Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Nền Dự Án Tại Việt Nam năm 2026

      Có 65.885 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Chuyển nhượng nền đất 100 m2, mặt tiền 5m tại Vĩnh Thái - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 100 m2 26 triệu/m2
      Em xin phép cập nhật rổ hàng khu đô thị Mỹ Gia gói 2 Nha Trang giá siêu mềm:- Lô 100 mét vuông (ngang 5m) đường thông 16m giá từ 26 tr/ mét ...
      Dự án Mỹ Gia, Phố Phùng Hưng, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng đất 203 m2, mặt tiền 10m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 15,83 tỷ

      15.84 tỷ 203 m2 78 triệu/m2
      Em bán lô góc đẹp MT đường Số 7 + đường Số 2, góc ngã tư giao 2 trục đường lớn siêu đẹp thích hợp KD, văn phòng, showroom.- DT đất: 203 mét vuông,...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong II, Đường Số 7, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng lô đất nền 126 m2, mặt tiền 7m tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 23,94 tỷ

      23.94 tỷ 126 m2 190 triệu/m2
      Dự án Mystery Villas.Vị trí: Đường Bát Nàn, P. Bình Trưng Tây, Q. 2, TP. Thành phố Hồ Chí Minh.Loại hình: Đất ngôi nhà phố liền kề và căn biệt ...
      Dự án Saigon Mystery Villas, Đường Bát Nàn, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất nền dự án 240 m2, hướng Tây - Bắc tại Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 240 m2
      Cần bán ngay nền căn biệt thự khu dân cư PX Cảng Thành phố Hồ Chí Minh, DT 240 mét vuông, đường 25m, cơ sở hạ tầng hoàn chỉnh, có thể xây...
      Dự án Phú Xuân Cảng Sài Gòn, Đường Huỳnh Tấn Phát, Xã Phú Xuân, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 100 m2 165 triệu/m2
      Lô 1: 100  mét vuông (5x20m) bán 165 tr/ mét vuông.Lô 2: 126  mét vuông (7x18m) bán 170 tr/ mét vuông.Lô 3: 140  mét vuông...
      Dự án Saigon Mystery Villas, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nền đất 299 m2 tại Bình Trưng Tây - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 43,36 tỷ

      43.36 tỷ 299 m2 145 triệu/m2
      Chủ cần bán nền đất giá rẻ nhất khu compound Mystery Hưng Thịnh kế bên đảo Kim Cương,Lô BT2 13mx23m 299m2 giá chỉ 145 tr/m2 - Giá xung quanh đã bán...
      Dự án Saigon Mystery Villas, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nền đất 176 m2, mặt tiền 20m tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 8,8 tỷ

      8.81 tỷ 176 m2 50 triệu/m2
      Cần bán ngay miếng đất thuộc khu dân cư 13E Intresco đường Nguyễn Văn Linh - Phong Phú - Bình Chánh.DT: 9x20m, căn hộ góc DT trên sổ là 176m2 đối diện...
      Dự án 13E Phong Phú, Đường Nguyễn Văn Linh, Xã Phong Phú, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất dự án mặt tiền 8m, hướng Tây - Nam tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 7,1 tỷ

      7.1 tỷ 0 m2
      Bán đất tặng nhà c4, KDC Cát Lái Invesco, P. Cát Lái, Q. 2 (Nay là TP Thủ Đức).- DT: 8,505x20m (Tổng 170,1 m2).- Đường trước đất rộng 12 mét (Đường 67 -...
      Dự án Cát Lái Invesco, Đường 67Cl, Phường Cát Lái, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất nền dự án 124 m2 tại Phường An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 124 m2 133,07 triệu/m2
      Bán khuôn đất góc 2MT Siêu rẻ Đường số 3, KDC Sông Giồng, P. An Phú, Q. 2.- DT: 7x18m.- DT đất trên sổ: 124 mét vuông.- Giá chính chủ mở bán: 16,5...
      Dự án Khu dân cư Sông Giồng, Đường Số 3, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu lô đất nền hướng Đông - Bắc tại Hiệp Bình Phước - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 0 m2
      Vị trí mảnh đất thuộc dự án Lan Phương - số lô 37, liên kế KDC Kim Sơn. mảnh đất đc xây dựng tự do. Đường ô tô 5m.mảnh đất nằm trong KDC có dân trí...
      Đường 12, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay lô đất nền 160 m2, mặt tiền 12m tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 160 m2
      Chủ kẹt bán trước tết miếng đất rẻ hơn thị trường 30 phần trăm.DT: 8x20 =160m.Xd: 7 lầu.Giá cũ 185tr tr nay kẹt bán ngay 125 tr/m.Thích hợp XD chung...
      Dự án Dự án Huy Hoàng, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất 108 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông tại Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 108 m2 30,56 triệu/m2
      Tôi cần tiền bán ngay nền đất nhà phố thương mại FPT Đà Nẵng gần sát trường đại học FPT, xung quanh là các quán ăn, quán coffee tiện ích đầy đủ.DT...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Đường Võ Chí Công, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu đất nền 208 m2, mặt tiền 8m, hướng Đông tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 2,75 tỷ

      2.75 tỷ 208 m2 13,23 triệu/m2
      4 lô căn biệt thự ngay FPT city, thích hợp làm căn biệt thự, kho bãi1. DT 348m2 ngang 16m giá 12tr/m2 khoảng 4tỷđường 7m5 hướng Đông2. DT 350m2 ngang...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay đất 72 m2 tại Đường HL418 - Khánh Bình - Tân Uyên - Bình Dương, giá 2,74 tỷ

      2.74 tỷ 72 m2 38 triệu/m2
      Khánh Bình Smarthome Nhân vượng gia an.- Đất ngay các cụm KCN phía Nam Bình Dương.- DT đa dạng: 4m5 x 16m; 4,5m x 18m; 5m x 20m; 9m x 16m; 10m x 20m.- Đường...
      Dự án Khánh Bình Smarthome, Đường HL418, Phường Khánh Bình, Tân Uyên, Bình Dương

      Cần bán nhanh lô đất nền 72 m2 tại Huyện Tân Uyên - Bình Dương, giá 2,74 tỷ

      2.74 tỷ 72 m2 38 triệu/m2
      CHÀO CẢ NHÀ,EM NHỮNG BÁN NHÀ MÀ CÓ CẢ ĐẤT NỀN NHÉ,AI CÓ NHU CẦU PHÂN KHÚC NÀO CỨ ALO ẠĐất tại trung tâm TP Tân Uyên, Bình DươngĐiện tich 72m2Thổ cư...
      Khánh Bình Smarthome, Tân Uyên, Bình Dương

      Cần bán nhanh lô đất nền hướng Tây - Bắc tại Xã Long Hậu - Cần Giuộc - Long An, giá 3,25 tỷ

      3.25 tỷ 0 m2
      khu dân cư Thái Sơn - Long Hậu: 1 nền kế góc đường số 2 và số 5 đối diện TTTM!DT 87,5m2 (5x20 - vạc góc). Giá 3,25 tỉ Tây Bắc!Đặc biệt TTTM đang thi công...
      Dự án KDC Long Hậu, Đường Số 2, Xã Long Hậu, Cần Giuộc, Long An

      Bán gấp đất nền dự án 68 m2, mặt tiền 6m, hướng Bắc tại Thuận An - Bình Dương, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 68 m2 26,48 triệu/m2
      DT 4x17m.Gần chợ, UB, trường học.Đi đến Aeon Bình Dương 15p xe máy.Đi TP Thủ Đức 40p xe máy.Chính chủ cần bán ngay trả lãi NH.Đang vay NH 1.8 tỉ.bán ngay...