Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Nền Dự Án Tại Việt Nam năm 2026

      Có 65.872 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán nhanh lô đất nền 120 m2 tại Xã Bình Yên - Thạch Thất - Hà Nội, giá 42 tr

      42 triệu 120 m2 0,35 triệu/m2
      Không phải đất nào cũng dễ bán lại… Nhưng đất gần CNC Hòa Lạc thì luôn có người tìm.📌 nền đất này hội tụ đủ:120 mét vuông DT đẹpMT hơn 6mNgay sau ủy...
      Xã Bình Yên, Huyện Thạch Thất, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất nền dự án 71 m2 tại Thị xã Sơn Tây - Hà Nội, giá 32 triệu

      32 triệu 71 m2 0,46 triệu/m2
      Nhiều người thấy 70m2 là nhỏ…Nhưng người hiểu thị trường lại nhìn vào vị trí và thế đất.Và lô này có:✔ Góc 2 MT – cực thoáng✔ Đường rộng – oto quay đầu✔ Gần...
      Thị xã Sơn Tây, Hà Nội

      Sở hữu ngay lô đất nền 80 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây-Bắc tại Ninh Kiều - Cần Thơ, giá 1,52 tỷ

      1.52 tỷ 80 m2 19 triệu/m2
      Bán nền đường số 5 Khu TĐC Phong Điền - Cầu Vàm Xáng - Nguyễn Văn Cừ thuộc P. An Bình. Tp Cần Thơ. DT: 5m x 16m= 80m2 Lộ giới: 14 mét (4m-6m-4m)/-flag giá:...
      Đường 5, Phường An Bình, Quận Ninh Kiều, Cần Thơ

      Cần bán nhanh đất nền dự án 110 m2, mặt tiền 5m tại Bình Thủy - Cần Thơ, giá 2,45 tỷ

      2.46 tỷ 110 m2 22,28 triệu/m2
      Nền khu dân cư Ngân Thuận - Stella,đường Số 27 nằm sau lưng dãy nhà phố thương mại shophouse và hồ ánh sáng- SHR thổ cưHướng : hướng Tây NamDT : 5 x...
      Phường Bình Thuỷ, Quận Bình Thuỷ, Thành phố Cần Thơ

      Cần bán gấp đất 80 m2, hướng Tây-Bắc tại Phường Hưng Thạnh - Cái Răng - Cần Thơ, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 80 m2 43,75 triệu/m2
      Bán nền vị trí đẹp 55 D33 khu dân cư Hồng Loan đối diện cổng BV đại học Nam Cần Thơ ~ 50mgiá : 3 tỉ 500 tr——————• DT đất : 5 × 16 = 80  mét vuông•...
      KDC lô số 6, Phường Hưng Thạnh, Cái Răng, Cần Thơ

      Cần bán gấp đất nền dự án 216 m2 tại Bình An - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 75,6 tỷ

      75.6 tỷ 216 m2 350 triệu/m2
      Bán đất lô góc đường số 23 - Trần Não, Q. 2 – gần sông Thành phố Hồ Chí Minh, vị trí hiếm.📍 Vị trí lô góc, chỉ vài bước ra sông Thành phố Hồ Chí ...
      Đường Trần Não, Phường Bình An, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất nền 100 m2 tại Xã Cổ Đông - Sơn Tây - Hà Nội, giá 30 triệu

      30 triệu 100 m2 0,3 triệu/m2
      Nếu bạn đang có ~ 3 tỉ và đang phân vân:Thì nền đất này là lựa chọn đáng cân nhắc: DT: 103 108 mét vuông MT: 5 5.5m Đường thông oto đi lại dễ dàngVị...
      Xã Cổ Đông, Thị xã Sơn Tây, Hà Nội

      Cần bán nhanh nền đất 179,6999969482422 m2 tại Phường 2 - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 750 tr

      750 triệu 179,7 m2 4,18 triệu/m2
      💰 Giá chỉ: 750 tr (bao sổ, có thỏa thuận nhẹ)📐 DT: 5 x 39.5m🏡 Thổ cư: 81m²📍 Vị trí đẹp, tiềm năng:– Gần các KDL nổi tiếng như Thác Đamri, Tu Viện Bát...
      Đường Đầm Ri, Phường 2, Thành phố Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Cần bán gấp đất nền 87,5 m2, hướng Đông-Bắc tại Quy Nhơn - Bình Định, giá 2,83 tỷ

      2.83 tỷ 87,5 m2 32,35 triệu/m2
      mảnh đất sở hữu DT 87.5 mét vuông (ngang 5m), vị trí đối diện kênh thoát lũ cực kỳ thoáng mát và phong thủy tốt. KDC hiện hữu, hạ tầng hoàn thiện,...
      Phường Nhơn Phú, Thành phố Quy Nhơn, Bình Định

      Sở hữu nền đất 250 m2 tại Đường Quốc Lộ 20 - 2 - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 1 tỷ

      1 tỷ 250 m2 4 triệu/m2
      Vị trí ngay Làng OMM, đường oto vào tận đất, KDC sẵn.DT 10m x 25m, đất vuông vắn cực đẹp. Thổ cư, sổ riêng – công chứng ngay.Giá chốt nhanh chỉ 1 tỉ xxx –...
      Làng OMM, Đường Quốc Lộ 20, Phường 2, Thành phố Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Bán nhanh lô đất nền 80 m2, hướng Đông-Nam tại Tân Bình - Vĩnh Cửu - Đồng Nai, giá 800 tr

      800 triệu 80 m2 10 triệu/m2
      Tân Triều, Đồng Nai: Cơ hội đầu tư không chờ đợi.Hạ tầng tăng tốc Giá đất còn thấp Vị trí sát sân bay Long Thành.Chỉ từ 800tr/nền.DT: 80m2TT 240tr sở hữu...
      Đường 768, Xã Tân Bình, Huyện Vĩnh Cửu, Tỉnh Đồng Nai

      Sở hữu ngay đất dự án 90 m2, hướng Tây tại Đức Hoà Đông - Đức Hòa - Long An, giá 1,99 tỷ

      1.99 tỷ 90 m2 22,1 triệu/m2
      Bán mảnh đất đẹp tại Ora Park , Đức Hòa, vị trí giáp ranh Tp Thành phố Hồ Chí Minh, ngay Vành Đai 3, nằm kế dãy nhà phố thương mại sầm uất, phù hợp...
      Tỉnh lộ 10, xã Đức Hòa Đông, huyện Đức Hòa, Tỉnh Long An

      Bán nhanh đất dự án 90 m2, hướng Đông tại Đường 10 - Đức Hoà Đông - Đức Hòa - Long An, giá 1,98 tỷ

      1.98 tỷ 90 m2 22 triệu/m2
      Bán mảnh đất tại Ora Park – Dragon Pearl, Đức Hòa, vị trí đẹp đường rộng 16m, gần dãy shophouse nội khu, thuận tiện ở hoặc KD.DT: 90m2, đất vuông vắn, dễ...
      Tỉnh lộ 10, xã Đức Hòa Đông, huyện Đức Hòa, Tỉnh Long An

      Cần bán đất 90 m2 tại Xã Tiên Lục - Lạng Giang - Bắc Giang, giá 2 tỷ

      2 tỷ 90 m2 22,23 triệu/m2
      Đất dự án hạ tầng đồng bộ, nhiều tiện ích như trung tâm thương mại, công viên, cây xanh, trường mẫu giáo.- DT 90 mét vuông.- MT 5m.- Đường 15m.-...
      Đường Tỉnh lộ 295, Xã Tiên Lục, Huyện Lạng Giang, Bắc Giang

      Cần bán nhanh đất dự án 168,5 m2 tại An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 42,1 tỷ

      42.1 tỷ 168,5 m2 249,86 triệu/m2
      Bán đất đường Song Hành – An Phú, TP. Thủ Đức | vị trí đẹp – khai thác đa năng📍 Nằm trên trục Song Hành – tuyến đường kết nối Xa Lộ TP Hà Nội và khu Thảo...
      Đường Song Hành, Phường An Phú, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh lô đất nền 100 m2, hướng Đông-Nam tại Xã Vĩnh Thái - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 100 m2 53 triệu/m2
      [Cần Bán] nhanh 2 mảnh đất Mỹ Gia, gói 5 và gói 7, Nha Trang, Khánh Hòa- Gói 7A, DT 100m2 - Vị trí: LK7-2 (đường thông)- DT: 100m2 Đông Nam. -...
      Xã Vĩnh Thái, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng đất dự án 126 m2 tại Huyện Điện Biên - Điện Biên, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 126 m2 14,29 triệu/m2
      Bán đất nền KĐT VCN - hướng Tây Bắc Green Field chỉ với giá 1,8 tỉ.DT đất 126 mét vuông.giá 1,8 tỉ - TT theo tiến độ 06 tháng.20 sp đầu tiên giảm...
      Huyện Điện Biên, Điện Biên

      Cần bán gấp đất 110 m2, hướng Đông-Bắc tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 220 triệu

      220 triệu 110 m2 2 triệu/m2
      BÁN ĐẤT PHÚ NHUẬN 4 – THẠNH MỸ LỢI -  DT: 5m x 22m (110 mét vuông)-  Hướng: hướng Đông Bắc💰 giá: 220 tr/ mét vuông✨ Ưu điểm...
      Phường Thạnh Mỹ Lợi, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!