Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất giá từ 500 triệu đến 800 triệu năm 2026

      Có 2.518 Đất đang giao dịch mua bán giá từ 500 triệu đến 800 triệu

      Bán miếng đất 125 m2 tại Đường Phạm Ngũ Lão - 1 - Trà Vinh - Trà Vinh, giá 550 triệu

      550 triệu 125 m2 4,41 triệu/m2
      Sang nhanh mảnh đất năm MT đường Phạm Ngũ Lão , P. 1 , Trà Vinh Đất nằm bao quanh các tiện ích : trường cao đẳng nghề trà vinh , trường học liên cấp , BV ,...
      Đường Phạm Ngũ Lão, Phường 1, Trà Vinh, Trà Vinh

      Cần bán nhanh lô đất sổ riêng 120 m2 tại Tân Hòa Thành - Tân Phước - Tiền Giang, giá 615 triệu

      615 triệu 120 m2 5,13 triệu/m2
      Cần gấp vốn làm ăn bán ngay miếng đất ở đường ĐT 866, xã Tân Hòa Thành, Tân Phước, Tiền Giang- Vị trí cách trường cấp 3 Nguyễn Văn Tiếp 5p, gần chợ Phú...
      Đường Tỉnh lộ 866, Xã Tân Hòa Thành, Tân Phước, Tiền Giang

      Sở hữu ngay lô đất 120 m2 tại Phường Lộc Sơn - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 700 tr

      700 triệu 120 m2 5,84 triệu/m2
      Kẹt tiền cần bán ngay miếng đất P.Lộc Sơn, Bảo Lộc, Lâm ĐồngDT 120m2, sổ hồng riêng, Sang tên công chứng ngay trong ngày Hỗ trợ ACE vay vốn NH 70%Hỗ...
      Phường Lộc Sơn, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Chuyển nhượng lô đất 112 m2 tại Đường Châu Văn Liêm - Đức Hòa - Long An, giá 670 tr

      670 triệu 112 m2 5,99 triệu/m2
      Có việc gấp bán ra nhanh miếng đất ở đường Châu Văn Liêm, tt Hậu Nghĩa, Đức Hòa, Long An - Đất SHR, bao check sổ trực tiếp, sang tên trong ngày.- Đường...
      Đường Châu Văn Liêm, Thị trấn Hậu Nghĩa, Đức Hòa, Long An

      Cần bán gấp đất nền 115 m2, mặt tiền 25m tại Bến Lức - Long An, giá 700 triệu

      700 triệu 115 m2 6,09 triệu/m2
      LÀM VIỆC CHÍNH bán ngay ĐẤT BẾN LỨC- Vị trí: Đường Nguyễn Văn Tiếp, Cách QL 1A tầm 400m.- Nằm ngay vị trí trung tâm huyện Bến Lức.- liên kế chợ Bến Lức,...
      Đường Nguyễn Văn Tiếp, Thị trấn Bến Lức, Bến Lức, Long An

      Bán lô đất 150 m2, mặt tiền 8m tại Xã Mỹ Lệ - Cần Đước - Long An, giá 600 triệu

      600 triệu 150 m2 4 triệu/m2
      Chính chủ ngộp NH cần bán nhanh đất ngay đường Nguyễn Quang Đại, xã Mỹ Lệ Cần Đước, Long An.DT 150m (6x25m), thổ cư 100 phần trăm.Gần trường cấp 2...
      Đường Nguyễn Quang Đại, Xã Mỹ Lệ, Cần Đước, Long An

      Bán lô đất sổ riêng 115 m2 tại Xã Hữu Định - Châu Thành - Bến Tre, giá 595 triệu

      595 triệu 115 m2 5,18 triệu/m2
      Cần gấp tiền cho con du học bán đất ở Huỳnh Tấn Phát, Xã Hữu Định, Châu Thành, Bến Tre- Nằm ngay trung tâm hành chính ra cầu Rạch Miễu chỉ 10p, di chuyển về...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Xã Hữu Định, Châu Thành, Bến Tre

      Cần bán ngay mảnh đất 50 m2 tại Xã Tân Hòa - Phú Mỹ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 550 triệu

      550 triệu 50 m2 11 triệu/m2
      - Mặt đường nhựa trước nhà rộng 10m, Cách QL51 chỉ 700m- Cách đường 991B và đường S chỉ 30m, trạm y tế Tân Hòa 50m.- Ngay ngã 4 tương lai sầm uất vành đai...
      Đường 991B, Xã Tân Hòa, Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Sở hữu đất 130 m2, mặt tiền 5m tại Xã Phước Đông - Gò Dầu - Tây Ninh, giá 750 triệu

      750 triệu 130 m2 5,77 triệu/m2
      Suối Cầu Đúc - Nơi đáng sống nhất của Phước Đông.Để xây nhà, đầu tư sinh lời lâu dài thì đừng bỏ qua lô này.Vị trí đất tại Ấp Phước Đức, Phước Đông, Gò...
      Đường Suối Cầu Đúc, Xã Phước Đông, Gò Dầu, Tây Ninh

      Bán miếng đất 228 m2, mặt tiền 4m tại Xã Phước Đông - Gò Dầu - Tây Ninh, giá 590 tr

      590 triệu 228 m2 2,59 triệu/m2
      Chỉ 1 lô duy nhất thích hợp xây nhà và đi làm gần khu công nghiệp Phước Đông.Vị trí đất tại Ấp Suối Cao, Xã Phước Đông, Gò Dầu, Tây Ninh.DT 4,6*49m, 80m2...
      Đường Hương lộ 1, Xã Phước Đông, Gò Dầu, Tây Ninh

      Cần bán ngay lô đất nền 295 m2 tại Xã An Hải - Lý Sơn - Quảng Ngãi, giá 530 triệu

      530 triệu 295 m2 1,8 triệu/m2
      Lý Sơn nhìn từ Hawaii.Hawaii chắc ai cũng biết và nổi tiếng đến thế nào.- Đảo Lý Sơn của Việt Nam cũng có những đặc điểm thú vị tương đồng ngoài ra còn có...
      Xã An Hải, Lý Sơn, Quảng Ngãi

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 53 m2, mặt tiền 5m tại Quảng Ngãi - Quảng Ngãi, giá 730 triệu

      730 triệu 53 m2 13,78 triệu/m2
      - Vị trí trung tâm thành phố Quảng Ngãi.- Đi lại thuận tiện.- Gần chợ tỉnh, trường Trần Quốc Tuấn.- Giá rẻ thích hợp cho VK mới lập gia đình riêng.- Xây...
      Đường Quang Trung, Phường Chánh Lộ, Quảng Ngãi, Quảng Ngãi

      Cần bán miếng đất 120 m2 tại Đường Nguyễn Văn Bạch - 3 - Tây Ninh - Tây Ninh, giá 800 triệu

      800 triệu 120 m2 6,67 triệu/m2
      Đất nằm vị trí đẹp ngay MT đường Nguyễn Văn Bạch, đường 8m. Cách Nguyễn Hữu Thọ, 100m, thông ra 30 tháng 4.Nằm gần BV Đa Khoa, Công An TP Tây Ninh, ủy ban ...
      Đường Nguyễn Văn Bạch, Phường 3, Tây Ninh, Tây Ninh

      Bán đất nền 120 m2 tại Đường DX 014 - Phú Mỹ - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 700 tr

      700 triệu 120 m2 5,84 triệu/m2
      DT 120m2Cần bán nhanh nền đất MT đường DX-014, Phú Mỹ , Thủ Dầu Một, Bình Dương.Trong bán kính 5 ph di chuyển có các tiện ích sau: Chợ Phú Mỹ, trường ...
      Đường DX 014, Phường Phú Mỹ, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán ngay lô đất nền 120 m2 tại Xã Phước Hòa - Phú Giáo - Bình Dương, giá 600 triệu

      600 triệu 120 m2 5 triệu/m2
      Đất ngã 3 Cổng Xanh MT đường DT 741 giá "Siêu Ưu Đãi".- Đối diện khu công nghiệp Tân Bình quy mô 1000 ha.- DT: 75 mét vuông 120 mét vuông thổ...
      Đường ĐT 741, Xã Phước Hòa, Phú Giáo, Bình Dương

      Bán gấp mảnh đất 115 m2 tại Đường Nguyễn Thị Bẹ - Cần Giuộc - Long An, giá 650 tr

      650 triệu 115 m2 5,66 triệu/m2
      Ra nhanh miếng đất đường Nguyễn Thị Bẹ, Thị Trấn Cần Giuộc, tỉnh Long AnGiá: 650tr ( sang tên ngay)DT: 115 mét vuông ( 100 phần trăm thổ...
      Đường Nguyễn Thị Bẹ, Thị trấn Cần Giuộc, Cần Giuộc, Long An
      H
      Nguyễn Thị Minh Hiền Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất sổ riêng 2 m2, hướng Nam tại Đăk Đoa - Gia Lai, giá 710 triệu

      710 triệu 2 m2 355 triệu/m2
      chuyển nhượng 1.700 mét vuông đất thuộc hẻm Trương Định - làng Bonglar.Hướng: Nam, đường bê tông 10m.Có 50 mét vuông thổ cư, đất bằng, nở hậu...
      Hẻm Trương Định, Đường ĐT 671, Xã Ia Băng, Đăk Đoa, Gia Lai

      Chuyển nhượng miếng đất 125 m2 tại Đường Nguyễn Văn Bạch - 3 - Tây Ninh - Tây Ninh, giá 550 tr

      550 triệu 125 m2 4,41 triệu/m2
      Cần tiền chuyển nhượng nhanh gấp mảnh đất MT đường Nguyễn Văn Bạch , P. 3 , Tây Ninh Giá : 550 tr bao phí sang tên DT : 125m2 đất full thổ cư , xây dựng...
      Đường Nguyễn Văn Bạch, Phường 3, Tây Ninh, Tây Ninh

      Mua bán đất Việt Nam giá từ 500 - 800 triệu trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 500 - 800 triệu, không quá khó để tìm mua bán đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán đất Việt Nam giá từ 500 - 800 triệu

      Để lựa chọn đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 500 - 800 triệu cho đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.