Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Nền Dự Án Tại Việt Nam năm 2026

      Có 65.885 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán đất 100 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Tân Uyên - Bình Dương, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 100 m2 24 triệu/m2
      Nằm ở vị trí đẹp, MT đường 418, ngã 4 Khánh Bình, Tân uyên, Bình dương.Kết nối với DT745, DT746, DT747 và các tuyến cao tốc. Gần khu công nghiệp Nam Tâm...
      Dự án Khu nhà ở Đại Khánh Bình, Huyện Tân Uyên, Bình Dương

      Sở hữu đất nền tại Đường ĐT 743 - An Phú - Thuận An - Bình Dương, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 0 m2
      Chủ ngộp giảm 500 tr bán ngay.Bán đất đường trục chính khu dân cư Lê Phong An Phú, P. An Phú, Thuận An.DT: 67,6m2 thổ cư: 100 phần trăm...
      Dự án Khu dân cư Lê Phong An Phú, Đường ĐT 743, Phường An Phú, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán gấp đất nền dự án 72 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Tân Uyên - Bình Dương, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 72 m2 37,5 triệu/m2
      Vị Trí : MT HL418, P. Khánh Bình, TX.Tân Uyên, tỉnh Bình Dương.DT : đa dạng từ 66 mét vuông-72 mét vuông - 245m2Tiện ích siêu sầm uất , chợ ,...
      Khánh Bình Smarthome, Tân Uyên, Bình Dương

      Cần bán nhanh đất dự án 72 m2 tại Đường HL418 - Khánh Bình - Tân Uyên - Bình Dương, giá 2,74 tỷ

      2.74 tỷ 72 m2 38 triệu/m2
      Khánh Bình Smarthome Nhân vượng gia an.Đất ngay các cụm KCN phía Nam Bình Dương.DT đa dạng: 4m5 x 16m; 4,5m x 18m; 5m x 20m; 9m x 16m; 10m x 20m.Đường nhựa...
      Dự án Khánh Bình Smarthome, Đường HL418, Phường Khánh Bình, Tân Uyên, Bình Dương

      Sở hữu ngay đất nền 150 m2, mặt tiền 10m, hướng Tây - Bắc tại Sơn Trà - Đà Nẵng, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 150 m2 38,67 triệu/m2
      Cần bán rẻ gấp nền đất siêu đẹp rộng 150m2 (ngang 10m) đường Phan Bá Vành, Nại Hiên Đông Sơn Trà. Đoạn gần Dương Lâm, gần sông Hàn, gần dãy nhà phố ...
      Dự án Habour Ville, Phường Nại Hiên Đông , Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh đất 72 m2, mặt tiền 4m, hướng Nam tại Tân Uyên - Bình Dương, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 72 m2 22,23 triệu/m2
      Khánh Bình Smarthome Nhân vượng gia an.- Đất ngay các cụm KCN phía Nam Bình Dương.- DT đa dạng: 4m5 x 16m; 4,5m x 18m; 5m x 20m; 9m x 16m; 10m x 20m.- Đường...

      Chuyển nhượng đất nền 180 m2, mặt tiền 10m, hướng Tây - Bắc tại Sơn Trà - Đà Nẵng, giá 8,6 tỷ

      8.6 tỷ 180 m2 47,78 triệu/m2
      Cần bán miếng đất đường Nguyễn Hữu An - khu Harbour villa và Sea Thuận Phước, Nại Hiên Đông, Sơn Trà. Khu căn biệt thự view núi Sơn Trà cực thơ mộng và...
      Dự án Habour Ville, Đường Nguyễn Hữu An, Phường Nại Hiên Đông , Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán đất 140 m2, mặt tiền 7m, hướng Tây tại Khuê Mỹ - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 9,1 tỷ

      9.1 tỷ 140 m2 65 triệu/m2
      bán ngay nền đất biển đường 10m5 dự án Saphia Complex, P. Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn.Làn thứ 2 từ biển vào, song song với đường Võ Nguyên Giáp. Gần sòng bài...
      Dự án Khu đô thị Saphia, Đường Võ Nguyên Giáp, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán lô đất nền 100 m2, hướng Đông - Bắc tại Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 3,35 tỷ

      3.35 tỷ 100 m2 33,5 triệu/m2
      Tôi cần bán miếng đất đường Trần Thúc Nhẫn - P. Hoà Xuân.- Vị trí tòa căn hộ: B1.1 KĐT Hoà Xuân.- Hướng: hướng Đông Bắc.- DT: 100  mét vuông.Giá:...
      Dự án KĐT Hòa Xuân mở rộng, Đường Trần Thúc Nhẫn, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán nhanh lô đất nền 105 m2, mặt tiền 5m tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, thỏa thuận

      Thỏa thuận 105 m2
      bán gấp lô Nam Hòa Xuân, B2.93, đường Hói Kiểng 32, hướng Tây Bắc sạch.Đường 7.5m, lề 3.5m, KDC ổn định.bìa đỏ chính chủ, hỗ trợ vay NH.Hỗ trợ khách xem...
      Dự án Han River Village (Nam Hòa Xuân), đường Hói Kiểng 32, Phường Hòa Quý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Tân Uyên - Bình Dương, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 100 m2 19 triệu/m2
      KNO Đại Khánh Bình Smarthome.- Vị trí: MT đường DH418 P. Khánh Bình TP Tân Uyên Tỉnh Bình Dương.- DT: 70 - 160 mét vuông (72m - 1tỷ5) chưa CK.- Hạ...

      Chuyển nhượng đất dự án 72 m2 tại Đường HL418 - Khánh Bình - Tân Uyên - Bình Dương, giá tốt

      Thỏa thuận 72 m2
      Đất tại trung tâm TP Tân Uyên, Bình Dương.+ Chợ và trường cấp mầm non, I, II, III: 0.5  kilomet.+ BV và Uỷ ban nhân dân: 1  kilomet.+ KCN Nam...

      Cần bán gấp lô đất nền 70 m2 tại Đường HL418 - Khánh Bình - Tân Uyên - Bình Dương, giá 2,66 tỷ

      2.66 tỷ 70 m2 38 triệu/m2
      Sở hữu DT 70 mét vuông (5x14) full thổ cư tại P. Khánh Bình Tân Uyên - Bình Dương. KNO Đại Khánh Bình Smarthome.- Vị trí: MT đường DH418 P. Khánh Bình...