Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất giá từ 500 triệu đến 800 triệu năm 2026

      Có 2.518 Đất đang giao dịch mua bán giá từ 500 triệu đến 800 triệu

      Sở hữu đất 1 m2 tại Xã La Ngà - Định Quán - Đồng Nai, giá 650 triệu

      650 triệu 1 m2 650 triệu/m2
      Cùng gia đình bên nhau, tận hưởng một nơi nghỉ dưỡng riêng tư, tách biệt từ cuộc sống hàng ngày, không khí trong lành, mát mẻ, giúp con trẻ hòa mình với...
      Xã La Ngà, Định Quán, Đồng Nai

      Chuyển nhượng đất nền 330 m2 tại Xã Hiệp Thạnh - Gò Dầu - Tây Ninh, giá 768 triệu

      768 triệu 330 m2 2,33 triệu/m2
      10x30 full thổ. Đường bê tông. Kế bên DA khu công nghiệp. 768 tr. TL mạnh.Còn vài nền đất đẹp full thổ cư liên kế nằm tại ấp Cây Da, xã Hiệp Thạnh, Gò...
      Ấp Cây Da, Xã Hiệp Thạnh, Gò Dầu, Tây Ninh

      Sở hữu ngay miếng đất 100 m2 tại Xã Đông Khê - Đông Sơn - Thanh Hóa, giá 680 triệu

      680 triệu 100 m2 6,8 triệu/m2
      Đô thị 3164 Đông Khê - Đông Sơn, ngay nút giao cao tốc Bắc Nam, Giá chỉ từ 6,8 tr/ m2 bìa đỏ trao tay.- Cạnh KCN 100ha.- Cách TP Thanh Hóa chỉ...
      Xã Đông Khê, Đông Sơn, Thanh Hóa

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Trảng Bom - Đồng Nai, giá 800 triệu

      800 triệu 100 m2 8 triệu/m2
      Bán đất ngay KDC An Viễn, Trảng Bom.Sở hữu 1 lô 100m²(5x20), đất full thổ cư.sổ hồng. Nằm gần chợ an bình, cư dân ở đông đúc, gần trường học, shop tiện...
      Xã An Viễn, Trảng Bom, Đồng Nai

      Chuyển nhượng mảnh đất 110 m2 tại Huyện Thống Nhất - Đồng Nai, giá 561 triệu

      561 triệu 110 m2 5,1 triệu/m2
      Quá ngộp - giảm mạnh trong tháng 11 này chỉ 561 tr ngay Thị trấn Dầu Giây, Thống Nhất.Đường bê tông, đường nhà nước trên sổ.+ Ngay trường TH NGuyễn Du.+ cư ...
      Thị trấn Dầu Giây, Thống Nhất, Đồng Nai

      Cần bán gấp nền đất 120 m2 tại Phường 2 - Sóc Trăng - Sóc Trăng, giá 550 triệu

      550 triệu 120 m2 4,59 triệu/m2
      Kẹt tiền ra nhanh nền đất đường Lưu Đức Khánh, P. 2, Sóc TrăngGiá: 550tr ( giá chốt )DT: 120 mét vuông ( ngang 6 dài 20)Bán kính 5 kilomet đầy...
      Đường Lưu Khánh Đức, Phường 2, Sóc Trăng, Sóc Trăng
      H
      Nguyễn Thị Minh Hiền Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng nền đất 120 m2, mặt tiền 6m tại Bàu Đồn - Gò Dầu - Tây Ninh, giá 730 tr

      730 triệu 120 m2 6,09 triệu/m2
      Năm 2019, tôi có mua một mảnh đất thuộc khu TDC Phước Đông - Gò Dầu - tỉnh Tây Ninh.DT: 120 mét vuông (6x20), FULL thổ cư, SHR.giá: 730tr, Đồng ý...
      Đường ĐT 782, Xã Bàu Đồn, Gò Dầu, Tây Ninh

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất 120 m2 tại 7 - Sóc Trăng - Sóc Trăng, giá 700 tr

      700 triệu 120 m2 5,84 triệu/m2
      Cần tiền lấy vợ cần bán đất mtđ Nam kỳ Khởi Nghĩa, P. 7, Mỹ Tú, Sóc Trăng. Nằm gần An Viên Thiên Đường, ủy ban nhân dân P. 7, Trường Cao đẳng nghề Sóc...
      Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Sóc Trăng, Sóc Trăng

      Cần bán gấp lô đất sổ riêng 370 m2 tại Xã Phúc Thọ - Lâm Hà - Lâm Đồng, giá 675 tr

      675 triệu 370 m2 1,83 triệu/m2
      Đất nền nghỉ dưỡng view hồ cực thoáng chỉ từ 675tr/370m2 (sẵn 261m2 thổ).Bao bọc bởi 3 hồ lớn, không khí ôn hòa mát mẻ quanh năm.Vị trí: Xã Phúc Thọ, Lâm...
      Xã Phúc Thọ, Lâm Hà, Lâm Đồng

      Sở hữu ngay lô đất nền 127 m2 tại Xã Lộc Phú - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 790 tr

      790 triệu 127 m2 6,23 triệu/m2
      bán ngay mảnh đất MT đường Nguyễn Văn Cừ.Giá rẻ chỉ 790 tr.- Đất có sổ công chứng liền tay.- DT 127m2 có 100m2 thổ cư.số điện thoại/Zalo: 0964 662 ***...
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Xã Lộc Phú, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 340 m2 tại Xã Gia Lộc - Trảng Bàng - Tây Ninh, giá 560 tr

      560 triệu 340 m2 1,65 triệu/m2
      Trảng Bàng 6x57m hơn 340m2 đất đô thị chỉ 560tr.-----------------------------------Đất tọa lạc tại khu phố Lộc Khê, TX Trảng Bàng, Tây Ninh.Cách nhựa 300m,...
      Đường 782, Xã Gia Lộc, Trảng Bàng, Tây Ninh

      Chuyển nhượng đất nền 169 m2 tại Xã Phước Đông - Gò Dầu - Tây Ninh, giá 770 tr

      770 triệu 169 m2 4,56 triệu/m2
      Ngay khu công nghiệp Phước Đông. 169 mét vuông full thổ. Giá 7xx. Gần tiện ích.------------------------------------------------Vị trí: Ấp Phước Đức...
      Đường 782, Xã Phước Đông, Gò Dầu, Tây Ninh

      Cần bán lô đất nền 220 m2, mặt tiền 10m tại Huyện Gò Dầu - Tây Ninh, giá 520 tr

      520 triệu 220 m2 2,37 triệu/m2
      Do về SG sinh sống với con, tôi bán rẻ lại lô (10 *22m), TC 100 phần trăm, giá 520 tr, cạnh khu công nghiệp phước đông.Vị trí rất đẹp, nằm cạnh QL...
      Đường 782, Thị trấn Gò Dầu, Gò Dầu, Tây Ninh

      Sở hữu đất nền 50 m2, hướng Bắc tại Xã Quảng Đông - Thanh Hóa - Thanh Hóa, giá 500 tr

      500 triệu 50 m2 10 triệu/m2
      Tôi có miếng đất 50m2 tại xã Quảng Đông Thanh Hoá.Giá là 500tr, miếng đất có đường trước nhà 5m, KDC đông, cách trực cấp 1 cấp 2 chỉ 500m.- Cách uỷ ban xã...
      Xã Quảng Đông, Thanh Hóa, Thanh Hóa.

      Bán nhanh mảnh đất 120 m2, mặt tiền 6m tại Đông Vinh - Thanh Hóa - Thanh Hóa, giá 780 tr

      780 triệu 120 m2 6,5 triệu/m2
      Chính chủ em bán mảnh đất 120 mét vuông. Bám đường 34m, Đường Vành Đai Tây, đường liên xã rộng. cư dân xung quang đông đúc.- pháp lí an toàn, sổ ...
      Đường Đông Quang, Xã Đông Vinh, Thanh Hóa, Thanh Hóa.

      Bán nhanh lô đất mặt tiền 3m, hướng Bắc tại Xã Mỹ Phong - Mỹ Tho - Tiền Giang, giá 570 triệu

      570 triệu 0 m2
      Do có kế hoạch đi định cư gấp, cần ra đi gấp mảnh đất vốn dự định xây nhà vườn ở ấp Mỹ Lương, xã Mỹ Phong, TP. Mỹ Tho.Cách quảng trường Mỹ Tho 2...
      Xã Mỹ Phong, Mỹ Tho, Tiền Giang

      Bán nhanh miếng đất 120 m2 tại Đường Lê Duẩn - 3 - Sóc Trăng - Sóc Trăng, giá 600 tr

      600 triệu 120 m2 5 triệu/m2
      Đất nằm MT đường Lê Duẩn, P. 3, Sóc Trăng. Đường nhựa 12m cách Vòng Xoay Lê Duẩn 50m.Tiện ích xung quanh rất nhiều: Trường chính trị, trường học liên cấp...
      Đường Lê Duẩn, Phường 3, Sóc Trăng, Sóc Trăng

      Cần bán nhanh mảnh đất hướng Tây tại Huyện Phong Điền - Thừa Thiên Huế, giá 689 triệu

      689 triệu 0 m2
      Chính chủ cần bán mảnh đất 169,3 mét vuông - Huyện Phong Điền - Tỉnh Thừa Thiên Huế.- đc: Tổ dân phố Vĩnh Nguyên, thị Trấn Phong Điền, huyện Phong...
      Thị trấn Phong Điền, Huyện Phong Điền, Thừa Thiên Huế

      Bán đất Việt Nam giá từ 500 - 800 triệu trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 500 - 800 triệu, không quá khó để tìm bán đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.