Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Nền Dự Án Tại Việt Nam năm 2026

      Có 65.885 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán nền đất tại Xã Đông Xá - Vân Đồn - Quảng Ninh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 0 m2
      Chính chủ cần tiền bán ô đất liên kế thuộc LK10 - KĐT Phương Đông Vân Đồn.- DT: 87,5  mét vuông.- Giá công khai: 21,5tr/ mét vuông.- Đường...
      Dự án Khu đô thị Phương Đông, Xã Đông Xá, Vân Đồn, Quảng Ninh

      Cần bán gấp đất nền dự án 250 m2, mặt tiền 12m, hướng Đông tại Hà Đông - Hà Nội, giá 15,25 tỷ

      15.25 tỷ 250 m2 61 triệu/m2
      Bán đất KĐT Thanh Hà - Cienco 5 - Hà Đông.- Vị trí: A2.5 BT1.- Xung quanh đã có hạ tầng đầy đủ gần trường học, hồ điều hoà, BV, từ nhà ra đến Nguyễn Xiển...
      Dự án Thanh Hà Mường Thanh, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán đất nền dự án 300 m2 tại Đường Hà Phong - Mê Linh - Hà Nội, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 300 m2 25 triệu/m2
      Hiện văn phòng BĐS Lâm Thịnh Phát chúng tôi đang độc quyền phân phối 30 mảnh đất liên kế và căn biệt thự KĐT Hà phong và KĐT Cienco5 Mê Linh, cụ thể như...
      Dự án Khu đô thị Hà Phong, Huyện Mê Linh, Hà Nội

      Chuyển nhượng lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Huyện Mê Linh - Hà Nội, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 100 m2 24 triệu/m2
      Cần bán đất liên kế 9, khu A, dự án Cienco5, Mê Linh, thành phố Hà Nội. Đường trước mặt 15,5m; hướng Nam; DT 100m2 (5*20)mm. call ngay: 0987 263 *** Huy
      Dự án Khu đô thị Cienco 5 Mê Linh, Huyện Mê Linh, Hà Nội

      Cần bán ngay đất nền dự án 300 m2, mặt tiền 10m tại Sơn Đông - Sơn Tây - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 300 m2
      Chính chủ cần bán. Đất mặt đường đôi vào Sân Golf Đồng Mô.300 mét vuông mặt 10m (2 mặt đường).Vị trí mặt đường Đôi lối vào Sân Golf Đồng Mô. Đối diện...
      Dự án Hòa Lạc Premier Residence, Đường Quốc lộ 21A(Quốc lộ 21), Xã Sơn Đông, Sơn Tây, Hà Nội

      Bán nhanh đất nền hướng Tây - Bắc tại Tân Phong - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 30 tỷ

      30 tỷ 0 m2
      - nền đất căn biệt thự đơn lập - khu dân cư Sadeco Vivo City Q. 7.Vị trí góc 02 MT đường số 07 & đường 12.- DT 12,5x20m (sổ 237,5 mét vuông...
      Dự án Sadeco Nghỉ ngơi giải trí Quận 7, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền dự án 125 m2, mặt tiền 5m tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 25,5 tỷ

      25.5 tỷ 125 m2 204 triệu/m2
      Bán miếng đất thuộc dự án Hoàng Anh Minh Tuấn.ĐC: 665k Đỗ Xuân Hợp P. Phước Long B Q. 9 cũ Tp Thủ Đức.Vị trí MT Đỗ Xuân Hợp KD sầm uất. Đối diện dãy nhà ...
      Dự án Hoàng Anh Minh Tuấn, Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán đất nền mặt tiền 30m, hướng Đông - Bắc tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 19 tỷ

      19 tỷ 0 m2
      Trục chính Tăng Long Garden, P Trường Thạnh, TP Thủ Đức(Q9):- DT: 431,7  mét vuông(15x30m) đất ở.- Đường nhựa thông 9m. Xây tự do.- Vị trí: Sát khu ...
      Dự án Tăng Long Garden, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh lô đất nền mặt tiền 4m, hướng Đông - Nam tại 7 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,96 tỷ

      2.96 tỷ 0 m2
      Số lượng có hạn - Sổ cá nhân công chứng sang tên tại KDC Phú Lợi P. 7 Q. 8.- Vị trí thuận tiện, đầy đủ tiện ích.- Xây dựng tự do.- DT: 67.3  mét vuông...
      Dự án Phú Lợi, Đường Phạm Thế Hiển, Phường 7, Quận 8, Hồ Chí Minh.

      Cần bán nhanh đất nền dự án 108 m2, hướng Đông - Nam tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 10,8 tỷ

      10.8 tỷ 108 m2 100 triệu/m2
      Bán miếng đất Đông Thủ Thiêm đối diện khu Lakeview City, MT đường Song Hành - Đỗ Xuân Hợp, quy hoạch xây dựng hầm + 3 tầng giá chỉ 10,8 tỉ.- Vị trí: MT...
      Dự án Đông Thủ Thiêm, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nền đất mặt tiền 7m, hướng Đông tại Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 4,25 tỷ

      4.25 tỷ 0 m2
      Cần bán gấp 102 mét vuông khu đô thị FPT Đà Nẵng giá chỉ nhỉnh 4 tỉ.Chủ cần bán mảnh đất FPT ngay MT đường Trần Quốc Vượng, trục chính huyết mạch...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Đường Võ Chí Công, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán lô đất nền 139 m2 tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 139 m2 30,22 triệu/m2
      🍀🍀🍀”Top 3 mảnh đất Trục Bắc Nam ” đáng đầu tư nhất FPT Đà Nẵng hiện tại✅Lô B3-20-0X ,102 mét vuông giá 4.2 tỉ✅Lô B3-20-0X, 122 mét vuông giá...
      FPT City Đà Nẵng, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán ngay đất dự án 120 m2 tại Phường Hòa Hiệp Nam - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 120 m2 20 triệu/m2
      Cơ hội đầu tư độc đáo - Đất nền tại Q. Liên Chiểu, Đà Nẵng. DT 120m2 - Dự án KĐT Lakdside Bầu Tràm.- DT: 120m2, đường 7m5 hình dạng độc đáo.- Hướng: hướng ...
      Dự án Lakeside Palace, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán ngay đất 148 m2 tại Xã Bình Hưng - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 17,76 tỷ

      17.77 tỷ 148 m2 120 triệu/m2
      ĐẤT BÁN KHU TRUNG SƠN - BÌNH CHÁNH, GIÁP CẦU HIMLAM Q. 7.1/ Đất bán DT 5X20, đường số 7 Khu Trung Sơn, hướng Đông. Giá 14 tỉ.2/ Đất bán Lô căn biệt thự...
      Dự án Trung Sơn, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại Xã Trừ Văn Thố - Bàu Bàng - Bình Dương, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 100 m2 19 triệu/m2
      Bán đất dự án Newland Bàu Bàng. Đã ra sổ gần KCN Cây Trường 5x20m full TC.Dự án khu nhà ở Bàu Bàng, đường ĐT 750, Xã Trừ Văn Thố, Bàu Bàng, Bình Dương.
      Dự án Khu nhà ở Bàu Bàng, Đường ĐT 750, Xã Trừ Văn Thố, Bàu Bàng, Bình Dương

      Cần bán gấp lô đất nền 56 m2 tại Long Trường - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,97 tỷ

      2.97 tỷ 56 m2 53 triệu/m2
      Chủ cần tiền giải quyết công việc cuối năm lô E2, Khu Nam Khang 1426 Nguyễn Duy Trinh, Long Trường Q. 9 Tp Thủ Đức.- DT: 4m x 14m (56m2) (sạch đẹp).- Giá rẻ...
      Dự án Nam Khang Residence, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán đất 200 m2, mặt tiền 10m, hướng Tây - Bắc tại Thuận An - Bình Dương, giá 8 tỷ

      8 tỷ 200 m2 40 triệu/m2
      Bán đất Lotte P. Lái Thiêu, Thuận An (khu dân cư The Seasons).* DT 200 mét vuông thổ cư 100 phần trăm (10x20m).* Cách đường QL 13 chỉ 100m.*...
      Dự án The Seasons Lái Thiêu, Phường Lái Thiêu, Thuận An, Bình Dương

      Chuyển nhượng đất nền dự án 75 m2, mặt tiền 5m tại Bàu Bàng - Bình Dương, giá 800 tr

      800 triệu 75 m2 10,67 triệu/m2
      Chủ kẹt tiền cần bán nhanh mảnh đất khu nhà ở Tài Lộc, giá chỉ 800 tr, sổ sẵn, NH hỗ trợ vay.cư dân hiện hữu, hạ tầng đường nhựa, công viên, trường học,...
      Dự án The Eden City, Đường ĐT 749, Xã Long Nguyên, Bàu Bàng, Bình Dương

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!