Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất nền dự án giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 4.178 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán gấp nền đất 86 m2, mặt tiền 6m tại Phường Linh Trung - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 5 tỷ

      5 tỷ 86 m2 58,14 triệu/m2
      CÒN SÓT 1 LÔ! 86m2 - NGANG 4 - khu dân cư HIỆN HỮU + căn biệt thự - giá mềm 40Tr/MLàTIẾP TỤC GIẢM - ĐẤT ĐẸP SÁT MT LINH TRUNG 86 mét vuông ĐƯỜNG...
      Phường Linh Trung, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán đất Q7 Saigon Riverside Complex , 100 m2, mặt tiền 10m tại Quận 7, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 100 m2 68 triệu/m2
      Khu vực Q. 7 ngay khu vực TT cách Phú Mỹ Hưng chỉ 5 ph, Q. 2 chỉ 5 ph về Q. 1 trong 10 ph. Nằm trong khu vực có các dự án trọng điểm như: Jamona City,...
      Dự án Q7 Saigon Riverside, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nền đất 800 m2, mặt tiền 11m tại Đinh Lạc - Di Linh - Lâm Đồng, giá 5 tỷ

      5 tỷ 800 m2 6,25 triệu/m2
      Đất mặt đường QL 20 ngang 10m dài 80m, kèm nhà 130m2. Thổ cư 100m2, ngay KDC đông đúc, gần trường cấp 1 Tân Phú, sân vận động Tân Phú. Cách Đà Lạt...
      Đường Quốc Lộ 20, Xã Đinh Lạc, Di Linh, Lâm Đồng

      Cần bán ngay lô đất nền 79 m2, hướng Nam tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 79 m2 69,63 triệu/m2
      D.LD.427 Giá: 5,5 tỉ.DT: 4m x 20m.Hướng: Nam.SHR.liên hệ 0938 914 ***.NHÀ ĐẤT AN CƯ NET.- Chuyên môi giới mua bán/cho thuê nhà đất chung cư Thủ Đức chính...
      Đường Số 36, Phường Linh Đông, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất dự án 245 m2, mặt tiền 15m, hướng Tây tại Thái Nguyên - Thái Nguyên, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 245 m2 25,31 triệu/m2
      Lô góc căn biệt thự khu Thăng Long - Túc Duyên - Giá hợp lý.- DT 245 mét vuông, thực tế 3 MT, gần đường bắc nam nối dài.- Hướng Bắc - Tây, đường...
      Phường Túc Duyên, Thái Nguyên, Thái Nguyên.

      Sở hữu đất nền dự án 50 m2 tại Phường Dương Nội - Hà Đông - Hà Nội, giá 6 tỷ

      6 tỷ 50 m2 120 triệu/m2
      + Trước nhà đường rộng, Vỉa hè 3m cực kỳ rộng và đắc địa.+ Xung quanh khu có đầy đủ các loại hình KD dịch vụ, Trường học, khu đô thị lớn nhỏ, Giao thông...
      Phường Dương Nội, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán đất dự án 130 m2, hướng Đông - Bắc tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 7 tỷ

      7 tỷ 130 m2 53,85 triệu/m2
      Hiếm quá Hiếm, ĐẤT RẤT ĐẸP - BÊN SÔNG Thành phố Hồ Chí Minh - GẦN GIGAMALL - Giá ngộp thật sựBÁN ĐẤT ĐƯỜNG SỐ 23, HIỆP BÌNH CHÁNH, TP THỦ ĐỨCVị trí: Khu...
      Đường Số 23, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nền đất 50 m2, mặt tiền 4m tại 13 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 50 m2 116 triệu/m2
      * DT :50m2 (4x13m) Sổ vuông vắn - khu qui hoạch chuẩn chỉnh.* Xây dựng :Khu vực xây dựng đồng bộ cảnh quan - Xây dựng nhà 4 tấm.* Khu đồng bộ sang trọng và...
      Đường Đặng Thùy Trâm, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 78 m2 tại Phường Dĩ An - Dĩ An - Bình Dương, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 78 m2 71,8 triệu/m2
      Cần bán mảnh đất đẹp ngay khu trung tâm hành chính TP Dĩ An.Vị trí: MT đường GS18 KP. Nhị Đồng 2 - TX Dĩ An - TP. Dĩ An (gần trung tâm thương mại Big C...
      Đường GS18, Phường Dĩ An, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán ngay đất dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại Xã Xuân Canh - Đông Anh - Hà Nội, giá 7 tỷ

      7 tỷ 100 m2 70 triệu/m2
      cực hiếm 100 mét vuông đấu giá Xuân Canh - Đông Anh view mặt đê.MT 5m.Đường trước đất 9m + vỉa hè 2m.nền đất nằm gần đường dẫn cầu Tứ Liên, cách dự...
      Xã Xuân Canh, Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán ngay đất Khu đô thị FPT City Đà Nẵng, 128 m2, mặt tiền 7m tại Quận Ngũ Hành Sơn, giá 5 tỷ

      5 tỷ 128 m2 39,07 triệu/m2
      Bán lô góc hoa hậu ngã tư V5, gần kênh gần công viên đường thông tứ hướngDT: 128 mét vuông ngang 7.5mHướng NamView Công viêngiá 5.050 tỉcontact: 0389...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh lô đất nền 13 m2, mặt tiền 50m, hướng Nam tại Hòa Vang - Đà Nẵng, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 13 m2 530,77 triệu/m2
      Một khu đất thích hợp làm trang trại, Làm homestay nghỉ dưỡng hay làm khu Camping rất phù hợp - DT : 12.910 m2 - Đất trồng cây lâu năm- Toàn bộ đất đã đưỡ...
      Xã Hòa Ninh, Huyện Hòa Vang, Đà Nẵng

      Bán nhanh lô đất nền Khu đô thị mới Vịnh Thuận Phước, 180 m2 tại Sơn Trà - Đà Nẵng, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 180 m2 36,12 triệu/m2
      Cần tiền bán gấp mảnh đất căn biệt thự đường Trần Sâm giá thiện chí bán.- Sẵn sổ công chứng sang tên ngay.- Ngang 10 dài 18.- Đường sạch sẽ thông thoáng.
      Dự án KĐT Vịnh Thuận Phước, Đường Trần Sâm, Phường Nại Hiên Đông , Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 120 m2, mặt tiền 5m tại Mê Linh - Hà Nội, giá 5,76 tỷ

      5.76 tỷ 120 m2 48 triệu/m2
      GIA ĐÌNH THIỆN CHÍ bán gấp mảnh đất MẶT ĐƯỜNG QUANG MINH - THỊ TRẤN CHI ĐÔNG, MÊ LINH:@ DT: 120m2, MT 5m.@ Giá CN: 5.76 tỉ.- Mặt đường Quang Minh 12m (Quy...
      Đường Quang Minh, Thị trấn Chi Đông, Mê Linh, Hà Nội

      Cần bán đất dự án mặt tiền 5m tại Thới Tam Thôn - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 7 tỷ

      7 tỷ 0 m2
      Cơ hội tốt cho các NĐT có tầm nhìn!Giảm giá "sốc" đất MT đường Nguyễn Thị Ngâu 173,2 mét vuông full 100 phần trăm thổ cư giá: 7 tỉ.- DT: 5,5m x...
      Đường Nguyễn Thị Ngâu, Xã Thới Tam Thôn, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay lô đất nền 241 m2 tại Xã Suối Nghệ - Châu Đức - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 5,54 tỷ

      5.55 tỷ 241 m2 23 triệu/m2
      - Chính chủ cần bán lô góc tái định cư Sonadezi Suối Nghệ.- DT: 241 mét vuông (13x19.9m) lô góc vị trí cực đẹp.- Giá: 23 tr/ mét vuông.- Cơ hội...