Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất giá từ 500 triệu đến 800 triệu năm 2026

      Có 2.518 Đất đang giao dịch mua bán giá từ 500 triệu đến 800 triệu

      Cần bán đất nền 120 m2 tại Phường Vĩnh Phú - Thuận An - Bình Dương, giá 599 tr

      599 triệu 120 m2 5 triệu/m2
      1. Vị trí:- Tọa lạc ngay MT đường QL 1A, lộ giới di chuyển 60m với 6 làn xe lưu thông, con đường huyết mạch di chuyển về TTTP.2. Tiện ích.* Không những sở...
      Phường Vĩnh Phú, Thuận An, Bình Dương

      Bán nhanh nền đất 89 m2 tại Xã Mỹ Hạnh Nam - Đức Hòa - Long An, giá 700 triệu

      700 triệu 89 m2 7,87 triệu/m2
      Kẹt tiền nên bán giá cắt lỗ! miếng đất khu dân cư xuyên Á ,xã Mỹ Hạnh Nam ,Đức Hoà Đất SHR,pháp lí rõ ràng Gò đất cao ráo đường nhựa 8m ,ô tô tới đất...
      Đường Hà Duy Phiên, Xã Mỹ Hạnh Nam, Đức Hòa, Long An

      Cần bán ngay đất 555 m2, mặt tiền 15m tại Xã Ia Tiêm - Chư Sê - Gia Lai, giá 600 tr

      600 triệu 555 m2 1,09 triệu/m2
      Ra nhanh miếng đất MT đường TL438 giá chỉ 40tr/m, cách PleiKu 9 kilomet, sẵn 150 mét vuông thổ cư, khu dân cư hiện...
      Àng Klú Xã Ia Tiêm, Xã Ia Tiêm, Chư Sê, Gia Lai

      Sở hữu miếng đất 114 m2, mặt tiền 6m tại Huyện Duy Xuyên - Quảng Nam, giá 790 triệu

      790 triệu 114 m2 6,93 triệu/m2
      Chính chủ cần bán gấp 2 lô liên kế trung tâm thị trấn Nam Phước Quảng Nam.- Cách trục chính MT đường nhựa 70m.- Ngang 6m dài 19.- Gần chợ, trường cấp ...
      Đường Quốc lộ 1A, Thị trấn Nam Phước, Duy Xuyên, Quảng Nam

      Sở hữu đất nền hướng Đông - Bắc tại Huyện Duy Xuyên - Quảng Nam, giá 790 tr

      790 triệu 0 m2
      Vị trí gần chợ, trung tâm thị trấn Nam Phước tiện ích đầy đủ trường học, cư dân đông đúc.- Giá chỉ 7xx.- DT: 113.9m2.- Đường hiện trạng 4m.- Sẵn sổ công...
      Đường Chu Văn An, Thị trấn Nam Phước, Duy Xuyên, Quảng Nam

      Sở hữu ngay lô đất 120 m2 tại Phường 1 - Bạc Liêu - Bạc Liêu, giá 750 tr

      750 triệu 120 m2 6,25 triệu/m2
      Chính chủ cần bán đất ngay MT đường Nguyễn Văn Linh, P. 1, TP Bạc Liêu, Bạc Liêu.DT 120 mét vuông.Giá 750TrXây dựng thoải mái, có hỗ trợ GPXD.Gần viễn...
      Đường Nguyễn Thị Định, Phường 1, Bạc Liêu, Bạc Liêu

      Sở hữu ngay đất nền 120 m2 tại Đường Hòa Bình - 1 - Bạc Liêu - Bạc Liêu, giá 600 tr

      600 triệu 120 m2 5 triệu/m2
      Chính chủ cần bán đất ngay MT Đường Hòa Bình, P. 1, TP Bạc Liêu, Tỉnh Bạc Liêu.DT 120m2.Giá 600TrGần trường cấp 3 Bạc Liêu, trường cấp 3 Chuyên Bạc...
      Đường Hòa Bình, Phường 1, Bạc Liêu, Bạc Liêu

      Bán lô đất 200 m2 tại Xã Cát Thành - Phù Cát - Bình Định, giá 700 tr

      700 triệu 200 m2 3,5 triệu/m2
      Ngộp bank cần bán cắt lỗ mảnh đất sát biển.Gần UBND xã, gần trường Trung học phổ thông.DT 200m2.
      Xã Cát Thành, Phù Cát, Bình Định

      Sở hữu lô đất 1 m2 tại Xã Bình Thành - Giồng Trôm - Bến Tre, giá 700 tr

      700 triệu 1 m2 700 triệu/m2
      CẦN bán ngay mảnh đất Và ngôi nhà MT Vị Trí Đắc Địa Tại Bình Thành, Giồng Trôm, Bến Tre **BÁN mảnh đất BÌNH THÀNH - GIÁ ĐẦU TƯ**DT đất 1200 m2, ngang...
      Xã Bình Thành, Giồng Trôm, Bến Tre

      Bán nhanh nền đất 308 m2, mặt tiền 7m tại Xã Thanh Lương - Bình Long - Bình Phước, giá 560 tr

      560 triệu 308 m2 1,82 triệu/m2
      Tôi chính chủ có lô góc 2 MT hiện hữu đường 12m có thổ cư- sổ hồng riêngĐất đẹp, cao ráo, ngay KDC hiện hữu - KD đcĐất thuộc TX Bình Long - Bình PhướcDT...
      Đường Quốc Lộ 13, Xã Thanh Lương, Bình Long, Bình Phước

      Bán nền đất 120 m2, hướng Nam tại Xã Phước Thể - Tuy Phong - Bình Thuận, giá 739 triệu

      739 triệu 120 m2 6,16 triệu/m2
      Đất nền bìa đỏ sát biển Liên Hương - Bình Thuận. Nối nút giao cao tốc Vĩnh Hảo - Cam Lâm.- MT đường lớn 29m, kết nối QL 1A đi bãi tắm Tuy Phong.- Ra biển...
      Xã Phước Thể, Tuy Phong, Bình Thuận

      Bán nhanh miếng đất 119 m2 tại Xã Phước Thể - Tuy Phong - Bình Thuận, giá 800 triệu

      800 triệu 119 m2 6,73 triệu/m2
      Đất nền gần biển Tuy Phong Liên Hương - Bình Thuận giá chỉ 800tr/nền.- Thuộc Tuy Phong Phước Thể.- Cách nút giao cao tốc 5p.- Cách biển chỉ 500m.- Đường...
      Đường 716B, Xã Phước Thể, Tuy Phong, Bình Thuận

      Bán nhanh đất nền 150 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Cái Răng - Cần Thơ, giá 750 triệu

      750 triệu 150 m2 5 triệu/m2
      ĐẤT GIÁ RẺ 750 tr: 150m2 đất tại Ngã Bát, Phú Thứ, Cái Răng+ Giá 750 tr+ Loại đất CLN+ Đã đăng ký lên thổ cư+ DT: 5m x 30m = 150m2+ Đông Nam+ ...
      Rạch Ngã Bát, Đường Trương Vĩnh Nguyên, Phường Phú Thứ, Cái Răng, Cần Thơ

      Cần bán đất 100 m2 tại Phường Thốt Nốt - Thốt Nốt - Cần Thơ, giá 500 triệu

      500 triệu 100 m2 5 triệu/m2
      Đất đẹp MT trên đường Nguyễn Hữu Cảnh tiếp giáp QL 91, thông ra tuyến tránh Thốt Nốt.Các tiện ích về an sinh đầy đủ như cách trung tâm chợ 1  kilomet,...
      Đường Nguyễn Hữu Cảnh, Phường Thốt Nốt, Thốt Nốt, Cần Thơ

      Cần bán gấp lô đất sổ riêng 150 m2, mặt tiền 5m tại Cái Răng - Cần Thơ, giá 750 triệu

      750 triệu 150 m2 5 triệu/m2
      ĐẤT GIÁ RẺ 750 tr: 150 mét vuông đất tại Ngã Bát, Phú Thứ, Cái Răng - liên lạc 0916 468 ***+ Giá 750 tr+ Loại đất CLN+ Đã đăng ký lên thổ cư+ ...

      Cần bán ngay mảnh đất 120 m2 tại Tân Phong - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 800 tr

      800 triệu 120 m2 6,67 triệu/m2
      Đất MT đường rộng xe oto di chuyển thoải mái tới đất, cách trường Trung học cơ sở Tân Phong 200m, BV y học cổ truyền Đồng Nai, hồ bơi tỉnh đội, công...
      Đường Nguyễn Văn Hoài, Phường Tân Phong, Biên Hòa, Đồng Nai

      Chuyển nhượng lô đất sổ riêng 150 m2 tại Xã Cây Gáo - Trảng Bom - Đồng Nai, giá 530 tr

      530 triệu 150 m2 3,54 triệu/m2
      liên hệ 0782 315 ***DIỄM - Ngộp Bank lô đất có sổ riêng, full thổ cư giá 530tr tại Trảng Bom, Đồng NaiDT: 5x30, 149m2 sổ riêng, thổ cư toàn bộ.Vị trí: xã...
      Xã Cây Gáo, Trảng Bom, Đồng Nai

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất sổ riêng 100 m2 tại Xã Suối Nho - Định Quán - Đồng Nai, giá 600 tr

      600 triệu 100 m2 6 triệu/m2
      Vị trí đất thổ nằm ngay đường tỉnh lộ ĐT 763 nối lên cao tốc Dầu Giây Liên Khương.+ Ngay trung tâm xã Suối Nho, cạnh khu công nghiệp rộng 200ha lớn nhất...
      Đường Tỉnh lộ 763, Xã Suối Nho, Định Quán, Đồng Nai

      Mua bán đất Việt Nam giá từ 500 - 800 triệu trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 500 - 800 triệu, không quá khó để tìm mua bán đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán đất Việt Nam giá từ 500 - 800 triệu

      Để lựa chọn đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 500 - 800 triệu cho đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.