Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất giá từ 500 triệu đến 800 triệu năm 2026

      Có 2.518 Đất đang giao dịch mua bán giá từ 500 triệu đến 800 triệu

      Cần bán lô đất sổ riêng 75 m2 tại Thành phố Hạ Long - Quảng Ninh, giá 638 tr

      638 triệu 75 m2 8,51 triệu/m2
      Do ảnh hưởng tài chính chính chủ cần bán 1 cặp mảnh đất liên kế 75m giá 8,5 tr/m. (có bán lẻ).- Lô quay công viên giá 11tr/m.- Lô góc hoa hậu giá...
      Dự án FLC Tropical City, Hạ Long, Quảng Ninh

      Bán gấp đất 1 m2 tại Xã Khánh Đông - Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 500 triệu

      500 triệu 1 m2 500 triệu/m2
      Đầu tư nền đất này bạn sẽ đc hòa mình vào một thế giới hoàn toàn khác, nơi thiên nhiên và sông Chò hòa quyện để tạo nên một bức tranh tuyệt đẹp.Nơi đây,...
      Xã Khánh Đông, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh đất 143 m2, mặt tiền 5m tại Xã Lộc An - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 750 tr

      750 triệu 143 m2 5,25 triệu/m2
      Chính chủ mình cần bán lỗ mảnh đất tại Lộc An.- DT: 143 mét vuông thổ cư 85 mét vuông.- Sổ sẵn chính chủ - Sang tên công chứng ngay.- Đất MT...
      Xã Lộc An, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Bán gấp nền đất 150 m2, mặt tiền 8m tại An Hòa - Rạch Giá - Kiên Giang, giá 600 tr

      600 triệu 150 m2 4 triệu/m2
      Nằm gần trường học, BV, chợ, trường học liên cấp 1,2,3, Bách Hóa Xanh, Điện Máy Xanh, KDC, KCN,...SHR sang tên mua bán nhanh.Thổ cư 100 phần trăm.DT...
      Đường Phan Thị Ràng, Phường An Hòa, Rạch Giá, Kiên Giang

      Sở hữu ngay lô đất sổ riêng 100 m2, hướng Tây tại Điện Bàn - Quảng Nam, giá 500 triệu

      500 triệu 100 m2 5 triệu/m2
      Chính chủ + sổ hồng riêng pháp lí đầy đủ!- Tiện ích thực tế:+ Cách 3 ngôi nhà là: trường cấp 1 Nguyễn Trãi, trường cấp 1 Nguyễn Bá Ngọc củng với các...
      Xã Điện Hòa, Huyện Điện Bàn, Quảng Nam

      Sở hữu ngay đất 100 m2, hướng Tây - Bắc tại Điện Bàn - Quảng Nam, giá 680 triệu

      680 triệu 100 m2 6,8 triệu/m2
      Chính chủ + sổ pháp lí đầy đủ!- Tiện Ích Thực Tế:+ Cách 2ph là: trường cấp 1 Nguyễn Trãi, trường cấp 1 Nguyễn Bá Ngọc cùng với các hệ thống giáo dục từ...
      Xã Điện Thắng Nam, Điện Bàn, Quảng Nam

      Cần bán ngay lô đất sổ riêng 120 m2 tại Phường 5 - Trà Vinh - Trà Vinh, giá 750 tr

      750 triệu 120 m2 6,25 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay đất ngay MT đường D5, P. 5, TP Trà Vinh, Trà Vinh.DT 120 mét vuông.Giá 750tr.Sau lưng BV trường đại học Trà Vinh, trường ...
      Đường D5, Phường 5, Trà Vinh, Trà Vinh.

      Bán nhanh lô đất nền 75 m2 tại Đường Võ Văn Kiệt - 5 - Vị Thanh - Hậu Giang, giá 788 tr

      788 triệu 75 m2 10,51 triệu/m2
      Xin chào các CĐT, hiện tại bên em đang có dự án đất nền nằm ngay trung tâm hành chính công của tỉnh hạ tầng đã hoàn thiện cực nét không những thế bìa đỏ đã...
      Dự án Cát Tường Western Pearl, Đường Võ Văn Kiệt, Phường 5, Vị Thanh, Hậu Giang

      Chuyển nhượng lô đất nền 250 m2 tại Xã Nhã Lộng - Phú Bình - Thái Nguyên, giá 600 triệu

      600 triệu 250 m2 2,4 triệu/m2
      Bán đất tại Nhã Lộng - Phú Bình - Thái Nguyên.75m thổ cư.Đường oto xe 30 chỗ vào tận nơi.Nằm ngay ngã ba nơi đông dân nhiều hàng quán, cách trường cấp ...
      Xã Nhã Lộng, Phú Bình, Thái Nguyên.
      B
      Tiến Dũng - Nhà Đất Phú Bình Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh nền đất 136 m2, mặt tiền 8m tại Thái Nguyên - Thái Nguyên, giá 590 tr

      590 triệu 136 m2 4,34 triệu/m2
      Từ 5Xxtr - chục miếng đất rẻ P. Hương Sơn.Đường nhựa quy hoạch, vỉa hè, sổ đỏ riêng.Tiếp giáp trường cấp 1 Hương Sơn.Gần trường Trung học cơ sở, 3...
      Phường Hương Sơn, Thái Nguyên, Thái Nguyên

      Cần bán mảnh đất 120 m2 tại Xã Đông Khê - Đông Sơn - Thanh Hóa, giá 780 triệu

      780 triệu 120 m2 6,5 triệu/m2
      Đất đấu giá, pháp lí an toàn.Chỉ từ 700tr/lô.Kế cạnh khu thương mại dịch vụ, logistic, cụm CN lớn.Bám QL47, di chuyển về trung tâm thành phố chỉ...
      Xã Đông Khê, Đông Sơn, Thanh Hóa.

      Sở hữu ngay lô đất 180 m2 tại Đường Tỉnh lộ 873 - Bình Xuân - Gò Công - Tiền Giang, giá 650 tr

      650 triệu 180 m2 3,62 triệu/m2
      Đất thổ MT đường nhựa oto 7 chỗ tới đất, xung quanh cư dân ở đông, đất nền cao, không nằm trong quy hoạch nhà nước. Bán kính 1,5 kilomet chợ, trường...
      Đường Tỉnh lộ 873, Xã Bình Xuân, Gò Công, Tiền Giang

      Cần bán ngay mảnh đất 3 m2 tại Huyện Phú Giáo - Bình Dương, giá 550 triệu

      550 triệu 3 m2 183,34 triệu/m2
      Chủ mua 3000 mét vuông đất vườn để giành mà nay cần tiền bấm bụng sang lại vườn sầu riêng đang độ thu hoạch.* SHR, mua sang tên công chứng ngay.* Giá...
      Đường 741, Thị trấn Phước Vĩnh, Phú Giáo, Bình Dương

      Chuyển nhượng miếng đất 1 m2, mặt tiền 15m, hướng Nam tại Tân Phú - Đồng Nai, giá 650 triệu

      650 triệu 1 m2 650 triệu/m2
      Cơ hội sở hữu vườn mít, bưởi đang thu với giá giảm tới 300tr, cách chợ 5.5 Tà Lài chỉ 1 kilomet.Vị trí: Xã Phú Lộc, huyện Tân Phú tỉnh Đồng Nai.Cách...
      Đường Tà Lài, Xã Phú Lộc, Tân Phú, Đồng Nai

      Bán 102.6m2 đất ấp Mỹ Lợi, xã Mỹ Phong, Tp Mỹ Tho, SHR, 530 triệu. Lh:0817773535

      530 triệu 102 m2 5,2 triệu/m2
      Đất ấp Mỹ Lợi, xã Mỹ Phong, Tp Mỹ Tho, Tiền Giang Cách chợ Gò Cát 300m, cách quốc lộ 50 800m. Gần trường học và các cơ quan hành chính. Diện tích 5.1 x...
      Thành phố Mỹ Tho, Tiền Giang

      Bán 1027m2 Đất Đồng Phú - Bình Phước, SHR, 580tr, Lh:0908517550

      580 triệu 1027 m2 0,57 triệu/m2
      ĐẤT ĐỒNG TÂM - ĐỒNG PHÚ - BÌNH PHƯỚC. Vị trí đẹp, gần trường, chợ… Khu dân cư điện nước đầy đủ. Diện tích 1027m2. Sổ hồng riêng có sẵn. Giá bán 580 triệu,...
      Huyện Đồng Phú, Bình Phước

      Bán 41m2 đất hẻm 9 Đ.Nguyễn Văn Linh, P.Hưng Lợi, Q.Ninh Kiều, 780triệu. Lh:0982799928

      780 triệu 41 m2 19,03 triệu/m2
      Đất hẻm 9 đường Nguyễn Văn Linh, P.Hưng Lợi, Q.Ninh Kiều, TP.Cần Thơ. - Diện tích: 41m (CLN lên thổ cư được.) - Hướng Tây nam. - Tiện ích bán kính 300m (...
      Quận Ninh Kiều, Cần Thơ

      Bán 130m2 đất thổ cư tại Kim Trung, Hưng Hà, sổ đỏ, chỉ 685 triệu. Lh:0333775893.

      685 triệu 138 m2 4,97 triệu/m2
      Em có mảnh đất mặt to thoáng đẹp tại Kim Trung, Hưng Hà, Thái Bình, vài bước chân ra trường mầm non… tiện ích xung quanh đầy đủ. Diện tích 130m2 (6.5x20)...
      Huyện Hưng Hà, Thái Bình

      Bán đất Việt Nam giá từ 500 - 800 triệu trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 500 - 800 triệu, không quá khó để tìm bán đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán đất Việt Nam giá từ 500 - 800 triệu

      Để lựa chọn đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 500 - 800 triệu cho đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.