Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Nền Dự Án Tại Việt Nam năm 2026

      Có 65.885 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp đất dự án Khu đô thị mới Vĩnh Hòa, 484 m2, mặt tiền 25m tại Nha Trang, giá 25,17 tỷ

      25.17 tỷ 484 m2 52 triệu/m2
      Bán đất lô góc đường Huỳnh Văn Nghệ khu đô thị Biển Vĩnh Hoà TP Nha Trang 484m2 (ngang 25m) Giá 52 tr/m2.-- Dt: 484m2 (ngang 25m).- Hướng tây (view công...
      Dự án KĐT Vĩnh Hòa, Đường Huỳnh Văn Nghệ, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh đất dự án Khu đô thị Mỹ Gia, 150 m2, mặt tiền 7m tại Nha Trang, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 150 m2 32 triệu/m2
      Bán đất nền khu đô thị Mỹ Gia nhà phố thương mại shophouse 150m2 (7,5x20) đường 27m vỉa hè rộng 6m giá rất rất rẻ chỉ 32tr/m2.+ DT: 150m2, ngang...
      Dự án Mỹ Gia, Phố Phùng Hưng, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán đất Khu đô thị mới Vĩnh Hòa, 301 m2, mặt tiền 10m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 12,94 tỷ

      12.95 tỷ 301 m2 43 triệu/m2
      bất động sản gần biển - cơ hội đầu tư hấp dẫn.Thông tin chi tiết:- DT: 301m2, ngang 10m.- Vị trí: khu đô thị Vĩnh Hoà, cách biển vài bước chân.- pháp ...
      Dự án KĐT Vĩnh Hòa, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp đất 150 m2 tại Đường Nguyễn Tất Thành - Cam Nghĩa - Cam Ranh - Khánh Hòa, giá 2,55 tỷ

      2.55 tỷ 150 m2 17 triệu/m2
      Sở hữu vị trí đắc địa tại khu du lịch Bắc Bán Đảo Cam Ranh:Tiếp giáp 1,5 kilomet Đại Lộ Nguyễn Tất Thành kéo dài quy hoạch mở rộng thành đường...
      Dự án Cam Ranh City Gate, Đường Nguyễn Tất Thành, Phường Cam Nghĩa, Cam Ranh, Khánh Hòa

      Cần bán đất nền Khu đô thị Mỹ Gia, 100 m2 tại Vĩnh Thái - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 100 m2 26 triệu/m2
      RẺ NHẤT GÓI 2 khu đô thị MỸ GIA CHỈ 2,6 tỉ BAO CỌC VÀ THUẾ PHÍ-Đường rộng 16m , đối diện dãy căn biệt thự siêu đẹppháp lí hợp đồng mua bán Tây ...

      Bán lô đất nền 70 m2, mặt tiền 5m tại Xã Cửa Dương - Phú Quốc - Kiên Giang, giá 800 tr

      800 triệu 70 m2 11,43 triệu/m2
      Vị trí: Ấp khu Tượng, Cửa Dương, Phú Quốc (cách trung tâm Dương Đông 5 kilomet).MT từ 5.5m.DT từ 70m2 - 100m2.Hạ tầng hoàn thiện, hệ thống thoát nước,...
      Xã Cửa Dương, Phú Quốc, Kiên Giang

      Bán đất nền Khu đô thị mới Phước Long, mặt tiền 5m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 0 m2
      khu đô thị Phước Long A - 97 mét vuông - 3 tỉ 150 tr.* Vị trí: Thuộc khu đô thị Phước Long A.- Đường hiện trạng 12m, KDC hiện hữu dân trí cao.....
      Dự án Phước Long, Đường Nguyễn Tất Thành, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh lô đất nền 150 m2 tại Xã Tam Hiệp - Núi Thành - Quảng Nam, giá 1,56 tỷ

      1.56 tỷ 150 m2 10,4 triệu/m2
      Đáo hạn NH cuối năm - chính chủ bán gấp trong ngày 1 lô kề góc duy nhất.Đường 10m5 và đường 25m.DT: 150m2 (6*25).Trục đường thông từ QL - Mặt Vịnh.Đối diện...
      Dự án KĐT Vịnh An Hòa, Xã Tam Hiệp, Núi Thành, Quảng Nam

      Cần bán đất dự án Khu biệt thự An Sơn Đà Lạt, 235 m2, mặt tiền 12m tại Đà Lạt, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 235 m2 53,2 triệu/m2
      Chủ cần bán 235 mét vuông ngang 12.5m khu căn biệt thự cao cấp An Sơn, trung tâm thành phố Đà Lạt.điện, nước âm với nhiều tiện ích. Đất bằng...
      Dự án Khu dân cư Đồi An Sơn, Đường Triệu Việt Vương, Phường 4, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Bán gấp nền đất Khu đô thị Piania City (Sân bay Nha Trang cũ), mặt tiền 4m , giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      Rẻ hơn thị trường 2 mảnh đất liên kế TĐC Sân Bay cũ Nha Trang, chỉ 73tr/m2.- DT mỗi lô: 65.5m2 (ngang 4.5m).- DT tổng 131m2 (ngang 9m).- Đường rộng 12m,...
      Dự án Piania City Nha Trang, Đường Trần Phú, Phường Phước Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán đất nền Khu đô thị mới Phước Long, mặt tiền 5m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 0 m2
      khu đô thị Phước Long A lô đẹp giá đầu tư chỉ 3.15 tỉ.- MT đường Trần Tử Bình rộng 13m, cách công viên chỉ 50m khu vực yên tĩnh nhiều nhà đẹp.- DT:...
      Dự án Phước Long, Phố Trần Tử Bình, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng đất dự án Khu đô thị Nam Phương City, 150 m2, mặt tiền 6m tại Bảo Lộc, giá 3 tỷ

      3 tỷ 150 m2 20 triệu/m2
      NCC chính chủ gửi bán mảnh đất thuộc dự án Nam Phương City, P. Lộc Phát, TP Bảo Lộc.cơ sở giao thông đầy đủ thích hơp đầu tư lâu dài hoặc xây nhà ở.Cách...
      Dự án Nam Phương City, Đường Đào Duy Từ, Phường Lộc Phát, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Sở hữu đất nền dự án Khu đô thị mới Nam Vĩnh Yên, 120 m2, mặt tiền 6m , giá 2,34 tỷ

      2.34 tỷ 120 m2 19,5 triệu/m2
      Dự án khu đô thị Nam Vĩnh Yên, xã Thanh Trù, Vĩnh Yên, Vĩnh Phúc.liên kế: 120 mét vuông đến 142 mét vuông.căn biệt thự: 250 mét vuông...
      Dự án Khu đô thị mới Nam Vĩnh Yên, Thành phố Vĩnh Yên, Vĩnh Phúc

      Bán nhanh nền đất 2 m2, mặt tiền 60m, hướng Đông - Nam tại Hạ Long - Quảng Ninh, giá 115 tỷ

      115 tỷ 2 m2 57500 triệu/m2
      Bán nền đất hàng " Quý & Hiếm " một bước chạm " Vịnh di sản thế giới ". Vị trí: nền đất BT KĐT Nam Cảng Tuần Châu, P. Tuần Châu, Hạ Long, Quảng Ninh. ...
      Đường Ngọc Châu, Phường Tuần Châu, Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán đất Khu đô thị mới Nam Vĩnh Yên, mặt tiền 6m tại Vĩnh Yên - Vĩnh Phúc, thỏa thuận

      Thỏa thuận 0 m2
      Em Bán 3 lô nhà phố thương mại shophouse ngoại giao siêu đẹp mặt đường 27,5m - khu đô thị DIC Nam Vĩnh Yên.- DT: 122,8m2.- MT: 6m.- Hướng: Nam.- Đường...
      Dự án KĐT Nam Vĩnh Yên, Xã Thanh Trù, Vĩnh Yên, Vĩnh Phúc

      Cần bán gấp nền đất 248 m2, mặt tiền 10m, hướng Tây - Nam tại Hội An - Quảng Nam, giá 4,46 tỷ

      4.47 tỷ 248 m2 18 triệu/m2
      Đất căn biệt thự khu ĐT Phước Trạch Phước Hải Hội An.DT: 248m2 (10 x 24,8).Hướng: hướng Tây Nam.pháp lí: SHR.nền đất với DT vừa phải, ngay cạnh KS...
      Dự án KĐT Phước Trạch - Phước Hải, Đường Âu Cơ, Phường Cửa Đại, Hội An, Quảng Nam.

      Sở hữu ngay đất nền dự án 67 m2 tại Đường Bãi Muối - Hạ Long - Quảng Ninh, giá 2,61 tỷ

      2.62 tỷ 67 m2 39 triệu/m2
      KH đang quan tâm đến dự án hot nhất Hạ Long : Lideco bãi muối - P. Cao Thắng hãy nhấc máy gọi em Hà Thu: 0982 234 *** ạ ! E cam đoan hỗ trợ nhiệt tình : -...
      KĐT Lideco Bãi Muối, Hạ Long, Quảng Ninh

      Sở hữu đất 2 m2, mặt tiền 34m, hướng Tây - Bắc tại Hạ Long - Quảng Ninh, giá 50 triệu

      50 triệu 2 m2 25 triệu/m2
      Bán mảnh đất hàng " Quý & Hiếm " View trọn Vịnh" Kỳ Quan ".Vị trí: mảnh đất BT khu đồi Hồng Châu Tuần Châu, P. Tuần Châu, Hạ Long, Quảng Ninh.DT: 1.628m -...