Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất nền dự án giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 4.178 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán gấp đất nền dự án 80 m2, hướng Đông - Nam tại Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 6 tỷ

      6 tỷ 80 m2 75 triệu/m2
      - Ra nhanh 1 lô khu dân cư Đào Sư Tích, Phước Kiển, Nhà Bè.- DT: 5 x 16m - hướng Đông Nam.- Sổ riêng, xây dựng tự do, mật đô dân số đông, pháp lí rỏ...
      Dự án Đào Sư Tích Residence, Đường Đào Sư Tích, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bán đất 55 m2, mặt tiền 200m tại Đường Quốc lộ 1D - Xuân Thịnh - Sông Cầu - Phú Yên, giá 7 tỷ

      7 tỷ 55 m2 127,28 triệu/m2
      Góc đất du lịch nghỉ dưỡng. Mặt biển Sông Cầu, Phú Yên.Vị trí mặt biển. Bám đường nhựa. ô tô tận nơi. Phù hợp lập khu nghỉ dưỡng resort.DT: 5.5 héc. RSX...
      Đường Quốc lộ 1D, Xã Xuân Thịnh, Sông Cầu, Phú Yên

      Sở hữu đất dự án 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Quảng Hàm - 5 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 5,05 tỷ

      5.05 tỷ 60 m2 84,17 triệu/m2
      - Bán miếng đất đẹp khu nhà đồng bộ Dương Quảng Hàm, P5, Gò vấp.- Dt 4x15m (60m2) sổ vuông đẹp.- hẻm ô tô đến nhà. Cách MT 50m.- Khu nhà an ninh dân trí...
      Đường Dương Quảng Hàm, Phường 5, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án mặt tiền 6m tại Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 0 m2
      Vay NH cần bán nhanh!DT: 5m x 14m.giấy phép xây dựng 5 tầng.(Có giá chốt tốt trong tháng 7).Đất cần bán ở hẻm xe hơi Phan Văn Trị P11 Bình Thạnh(cách...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay lô đất nền 228 m2, mặt tiền 12m tại Bắc Ninh - Bắc Ninh, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 228 m2 30,27 triệu/m2
      CC bán nền đất căn biệt thự Khắc Niệm 1 - làn 2 đường 40m - Tp BN.DT 228m2.MT 12m.Tây Nam.Giá 6. X tỉ.- Vị trí đẹp, gần 2 nút giao lớn tp cầu Bồ Sơn và...
      Phường Khắc Niệm, Bắc Ninh, Bắc Ninh

      Sở hữu ngay đất dự án 120 m2, mặt tiền 4m, hướng Bắc tại Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 120 m2 45,84 triệu/m2
      Đất ngang 4m dài 30m đang KD buôn bán ổn định, vị trí trung tâm chợ buôn bán tấp nập, giá mong muốn 5,5 tỉ thỏa thuận trực tiếp.
      Đường Trịnh Hoài Đức, Phường Phú Hòa, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Chuyển nhượng lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây tại Đông Anh - Hà Nội, giá 7 tỷ

      7 tỷ 100 m2 70 triệu/m2
      cực hiếm 100 mét vuông đấu giá Xuân Canh - Đông Anh view mặt đê.- MT 5m. Đường trước đất 10m + vỉa hè 2m.miếng đất nằm gần đường dẫn cầu Tứ Liên,...
      Đường Xuân Canh, Xã Xuân Canh, Đông Anh, Hà Nội

      Bán gấp đất 132 m2 tại Phường Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 7 tỷ

      7 tỷ 132 m2 53,04 triệu/m2
      - Góc ngã 4, Tây Bắc + hướng Đông Bắc.Ngay trục chính, nhộn nhịp KDC Hòa Xuân.Chợ ngay kế bên, mọi tiện ích - dịch vụ sẵng có. Thuận tiện KD - buôn bán,...
      Đường 29/3, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Sở hữu đất dự án 89 m2 tại Phường Trường Thọ - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 6 tỷ

      6 tỷ 89 m2 67,42 triệu/m2
      🔥🔥 RẺ NHẤT TRƯỜNG THỌ, NHANH MỚI KỊP Giảm 1,3 tỉ bán ngay, giá cũ 7,3 tỉ, nay còn 6 tỉ chốt - miếng đất DT tốt: 89m2 (4,6m x 19,25m)- Full thổ cư, không...
      Đường Số 11, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất dự án 3 m2 tại Đường Bến Đình - An Nhơn Tây - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 3 m2 2200 triệu/m2
      * Chính chủ bán mảnh đất 30x90 nở hậu 300 mét vuông đất ở giá 6ty6 cho người mua có nhu cầu - Làm xưởng, căn biệt thự nhà vườn, .... cư dân hiện...
      1 xẹc, Đường Bến Đình, Xã An Nhơn Tây, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nền đất Khu đô thị mới Phước An, 400 m2 tại Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 400 m2 17 triệu/m2
      Vị trí đất thuộc dự án Xây dựng thành phố Hà Nội ở xã Long Thọ, huyện Nhơn Trạch, Đồng Nai.DT 2 lô 400 mét vuông (14x28,5m) MT đường nhựa 35m rộng...
      Dự án KĐTM Phước An, Đường Lê Hồng Phong, Xã Long Thọ, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Cần bán lô đất nền 192 m2, mặt tiền 8m tại Linh Xuân - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 5,35 tỷ

      5.35 tỷ 192 m2 27,87 triệu/m2
      Chủ cần bán ngay lô đất lấy tiền xây căn biệt thự, mong muốn tìm đc KH thiện chí:+ DT: 192 mét vuông, ngang 8m hiếm - KD siêu đỉnh.+ Ngay MT QL...
      Đường Quốc lộ 1K, Phường Linh Xuân, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án Khu dân cư Phú Lợi, 120 m2 tại Quận 8, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 120 m2 54,17 triệu/m2
      Cần bán nền ngôi nhà phố MT đường Phạm Thế Hiển. Đường rộng 30m.DT 5x24. HĐMB. Giá 6,5 tỉ.Vị trí cách trường học cấp 1 - 3 Nguyễn Văn Linh 100m.Phù hợp...
      Dự án Phú Lợi, Đường Phạm Thế Hiển, Phường 7, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất nền 140 m2, mặt tiền 5m tại Phường Lái Thiêu - Thuận An - Bình Dương, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 140 m2 37,15 triệu/m2
      Gia đình cần bán đất 2 MT, gần nhà thờ Lái Thiêu, ngay trung tâm P. Lái Thiêu, Thuận An.+ DT: 10m x 14m (thổ cư: 120 mét vuông).+ Sổ chính chủ, công ...
      Phường Lái Thiêu, Thuận An, Bình Dương

      Sở hữu ngay đất dự án Khu dân cư Phú Xuân Vạn Phát Hưng, 144 m2 tại Nhà Bè, giá 5,47 tỷ

      5.48 tỷ 144 m2 38 triệu/m2
      Cần bán nền căn nhà phố thuộc khu dân cư Vạn Phát Hưng, Phú Xuân, Nhà Bè, MT đường lớn 20m DT 6x24m (144 mét vuông), vị trí đẹp thông ra thẳng...
      Dự án Phú Xuân Vạn Phát Hưng, Đường Huỳnh Tấn Phát, Xã Phú Xuân, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất nền 233 m2, mặt tiền 10m, hướng Đông - Nam tại Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 233 m2 22,75 triệu/m2
      Cần bán miếng đất xây dựng tại Xã Xuân Thọ, Đà Lạt.DT: 233 mét vuông.MT: 10m.Hướng: hướng Đông Nam.pháp lí: Sổ riêng đất xây dựng.Thế đất bằng...
      Đường Xuân Thọ, Xã Xuân Thọ, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Cần bán ngay đất nền 51 m2, mặt tiền 4m, hướng Nam tại Long Biên - Hà Nội, giá 5,08 tỷ

      5.08 tỷ 51 m2 99,61 triệu/m2
      bán ngay miếng đất tại tổ 11 Thạch Bàn, Long Biên:+ DT: 51 mét vuông.+ MT: 4,26m.+ Hướng: Nam.+ pháp lí: bìa đỏ chính chủ, sang tên ngay.+ Hiện...
      Đường Thạch Bàn, Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Bán đất dự án 60 m2, mặt tiền 4m tại 13 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 60 m2 108,34 triệu/m2
      * DT: 60m2 (4x15m) nở hậu tài lộc - Sổ vuông vắn - Khu qui hoạch chuẩn chỉnh.* Xây dựng: Khu vực đc xây dựng 5 tầng gồm trệt lửng 2 lầu vs sân thượng.* Khu...
      Đường Đặng Thùy Trâm, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán đất nền dự án Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán đất nền dự án tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán đất nền dự án Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán đất nền dự án Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn đất nền dự án tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán đất nền dự án Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về đất nền dự án. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho đất nền dự án tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.