Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất giá từ 500 triệu đến 800 triệu năm 2026

      Có 2.518 Đất đang giao dịch mua bán giá từ 500 triệu đến 800 triệu

      Chuyển nhượng lô đất nền 252 m2, mặt tiền 7m tại Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 700 tr

      700 triệu 252 m2 2,78 triệu/m2
      Bán đất Cam Hòa Cam Lâm giá chỉ 700 tr.DT: 252m2.+ Đường bê tông oto đi thoải mái.+ KDC hiện hữu lâu đời.+ sổ hồng riêng công chứng ngay.+ giá: 700 tr.LH:...
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Cam Hòa, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Cần bán miếng đất 1 m2, mặt tiền 14m tại Xã Diên Tân - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 555 tr

      555 triệu 1 m2 555 triệu/m2
      Lock hàng quá đẹp dành cho quý a/c thích thôn quê thanh bình.Vị trí ngay hồ Cây Sung Diên Tân bao mát mẻ.Ngay KDC - gần đoạn nối lên Cao Tốc - 2 khu công ...
      Xã Diên Tân, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Sở hữu đất nền 146 m2, mặt tiền 5m tại Xã Phước Thạnh - Gò Dầu - Tây Ninh, giá 590 triệu

      590 triệu 146 m2 4,05 triệu/m2
      Đất Gò Dầu Tây Ninh giá rẻ, 146m2 thổ cư, đường bê tông, 590tr.Còn 3 mảnh đất đẹp full thổ cư hậu dài liên kế nhau nằm gần trung tâm tiện ích xã Phước...
      Xã Phước Thạnh, Gò Dầu, Tây Ninh

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền tại Dương Minh Châu - Tây Ninh, giá 650 triệu

      650 triệu 0 m2
      Đất trung tâm Trảng Bàng - giá chỉ 650tr.Rẻ quá rẻ - chưa bao giờ rẻ đến vậy.- DT: 5.80*18.12*100,4 mét vuông đất đô thị.- Đường ô tô vào tận cổng,...
      Thị trấn Dương Minh Châu, Dương Minh Châu, Tây Ninh

      Cần bán gấp bán nhanh mảnh đất 176 m2, mặt tiền 5m tại Điện Bàn - Quảng Nam, giá 650 tr

      650 triệu 176 m2 3,7 triệu/m2
      Cần tiền bán ngay mảnh đất nằm ngay cạnh Điện Máy Xanh xã Điện Phước - Tx Điện Bàn.* Tiện ích:- KDC đông đúc, dân trí cao.- Cách chợ Phong Thử mới chỉ...
      Đường ĐT 609, Xã Điện Phước, Điện Bàn, Quảng Nam

      Bán gấp đất 192 m2, mặt tiền 7m tại Đường ĐT 782 - Bàu Đồn - Gò Dầu - Tây Ninh, giá 790 triệu

      790 triệu 192 m2 4,12 triệu/m2
      Chỉ cần 200 tr giải quyết nợ vc tôi sang tên ngay nền đất 192m2, full thổ giá 790 tr, ngay trung tâm hành chính Bàu Đồn. Xung quanh cư dân ở kín. Khách SG...
      Đường ĐT 782, Xã Bàu Đồn, Gò Dầu, Tây Ninh

      Cần bán đất 1 m2, hướng Nam tại Đường 781 - Hòa Thạnh - Châu Thành - Tây Ninh, giá 730 triệu

      730 triệu 1 m2 730 triệu/m2
      bán ngay 1060m2 đất DT 25x42 phủ hồng sẵn 50m2 thổ cư, hỗ trợ lên thổ full tách đc 5 lô nhỏ 5x42m giá khu vực 1 lô hiện tại cũng tầm 350 tr lô thổ cư. Mua...
      Đường 781, Xã Hòa Thạnh, Châu Thành, Tây Ninh

      Bán gấp lô đất sổ riêng 114 m2, mặt tiền 6m tại Hội An - Quảng Nam, giá 770 triệu

      770 triệu 114 m2 6,76 triệu/m2
      Cần tiền bán nhanh mảnh đất nằm ngay trung tâm thị trấn NP.* Tiện ích:- Cách chợ chỉ 80m.- cư dân xung quanh đông đúc, gần sân vận động Huyện, khu buôn...
      Phường Thanh Hà, Hội An, Quảng Nam

      Bán đất nền 1 m2, mặt tiền 20m tại Đường Quốc Lộ 22B - Tân Phong - Tân Biên - Tây Ninh, giá 500 tr

      500 triệu 1 m2 500 triệu/m2
      tôi bán đất 20x50 gần QL. NH cho vay 300tr
      Đường Quốc lộ 22B, Xã Tân Phong, Tân Biên, Tây Ninh

      Sở hữu đất 1 m2, mặt tiền 6m tại Xã Trà Vong - Tân Biên - Tây Ninh, giá 640 tr

      640 triệu 1 m2 640 triệu/m2
      Thanh lý mảnh đất 1000 mét vuông 13x76m đất vườn Trà Vong, Tân Biên giáp TP Tây Ninh giá 640tr gặp chính chủ thỏa thuận.- Người thật, việc thật,...
      Đường 793, Xã Trà Vong, Tân Biên, Tây Ninh

      Bán gấp miếng đất 200 m2, mặt tiền 7m, hướng Đông tại Bàu Đồn - Gò Dầu - Tây Ninh, giá 750 tr

      750 triệu 200 m2 3,75 triệu/m2
      Tôi có mua nền đất cách đây 2 năm, ở gần KCN lớn và ngã ba Gò Dầu.Mặt đường nhựa, KDC. Trên đất có vườn cây ăn trái sẵn.Đất 7x28 thổ cư hết, xây dựng tự...
      Đường Quốc lộ 22B, Xã Bàu Đồn, Gò Dầu, Tây Ninh

      Bán nhanh lô đất sổ riêng 95 m2 tại Xã Giao Phong - Giao Thủy - Nam Định, giá 700 triệu

      700 triệu 95 m2 7,37 triệu/m2
      Em đang có mảnh đất 95m2 ngay bãi tắm mới Quất Lâm (bãi Flamingo) khách du lịch đông đúc. Giá 700tr sẵn bìa đỏ full thổ cư sang tên đc ngayĐường trước mặt...
      Xã Giao Phong, Huyện Giao Thủy, Nam Định

      Cần bán miếng đất 100 m2, mặt tiền 1m tại Huyện Đức Linh - Bình Thuận, giá 750 tr

      750 triệu 100 m2 7,5 triệu/m2
      DT 5x20m full thổ cư 100 mét vuông.Đất nằm trong KĐT đã xây dựng nhiều nhà ở.Khu vực sầm uất đông đúc về đêm.bìa đỏ pháp lí đầy đủ.Cách chợ thị trấn...
      Dự án Garden House Bình Thuận, Đường Phan Chu Trinh, Thị trấn Đức Tài, Đức Linh, Bình Thuận

      Chuyển nhượng nền đất 80 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Cẩm Phả - Quảng Ninh, giá 800 tr

      800 triệu 80 m2 10 triệu/m2
      - bìa đỏ từng lô- DT từ 90m - 100 mét vuông, MT rộng- Mặt vịnh view rất đẹpđc: Thôn 1, xã Cẩm Hải, TP Cẩm Phả.Tiện ích xung quanh:- Giao thông thuận...
      Thôn 1, Xã Cẩm Hải, Cẩm Phả, Quảng Ninh

      Cần bán gấp bán nhanh đất 120 m2 tại Xã Mỹ Phong - Mỹ Tho - Tiền Giang, giá 500 triệu

      500 triệu 120 m2 4,17 triệu/m2
      Tôi cần bán nền đất MT đường Nguyễn Minh Đường Mỹ Phong, Chợ Gạo, Tiền Giang.Gần chợ đêm, siêu thị Go!, BV ,ủy ban nhân dân, công an P., sân vận động,...
      Đường Nguyễn Minh Đường, Xã Mỹ Phong, Mỹ Tho, Tiền Giang

      Sở hữu ngay lô đất sổ riêng 75 m2 tại Hà Khánh - Hạ Long - Quảng Ninh, giá 638 triệu

      638 triệu 75 m2 8,51 triệu/m2
      Bảng hàng.Khu Botanic.O II 14 - 16 giá 8,5tr.O II 26 - 05 giá 10,5tr.O II 24 - 30 giá 11,5tr.Khu Paml.O III 09 - 09 giá 15tr.O III 03 - 05 giá 14,5tr.Khu...
      Dự án FLC Tropical City, Đường Trần Phú, Phường Hà Khánh, Hạ Long, Quảng Ninh

      Bán lô đất nền 160 m2, mặt tiền 5m tại Phường An Lộc - Bình Long - Bình Phước, giá 750 triệu

      750 triệu 160 m2 4,69 triệu/m2
      Gần trường, chợ, uỷ ban nhân dân, tiện ích đầy đủ trung tâm TX Bình Long, chủ cần tiền gấp bán gấp.DT 160m2, giá 750tr.L/H 0829 046 ***
      Phường An Lộc, Bình Long, Bình Phước

      Sở hữu ngay lô đất 2 m2, mặt tiền 18m, hướng Tây - Bắc tại La Gi - Bình Thuận, giá 800 triệu

      800 triệu 2 m2 400 triệu/m2
      bán ngay 2000 mét vuông sổ riêng sổ hiện thị đường đất cây lâu năm giá rẻ hơn thị trường 30 phần trăm.Vị trí: Thôn Tân Lý xã Tân Bình TX Lagi...
      Đường Bãi Rác, Thôn Tân Lý Xã Tân Bình, La Gi, Bình Thuận

      Bán đất Việt Nam giá từ 500 - 800 triệu trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 500 - 800 triệu, không quá khó để tìm bán đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán đất Việt Nam giá từ 500 - 800 triệu

      Để lựa chọn đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 500 - 800 triệu cho đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí đất.