. - Diện tích 85m2 (5*17) - Giá Công khai 650tr, hỗ trợ vay...
      Huyện Bàu Bàng, Bình Dương

      Bán đất (nền, thổ cư, TCLN) tại Long An,DT da dạng,pháp lý chuẩn,giá đầu tư. Lh:0919642741 - 0977299741 Chị Linh

      750 triệu 85 m2 8,83 triệu/m2
      Đất nền, mục đích sử dụng thổ cư, trồng cây lâu năm. Diện tích đa dạng, thích hợp xây nhà ở, phòng trọ cho thuê lâu dài hoặc đầu tư sinh lời (thủ tục nhanh...
      Huyện Đức Hòa, Long An

      Đất Du Lịch Sinh Thái Suối Lũng Chuối-B’Lá, giá đầu tư chỉ 1,3 triệu/m2. LH:0904247757

      650 triệu 500 m2 1,3 triệu/m2
      ***BĐS DU LỊCH- NGHỈ DƯỠNG*** #KHU_DÃ_NGOẠI_SUỐI_LŨNG_CHUỐI. #GIÁ CHỈ 1.3 TRIỆU / M2 ( DT 600- 1500m2) #Hotline: 0904.247.757. Nhã Trúc. #Tặng ngay tour du...
      Thành phố Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Bán 9970,1m2 đất TCLN tại Ea M'Doal - M'Drak - Daklak. 800 triệu. Lh:0898358789.

      800 triệu 9970 m2 0,09 triệu/m2
      Đất tại Ea M'Doal - M'Drak - Daklak. TDT 9970,1m2 đất cây lâu năm hơn 100m mặt tiền. Gần dân, cầu 30 tấn đang thi công. View sông Hinh cực đẹp chỉ 1 lô, đất...
      Huyện M'Đrăk, Đắk Lắk

      đất cam lộ ngang 9 mét mông nở 10 chỉ 5xx triệu

      500 triệu 183 m2 2,74 triệu/m2
      ĐẤT NỀN ĐẦU TƯ CAM HIẾU-CAM LỘ GIÁ CHỈ 5XXTR/LÔ! --- THÔNG TIN SẢN PHẨM - Diện tích: 117m2 đến 183m2 - Mặt tiền đường 5m thoáng đẹp - Cách đường quốc lộ,...
      Đường 9, Xã Cam Hiếu, Huyện Cam Lộ, Quảng Trị

      còn 2 lô 520m2 ngang 20m hộ khẩu thị trấn phong điền giá chỉ 2,9tr/m2

      750 triệu 260 m2 2,89 triệu/m2
      CÒN 2 LÔ DIỆN TÍCH 260M2 NGANG 10M THUỘC THỊ TRẤN PHONG ĐIỀN + Đường bê tông 5m + HƯớng: Tây Nam +Pháp lý: Sổ hồng đầy đủ +Vị trí lô đất : Phong Thu,...
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Phong Thu, Huyện Phong Điền, Thừa Thiên Huế

      2 lô kề góc xã phong chương - gần đường cứu hộ 120m2 chỉ 5xx

      570 triệu 120 m2 4,75 triệu/m2
      CÒN 2 LÔ kề GÓC THÔN BÀU - PHONG CHƯƠNG - gần đường cứu hộ ĐẤT HIẾM - KHÓ TÌM – GIÁ ĐẦU TƯ --------------🔱------------- 👉 𝑻𝒉𝒐̂𝒏𝒈 𝒕𝒊𝒏 𝒔𝒂̉𝒏...
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Phong Chương, Huyện Phong Điền, Thừa Thiên Huế

      Đất nền phân lô Phong Thu 260m2

      750 triệu 260 m2 2,89 triệu/m2
      ĐANG NGỦ CŨNG HÁI RA TIỀN" thế nên là ⏩ ⏩2 LÔ PHONG THU GIÁ ĐẦU TƯ F0 CHỈ 7XXTR/LÔ! ------ 🍀 THÔNG TIN SẢN PHẨM 🍀 👉 Diện tích: 260m2 (10*26) 👉 Giá:...

      Đất đẹp 124,5m2 KV Phú Thuận, p Tân Phú, Q Cái Răng, SHR, chỉ 520tr. Lh:0913843264

      520 triệu 124 m2 4,2 triệu/m2
      Nền diện tích đẹp, KV Phú Thuận, p Tân Phú, Q Cái Răng, Tp Cần Thơ. -Diện tích: 5 x 24,9 = 124,5 m2. Hướng: Tây Nam. -Pháp lý: CLN. Lộ trước nền 4m, taxi...
      Quận Cái Răng, Cần Thơ

      Bán nhanh 1007m2 đất huyện Đồng Phú Bình Phước, SHR, 780tr. Lh:0907192005

      780 triệu 1007 m2 0,78 triệu/m2
      Bán đất ấp Sắc Xi, xã Tân Phước, huyện Đồng Phú, tỉnh Bình Phước. Vị trí đẹp, tiện ích xung quanh đầy đủ. Diện tích 1007m2 đất trồng cây lâu năm. Sổ riêng...
      Xã Tân Phước, Huyện Đồng Phú, Bình Phước

      Bán gấp đất chia lô tại huyện Đồng Phú, Bình Phước, chỉ 550tr/5x46 tc100m. Lh:0796552589

      550 triệu 230 m2 2,4 triệu/m2
      CẦN BÁN GẤP 97 NỀN THỔ CƯ 100M. Đất ấp Thuận Thành 2, xã Thuận Lợi, huyện Đồng Phú, Bình Phước. Giá 550 triệu/1 lô, bán sỉ từ 10 lô trở lên. Tổng giá bán 53...
      Xã Thuận Lợi, Huyện Đồng Phú, Bình Phước

      ĐẤT NỀN CAO TỐC ĐỒNG PHÚ - BÌNH DƯƠNG, 295M2 SHR 569TR. LH:0767328986

      569 triệu 295 m2 1,93 triệu/m2
      ĐẤT NỀN CAO TỐC ĐỒNG PHÚ - BÌNH DƯƠNG Giá từ 569 triệu/295m2 - Sổ hồng riêng VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA - Nằm ngay QL14, Đồng Tâm, Đồng Phú, Tỉnh Bình Phước. - Liền kề...
      Huyện Đồng Phú, Bình Phước

      Bán 100m2 đất xã Phú An, Bến Cát, Bình Dương, SHR, chỉ 780tr. Lh:0932039372

      780 triệu 100 m2 7,8 triệu/m2
      Địa chỉ: Xã Phú An, Bến Cát, Bình dương Vị trí cách Ngã Tư Phú Thứ 1000m. ( https://maps.app.goo.gl/VEpdz27MUrNDupYW9 ) - Gần trường gần chợ tiện...
      Huyện Bến Cát, Bình Dương

      chinhs chủ 780m bao tách thửa

      720 triệu 780 m2 0,93 triệu/m2
      🆘HÀNG ĐẦU TƯ CUỐI NĂM CHỈ TỪ 2.xx Triệu🆘 ✅ Vị trí: Phong Điền (phong thu, phong chương), Cam Lộ,… ✅ Pháp lý sổ hồng từng lô ✅ Khu dân cư đông đúc, hạ tầng...

      chính chủ fo phiong thu bao tách thửa

      720 triệu 260 m2 2,77 triệu/m2
      ĐẤT FO PHONG THU- PHONG ĐIỀN CÓ THỂ TÁCH THỬA ------ 🍀 THÔNG TIN SẢN PHẨM 🍀 ✅ Diện tích: 260m2 (10*26) ✅ Giá: 720 TRIỆU ✅ Hướng tây nam mát mẻ ✅ Đường oto...

      Đất nền Nam Long T.A.T chính thức mở bán, Sổ hồng có sẵn thổ cư 100%. Giá từ 550tr. Lh:0384511119

      550 triệu 75 m2 7,34 triệu/m2
      ĐẤT NỀN NAM LONG T.A.T Vị trí: Xã Lai Hưng, huyện Bàu Bàng, Tỉnh Bình Dương. Nằm trong lòng KCN vây quanh các nhà máy xí nghiệp đang hoạt động. - Quy mô: 23...
      Huyện Bàu Bàng, Bình Dương

      fo phong thu cần nhà đầu tư

      720 triệu 260 m2 2,77 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ 260M2 PHONG THU CHỈ 720 TRIỆU ------ 🍀 THÔNG TIN SẢN PHẨM 🍀 👉 Diện tích: 260m2 (10*26) 👉 Giá: 7xx/lô(x tiểu học) 👉 Hướng tây nam mát mẻ 👉...

      Bán đất Việt Nam giá từ 500 - 800 triệu trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 500 - 800 triệu, không quá khó để tìm bán đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán đất Việt Nam giá từ 500 - 800 triệu

      Để lựa chọn đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 500 - 800 triệu cho đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.