Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất giá từ 500 triệu đến 800 triệu năm 2026

      Có 2.518 Đất đang giao dịch mua bán giá từ 500 triệu đến 800 triệu

      Bán gấp lô đất 100 m2 tại Xã Nhơn Thạnh Trung - Tân An - Long An, giá 500 triệu

      500 triệu 100 m2 5 triệu/m2
      - Đất sạch đẹp, có nền sẵn, cách đường Bùi Tấn ~ 300m, cách TL833 800m. Gần nhà văn hoá Ấp Hưng Thuận, trường học liên cấp và siêu thị. Thích hợp KD, định...
      Đường Lê Thị Trăm, Xã Nhơn Thạnh Trung, Tân An, Long An

      Cần bán ngay lô đất sổ riêng 120 m2 tại Bà Rịa - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 800 triệu

      800 triệu 120 m2 6,67 triệu/m2
      Cần bán nền đất có sổ MT Vũ Trọng Phụng, cách ủy ban nhân dân Tp. Bà Rịa 300m, Tp. Bà Rịa Vũng Tàu.DT: 120m2 (6x20m).Vị trí đắc địa ngay trung tâm,...
      Đường Vũ Trọng Phụng, Phường Long Hương, Bà Rịa, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán nhanh lô đất 150 m2 tại Xã Minh Thành - Chơn Thành - Bình Phước, giá 580 tr

      580 triệu 150 m2 3,87 triệu/m2
      6 lô liên kế giá cực rẻ Becamex Chơn Thành chỉ 580 tr/ lô. ACE ở hay đầu tư LH Tôn.- DT: 5x30m, thổ cư 100 phần trăm. Xây dựng tự do.- Đường 16m...
      Xã Minh Thành, Chơn Thành, Bình Phước

      Cần bán lô đất 189 m2, mặt tiền 5m tại Xã Quang Minh - Chơn Thành - Bình Phước, giá 750 triệu

      750 triệu 189 m2 3,97 triệu/m2
      bán nhanh 2 lô liên kế MT đường huyện 32m đang làm nhựa, 189 mét vuông sổ sẵn thổ cư chỉ 750 tr.- Đường huyện đại học 09 đang lu lên nhựa.- cư dân...
      Xã Quang Minh, Chơn Thành, Bình Phước

      Bán gấp mảnh đất 150 m2, mặt tiền 5m tại Xã Minh Thành - Chơn Thành - Bình Phước, giá 800 tr

      800 triệu 150 m2 5,34 triệu/m2
      Kẹt tiền cần bán 2 lô liên kế cách chợ Minh Thành 200m, MT đường nhựa 16m khu ĐT - CN Becamex.- Chợ Minh Thành đã hoạt động 10 năm, cách 3 Trường Học Minh...
      Xã Minh Thành, Chơn Thành, Bình Phước

      Chuyển nhượng lô đất 500 m2, mặt tiền 12m tại Châu Đức - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 600 triệu

      600 triệu 500 m2 1,2 triệu/m2
      Cần bán 500 mét vuông đất 12mx40m - Bình Ba - Huyện Châu Đức - Bà Rịa Vũng Tàu.- DT: 500 mét vuông - hiện trạng (Cây lâu năm).- Ngang: 12 mét -...
      Xã Bình Ba, Châu Đức, Bà Rịa Vũng Tàu

      Chuyển nhượng lô đất 120 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Huyện Tuy Phong - Bình Thuận, giá 720 tr

      720 triệu 120 m2 6 triệu/m2
      Đất biển Liên Hương Bình Thuận, giá chỉ 720 tr/nền.Vị trí: Trung tâm hành chính xã Phước Thể - Tuy Phong.- MT đường quy hoạch 29m kết nối ra biển chỉ 500m.-...
      Thị trấn Liên Hương, Tuy Phong, Bình Thuận.

      Cần bán nhanh mảnh đất 160 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông tại La Gi - Bình Thuận, giá 800 tr

      800 triệu 160 m2 5 triệu/m2
      - Lô 2 đường Lý Nam Đế.- Ngang 6m dài 30m = TC 100 phần trăm.- Đường bê tông 6m. Đất 2 MT trước sau.- Giá chốt 800tr.- Zalo 089840445.
      Đường Lý Nam Đế, Phường Tân An, La Gi, Bình Thuận

      Bán nhanh đất nền 1 m2 tại Xã Suối Cao - Xuân Lộc - Đồng Nai, giá 600 tr

      600 triệu 1 m2 600 triệu/m2
      Đất ngộp gần MT nhựa Phượng Vỹ Suối Cao 600 tr 1040 mét vuông, KDC hiện hữu, ô tô tránh nhau. liên hệ ngay 0933;958;956Vài ph ra chợ, ủy ban ...
      Xã Suối Cao, Xuân Lộc, Đồng Nai

      Bán gấp đất mặt tiền 5m, hướng Tây tại Khánh Trung - Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 600 tr

      600 triệu 0 m2
      bán nhanh CẶP nền đất MT ĐƯỜNG QH 42m * Vị trí: 02 nền đất MT Tỉnh lộ 8B thuộc KDC xã Khánh Trung, huyện Khánh Vĩnh, cách TT Khánh Vĩnh 10 kilomet. ...
      Đường Tỉnh lộ 8B, Xã Khánh Trung, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Cần bán ngay đất nền mặt tiền 5m, hướng Nam tại Đông Phú - Châu Thành - Hậu Giang, giá 750 tr

      750 triệu 0 m2
      Chỉ 750 tr đã có 133,6m2 đất lộ nhựa 5,5m khu vực đông đúc tiện KD cách ngôi nhà Màu Tím chỉ 1 kilomet - gọi ngay 0916 468 *** Thiện.* đc: Lộ Cái...
      Đường Cái Chanh, Xã Đông Phú, Châu Thành, Hậu Giang

      Bán nhanh mảnh đất 120 m2 tại Phường An Hòa - Rạch Giá - Kiên Giang, giá 700 tr

      700 triệu 120 m2 5,84 triệu/m2
      Vị trí: Đường Dương Bạch Mai, Rạch giá, Kiên Giang.Nằm ở vị trí đắc địa gần cây xăng, nhà hàng, trung tâm Pháp Y Kiên Giang, hotel SG Rạch Giá, trung tâm...
      Đường Dương Bạch Mai, Phường An Hòa, Rạch Giá, Kiên Giang

      Cần bán gấp mảnh đất 120 m2 tại Đường Bùi Huy Bích - Vĩnh Hòa - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 800 tr

      800 triệu 120 m2 6,67 triệu/m2
      bán ngay đất MTĐ Bùi Huy Bích gần trường đại học Thông Tin gọi ngay, Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa.DT: 120 mét vuông (6x20m).Xung quanh đầy đủ...
      Đường Bùi Huy Bích, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 150 m2, mặt tiền 8m tại Gò Công - Tiền Giang, giá 600 triệu

      600 triệu 150 m2 4 triệu/m2
      Nằm đối diện trường mầm non Sao Mai, đối diện ủy ban nhân dân Long Thuận, chợ Long Thuận,....sổ hồng sang tên mua bán nhanhThô Cư 100%DT 150m2Giá 600...
      Đường Nguyễn Thìn, Xã Long Thuận, Gò Công, Tiền Giang

      Bán nhanh mảnh đất 120 m2 tại Phường 3 - Gò Công - Tiền Giang, giá 800 triệu

      800 triệu 120 m2 6,67 triệu/m2
      Chính chủ kẹt tiền cần bán ngay mảnh đất MT đường Số 1, P. 3, Gò Công, Tiền Giang. Gần ủy ban nhân dân xã Tân Trung. DT 120m2 (6x20m) full thổ cư...
      Đường Số 1, Phường 3, Gò Công, Tiền Giang

      Chuyển nhượng đất mặt tiền 4m, hướng Đông - Nam tại Trà Vinh - Trà Vinh, giá 590 triệu

      590 triệu 0 m2
      TP Trà Vinh.Chị chủ gửi nền.- Vị trí: Vĩnh Hội, Long Đức, Tp Trà Vinh, Trà Vinh.- DT: 5 x 26,66m (cạnh 26,5m, tổng DT 132,7 m2).pháp lý: SHR sẵn, thổ cư...
      Vĩnh Hội, Đường Trần Văn Ẩn, Xã Long Đức, Trà Vinh, Trà Vinh

      Cần bán miếng đất 120 m2 tại Phường 9 - Vĩnh Long - Vĩnh Long, giá 800 triệu

      800 triệu 120 m2 6,67 triệu/m2
      Kẹt tiền cần bán ngay miếng đất chính chủ MT Đường Số 8D, P. 9, Vĩnh Long, Vĩnh Long. Gần BV.DT 120m²(6x20) full thổ cư 100 phần trăm xây dựng tự...
      Đường Số 8D, Phường 9, Vĩnh Long, Vĩnh Long

      Bán đất 150 m2, mặt tiền 6m tại Xã Lộc Ninh - Dương Minh Châu - Tây Ninh, giá 530 tr

      530 triệu 150 m2 3,54 triệu/m2
      - pháp lý: Sổ riêng - Công chứng sang tên trong tuần.Đất nền full thổ cư tại xã Lộc Ninh - Dương Minh Châu - Tây Ninh.View Núi Bà Đen, cách khu du lịch...
      Xã Lộc Ninh, Dương Minh Châu, Tây Ninh

      Mua bán đất Việt Nam giá từ 500 - 800 triệu trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 500 - 800 triệu, không quá khó để tìm mua bán đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán đất Việt Nam giá từ 500 - 800 triệu

      Để lựa chọn đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 500 - 800 triệu cho đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.