Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Nền Dự Án Tại Việt Nam năm 2026

      Có 65.885 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán nhanh đất nền Khu đô thị Mỹ Gia, mặt tiền 10m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá tốt

      Thỏa thuận 0 m2
      Em bán lô góc căn biệt thự Gói 5 Thái Hưng, KĐT Mỹ Gia đối diện bồn hoa chỉ 33tr/ mét vuông.- Lô góc đẹp ngay công viên bồn hoa dãy LK513, DT...
      Dự án Mỹ Gia, Phố Phùng Hưng, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh đất nền dự án Khu đô thị Lê Hồng Phong I, 85 m2 tại Nha Trang, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 85 m2 49,42 triệu/m2
      Cần bán mảnh đất đối diện công viên chính khu đô thị Lê hồng Phong 1. Đường Số 36.mảnh đất hướng tây.Vị trí thuộc block căn hộ sth30.DT: 85m2.giá: 4.2...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong I, Đường Số 36, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp nền đất 300 m2, mặt tiền 12m tại Phường 1 - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 10 tr

      10 triệu 300 m2 0,04 triệu/m2
      -Tên dự án: Sun Valley-pháp lí: sổ hồng từng nền, Full thổ cư ( Cấp sổ hồng riêng ngay khi mua)-DT nền: 300m2 đến 400m2-Giá 10tr/1m2-Vị trí: Tọa lạc ở...
      Đường Tản Đà, Phường 1, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Cần bán gấp bán nhanh đất Green Park Cẩm Phả, 108 m2 tại Cẩm Phả - Quảng Ninh, giá 4,17 tỷ

      4.17 tỷ 108 m2 38,62 triệu/m2
      Vị trí: Tuyến đường bao biển Hạ Long - Cẩm Phả, địa phận qua 3 P. trung tâm, Cẩm Trung - Cẩm Bình - Cẩm Thành, TP Cẩm Phả, Quảng Ninh.- KĐT Bái Tử Long 1 TP...
      Dự án Green Park Cẩm Phả, Phường Cẩm Bình, Cẩm Phả, Quảng Ninh
      P
      Đức Anh Bđs - Vĩnh Phúc Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh nền đất 300 m2, mặt tiền 15m, hướng Đông - Nam tại Huyện Vân Đồn - Quảng Ninh, giá 12 tỷ

      12 tỷ 300 m2 40 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán miếng đất căn biệt thự mặt đường trục kinh tế đêm - phố đi bộ KĐT Phương Đông, Vân Đồn.- miếng đất khá vuông vức: 300m2 - MT 15m, sâu...
      Dự án Khu đô thị Phương Đông, Huyện Vân Đồn, Quảng Ninh

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 159 m2, mặt tiền 6m tại Núi Thành - Quảng Nam, giá tốt

      Thỏa thuận 159 m2
      5 suất ngoại giao đất nền mặt vịnh an hòa city ưu đãi vàng cho 5 kh đầu tiên chỉ từ 609tr 159 mét vuông.chào bán đất nền KĐT biển vịnh an hòa city.-...
      Dự án KĐT Vịnh An Hòa, Đường ĐT 617, Xã Tam Hiệp, Núi Thành, Quảng Nam

      Chuyển nhượng đất nền Khu đô thị Tấn Đức JSC, 100 m2 tại Huyện Phổ Yên - Thái Nguyên, thỏa thuận

      Thỏa thuận 100 m2
      Mặt Đường Vành Đai 5 và Đường 47m kết nối Samsung PY - Bắc GiangCạnh Cao Tốc CT07 HN - Thái NguyênGiá bằng 1/3 Bắc Ninh - Bắc Giang- DT : 100m²-142m2- Mức...
      Dự án Khu đô thị Tấn Đức JSC, Phổ Yên, Thái Nguyên

      Bán đất nền dự án mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Sông Công - Thái Nguyên, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 0 m2
      Tôi cần bán mảnh đất chính chủ - cắt lỗ - đã có sổ - không xây dự án Sông Công Park City - Cầu Trúc Thái Nguyên.Đông Nam.Vị trí gần mặt đường CMT 10, thi...
      Dự án Khu đô thị Cầu Trúc Sông Công, Đường Cách Mạng Tháng Mười, Phường Bách Quang, Sông Công, Thái Nguyên

      Chuyển nhượng nền đất 108 m2, mặt tiền 6m, hướng Bắc tại Cẩm Phả - Quảng Ninh, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 108 m2 32,41 triệu/m2
      "Cơ hội sở hữu bất động sản đẹp giá mềm đã xuất hiện, điều mà trước đây đôi khi có tiền cũng chưa chắc làm đc".- Dự án Green Dragon City Cảm Phả trung ...
      Dự án Green Dragon City, Phường Cẩm Trung, Cẩm Phả, Quảng Ninh

      Sở hữu ngay đất nền Khu đô thị mới Nam Vĩnh Yên, 148 m2 tại Thành phố Vĩnh Yên, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 148 m2 23,65 triệu/m2
      Trục liên kế hướng Đông Nam siêu hiếm - DT: 148 mét vuông ( 8x 18 )- Đông Nam - 2 MT đường 13,5m và 16,5m - Gần trường cấp 1, công viên, đường...
      Dự án Khu đô thị mới Nam Vĩnh Yên, Thành phố Vĩnh Yên, Vĩnh Phúc

      Chuyển nhượng đất dự án Khu đô thị mới Nam Vĩnh Yên tại Thành phố Vĩnh Yên - Vĩnh Phúc, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      Bán miếng đất căn biệt thự góc hàng ngoại giao siêu đẹp tại khu đô thị DIC Nam Vĩnh Yên.- DT: 369,3m2.- 2 MT: 20,8m và 11m.- Hướng: hướng Đông Nam...

      Bán gấp đất nền mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Xã Đông Xá - Vân Đồn - Quảng Ninh, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 0 m2
      Chính chủ cần bán gấp miếng đất sẵn bìa đỏ.- Vị trí: ven biển, hotel Diamond, công viên thể thao, quảng trường nhạc nước xung quanh có nhà hàng, cà phê...
      Dự án Khu đô thị Phương Đông, Đường 58, Xã Đông Xá, Vân Đồn, Quảng Ninh

      Cần bán đất nền dự án Khu đô thị Đất Quảng Riverside, 300 m2, mặt tiền 12m , giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 300 m2 18 triệu/m2
      Vị trí phía Nam Đà Nẵng đc đầu tư phát triển du lịch nghỉ dưỡng, gần 2 sân golf lớn, nằm sát ngay các trục đường lớn nối từ QL1A, sân bay, cảng Tiên Sa về...
      Regal One World Regency , Điện Bàn, Quảng Nam

      Bán nền đất 58 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Hạ Long - Quảng Ninh, giá 1,57 tỷ

      1.57 tỷ 58 m2 27,07 triệu/m2
      Nằm ở vị trí đắc địa, là giao điểm của 3 phương: P. Cao Thắng, P. Hà Lầm và P. Hà Khánh tỏa đi các hướng giao thông quan trọng. Cụ thể:Phía Tây & Bắc: Giáp...
      Dự án KĐT Lideco Bãi Muối, Phường Cao Thắng, Hạ Long, Quảng Ninh

      Bán nhanh đất dự án hướng Tây - Bắc tại Cao Thắng - Hạ Long - Quảng Ninh, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 0 m2
      Bán ô góc tái định cư Bãi Muối từ trục chính chợ Núi Xẻ đi xuống; giáp KĐT Lideco, ông Nhan.Ngay ngã 4, thuận tiện KD.Bán đất tặng nhà mái bằng (nền móng...
      Dự án Khu đô thị Bãi Muối, Phường Cao Thắng, Hạ Long, Quảng Ninh

      Bán nhanh nền đất Khu du lịch nghỉ dưỡng biển Ocean Dunes, 133 m2 tại Phan Thiết, giá 7 tỷ

      7 tỷ 133 m2 52,64 triệu/m2
      Bán một số lô góc đẹp, duy nhất, giá siêu mềm đất biển dự án Ocean Dunes Phan Thiết. bìa đỏ chính chủ. liên hệ 0986 707 *** Hiệp (Zalo). Mua bán kí gửi...
      Dự án Ocean Dunes, Phường Phú Thủy, Phan Thiết, Bình Thuận

      Cần bán ngay đất nền FLC Tropical City, 75 m2 tại Hà Khánh - Hạ Long - Quảng Ninh, giá 712 tr

      712 triệu 75 m2 9,5 triệu/m2
      Bảng Hàng Khu Botanic Và Bali (hàng GĐ 1).O II 14 - 34 gia 12,5tr/ mét vuông view kênh trục thông biển.O II 14 - 17 10,5tr xung quanh đầy đủ tiện...
      Dự án FLC Tropical City, Đường Trần Phú, Phường Hà Khánh, Hạ Long, Quảng Ninh

      Sở hữu đất mặt tiền 5m tại Xã Đông Xá - Vân Đồn - Quảng Ninh, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      Bán 87,5m2 thổ cư, KĐT Phương Đông, Vân Đồn hotline 0916 992 ***- DT 87,5m2.- Rộng 5m.- Dài 17,5m.- Đường 12m.- Vỉa hè 10m.- Đất ở Đô Thị.
      Dự án Khu đô thị Phương Đông, Xã Đông Xá, Vân Đồn, Quảng Ninh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!