Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất giá từ 500 triệu đến 800 triệu năm 2026

      Có 2.518 Đất đang giao dịch mua bán giá từ 500 triệu đến 800 triệu

      Cần bán ngay đất 63 m2 tại Xã Đặng Cương - An Dương - Hải Phòng, giá 650 triệu

      650 triệu 63 m2 10,32 triệu/m2
      Chỉ hơn 600tr bạn sở hữu ngay miếng đất đẹp có sổ đỏ tại An Dương.- Vị trí : Cách mặt đường nhựa chỉ 20m .- Gần chợ Minh Kha.- Khu đông cư dân, và nhiều...
      Đường Quốc lộ 351, Xã Đặng Cương, An Dương, Hải Phòng

      Bán nhanh mảnh đất 1 m2, mặt tiền 14m, hướng Đông - Nam tại Lâm Hà - Lâm Đồng, giá 500 tr

      500 triệu 1 m2 500 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần share lại vài mảnh đất view sông tại Liên Hà, Lâm Đồng, mỗi lô 1004m2 có sổ sẵn, có đường bê tông, điện, nước đầy đủ ngay khi cư ...
      Xã Liên Hà, Lâm Hà, Lâm Đồng

      Sở hữu ngay đất nền 500 m2, mặt tiền 10m, hướng Đông tại Chơn Thành - Bình Phước, giá 700 triệu

      700 triệu 500 m2 1,4 triệu/m2
      Cần bán miếng đất 10x50mx100 mét vuông TC.Nằm ngay xã Minh Lập Chơn Thành Bình Phước.Đường nhựa lớn.Khi cư dân đông.Cách QL14 chỉ...
      Xã Minh Lập, Chơn Thành, Bình Phước

      Bán nhanh mảnh đất 150 m2, mặt tiền 8m tại Huyện Lai Vung - Đồng Tháp, giá 600 tr

      600 triệu 150 m2 4 triệu/m2
      Gia đình có việc gấp bán mảnh đất đường Ngô Gia Tự, thị trấn Lai Vung, Đồng Tháp.- sổ hồng, chính chủ, cọc đủ sang tên liền.- Đường nhựa 2 oto tránh nhau...
      Đường Ngô Gia Tự, Thị trấn Lai Vung, Lai Vung, Đồng Tháp

      Cần bán đất nền 145 m2 tại Đường 44B - Long Tân - Đất Đỏ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 789 tr

      789 triệu 145 m2 5,45 triệu/m2
      Tôi cần tiền nên bán nhanh miếng đất sát biển Phước Hải. đc: Long Mỹ, Đất Đỏ, BRVT. miếng đất: 6x25 có sẵn 80TC. điện, nước có sẵn. Từ vị trí...
      Đường 44B, Xã Long Tân, Đất Đỏ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán lô đất sổ riêng 145 m2 tại Đường 44B - Long Mỹ - Đất Đỏ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 789 triệu

      789 triệu 145 m2 5,45 triệu/m2
      5 ph tới biển Phước Hải 10 ph tới Resort Lan Rừng DT : 145 mét vuông ( 80 mét vuông thổ cư) Đường sỏi lớn ra Đường DT44B 3 ph.anh/chị nào...
      Đường 44B, Xã Long Mỹ, Đất Đỏ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán gấp nền đất 125 m2 tại Phường Vĩnh Lợi - Rạch Giá - Kiên Giang, giá 550 triệu

      550 triệu 125 m2 4,41 triệu/m2
      Sang nhanh gấp mảnh đất MT đường Lạc Hồng , P. Vĩnh Lợi , Rạch Giá , Kiên Giang hạ tầng giao thông hoàn thiện : cây xanh , vỉa hè , điện âm , nước máy...
      Đường Lạc Hồng, Phường Vĩnh Lợi, Rạch Giá, Kiên Giang

      Sở hữu đất nền 120 m2 tại Đường Trương Vĩnh Nguyên - Phú Thứ - Cái Răng - Cần Thơ, giá 650 triệu

      650 triệu 120 m2 5,42 triệu/m2
      Nợ NH nên ra nhanh miếng đất đường Trương Vĩnh Nguyên, P. Phú Thứ, Cái Răng, Cần Thơ.Bán kính 5 kilomet xung quanh không thiếu thứ gì như chợ Cái...
      Đường Trương Vĩnh Nguyên, Phường Phú Thứ, Cái Răng, Cần Thơ
      H
      Nguyễn Thị Minh Hiền Hơn 1 năm trước

      Cần bán lô đất sổ riêng 120 m2 tại An Thạnh - Hồng Ngự - Đồng Tháp, giá 800 tr

      800 triệu 120 m2 6,67 triệu/m2
      Chính chủ kẹt tiền bán nhanh lô đất cách Coopmart Hồng Ngự 500m MT đường Lê Thị Hồng Gấm, P. An Thạnh, Hồng Ngự, Đồng Tháp.DT 120 mét vuông.Giá...
      Đường Lê Thị Hồng Gấm, Phường An Thạnh, Hồng Ngự, Đồng Tháp

      Cần bán nhanh nền đất 120 m2 tại Phường Mỹ Phú - Cao Lãnh - Đồng Tháp, giá 800 triệu

      800 triệu 120 m2 6,67 triệu/m2
      Chính chủ cần bán đất ngay Phù Đổng, P. Mỹ Phú, Tp. Cao Lãnh, Đồng Tháp.DT 120 mét vuông.Giá 800TrGần công ty Điện Lực Đồng Tháp, phòng CSGT Đồng...
      Đường Phù Đổng, Phường Mỹ Phú, Cao Lãnh, Đồng Tháp

      Chuyển nhượng miếng đất 120 m2 tại Phường Thốt Nốt - Thốt Nốt - Cần Thơ, giá 500 triệu

      500 triệu 120 m2 4,17 triệu/m2
      Ngay MT đường Trần Hữu Cảnh, Thốt Nốt, Cần Thơ, đường lộ nhựa, không vào hẻm Đối diện ủy ban nhân dân P. 7, Kho bạc nhà nướcChỉ mất 2-4 ph di chuyển tới:...
      Đường Nguyễn Hữu Cảnh, Phường Thốt Nốt, Thốt Nốt, Cần Thơ

      Chuyển nhượng lô đất sổ riêng 120 m2 tại Phường 1 - Sa Đéc - Đồng Tháp, giá 500 triệu

      500 triệu 120 m2 4,17 triệu/m2
      Đất ngay đường Võ Văn Phát, P. 2, TP Sa Đéc, Đồng ThápNgay KDC đông đúc.giá: 500 trDT: 120 mét vuông (6x20m)sổ hồng, sang tên công chứng ngay ...
      Đường Võ Văn Phát, Phường 1, Sa Đéc, Đồng Tháp

      Cần bán gấp đất 125 m2 tại Vĩnh Quang - Rạch Giá - Kiên Giang, giá 550 triệu

      550 triệu 125 m2 4,41 triệu/m2
      Cần chuyển nhượng gấp nhanh mảnh đất MT đường Nguyễn Thái Bình , Vinh Quang , Rạch Giá , Kiên Giang SHR sẵn mua bán có thể sang tên công chứng ngay ...
      Đường Nguyễn Thái Bình, Phường Vĩnh Quang, Rạch Giá, Kiên Giang

      Sở hữu ngay lô đất mặt tiền 4m, hướng Tây - Bắc tại Xã Việt Hưng - Văn Lâm - Hưng Yên, giá 659 tr

      659 triệu 0 m2
      659 tr có bìa đỏ, 73,3m, ngay gần KCN của Văn Lâm và đường tỉnh lộ 385- Vị trí: thôn Ga - Việt Hưng - Văn Lâm - Hưng Yên- Đường trước nhà đường thông 2...
      Xã Việt Hưng, Văn Lâm, Hưng Yên

      Chuyển nhượng lô đất 130 m2 tại Xã Long Mỹ - Đất Đỏ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 785 tr

      785 triệu 130 m2 6,04 triệu/m2
      Tôi cần bán nền đất gần ngay quán cafe view đồng lúa.Chỗ DT44B đang mở rộng vào vài trăm mét.nền đất có DT 130 mét vuông có sẵn thổ cư 80 mét ...
      Xã Long Mỹ, Đất Đỏ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Sở hữu ngay nền đất 3 m2 tại Xã Hồng Phong - Bắc Bình - Bình Thuận, giá 750 triệu

      750 triệu 3 m2 250 triệu/m2
      Chính chủ, hoa hồng cho môi giới.Cơ hội sở hữu đất Bình Thuận giá chỉ từ 250k/m2.MT đường liên Huyện, liên Xã kết nối ra QL 1A chỉ 10 kilomet.- Cách...
      Xã Hồng Phong, Bắc Bình, Bình Thuận

      Cần bán gấp miếng đất 150 m2 tại Đường 44B - Đất Đỏ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 790 tr

      790 triệu 150 m2 5,27 triệu/m2
      + DT: Từ 150m2 đến 200m2 790tr.- Đặc biệt có 80m2 thổ cư từng lô.+ NH cho vay 50 phần trăm giá trị bất động sản.- Ngay khu vực cư dân đông đúc, đầy...
      Đường 44B, Thị trấn Phước Hải, Đất Đỏ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán gấp bán nhanh miếng đất 150 m2 tại 4 - Sóc Trăng - Sóc Trăng, giá 500 triệu

      500 triệu 150 m2 3,34 triệu/m2
      Ngộp vốn bán ngay miếng đất ngay chợ Sóc Trăng MTĐ Nguyễn Đình Chiểu, P. 4, Sóc Trăng.DT: 6x25m.giá chỉ: 500tr.Đường rộng thông thoáng, cư dân đông đúc....
      Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường 4, Sóc Trăng, Sóc Trăng

      Bán đất Việt Nam giá từ 500 - 800 triệu trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 500 - 800 triệu, không quá khó để tìm bán đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán đất Việt Nam giá từ 500 - 800 triệu

      Để lựa chọn đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 500 - 800 triệu cho đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.