Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất giá từ 500 triệu đến 800 triệu năm 2026

      Có 2.518 Đất đang giao dịch mua bán giá từ 500 triệu đến 800 triệu

      Cần bán nhanh lô đất 20 m2, mặt tiền 100m tại Sơn Dương - Tuyên Quang, giá 650 triệu

      650 triệu 20 m2 32,5 triệu/m2
      Tổng DT 2ha.Trong sổ là 1,4ha có 800m2 đất ở. Còn lại là đất vườn, trồng cây, rừng.Có ao, nguồn nước tiện lợi, thế đất ở bằng thoải và cao dần đều.Đường bê...
      Phố 37, Xã Kháng Nhật, Sơn Dương, Tuyên Quang

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất 74 m2, mặt tiền 4m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 550 tr

      550 triệu 74 m2 7,44 triệu/m2
      Bán nền đất 2 MT ở đường Nguyễn Xiển, cách trường cô nuôi ~ 200m.Đối diện trường mẫu giáo Bé Thơ.Cách đường Nguyễn Xiển gần 100m.DT: 74m2 đất cây lâu...
      Đường Nguyễn Xiển, Phường Vĩnh Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh mảnh đất 71 m2, mặt tiền 5m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 590 tr

      590 triệu 71 m2 8,31 triệu/m2
      CƠ HỘI SĂN SALE bất động sản - ĐẤT ĐẮC LỘC CHỈ 590TR.Bán mảnh đất thôn Đắc Lộc xã Vĩnh Phương, tp. Nha Trang.- DT: 71.6 mét vuông ngang 5.2m.-...
      Đường Liên Xã, Xã Vĩnh Phương, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay nền đất 110 m2, hướng Nam tại Xã Điện Tiến - Điện Bàn - Quảng Nam, giá 520 tr

      520 triệu 110 m2 4,73 triệu/m2
      nền thổ cư bìa đỏ qua đường bên hông chợ Lệ Trạch đi vào.- DT 110 mét vuông ngang 5,5m vuông vắn nở hậu.- Vị trí thoáng mát rất phù hợp vợ chồng...
      Đường 605, Xã Điện Tiến, Điện Bàn, Quảng Nam

      Cần bán nhanh lô đất 140 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Gò Dầu - Tây Ninh, giá 500 tr

      500 triệu 140 m2 3,58 triệu/m2
      Đất ở nông thôn, đường oto tới đất.5*28 100 phần trăm thổ cư.Bán kính 3  kilomet đầy đủ tiện ích: Chợ, trường học, siêu thị,...Đất ven KCN nhu...
      Xã Bàu Đồn, Gò Dầu, Tây Ninh

      Bán lô đất 280 m2 tại Đường 22B - Cẩm Giang - Gò Dầu - Tây Ninh, giá 770 triệu

      770 triệu 280 m2 2,75 triệu/m2
      Cần bán ngay nền đất thổ cư xã Cẩm Giang, Tây Ninh. Dtích : Ngang 5x56m . 280 mét vuông (70m thổ cư)Đất vuông vứt đẹp. MT đường đá mi ô tô vào tận...
      Đường 22B, Xã Cẩm Giang, Gò Dầu, Tây Ninh

      Bán miếng đất 80 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Giao Thủy - Nam Định, giá 800 tr

      800 triệu 80 m2 10 triệu/m2
      Bán lô đất ngay gần biển.Cạnh KCN Vsip hơn 1000ha.DT hơn 80m2 đã có sổ.hotline em Sơn 0862 525 ***
      Xã Giao Phong, Giao Thủy, Nam Định

      Sở hữu lô đất nền 8 m2, mặt tiền 150m tại Đường 2 - Khánh Nam - Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 630 tr

      630 triệu 8 m2 78,75 triệu/m2
      Bán đất đường betong giáp suối giá rẻ xã Khánh Nam, Khánh Vĩnh.+ DT 7.500m2 đất bằng phẳng giáp suối chảy quanh năm.+ MT đường betong 150m rộng rãi... Suối...
      Đường 2, Xã Khánh Nam, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa
      V
      Trần Quốc Cường Bđs Diên Khánh-khánh Vĩnh Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh lô đất sổ riêng 150 m2, mặt tiền 8m tại 4 - Vĩnh Long - Vĩnh Long, giá 800 tr

      800 triệu 150 m2 5,34 triệu/m2
      Đất bao đẹp, MT đường Trần Đại Nghĩa, Vĩnh Long, đông cư dân, đối diện nhà hàng Hương Sen gần BV đa khoa tỉnh Vĩnh Long, cấp 1 Trần Quốc Tuấn, trung học ...
      Trần Đại Nghĩa, Phường 4, Vĩnh Long, Vĩnh Long

      Bán gấp miếng đất 100 m2 tại Đường Võ Văn Kiệt - 3 - Vĩnh Long - Vĩnh Long, giá 800 tr

      800 triệu 100 m2 8 triệu/m2
      bán gấp đất đẹp giá lộc cho a/c.Đất ở P3, TP Vĩnh Long.Nằm MT Võ Văn Kiệt, ngay Cầu Lộ 2, gần đại học Xây Dựng.sổ hồng riêng, thổ cư, hỗ trợ...
      Đường Võ Văn Kiệt, Phường 3, Vĩnh Long, Vĩnh Long

      Cần bán gấp đất mặt tiền 9m, hướng Tây tại Xã Ninh Phụng - Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 799 tr

      799 triệu 0 m2
      bất động sản Thiên Phước: 0388 982 ***.Đất Ninh Phụng.Vị trí: Thôn Đại Cát 2 - Xã Ninh Phụng - Tx Ninh Hoà - Tỉnh Khánh Hoà.DT: 273.3m2. Ngang 9m dài...
      Thôn Đại Cát 2, Xã Ninh Phụng, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Bán lô đất nền 120 m2, mặt tiền 6m, hướng Nam tại Xã Đông Phú - Đông Sơn - Thanh Hóa, giá 680 tr

      680 triệu 120 m2 5,67 triệu/m2
      Chính chủ cần cần bán ngay nền đất LK7 - 33, DT 120m2, MT 6m, giá 680tr.Đường rộng 17.5m.Ngay cạnh trường học, UB, chợ.cư dân xung quanh đông đúc.Năm...
      Xã Đông Phú, Đông Sơn, Thanh Hóa.

      Sở hữu miếng đất 205 m2 tại Huyện Duy Xuyên - Quảng Nam, giá 790 triệu

      790 triệu 205 m2 3,86 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán ngay lô MT thị trấn Nam Phước gần chợ. DT 205 mét vuông - ngang 11m 5xx - Sẵn sổ.* Vị trí:Cách đường chính Hùng Vương chỉ...
      Thị trấn Nam Phước, Duy Xuyên, Quảng Nam

      Cần bán lô đất sổ riêng 100 m2 tại Xã Sông Khoai - Quảng Yên - Quảng Ninh, giá 750 tr

      750 triệu 100 m2 7,5 triệu/m2
      Bán đất xã Sông Khoai, TX Quảng Yên, tỉnh Quảng Ninh.Đất quy hoạch thôn 8+ 9 sát đường Cầu Rừng chạy qua.nền thổ cư giá chỉ từ 7,5 tr/m2 đến 9 tr/m2.Sát...
      Xã Sông Khoai, Quảng Yên, Quảng Ninh

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 192 m2 tại Xã Bàu Đồn - Gò Dầu - Tây Ninh, giá 790 tr

      790 triệu 192 m2 4,12 triệu/m2
      Vợ chồng tôi cần bán ngay lô 192m2, TC, 790 tr, ngay trung tâm chợ Bàu Đồn, xung quanh dân ở kín, bán ngay giải quyết nợ, nên khách thiện chí vợ chồng tôi...
      Đường 784, Xã Bàu Đồn, Gò Dầu, Tây Ninh

      Bán gấp miếng đất 134 m2, hướng Nam tại Xã Ngọc Thanh - Phúc Yên - Vĩnh Phúc, giá 780 tr

      780 triệu 134 m2 5,83 triệu/m2
      Chính chủ cần bán mảnh đất nền bìa đỏ băng 2 đường Phùng Chí Kiên, xã Ngọc Thanh, Phúc Yên. Vị trí trung tâm, cách mặt đường Phùng Chí Kiên chỉ 50m, ngay...
      Xã Ngọc Thanh, Phúc Yên, Vĩnh Phúc

      Cần bán nền đất 200 m2 tại Xã Lộc An - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 650 triệu

      650 triệu 200 m2 3,25 triệu/m2
      Gia đình mình cần tiền để SX KD đồ nội thất nên cần bán vốn phải bán nhanh trong tuần lô 120 mét vuông và 200 mét vuông tại trung tâm xã Lộc...
      Xã Lộc An, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Cần bán ngay đất nền 75 m2 tại Xã Trừ Văn Thố - Bàu Bàng - Bình Dương, giá 650 tr

      650 triệu 75 m2 8,67 triệu/m2
      Đất nền Phúc An Garden.DT 5x15m đã bàn giao nền quý KH có thể xây dựng ngay.View đẹp gần TTTM.giá từ 650 tr/nền.Ngoài ra em còn nhận ký gửi nhiều vị trí...
      Dự án Phúc An Garden, Đường Thiếu Niên 3, Xã Trừ Văn Thố, Bàu Bàng, Bình Dương

      Bán đất Việt Nam giá từ 500 - 800 triệu trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 500 - 800 triệu, không quá khó để tìm bán đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán đất Việt Nam giá từ 500 - 800 triệu

      Để lựa chọn đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 500 - 800 triệu cho đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.