Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Nền Dự Án Tại Việt Nam năm 2026

      Có 65.885 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán ngay đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Xã Long Hậu - Cần Giuộc - Long An, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 100 m2 32 triệu/m2
      Đất khu dân cư T&T Thái Sơn, Cần Giuộc, Long Hậu, Long An. MT đường số 1 rộng 20 m, trục chính vào khu. Vị trí đẹp, kdbb tốt.DT 5*20= 100  mét ...
      Dự án T&T Millennia City Long Hậu, Đường Số 1, Xã Long Hậu, Cần Giuộc, Long An

      Chuyển nhượng đất 145 m2, mặt tiền 10m tại Long Tân - Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 1,88 tỷ

      1.89 tỷ 145 m2 13 triệu/m2
      Tôi chính chủ gởi bán nhanh nền góc dự án Long Tân City MT Tỉnh Lộ 25C, Nguyễn Ái Quốc kéo dài.+ DT ngang 10m dài 14,5m. MT đường 17m, gần khu trường học...
      Dự án Long Tân City, Đường 25C, Xã Long Tân, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Cần bán gấp bán nhanh đất dự án 80 m2, mặt tiền 5m tại Cần Giuộc - Long An, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 80 m2 28,75 triệu/m2
      Đất 2 MT, gần view sông Nhà Bè, Trục đường Nguyễn Văn Tạo kéo dài.Đất ONT (SHR sẵn) sở hữu lâu dài.Giá chỉ: 2,3 tỉ Việt Nam đồngDT 5 x 16m, vị trí khu...
      Dự án Hiệp Phước Harbour View, Đường Nguyễn Văn Tạo, Xã Phước Vĩnh Đông, Cần Giuộc, Long An

      Cần bán ngay nền đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Duy Tiên - Hà Nam, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 100 m2 14,5 triệu/m2
      Cực kỳ hấp dẫn rẻ hơn tất cả khu vực khác trung khu vực, Hano Park 2 đang là điểm đến rất hot ở khu vực Đồng Văn.- Đất DT: 100 mét vuông, mặt 5m.- Đã...
      Dự án Hano Park 2, Đường Quốc Lộ 38, Xã Duy Hải, Duy Tiên, Hà Nam

      Cần bán gấp bán nhanh đất 70 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Yên Mỹ - Hưng Yên, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 70 m2 30 triệu/m2
      khu đô thị Phố Nối House L4 - 22 hướng Nam:Hàng đẹp không tỳ vết S=70m2, MT 5m, nằm cạnh đường D34.Nằm cách Phố Nối B chỉ 3 ph chạy xe.Vị trí đắc địa mà...
      Dự án Phố Nối House, Xã Nghĩa Hiệp, Yên Mỹ, Hưng Yên

      Cần bán đất dự án 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 100 m2 39 triệu/m2
      Bán đất đường Võ Trường Toản khu đô thị Bắc Vĩnh Hải - P. Vĩnh Hòa - TP. Nha Trang.- DT: 100 mét vuông ngang 5m.- Đường nhựa 10m có vỉa hè.- Vị trí...
      Dự án Bắc Vĩnh Hải, Đường Võ Trường Toản, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay đất dự án 70 m2, mặt tiền 5m tại Xã Nghĩa Hiệp - Yên Mỹ - Hưng Yên, giá 1,86 tỷ

      1.86 tỷ 70 m2 26,5 triệu/m2
      Duy nhất 1 lô Phố Nối House.Giá chỉ 26,x tr/m2 (bán trong ngày).Bao giá toàn thị trường.Đất KĐT mà rẻ hơn đấu giá vùng sâu vùng xa.DT 70m2, cạnh công viên...
      Dự án Phố Nối House, Xã Nghĩa Hiệp, Yên Mỹ, Hưng Yên

      Chuyển nhượng đất dự án 120 m2, mặt tiền 6m, hướng Tây tại Điện Bàn - Quảng Nam, giá 1,33 tỷ

      1.33 tỷ 120 m2 11,09 triệu/m2
      KĐT Sun Gate City Điện Ngọc sát trường Đại học FPT Đà Nẵng.- DT 6 x 20m = 120m2.- Đường quy hoạch 11,5m.- Đất SHR trao tay.- Hạ tầng hoàn thiện...
      Dự án Sun Gate City, Đường Văn Tiến Dũng, Phường Điện Ngọc, Điện Bàn, Quảng Nam

      Cần bán nhanh đất dự án 90 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Sơn La - Sơn La, giá 1,62 tỷ

      1.62 tỷ 90 m2 18 triệu/m2
      Hot. Cơ hội đầu tư có 1 không 2 đất nền vị trí lõi trung tâm TP Sơn...
      Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Chiềng Cơi, Sơn La, Sơn La

      Cần bán gấp bán nhanh đất mặt tiền 15m, hướng Tây - Nam tại Đồng Hới - Quảng Bình, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      Bán căn biệt thự dự án Đông Phùng Hưng Đồng Hới.DT 15x29,5m (442,5m2).Tây Nam.Đường 15m.View kênh Phóng Thuỷ.Dãy căn biệt thự hướng Nam gần đường Lý...
      Phường Đồng Phú, Đồng Hới, Quảng Bình

      Cần bán nền đất 400 m2, mặt tiền 12m tại Đường Hòa Bình - Hòa Bình - Hòa Bình, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 400 m2 9 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán cắt lỗ thu vốn giá cực rẻ khu.- DT 400m, MT 12m.- Đường rộng thanh thang.- Sổ sẵn sàng giao dịch.contact 0918 188 ***.-- Hòa Bình...
      Dự án Hòa Bình Green Valley, Xã Mông Hóa, Hòa Bình, Hòa Bình

      Cần bán nền đất 102 m2, mặt tiền 6m, hướng Nam tại Liêu Xá - Yên Mỹ - Hưng Yên, giá 1,01 tỷ

      1.01 tỷ 102 m2 9,9 triệu/m2
      Siêu phẩm đất nền DT 102 mét vuông MT 6m.giá 9.888 tr/ mét vuông.L/H 0989 862 ***
      Dự án New City Phố Nối, Đường Quốc Lộ 39A, Xã Liêu Xá, Yên Mỹ, Hưng Yên

      Chuyển nhượng đất dự án 80 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Huyện Lương Sơn - Hòa Bình, giá tốt

      Thỏa thuận 80 m2
      Tổng quan dự án HUD Lương Sơn.Tên Thương mại Lương Sơn Central Point.CĐT: Công ty tnhh MTV dịch vụ nhà ở và KĐT HUDS.Vị trí: Phố chợ, thị trấn Lương Sơn,...
      Dự án HUD Lương Sơn, Thị trấn Lương Sơn, Lương Sơn, Hòa Bình

      Bán gấp đất dự án 263 m2, mặt tiền 13m, hướng Tây - Bắc tại Vĩnh Yên - Vĩnh Phúc, thỏa thuận

      Thỏa thuận 263 m2
      Bán đất BT khu đô thị Nam Đầm Vạc, Vĩnh Yên, VP.DT 263 mét vuông MT 13.2m.Vị trí cực đẹp cạnh hồ, view sân bóng. Vườn hoa, khu vui chơi, sát góc...
      Dự án Khu đô thị Nam Đầm Vạc, Đường Ngô Quyền, Phường Khai Quang, Vĩnh Yên, Vĩnh Phúc

      Cần bán gấp đất dự án 292 m2, mặt tiền 16m tại Thành phố Hạ Long - Quảng Ninh, giá 3 tỷ

      3 tỷ 292 m2 10,28 triệu/m2
      NH bán thanh lý TS khu đất căn biệt thự đồi thủy sản, vị trí đẹp lô góc 2 MT, đất trống bàn giao sang tên ngay
      Dự án Biệt thự đồi Thủy Sản, Thành phố Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán nền đất 85 m2 tại Đường 18 - Bãi Cháy - Hạ Long - Quảng Ninh, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 85 m2 31,77 triệu/m2
      Chính chủ bán lô liên kế tại Đồi Thuỷ Sản, P. Bãi Cháy, TP Hạ Long, Quảng Ninh.Hạ tầng hoàn thiện 100 phần trăm có thể đi vào khai thác xây dựng ở...
      Dự án Biệt thự đồi Thủy Sản, Đường 18, Phường Bãi Cháy, Hạ Long, Quảng Ninh