Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Nền Dự Án Tại Việt Nam năm 2026

      Có 65.885 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán gấp lô đất nền 150 m2, hướng Nam tại Phường An Phú - Tam Kỳ - Quảng Nam, giá 1,82 tỷ

      1.82 tỷ 150 m2 12,14 triệu/m2
      Đô thị quốc tế The Trident City đc coi là KĐT kiểu mẫu tiên phong trong Quy hoạch đô thị mới cho vùng đông TP Tam Kỳ.Với quy mô 29,9 ha, 750 sp nhà liên ...
      Dự án The Trident City, Phường An Phú, Tam Kỳ, Quảng Nam

      Cần bán ngay đất nền dự án Khu nhà ở cao cấp Hoàng Phú, 84 m2, mặt tiền 6m , giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 84 m2 14,89 triệu/m2
      Đất nền khu đô thị Hoàng Phú - phía Bắc TP Nha Trang.Cách biển chỉ hơn 2 kilomet.DT: 84 mét vuông (ngang 6m).Mặt đường 12m.HDMB Công chứng...
      Dự án Hoàng Phú Nha Trang, Đường 2/4, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu đất Khu đô thị Mỹ Gia, 100 m2, mặt tiền 5m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,55 tỷ

      2.55 tỷ 100 m2 25,5 triệu/m2
      Cập nhật giỏ hàng gói 7 / tháng 12 mới nhất:- LK 77, lô 100  mét vuông, ngang 5m, đường nội bộ.+ Đông Bắc, lô sạch đẹp, đường rộng 14 mét.+ Giá 25,5...
      Dự án Mỹ Gia, Phố Phùng Hưng, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh đất Khu đô thị Mỹ Gia, 100 m2, hướng Tây - Bắc tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 100 m2 26 triệu/m2
      Đường rộng 16m, đối diện dãy căn biệt thự siêu đẹp. Ngay gần cổng Phong Châu.Tây Bắc.DT 100m2 (5x20).Giá chỉ với 2,6 tỉ bao cọc và các loại thuế...

      Cần bán gấp đất dự án 140 m2, mặt tiền 7m tại An Phú - Tam Kỳ - Quảng Nam, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 140 m2 15 triệu/m2
      Bùng nổ bất động sản dịp cuối năm với khu đô thị Quốc Tế The Trident City nhận ngay oto Toyota trị giá lên đến 600tr.* CK lên đến 10 phần trăm.*...
      Dự án The Trident City, Đường Lê Thánh Tông, Phường An Phú, Tam Kỳ, Quảng Nam

      Cần bán ngay lô đất nền Khu nhà ở cao cấp Hoàng Phú, 84 m2, mặt tiền 6m , giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 84 m2 14,89 triệu/m2
      GĐ này bất động sản chỉ có bán rẻ và rất rẻ mới đc khách quan tâm.Chỉ hơn 1 tỉ sở hữu miếng đất đô thị 84m2 khu đô thị khép kín, đầy đủ tiện ích nội...

      Sở hữu ngay đất nền Khu đô thị An Bình Tân, mặt tiền 4m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 0 m2
      Bán miếng đất khu đô thị An Bình Tân, P. Phước Long, Nha Trang.Vị trí đường T19 gần công viên lớn thoáng mát.- DT: 81,7m2 ngang 4,05m Đông Nam.- Đường...
      Dự án KĐT An Bình Tân, Đường T19, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán đất dự án Khu đô thị Lê Hồng Phong II, 176 m2, mặt tiền 16m tại Nha Trang, giá 11,79 tỷ

      11.8 tỷ 176 m2 67 triệu/m2
      🔥bán gấp lô góc đường số 13 KĐT Hà Quang 2 đối diện TTTM giá 67tr/m2.⚠️Vị trí: Góc 2 MT đường số 13 và 4A, cạnh ngã 4 đường số 4, đối diện là khu đất...
      KĐT Lê Hồng Phong II, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu đất nền dự án mặt tiền 6m, hướng Nam tại Cẩm Trung - Cẩm Phả - Quảng Ninh, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      Hàng hot đất nền mặt đường bao biển Hạ Long Cẩm Phả.Suất đầu tư chỉ từ 1,4 tỉ 30 phần trăm bìa đỏ trao tay.Chính sách ưu việt dễ dàng sở hữu.Vốn đầu...
      Dự án Green Dragon City, Đường Bái Tử Long, Phường Cẩm Trung, Cẩm Phả, Quảng Ninh

      Cần bán nền đất mặt tiền 15m, hướng Đông - Bắc tại Hạ Long - Quảng Ninh, giá 32 tỷ

      32 tỷ 0 m2
      Bán ô đất căn biệt thự Cột 3 - 5 song song đường bao biển. Gần Karaoke Diamond.Thông tin chi tiết:DT: 273,5m2.MT: 15m.Ô đất đối diện vườn hoa lớn, vô cùng...
      Dự án Khu đô thị mới Cột 5-Cột 8 mở rộng, Đường Trần Quốc Nghiễn, Phường Hồng Hà, Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 150 m2 tại Xã Tam Hiệp - Núi Thành - Quảng Nam, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 150 m2 10 triệu/m2
      Cần bán lô Vịnh An Hòa, sát góc 3MT - Thông đường võ chí công chỉ 700tr - hỗ trợ trả trước 40 phần trăm - sổ sẵn.contact: 0901 967 *** không trung ...
      Dự án KĐT Vịnh An Hòa, Xã Tam Hiệp, Núi Thành, Quảng Nam

      Cần bán đất nền Khu đô thị An Bình Tân, mặt tiền 5m tại Thành phố Nha Trang, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 0 m2
      🌟𝐁𝐚́𝐧 𝐋𝐨̂ 𝐆𝐨́𝐜 Đ𝐮̛𝐨̛̀𝐧𝐠 𝐓𝟐𝟖 𝐕𝐨̃ 𝐕𝐚̆𝐧 𝐊𝐢𝐞̣̂𝐭 - 𝐊Đ𝐓 𝐀𝐧 𝐁𝐢̀𝐧𝐡 𝐓𝐚̂𝐧 - 𝐏𝐡𝐮̛𝐨̛́𝐜 𝐋𝐨𝐧𝐠, 𝐍𝐡𝐚 𝐓𝐫𝐚𝐧𝐠 𝐆𝐢𝐚́...
      KĐT An Bình Tân, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp đất nền Khu nhà ở cao cấp Hoàng Phú, 84 m2, mặt tiền 6m tại Nha Trang, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 84 m2 14,89 triệu/m2
      Chỉ còn 3 lô thôi a/c nhanh sở hữu đất Nha Trang sát biển siêu hot - KĐT quy hoạch chỉn chu - đặc biệt cao ráo như hoa hậu không ngập lụt.Đất Nha Trang...

      Sở hữu đất nền dự án Khu đô thị Lê Hồng Phong II, 300 m2, mặt tiền 15m , giá 10,8 tỷ

      10.8 tỷ 300 m2 36 triệu/m2
      E có 2 lô căn biệt thự Hà Quang 2 cần bán.- Lô1: Góc 2 MT đối diện công viên.DT: 322m2 ngang 34m ôm trọn 2 góc.Đông Nam.Giá 51tr/m2.- Lô 2:DT 300m2 ngang...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong II, Đường Lê Hồng Phong, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay đất dự án tại Huyện Vân Đồn - Quảng Ninh, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 0 m2
      Vân Đồn phiên bản 2023 đã đạt kỷ lục về lượng khách du lịch khi- Trục đường 58m đã thông toàn tuyến- Cảng quốc tế Ao Tiên đã đi vào hoạt động- Sắp có hotel...
      Dự án Khu đô thị Phương Đông, Huyện Vân Đồn, Quảng Ninh

      Cần bán gấp bán nhanh đất 360 m2 tại Huyện Vân Đồn - Quảng Ninh, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 360 m2 37,5 triệu/m2
      Bán đất Ao Tiên, Hạ Long, Vân Đồn, Quảng Ninh.Chính chủ nhờ bán.giá rẻ hơn thị trường từ 200 - 500 tr.+ Vị Trí: cạnh tổ hợp hotel 5*. Tổ hợp Du Lịch Crysta...
      Dự án Khu đô thị Ao Tiên Vân Đồn, Vân Đồn, Quảng Ninh

      Bán gấp đất nền dự án mặt tiền 15m, hướng Tây - Bắc tại Hạ Long - Quảng Ninh, giá 32 tỷ

      32 tỷ 0 m2
      Bán ô đất căn biệt thự Cột 5 - 8 song song đường bao biển. Gần Karaoke Diamond.Thông tin chi tiết:DT: 273,5m2.MT: 15m.Ô đất đối diện vườn hoa lớn, vô cùng...
      Dự án Khu đô thị mới Cột 5-Cột 8 mở rộng, Phường Hồng Hà, Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán gấp bán nhanh đất dự án Khu nhà ở cao cấp Hoàng Phú, 84 m2, mặt tiền 6m , giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 84 m2 14,89 triệu/m2
      24 lô ngoại giao khu đô thị compound rẻ nhất TP Nha Trang.0764 105 *** E Tuấn Hoàng Phú.Giá chỉ 1,250 tỉ/ nền.HĐMB công chứng ngay.DT 84m2 (ngang 6m dài...

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!