Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Nền Dự Án Tại Việt Nam năm 2026

      Có 65.885 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán nhanh nền đất mặt tiền 4m, hướng Tây - Bắc tại Cao Xanh - Hạ Long - Quảng Ninh, giá tốt

      Thỏa thuận 0 m2
      Gia đình cần bán ô đất lk37 - 6 trục 21m dự án Hà Khánh A mở rộng.- DT: 79,2m2.- Hướng: hướng Tây Bắc quay vịnh cửa lục, nhìn dãy căn biệt thự 3,5...
      Dự án Khu đô thị Cao Xanh - Hà Khánh, Phường Cao Xanh, Hạ Long, Quảng Ninh.

      Cần bán lô đất nền 320 m2, hướng Nam tại Phường Cẩm Bình - Cẩm Phả - Quảng Ninh, giá 12,81 tỷ

      12.81 tỷ 320 m2 40,04 triệu/m2
      Chính chủ cần sang nhượng nền đất căn biệt thự khoáng nóng tại tổ hợp dự án du lịch biển TTP Cẩm Phả, Quảng Ninh.call ngay trao đổi và xem thực tế:...
      Dự án Green Dragon City, Phường Cẩm Bình, Cẩm Phả, Quảng Ninh

      Cần bán ngay nền đất 225 m2, mặt tiền 9m, hướng Tây - Nam tại Hạ Long - Quảng Ninh, giá 4,93 tỷ

      4.93 tỷ 225 m2 21,92 triệu/m2
      Công ty TNHH quản lý nợ và khai thác TS NH TMCP Quân đội (MBAMC) bán đấu giá thanh lý phát mại (TS thế chấp) là BĐS tại KĐT Cao Xanh - Hà Khánh B, TP Hạ...
      Dự án Khu đô thị Cao Xanh-Hà Khánh, Hạ Long, Quảng Ninh

      Sở hữu đất dự án mặt tiền 5m tại Xã Đông Xá - Vân Đồn - Quảng Ninh, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 0 m2
      Tọa lạc trên mặt đường Tỉnh Lộ 334 - Nơi đc coi là trung tâm của Vân Đồn, nơi giao thương kết nối vùng đi Cái Rồng, Hạ Long.Phương Đông Vân Đồn là dự án...
      Dự án Khu đô thị Phương Đông, Đường Tỉnh lộ 334, Xã Đông Xá, Vân Đồn, Quảng Ninh

      Bán đất nền 400 m2, mặt tiền 20m, hướng Đông - Nam tại Phúc Yên - Vĩnh Phúc, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 400 m2 14 triệu/m2
      Cần vốn làm ăn em bán miếng đất 300m2 - 400m2 đất căn biệt thự dự án khu đô thị Xuân Hòa, và 1 mảnh nữa 420m2 MT 27m cạnh sông Cà Lồ mát mẻ, hướng Bắc,...
      Dự án Khu đô thị mới Xuân Hòa, Phường Xuân Hòa, Phúc Yên, Vĩnh Phúc

      Bán gấp lô đất nền 500 m2 tại Xã Ngọc Thanh - Phúc Yên - Vĩnh Phúc, giá 8,25 tỷ

      8.25 tỷ 500 m2 16,5 triệu/m2
      Hiện tại giá GĐ 1 nên mức giá khởi điểm này rất tốt để a/c đầu tư lãi vốn.- Nằm trong sân Golf Đại Lải, cổng vào sân Golf trên đường Lê Duẩn.- Cách sân bay...
      Xã Ngọc Thanh, Phúc Yên, Vĩnh Phúc
      P
      Đức Anh Bđs - Vĩnh Phúc Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh đất nền dự án Khu đô thị mới Nam Vĩnh Yên, 120 m2, mặt tiền 6m , giá 2,52 tỷ

      2.52 tỷ 120 m2 21 triệu/m2
      KĐT Nam Vĩnh Yên - phân khu 2.Bán 2 lô liên kế 120 mét vuông/lô (MT 6m/lô). Băng hai đường 33m, view căn biệt thự sang chảnh.Gần trường học liên...
      Dự án KĐT Nam Vĩnh Yên, Xã Thanh Trù, Vĩnh Yên, Vĩnh Phúc

      Bán gấp nền đất Khu đô thị mới Nam Vĩnh Yên tại Vĩnh Yên - Vĩnh Phúc, thỏa thuận

      Thỏa thuận 0 m2
      Bán 3 lô căn biệt thự góc hàng ngoại giao Siêu Đẹp tại khu đô thị DIC Nam Vĩnh Yên.1. Lô góc: 369,3 mét vuông.- 2 MT: 15m và 25m.2. Lô Áp góc:...
      Dự án KĐT Nam Vĩnh Yên, Xã Thanh Trù, Vĩnh Yên, Vĩnh Phúc

      Sở hữu ngay nền đất 500 m2 tại Xã Ngọc Thanh - Phúc Yên - Vĩnh Phúc, giá 15 triệu

      15 triệu 500 m2 0,03 triệu/m2
      Dự án đất nền căn biệt thự nằm trong quần thể sân Golf View trực tiếp hồ Đại Lải, 15tr/m2, DT 500m2 - 700m2. CK 3 phần trăm, tặng thẻ Golf 3 năm.
      Xã Ngọc Thanh, Phúc Yên, Vĩnh Phúc

      Cần bán ngay đất nền dự án 500 m2 tại Xã Ngọc Thanh - Phúc Yên - Vĩnh Phúc, giá 9,35 tỷ

      9.35 tỷ 500 m2 18,7 triệu/m2
      Hiện tại giá GĐ 1 nên mức giá khởi điểm này rất tốt để anh chị đầu tư lãi vốn.- Nằm trong sân golf Đại Lải, cổng vào sân Golf trên đường Lê Duẩn.- Cách sân...
      Xã Ngọc Thanh, Phúc Yên, Vĩnh Phúc
      P
      Đức Anh Bđs - Vĩnh Phúc Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay lô đất nền Khu đô thị mới Nam Vĩnh Yên, hướng Nam tại Vĩnh Yên - Vĩnh Phúc, giá tốt

      Thỏa thuận 0 m2
      Bán 2 lô căn biệt thự góc hàng ngoại giao Siêu Đẹp tại khu đô thị DIC Nam Vĩnh Yên.- DT: 625,4 mét vuông.- 2 MT: 20,6m và 20,2m.- Hướng: Đông và...
      Dự án KĐT Nam Vĩnh Yên, Xã Thanh Trù, Vĩnh Yên, Vĩnh Phúc

      Cần bán gấp bán nhanh đất dự án Khu đô thị Mỹ Gia, 150 m2, mặt tiền 7m , giá 4,65 tỷ

      4.66 tỷ 150 m2 31 triệu/m2
      Cần bán ngay lô nhà phố thương mại đường 27m Mỹ Gia Vĩnh Thái Nha Trang.Dt: 150m2 ngang 7,5m.Hướng Đông vị trí kề góc ngã 4 trục đường thông từ sông...
      Dự án Mỹ Gia, Phố Phùng Hưng, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay lô đất nền Khu đô thị Mỹ Gia, 150 m2, mặt tiền 7m tại Nha Trang, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 150 m2 32 triệu/m2
      Chính chủ bán ngay lô 150 mét vuông đường 27m phù hợp mua KD.Ngang 7,5mx20m.Đường lớn 27m thuộc gói 2 khu đô thị Mỹ Gia Nha Trang.giá...

      Bán đất dự án Khu đô thị mới Phước Long, 52 m2, mặt tiền 4m tại Nha Trang, giá 2,65 tỷ

      2.65 tỷ 52 m2 50,97 triệu/m2
      Tái định cư Phước Long A.DT: 52m2, ngang 4m, Đông Bắc, lô sạch, sát căn hộ HUD 12 tầng.Đã có sổ hồng riêng cá nhân, xây dựng tự do.Đường nhựa rộng 10m,...
      Dự án Phước Long, Đường T28, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp đất nền Khu đô thị Golden Bay, 126 m2 tại Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 3,4 tỷ

      3.41 tỷ 126 m2 27 triệu/m2
      - Một số lô vị trí đẹp dự án Golden Bay ngay Bãi Dài Cam Ranh, MT Nguyễn Tất Thành, đất nền căn biệt thự biển Hưng Thịnh Cam Ranh cụ thể:- Vị trí khu đất...
      Dự án Golden Bay, Đường Nguyễn Tất Thành, Xã Cam Hải Đông, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Cần bán ngay đất dự án Khu đô thị VCN Phước Long, 52 m2, mặt tiền 4m tại Nha Trang, giá 2,65 tỷ

      2.65 tỷ 52 m2 50,97 triệu/m2
      𝟓 𝐋𝐎̂ 𝐓𝐀́𝐈 Đ𝐈̣𝐍𝐇 𝐂𝐔̛ 𝐏.𝐏𝐇𝐔̛𝐎̛́𝐂 𝐋𝐎𝐍𝐆 - 𝐂𝐀̂̀𝐍 𝐁𝐀́𝐍📌 Lô 1 : Thuộc TĐC PHƯỚC LONG , sát căn hộ chung cư HUD- DT : 52 mét ...
      Khu đô thị VCN Phước Long 2, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp đất Khu đô thị Golden Bay, 252 m2, mặt tiền 14m tại Cam Lâm, giá 6,17 tỷ

      6.18 tỷ 252 m2 24,5 triệu/m2
      KĐT Golden Bay nằm trên đại lộ Nguyễn Tất Thành cách sân bay quốc tế Cam Ranh 12 kilomet, kết nối với TP Nha Trang.Vị trí tiềm năng du lịch, nghỉ...

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền Khu đô thị Mỹ Gia, 150 m2, mặt tiền 7m , giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 150 m2 32 triệu/m2
      Bán đất nền khu đô thị Mỹ Gia nhà phố thương mại 150 mét vuông (7,5x20) đường 27m vỉa hè rộng 6m giá rất rất rẻ chỉ 32tr/m.+ DT: 150 mét ...

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!