Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Nền Dự Án Tại Việt Nam năm 2026

      Có 65.885 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán nhanh đất nền dự án mặt tiền 4m, hướng Bắc tại Thủy Nguyên - Hải Phòng, thỏa thuận

      Thỏa thuận 0 m2
      BÁN mảnh đất ĐẸP TẠI KHU TÁI ĐỊNH CƯ XÃ HOA ĐỘNG, THUỶ NGUYÊN TP HẢI PHÒNGMÔ TẢ: - DT : 76,5 mét vuông, ngang 4,5m, dài 17m; Lô xẻ khe hướng Bắc và...
      Xã Hoa Động, Huyện Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Bán đất nền dự án 98 m2, mặt tiền 6m tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 2,48 tỷ

      2.48 tỷ 98 m2 25,31 triệu/m2
      Bán lô FPT vị trí sát kênh sinh thái sát công viên trục thông thoángDT 98 mét vuông ngang 6m dài 16m2Đường 7m5 lề 5mHướng hướng Đông Namgiá 2,48...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh nền đất 110 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 110 m2 21,82 triệu/m2
      Bán miếng đất đường Vùng Trung 6 , Phú Mỹ An , Hoà Hải- DT : 110m2 ( 5x22 ) hướng Tây- Đường Vùng Trung 6 , cạnh Trường QT SinGapore , đại học FPT , cách...
      Đường Vùng Trung 6, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán ngay đất dự án 300 m2 tại Đường Ngô Quyền - An Hải Tây - Sơn Trà - Đà Nẵng, giá tốt

      Thỏa thuận 300 m2
      Chuyển đi định cư nên gia đình tôi mở bán mảnh đất căn biệt thự view trực diện sông hàn. Thuộc khu Euro Villge 1 làng Châu Âu ven sông Đà Nẵng, P. An...
      Dự án Euro Village, Đường Ngô Quyền, Phường An Hải Tây, Sơn Trà, Đà Nẵng
      T
      Thái Thị Phương Thảo Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 3,25 tỷ

      3.25 tỷ 100 m2 32,5 triệu/m2
      BÁN ĐẤT ĐƯỜNG TRẦN KIM XUYẾN tòa căn hộ B1.18 P. HOÀ XUÂN- Hướng: hướng Đông Bắc- DT: 100m2- Đường rộng 7m5 lề 4m, cư dân sầm uât, an ninh đảm bảo...
      Đường Trần Kim Xuyến, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng
      T
      Trương Thị Thanh Thúy Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 100 m2, hướng Đông tại Sơn Trà - Đà Nẵng, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 100 m2 155 triệu/m2
      RẺ NHẤT TUYẾN - mở bán mảnh đất đẹp MT đường Trần Hưng Đạo gần cổng chính khu căn biệt thự Euro Village, An Hải Tây, Sơn Trà- DT đất: 100 mét ...
      Đường Trần Hưng Đạo, Phường An Hải Tây, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh đất dự án 125 m2, mặt tiền 5m tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 4 tỷ

      4 tỷ 125 m2 32 triệu/m2
      Cần Bán miếng đất MT Đường THỦY SƠN 4 Khu Biển Sơn Thuỷ !_________- DT: 125 mét vuông ngang 5m- Đường : 5.5m vỉa hè 3.5m- Hướng : hướng Đông ...
      Đường Thuỷ Sơn 4, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu nền đất 90 m2, mặt tiền 12m, hướng Đông - Nam tại Đức Hòa - Long An, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 90 m2 13,34 triệu/m2
      Đất nền tại dự án Dragon Pearl Đức Hoà giáp ranh Bình Chánh.Chỉ TT trước 30 phần trăm (260 tr) nhận nền ngay, số tiền còn lại:Hỗ trợ ân hạn 12 tháng...
      Đường Tỉnh Lộ 10, Xã Đức Hoà Đông, Đức Hòa, Long An

      Chuyển nhượng lô đất nền 172 m2, mặt tiền 9m tại Cần Giuộc - Long An, giá 3,78 tỷ

      3.79 tỷ 172 m2 22 triệu/m2
      khu dân cư Nam Hồ Chí Minh - Long Hậu.Nền góc 2 MT đường D17 và N19.DT: 9x20,5m trừ vạc góc còn 172 mét vuông.Giá: 22tr/ mét vuông thành...
      KDC Long Hậu, Cần Giuộc, Long An

      Sở hữu lô đất nền 59 m2, hướng Đông tại Mỹ Hạnh Bắc - Đức Hòa - Long An, giá 820 tr

      820 triệu 59 m2 13,9 triệu/m2
      Cần bán mảnh đất L5 trong Cát Tường Phú Sinh, Mỹ hạnh bắc, Đức Hoà, Long An.- DT: 4x14.75.- Hướng đông, đường nhựa 10m.- Vị trí gần 2 công viên: Hoa Đăng...
      Dự án Cát Tường Phú Sinh Eco City, Đường Tỉnh lộ 9, Xã Mỹ Hạnh Bắc, Đức Hòa, Long An
      T
      Nguyễn Thị Ánh Tuyết Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp lô đất nền 100 m2 tại Phước Đông - Cần Đước - Long An, giá 880 triệu

      880 triệu 100 m2 8,81 triệu/m2
      Đất nền ven sông MT QL 50.Quy mô hơn 600 nền bìa đỏ có khu dân cử ở sẵn.- Giá 880 tr (5 x 20m) full thổ cư, sổ hồng.* Mua xong gửi CĐT bán lại LN...
      Dự án Phước Đông Riverside, Đường Quốc Lộ 50, Xã Phước Đông, Cần Đước, Long An

      Cần bán nền đất 112 m2 tại Xã Tân Tiến - Bắc Giang - Bắc Giang, giá 6,16 tỷ

      6.16 tỷ 112 m2 55 triệu/m2
      Cần bán lô nền nhà phố thương mại shophouse MT 7m, DT 112 mét vuông tiện KD vì tiếp giáp ngay mặt đường 48m, gần Go Bắc Giang, Đối diện ủy ban ...
      Dự án MasCity Bắc Giang, Đường Tây Yên Tử, Xã Tân Tiến, Bắc Giang, Bắc Giang.

      Cần bán gấp bán nhanh đất 75 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Việt Yên - Bắc Giang, giá 1,56 tỷ

      1.56 tỷ 75 m2 20,8 triệu/m2
      Khu ĐT hướng Đông Bắc Bích Động - The Felix Bích Động: 0978 587 ***- KD sầm uất với nhà hàng, nhà trọ, nhà nghỉ, BV, đại học Nông Lâm... Hiện hữu.- Vị...
      Dự án KĐT Đông Bắc Bích Động, Thị trấn Bích Động, Việt Yên, Bắc Giang.

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 108 m2, mặt tiền 10m, hướng Nam tại Đức Hòa - Long An, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 108 m2 14,82 triệu/m2
      - Lô góc đẹp kế trục chính TC4 khu dân cư Cát Tường Phú Sinh.- DT: 8x14m (108.4 mét vuông).- Vị trí: Đường N26, khu dân cư Cát Tường Phú Sinh.-...

      Sở hữu đất nền 66 m2 tại Phường 4 - Vị Thanh - Hậu Giang, giá 1,66 tỷ

      1.66 tỷ 66 m2 25,16 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán cắt lỗ nền đất liên kế trong KĐT DIC Victory City tại P. 4, TP Vị Thanh, Hậu Giang.nền đất có thông tin như sau:+ DT 120  mét ...
      Dự án DIC Victory City, Phường 4, Vị Thanh, Hậu Giang.

      Bán đất nền 90 m2 tại Phường Trường Sơn - Sầm Sơn - Thanh Hóa, giá tốt

      Thỏa thuận 90 m2
      Bom tấn đất nền ven Sông Đơ HUD4 chào bán phân kỳ 4.* bìa đỏ chính chủ.* Vị trí tuyệt đẹp:- Nằm ngay tại trung tâm TP Sầm Sơn, gần khu hành chính mới.-...
      Dự án Khu đô thị sinh thái Sông Đơ, Phường Trường Sơn, Sầm Sơn, Thanh Hóa.

      Cần bán đất nền 200 m2, mặt tiền 12m, hướng Tây - Bắc tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 16 tỷ

      16 tỷ 200 m2 80 triệu/m2
      Vị trí: Cách biển 50m, Vin 70m.DT: Gần 200m2.Hướng: hướng Tây Bắc.Giá: 16 tỉ.LH: 0978 879 377.--------------------Thông tin dự án.- khu đô thị An Viên,...
      Dự án KĐT biển An Viên, Phường Vĩnh Trường, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp đất dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại Hòa Bình - Hòa Bình, thỏa thuận

      Thỏa thuận 100 m2
      Cần sang nhượng 5 căn ngoại giao dự án liên kế tại dự án Hoà Bình, New City.- DT: 100 mét vuông, MT 5m.- Mặt đường 36m.- Quy hoạch đồng bộ trung ...
      Dự án Hòa Bình New City, Đường Trần Hưng Đạo, Phường Quỳnh Lâm, Hòa Bình, Hòa Bình
      V
      Bất Động Sản Nguyễn Gia - Số 1 Dịch Vụ Hơn 1 năm trước

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!