Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Nền Dự Án Tại Việt Nam năm 2026

      Có 65.885 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán lô đất nền 280 m2, hướng Tây - Nam tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 20,16 tỷ

      20.16 tỷ 280 m2 72 triệu/m2
      Cần bán 280 mét vuông đường 20m khu dân cư Phú Nhuận, P. Phước Long B, Q. 9.- DT 14*20m, hướng TN bìa đỏ chính chủ.- Dự án chỉ có 700 biệt thự đơn...
      Dự án KDC Phú Nhuận - Phước Long B, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay lô đất nền 180 m2 tại Phú Hữu - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 10,8 tỷ

      10.8 tỷ 180 m2 60 triệu/m2
      Bán đất khu dân cư Bách Khoa, MT đường Nguyễn Duy Trinh ,P. Phú Hữu, Q. 9.DT : 180m2pháp lí : bìa đỏ sẵn sàng sang tên công chứng ngay trong ngàyVị...
      Dự án Bách Khoa, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nền đất 80 m2, mặt tiền 4m tại An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 13,2 tỷ

      13.2 tỷ 80 m2 165 triệu/m2
      chính chủ cần tiền bán nhanh mảnh đất MT đường Bùi Tá Hán KĐT Mới An Phú An Khánh Q. 2 Tp Thủ Đức.+ DT 4x20m vuông vắn không lỗi phong thủy.+ Hiện trạng...
      Dự án An Phú An Khánh, Đường Bùi Tá Hán, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh
      A
      Cao Thắng - Chuyên An Phú An Khánh - Bình An Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay nền đất 145 m2, mặt tiền 5m tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 8,7 tỷ

      8.7 tỷ 145 m2 60 triệu/m2
      Chủ gửi bán miếng đất siêu đẹp khu dân cư Kiến Á - PLB Q9.DT: 5x29m = 145 mét vuông.Lộ giới: 16m.Hướng: hướng Đông Nam.call ngay: 0979 861 ***
      Dự án KDC Kiến Á, Đường Liên Phường, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán đất nền dự án 125 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 25,5 tỷ

      25.5 tỷ 125 m2 204 triệu/m2
      Chỉ 1 lô duy nhất, đất MT Đỗ Xuân Hợp đối diện The Global City, Phước Long B, TP Thủ Đức- DT: 5x25 = 125 mét vuông ( Công nhận đủ )- Vị trí vàng: nằm...
      Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất dự án 28 m2 tại Đường Mỹ Phước 3 - Mỹ Phước - Bến Cát - Bình Dương, giá rẻ

      Thỏa thuận 28 m2
      Bán đất khu công nghiệp Mỹ Phước 3.Cập nhật: Tháng 1.2024.Bán đất tại khu công nghiệp Mỹ Phước 3, Mỹ Phước, Bình Dương với thông tin như sau:DT đất:...
      Dự án Mỹ Phước 3, Phường Mỹ Phước, Bến Cát, Bình Dương

      Cần bán đất nền 66 m2, mặt tiền 9m, hướng Đông - Nam tại Tân Uyên - Bình Dương, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 66 m2 19,7 triệu/m2
      Nằm ở vị trí đẹp, MT đường 418, ngã 4 Khánh Bình, Tân uyên, Bình dương.Vị trí: MT HL418, P. Khánh Bình, TX. Tân Uyên, tỉnh Bình Dương.DT: Đa dạng từ...
      Dự án Khánh Bình Smarthome, Đường HL418, Phường Khánh Bình, Tân Uyên, Bình Dương

      Bán nền đất 108 m2, mặt tiền 6m tại Phường Bình Trưng Đông - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 10,8 tỷ

      10.8 tỷ 108 m2 100 triệu/m2
      Cần bán nền đất nền nhà mặt tiền KĐT Đông Thủ Thiêm, P. Bình Trưng Đông, Q. 2.DT: 6m x 18m. 108 mét vuông.Đã có bìa đỏ.giá chỉ với 10,8 tỉ.nền ...
      Dự án Đông Thủ Thiêm, Đường Số 56, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền dự án 80 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây tại Phú Giáo - Bình Dương, giá 900 tr

      900 triệu 80 m2 11,25 triệu/m2
      Nằm ngay vị trí giao thoa, đường vành tạo lực, bên cạnh Vsip 2, tiếp theo đó là khu công ngiệp Tân bình đã đc mở rộng lên đến 1000ha đối diện khu nhà ở với...
      Dự án Phương Trường An 6, Đường ĐT 741, Xã Phước Hòa, Phú Giáo, Bình Dương

      Cần bán đất dự án 190 m2, hướng Đông tại Xã Phước Kiển - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 13 tỷ

      13 tỷ 190 m2 68,43 triệu/m2
      Cần bán lô đất căn biệt thự KDC Sadeco Phước Kiển. Vị trí MT đường Lê Văn Lương đối diện căn hộ cao cấp Kenton Node. MT đường Lê Văn Lương.- Nền căn ...
      Dự án Sadeco Phước Kiển, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất 147 m2 tại Phường An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 17,5 tỷ

      17.5 tỷ 147 m2 119,05 triệu/m2
      Chuyên giỏ hàng sang nhượng BĐS khu dân cư Văn Minh, khu dân cư Sông Giồng, An Phú, Q. 2.khu dân cư Văn Minh:+ Nền ngôi nhà phố: 5,8x18m, 6x18m,...
      Dự án Khu dân cư Sông Giồng, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất 80 m2 tại Huyện Bàu Bàng - Bình Dương, giá 650 tr

      650 triệu 80 m2 8,13 triệu/m2
      Chính chủ bán nền đất khu công nghiệp Bàu Bàng, tiện cho khách đầu tư, nằm trong KDC đầy đủ tiện ích, giá lỗ 650 tr, DT 5x16 (80 mét vuông) vuông ...
      Dự án Golden Future City, Đường DX 011, Thị trấn Lai Uyên, Bàu Bàng, Bình Dương

      Cần bán gấp nền đất 300 m2, mặt tiền 12m, hướng Đông - Nam tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, thỏa thuận

      Thỏa thuận 300 m2
      Chính chủ cần tiền bán nhanh nền đất căn biệt thự Làng Châu Âu 2 cực đẹp.DT: 300 mét vuông, ngang 12mĐường: 7m5Hướng: hướng Đông NamGiá: 5x...
      Dự án Euro Village 2, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng nền đất 180 m2, mặt tiền 7m, hướng Bắc tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 4 tỷ

      4 tỷ 180 m2 22,23 triệu/m2
      Cần bán gấp 180 mét vuông KĐT FPT Đà Nẵng giá chỉ 4 tỉ.Chủ cần bán nền đất FPT gần công viên giá rất rẻ.- DT 180 mét vuông.- Ngang 7.5m dài...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu đất nền mặt tiền 5m tại Đường Quốc lộ 37 - Việt Yên - Bắc Giang, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 0 m2
      Cần bán nền đất đẹp, LK2.43, nhìn vườn hoa, công viên, KD tốt, KĐT TNR Bích Động, Việt Yên, Bắc giang, giá 2 tỉ 300 tr.- DT: 73.2 mét vuông MT 5 m.-...
      Dự án TNR Stars Bích Động, Đường Quốc lộ 37, Thị trấn Bích Động, Việt Yên, Bắc Giang.

      Cần bán nền đất 123 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá tốt

      Thỏa thuận 123 m2
      Chuyên nhận ký gửi - mua bán đất tại dự án HUD/XDHN/Ecosun/Thành Hưng... Nhơn Trạch, Đồng Nai.Vị trí lô nằm gần đường lớn Nguyễn Văn Cừ, khu vực đông cư ...