Thông tin mô tả
Giảm giá sâu
Cách đường liên thôn chỉ 10m
Dt 85 m
Giá 720 tr
0358 199 ***
Giá: 720 Triệu
Diện tích: 85 m2
Giá/m2: 8,47 Triệu/m2
587093
Mua bán
Giảm giá sâu
Cách đường liên thôn chỉ 10m
Dt 85 m
Giá 720 tr
0358 199 ***
Tô Thị Lan
Đường 359, Xã Thủy Triều, Huyện Thủy Nguyên, Hải Phòng
11,35 tỷ
120 m2
Lô S2-R6, Khu đô thị VSIP, Thủy Nguyên, Hải Phòng
5 tỷ
75 m2
Lô S2-R6, Khu đô thị VSIP, Thủy Nguyên, Hải Phòng
13 tỷ
120 m2
Xã Hoa Động, Huyện Thủy Nguyên, Hải Phòng
8 tỷ
82,5 m2