Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất giá từ 500 triệu đến 800 triệu năm 2026

      Có 2.518 Đất đang giao dịch mua bán giá từ 500 triệu đến 800 triệu

      Cần bán nhanh đất nền 120 m2 tại Đường Nguyễn Thái Học - 1 - Bạc Liêu - Bạc Liêu, giá 780 triệu

      780 triệu 120 m2 6,5 triệu/m2
      Vị trí: cách VinCom 2p đi xe máy, KDL sinh thái Hồ Nam, công viên, trường học,Đất đã có sổ riêng, full thổ cư, xây dựng tự do.DT 120 mét vuông...
      Đường Nguyễn Thái Học, Phường 1, Bạc Liêu, Bạc Liêu

      Bán nhanh nền đất 2 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Yên Thủy - Hòa Bình, giá 550 tr

      550 triệu 2 m2 275 triệu/m2
      ❌❌chào bán 10 nền đất Thị trấn Hàng Trạm Yên Thuỷ Hoà Bình ✅Có hội dành cho tất cả mọi người tại khu phố 10 Thị trấn Hàng Trạm ✅Tài chính chi từ 550tr bạn...
      Đường Quốc Lộ 12B, Thị trấn Hàng Trạm, Yên Thủy, Hòa Bình

      Bán gấp mảnh đất 102 m2, hướng Tây - Nam tại Huyện Nam Giang - Quảng Nam, giá 570 tr

      570 triệu 102 m2 5,59 triệu/m2
      Đất ở đô thị khu vực Quảng Nam gần QL 14B nối với lộ 14D đầu tư tiềm năng chỉ với 570 tr/nền.- DT 102 mét vuông vuông vắn nở hậu đất ở đô thị...
      Đường Quốc lộ 14D, Thị trấn Thạnh Mỹ, Nam Giang, Quảng Nam

      Cần bán đất 90 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Bắc tại Huyện Nam Giang - Quảng Nam, giá 570 triệu

      570 triệu 90 m2 6,34 triệu/m2
      Siêu phẩm KDC mới tại Quảng Nam (đường nhựa 7,5m lề mỗi bên 2,5m) SHR sẵn, mà giá chỉ có 570 tr 1 lô.- Vị trí: Nằm ngay trung tâm thị trấn Thạnh Mỹ - Quảng...
      Dự án Thạnh Mỹ Central Park, Đường Quốc Lộ 14B, Thị trấn Thạnh Mỹ, Nam Giang, Quảng Nam
      N
      Toàn Đất Nền Đà Nẵng - Quảng Nam. Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh đất 101 m2, mặt tiền 5m tại Xã Phước Thạnh - Gò Dầu - Tây Ninh, giá 510 tr

      510 triệu 101 m2 5,05 triệu/m2
      Vị trí cực đẹp nằm trong KDC đông đúc full thổ cư-Trong vòng bán kính 500m chợ ,trường học,bưu điện, nhà sách,ủy ban nhân dân Phước Thạnh-Đường đá mi...
      Đường Nông Trường, Xã Phước Thạnh, Gò Dầu, Tây Ninh

      Cần bán nhanh nền đất hướng Tây - Bắc tại Xã Tân Trung - Gò Công - Tiền Giang, giá 700 triệu

      700 triệu 0 m2
      Chính chủ cần bán đất ấp Ông Cai, xã Tân Trung, TX Gò Công, Tiền Giang.DT: 151.4m2 full thổ.Thuận tiện cất nhà ở, Tây Bắc.Giá: 700tr bao sang tên.contact:...
      Ấp Ông Cai, Xã Tân Trung, Gò Công, Tiền Giang

      Cần bán gấp miếng đất 10 m2, mặt tiền 20m tại Phú Cường - Định Quán - Đồng Nai, giá 580 triệu

      580 triệu 10 m2 58 triệu/m2
      bán gấp nền đất vườn sổ sẵn liên kế hồ Trị An, Định Quán, Đồng Nai.DT: 1000m.pháp lí rõ ràng - SHR từng nền.Đất vườn có sẵn cây ăn trái đủ loại.NH hỗ...
      Đường Quốc Lộ 20, Xã Phú Cường, Định Quán, Đồng Nai

      Bán nền đất 225 m2 tại Thành phố Hòa Bình - Hòa Bình, giá 800 triệu

      800 triệu 225 m2 3,56 triệu/m2
      Một lô nhỏ xinh xã Quang Tiến, TP HB, giáp đường 446, cách cao tốc 400m.DT 225m2.ONT 100m2 + 125m2 CLN.MT 12m, nở hậu.sổ hồng riêng 2023.Giá dưới 1tỉ.Ace...
      Xã Quang Tiến, Hòa Bình, Hòa Bình

      Bán nhanh đất nền 85 m2, mặt tiền 4m, hướng Nam tại Thủy Nguyên - Hải Phòng, giá 720 tr

      720 triệu 85 m2 8,48 triệu/m2
      Giảm giá sâu nền đất đẹp mướt mơ tại xã Kỳ SơnCách đường liên thôn chỉ 10mDt 85 mGiá 720 trhotline tô lan chuyên SP đẹp giá cực rẻ thị trường thủy...
      Xã Lại Xuân, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Cần bán gấp đất 100 m2 tại Huyện Cần Đước - Long An, giá 600 triệu

      600 triệu 100 m2 6 triệu/m2
      bán ngay mảnh đất Đường Võ Thị Sáu, Cần Đước, Long Annền thổ cư 100%Đường xá rộng thoáng cư dân hiện hữu, gần quán ăn, trường học nên cho thuê trọ,...
      Đường Võ Thị Sáu, Thị trấn Cần Đước, Cần Đước, Long An

      Cần bán lô đất sổ riêng 120 m2 tại Đường Chu Văn An - Cần Đước - Long An, giá 650 tr

      650 triệu 120 m2 5,42 triệu/m2
      Cần bán gấp miếng đất thổ cư Đường Chu Văn An, Cần Đước, Long Annền thổ cư 100 phần trăm xây dựng tự do Không dính quy hoạchNằm ở khu vực cư dân...
      Đường Chu Văn An, Thị trấn Cần Đước, Cần Đước, Long An

      Chuyển nhượng đất nền 120 m2, mặt tiền 10m tại Xã Phước Vân - Cần Đước - Long An, giá 635 tr

      635 triệu 120 m2 5,3 triệu/m2
      - Ông anh gửi bán giá mềm nhất khu vực- sổ hồng- Đường nhựa 10m- DT: 120 mét vuông ( 6 x 20 )- Ngay chợ phước vân, Ngay UBNN - cư dân đông đúc- Mua...
      Xã Phước Vân, Cần Đước, Long An

      Cần bán nhanh đất nền 115 m2, mặt tiền 25m tại Xã Long Cang - Cần Đước - Long An, giá 580 tr

      580 triệu 115 m2 5,05 triệu/m2
      - Giá giảm sâu 190tr- sổ hồng- Đường nhựa 6m oto quay đầu- DT: 115m2 ( 5 x 30 )- cư dân đông đúc, đường đang chảy nhựa - Đối diện là chợ Long Cang Cũ,...
      Xã Long Cang, Cần Đước, Long An

      Cần bán mảnh đất 95 m2, mặt tiền 5m tại Tân Lân - Cần Đước - Long An, giá 631 tr

      631 triệu 95 m2 6,65 triệu/m2
      Nằm liên kế hệ thống KDC, KCN, chợ dân sinh, chợ tự phát, cho nên cư dân cực kì đông đúc, dễ dàng KD buôn bán mọi mặt hàng,... Gần trường học liên cấp 1,...
      Đường Chu Văn An, Xã Tân Lân, Cần Đước, Long An

      Cần bán miếng đất 125 m2, mặt tiền 30m tại Đường Phan Văn Mảng - Bến Lức - Long An, giá 615 triệu

      615 triệu 125 m2 4,92 triệu/m2
      - Ngọp NH giá giảm sâu 200tr- sổ hồng- Đường 6m- DT: 125 mét vuông ( 6 x 20.8)- Vị trí: Đường phan văn mãng cách QL 1A 600m- cư dân đông đúc, ngay...
      Đường Phan Văn Mãng, Thị trấn Bến Lức, Bến Lức, Long An

      Sở hữu ngay đất 120 m2 tại Đường Nguyễn Thị Bẹ - Cần Giuộc - Long An, giá 700 tr

      700 triệu 120 m2 5,84 triệu/m2
      Ngộp vốn bán nhanh miếng đất ngay BV Đa Khoa Cần Giuộc MTĐ Nguyễn Thị Bẹ, Thị Trấn Cần Giuộc, Long An DT: 6x20mgiá chỉ: 700trĐường nhựa ô tô đi thông...
      Đường Nguyễn Thị Bẹ, Thị trấn Cần Giuộc, Cần Giuộc, Long An

      Bán nhanh đất 97 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Thị Bẹ - Cần Giuộc - Long An, giá 583 tr

      583 triệu 97 m2 6,02 triệu/m2
      Vị trí đất nằm MT đường Nguyễn Thị Bẹ cách chợ trung tâm Cần Giuộc 400m2cư dân cực kì đông đúc, tiện KD buôn bán xây trọ hoặc mua đầu tư.- DT: 97 mét ...
      Đường Nguyễn Thị Bẹ, Thị trấn Cần Giuộc, Cần Giuộc, Long An

      Chuyển nhượng đất nền 100 m2 tại Đường Kim Định - Tân Kim - Cần Giuộc - Long An, giá 750 triệu

      750 triệu 100 m2 7,5 triệu/m2
      nền thổ cư SHR chính chủ đứng bán.DT: 5 x 20m2 đất vuông vắn .Giá : 750 tr Thổ cư 100 phần trăm .Đường 8m ô tô qua lại thoải mái .Bán kính...
      Đường Kim Định, Xã Tân Kim, Cần Giuộc, Long An

      Mua bán đất Việt Nam giá từ 500 - 800 triệu trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 500 - 800 triệu, không quá khó để tìm mua bán đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán đất Việt Nam giá từ 500 - 800 triệu

      Để lựa chọn đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 500 - 800 triệu cho đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.