Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất nền dự án giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 4.178 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán nhanh đất 50 m2, mặt tiền 3m tại Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 50 m2 114 triệu/m2
      Bán đất cực đẹp ngõ 445 đường Lạc Long Quân - P. Xuân La Q. Tây Hồ.Phân lô 2 mặt ngõ ô tô - 50m2 giá 5.7tỉ.+ Sát Hồ Tây lộng gió, không khí trong lành con...
      Ngõ 445, Đường Lạc Long Quân, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu nền đất 1 m2 tại Xã Duy Vinh - Duy Xuyên - Quảng Nam, giá 7 tỷ

      7 tỷ 1 m2 7000 triệu/m2
      Chính chủ bán nền đất 1160m2(500m2 thổ cư) xây dựng tự do đã có sẵn nhà c4.- Vị trí: Duy Vinh, Duy Xuyên, Quảng Nam.- DT: 1160 m2. (500m thổ cư). MT...
      Xã Duy Vinh, Duy Xuyên, Quảng Nam

      Cần bán nhanh nền đất 138 m2 tại Long Trường - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,66 tỷ

      5.66 tỷ 138 m2 41 triệu/m2
      Bán đất dự án centana DT : 138m2 nở hậu. Lô sạch đẹp.không vướng cống cột.Hướng Nam mát mẻ- khu xây dựng tự doGiá chỉ : 41 tr/m2Sổ đang vay bank- khách mua...
      Dự án centana- đường trường lưu,Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền 50 m2, mặt tiền 5m tại Dương Nội - Hà Đông - Hà Nội, giá 5 tỷ

      5 tỷ 50 m2 100 triệu/m2
      - Bán đất phân lô dịch vụ Dương Nội, Hà Đông cạnh Aeon.- DT 50m2 phân lô oto chạy vòng quanh.- Ngay cạnh khu đô thị An Hưng, Nam Cường.- Bán kính 500m có...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh lô đất nền 60 m2 tại 13 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 6 tỷ

      6 tỷ 60 m2 100 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh nền đất hẻm xe hơi Đặng Thuỳ Trâm P13 Q.Bình Thạnh - DT chuẩn 4x15m Sổ vuông vắn không lỗi phong thuỷ . - giấy phép XD 1 trệt...
      Đường Đặng Thùy Trâm, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán lô đất nền Khu đô thị sinh thái Sông Hồng Nam Đầm Vạc, 253 m2 , giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 253 m2 24,5 triệu/m2
      MT: 11m.Hướng: hướng Đông Bắc.Giá: 24,5 tr/m2.pháp lí rõ ràng sổ hồng riêng sang tên ngay.Vị trí đẹp không vướng bận, không lỗi lầm, KDC đông đúc dân...
      Dự án Khu đô thị Nam Đầm Vạc, Đường Ngô Quyền, Phường Khai Quang, Vĩnh Yên, Vĩnh Phúc

      Cần bán ngay đất dự án 60 m2 tại 13 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 60 m2 108,34 triệu/m2
      * DT: 4mx15m (60m2) sổ vuông vắn - khu qui hoạch chuẩn chỉnh.* Xây dựng khu đồng bộ sang trọng - Nhà liên kế cực đẹp.* Xây Dựng: Trệt + lửng + 2 lầu + sân...
      Đường Đặng Thùy Trâm, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất nền Khu biệt thự Sentosa Villa, 250 m2 tại Phan Thiết - Bình Thuận, giá 6 tỷ

      6 tỷ 250 m2 24 triệu/m2
      Tôi hiện nắm một số nền vị trí đẹp giá siêu mềm thuộc GĐ1&2 dự án Sentosa Villa - Mũi Né Phan Thiết. anh/chị quan tâm vui lòng contact: 0932 749 ***- Tọa...
      Dự án Sentosa Villa Phan Thiết, Đường Huỳnh Thúc Kháng, Phường Mũi Né, Phan Thiết, Bình Thuận

      Cần bán ngay đất nền 281 m2, mặt tiền 11m, hướng Tây - Nam tại Vinh - Nghệ An, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 281 m2 21 triệu/m2
      Cần bán lô góc siêu đẹp Bến Thuỷ tại của Thành Thái Thịnh.- DT 281 mét vuông.- Đường 9m và 7m.- Tây Nam và hướng Tây Bắc.- Giá chỉ 21 trđ/ mét...
      Đường Nguyễn Du, Phường Bến Thuỷ, Vinh, Nghệ An

      Cần bán nhanh đất nền dự án 73 m2, mặt tiền 5m tại Huế - Thừa Thiên Huế, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 73 m2 94,53 triệu/m2
      Vị trí đất quá đẹp MT Võ Nguyên Giáp.Cạnh Aeon Mall 50m, vị trí trung tâm, sầm uất, đầu tư sinh lời cao.DT: 73m2.Kích thước: 5m x 14,6m.Giá chỉ 6, x...
      Đường Võ Nguyên Giáp, Phường An Đông, Huế, Thừa Thiên Huế

      Cần bán nhanh nền đất tại Phường An Bình - Dĩ An - Bình Dương, giá 5,25 tỷ

      5.25 tỷ 0 m2
      Rẻ - bán đất MT KD sầm uất đường Huỳnh Thị Tươi, gần bờ hồ Biconsi.DT 114.44m2 5,25 tỉ thỏa thuận.P. Tân Bình, Tp. Dĩ An.DT: 114,44m2 thổ cư: 100 phần...
      Đường Huỳnh Thị Tươi, Phường Tân Bình, Dĩ An, Bình Dương.

      Sở hữu ngay lô đất nền 210 m2, hướng Tây - Nam tại Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 5,46 tỷ

      5.46 tỷ 210 m2 26 triệu/m2
      Chính chủ cần bán lô liên kế dự án HUD, xã Long Thọ, Nhơn Trạch, Đồng Nai.DT 210m2 (10x21).MT đường nhựa 35m, gần KCN 6. Đường thông thoáng, từ vị trí đất...
      Dự án Khu đô thị mới Long Thọ, Đường D1, Xã Phước An, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Cần bán ngay nền đất 200 m2, mặt tiền 6m tại Hựu Thạnh - Đức Hòa - Long An, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 200 m2 27,5 triệu/m2
      hoa hồng CTV nhận đủ .Cần bán nhanh 200mv vườn 2 MT có sẵn 64mv thổ cư MT TL 824 đối diện cổng trường đại học Tân tạo . Ấp 2 xã Hựu Thạnh huyện Đức Hoà...
      Đường Tỉnh lộ 824, Xã Hựu Thạnh, Đức Hòa, Long An

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 12 m2 tại Xã Liên Hà - Lâm Hà - Lâm Đồng, giá 5 tỷ

      5 tỷ 12 m2 416,67 triệu/m2
      Bán đất Thôn Hà Lâm, Xã Liên Hà, Huyện Lâm Hà, Tỉnh Lâm Đồng.- DT: 1.2 ha (full sổ công chứng ngay trong ngày).- Góc 3 MT, view đỉnh như hình, view sông...
      Xã Liên Hà, Lâm Hà, Lâm Đồng

      Cần bán nhanh nền đất 70 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Nam tại Long Biên - Hà Nội, giá 6,65 tỷ

      6.65 tỷ 70 m2 95 triệu/m2
      Gia đình cần bán miếng đất 70m2, mặt đường ngõ 303 Phúc Lợi, Long Biên thành phố Hà Nội. Thửa đất vuông vức. Nằm trên mặt ngõ tương đối rộng,...
      Ngõ 303, Đường Phúc Lợi, Phường Phúc Lợi, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh đất nền Khu đô thị Chi Đông, 210 m2, mặt tiền 7m tại Huyện Mê Linh - Hà Nội, giá 6,72 tỷ

      6.72 tỷ 210 m2 32 triệu/m2
      Gia đình cần chuyển công tác vào Tp Thành phố Hồ Chí Minh - bán nhanh miếng đất xây liên kế nhà vườn:* DT: 210 mét vuông, MT 7m (nở hậu).* Vị...
      Dự án Chi Đông, Mê Linh, Hà Nội

      Sở hữu đất nền 50 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Phường Yên Nghĩa - Hà Đông - Hà Nội, giá 6 tỷ

      6 tỷ 50 m2 120 triệu/m2
      Bán nền đất khu B Yên Nghĩa đất nằm trên trục chính vị trí áp góc 50m 5m MT giá đầu tư 6 tỉ.- Vị trí tiềm năng phát triển mạnh sát Vành đai 4.- Khu căn hộ...
      Phường Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu đất nền 173 m2, mặt tiền 7m tại Phường Phước Lộc - La Gi - Bình Thuận, giá 5 tỷ

      5 tỷ 173 m2 28,91 triệu/m2
      Lagi New City - đầu tư đất MT đường bến chương dương.Đất 3 MT - cơ hội đầu tư vàng trong lòng Lagi New City.Thông tin chi tiết mảnh đất:Vị trí: MT đường...
      Dự án Lagi New City, Đường Bến Chương Dương, Phường Phước Lộc, La Gi, Bình Thuận

      Mua bán đất nền dự án Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán đất nền dự án tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán đất nền dự án Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán đất nền dự án Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn đất nền dự án tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán đất nền dự án Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về đất nền dự án. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho đất nền dự án tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.