Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Nền Dự Án Tại Việt Nam năm 2026

      Có 65.885 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Chuyển nhượng nền đất Khu đô thị VCN Phước Long, 100 m2 tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 5,35 tỷ

      5.35 tỷ 100 m2 53,5 triệu/m2
      Bán 2 mảnh đất đường A1 - Võ Văn Kiệt, 40m, dự án VCN Phước Long 2, TP Nha Trang, Khánh Hoà.mảnh đất nền đẹp, thuận tiện cho ở và KD hoặc cho thuê văn...
      Dự án Khu đô thị VCN Phước Long 2, Đường Võ Văn Kiệt, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh đất Khu đô thị Lê Hồng Phong II, mặt tiền 5m tại Nha Trang, thỏa thuận

      Thỏa thuận 0 m2
      Bán miếng đất đường Thích Quảng Đức, KĐT Hà Quang II. Vị trí đẹp kề góc đường Số 7, xung quanh KD nhiều showroom, shop vật liệu xây dựng... Lô sạch đẹp...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong II, Đường Số 7, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay đất Khu đô thị Nam Phương City, 144 m2, mặt tiền 6m tại Bảo Lộc, giá 2,75 tỷ

      2.75 tỷ 144 m2 19,1 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán nền đất dự án Nam Phương City P. Lộc Phát, gần mọi tiện ích cơ sơ hạ tầng đầy đủ điện, nước vỉa hè 3m đường nhựa 8m.Thích hợp đầu tư...
      Dự án Nam Phương City, Đường Đào Duy Từ, Phường Lộc Phát, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án KĐT Tây đại lộ V.L Lê Nin, 176 m2 , giá 2,64 tỷ

      2.64 tỷ 176 m2 15 triệu/m2
      Vị trí đất nằm ngay sau Đại lý Mitsubhishi Vinh, Đại lộ Lê Nin (đường 32).Đường trải nhựa cực đẹp rộng lên đến 12m. Hạ tầng có vỉa hè, điện âm đất, đèn...
      Dự án Tây đại lộ V.L Lê Nin, Đường Lê Nin, Xã Nghi Phú, Vinh, Nghệ An

      Cần bán ngay đất dự án mặt tiền 15m tại Đường Hùng Vương - Bình Kiến - Tuy Hòa - Phú Yên, giá tốt

      Thỏa thuận 0 m2
      Bán cặp góc thuận tiện KD - giá trị tăng giá siêu mềm - tính thanh khoản cao luôn đc KH mua nhiều.Số lượng chỉ còn 1 cặp duy nhất, cơ hội cho NĐT thông...
      Dự án La Emera Phú Yên , Đường Hùng Vương, Xã Bình Kiến, Tuy Hòa, Phú Yên

      Bán gấp lô đất nền 156 m2, mặt tiền 17m tại Xã Tam Hiệp - Núi Thành - Quảng Nam, giá 1,28 tỷ

      1.28 tỷ 156 m2 8,21 triệu/m2
      Dự án sở hữu 3 kilomet mặt Vịnh duy nhất tại Quảng Nam.- Trục đường biển thương mại ĐT 129 kéo dài từ cầu Cửa Đại, Hội An đến sân bay Chu Lai.- Quy...
      Dự án KĐT Vịnh An Hòa, Xã Tam Hiệp, Núi Thành, Quảng Nam

      Bán nhanh đất 150 m2 tại Huyện Núi Thành - Quảng Nam, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 150 m2 10 triệu/m2
      VIEW VỊNH - ĐƯỜNG 10m5 - HẠ TẦNG HOÀN CHỈNH - SỔ ĐỎ TRAO TAY Cách mặt biển chỉ 100m đi bộ.DT : 150 mét vuông ( 6*25) MT đường lớn 10m5-Nằm...
      Dự án KĐT Vịnh An Hòa, Núi Thành, Quảng Nam

      Bán nhanh đất dự án 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Điện Bàn - Quảng Nam, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 100 m2 16,5 triệu/m2
      mở bán lô đường 7m5 trục thông đẹp *.- Trục thông thẳng ra sông Cổ Cò.- Cạnh sân golf, dãy căn biệt thự và nhà phố thương mại cao cấp.- Gần chợ Viêm...
      Dự án Castia Palm Quảng Nam, Đường Dũng Sĩ Điện Ngọc, Phường Điện Dương, Điện Bàn, Quảng Nam

      Cần bán nhanh đất dự án 125 m2, mặt tiền 5m tại Điện Bàn - Quảng Nam, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 125 m2 12,8 triệu/m2
      Bên em nắm chủ những lô sập hầm KĐT ven sông cổ cò.KĐT 7B DT 125 mét vuông đường 10m5 giá 1 tỉ 6.7B - DT 87,5 mét vuông giá 1 tỉ 230.7B - đường...
      Dự án 7 Điện Nam Điện Ngọc, Phường Điện Ngọc, Điện Bàn, Quảng Nam

      Cần bán gấp lô đất nền 175 m2 tại Đường Phạm Như Xương - Điện Ngọc - Điện Bàn - Quảng Nam, giá tốt

      Thỏa thuận 175 m2
      Bán Lô MT Đường Phạm Như Xương - Khối Phố Tứ Ngân - P. Điện Ngọc Sát trục Mai Đăng Chơn Đà Nẵng đâm thẳng vào - DT 5 x 35 = 175  mét vuông - Đường...
      Đường Phạm Như Xương, Phường Điện Ngọc, Điện Bàn, Quảng Nam

      Sở hữu ngay đất nền dự án hướng Đông - Bắc tại Điện Ngọc - Điện Bàn - Quảng Nam, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 0 m2
      "sp có mức cắt lỗ tốt nhất thị trường giảm tới hơn 30 phần trăm với mức giá hiện tại chỉ 2.8 tỉ và phù hợp định hướng phát triển khu vực Nam Đà...
      Dự án Green City, Đường Điện Dương, Phường Điện Ngọc, Điện Bàn, Quảng Nam

      Cần bán lô đất nền Khu đô thị Sun River City, 122 m2, mặt tiền 5m tại Điện Bàn, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 122 m2 12,3 triệu/m2
      bán ngay đất khu đô thị số 4 liên kế khu đô thị FPT City Đà Nẵng.Hưởng trọn tiện ích của liên khu đô thị tại nơi đây.nền đất 122 mét vuông:...
      Dự án Khu đô thị số 4, Phường Điện Ngọc, Điện Bàn, Quảng Nam
      B
      Đặng Trương Thụy Bình Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh lô đất nền Khu đô thị số 3 Điện Nam Điện Ngọc, 250 m2 tại Điện Bàn, giá 3,54 tỷ

      3.54 tỷ 250 m2 14,16 triệu/m2
      Chính chủ bán ngay căn biệt thự 250 mét vuông đường lớn 34m Văn Tiến Dũng để đi nước ngoài định cư.liên kế ĐH FPT Đà Nẵng.DT lớn: Ngang 10x 25m nở...
      Dự án KĐT số 3 Điện Nam Điện Ngọc, Đường Văn Tiến Dũng, Phường Điện Ngọc, Điện Bàn, Quảng Nam.
      B
      Đặng Trương Thụy Bình Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng đất nền mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Huyện Vân Đồn - Quảng Ninh, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      Bán đất nền sát biển bìa đỏ lâu dài, dự án Phương Đông Vân Đồn.Vị trí, gần bãi tắm, quảng trường nhạc nước, hotel, nhà hàng, khu vui chơi trẻ em.tòa căn ...
      Dự án Khu đô thị Phương Đông, Huyện Vân Đồn, Quảng Ninh

      Cần bán nền đất 159 m2 tại Xã Tam Hiệp - Núi Thành - Quảng Nam, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 159 m2 9,44 triệu/m2
      - KĐT mặt biển Vịnh An Hòa City.+ TT trước 40 phần trăm chỉ 595 tr sở hữu ngay đất nền mặt vịnh.+ Vị trí vàng: Nằm khu kinh tế mở Chu Lai, Thaco...
      Dự án KĐT Vịnh An Hòa, Xã Tam Hiệp, Núi Thành, Quảng Nam

      Bán nhanh đất nền 80 m2 tại Đường Bãi Muối - Cao Thắng - Hạ Long - Quảng Ninh, giá tốt

      Thỏa thuận 80 m2
      Chỉ có vài suất ngoại giao Lideco Bãi Muối Hạ Long: Giá rẻ, vị trí á hậu.Đất chia lô, không phải xây. Hạ tầng tổng thể hoàn thiện xong 95 phần trăm....
      Dự án KĐT Lideco Bãi Muối, Đường Bãi Muối, Phường Cao Thắng, Hạ Long, Quảng Ninh

      Sở hữu đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Phổ Yên - Thái Nguyên, giá tốt

      Thỏa thuận 100 m2
      CĐT dự án KĐT Yên Thứ City - chào bán 5 suất ngoại giao giá shock - bìa đỏ từng lô - sang tên ngay trong 15 ngày:- Đất nền (không cần xây): 100 m2 (MT 5 m...
      Đường 261, Phường Ba Hàng, Phổ Yên, Thái Nguyên

      Chuyển nhượng đất 108 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Cẩm Phả - Quảng Ninh, giá 3,55 tỷ

      3.55 tỷ 108 m2 32,88 triệu/m2
      Vị trí: Tuyến đường bao biển Hạ Long - Cẩm Phả, địa phận qua 3 P. trung tâm, Cẩm Trung - Cẩm Bình - Cẩm Thành, TP Cẩm Phả, Quảng Ninh.Vị trí đối diện vịnh...
      Dự án Green Dragon City, Phường Cẩm Trung, Cẩm Phả, Quảng Ninh
      P
      Đức Anh Bđs - Vĩnh Phúc Hơn 1 năm trước

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!