Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất nền dự án giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 4.178 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán ngay lô đất nền 64 m2, mặt tiền 4m tại 13 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 64 m2 101,57 triệu/m2
      Em người thật việc thật tin đăng 100 phần trăm thông tin như nội dung, khách thiện chí cứ làm việc trực tiếp với em.+ DT: 4*16m vuông vắn không lỗi...
      Đường Đặng Thùy Trâm, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán đất nền Khu đô thị Mỹ Gia, hướng Đông - Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 0 m2
      Lô góc nhỏ gói 5 vị trí đẹp sát sông Quán Trường chỉ 5,5 tỉ.Góc ngã tư đường thông 14m sát bên trục đường 27met thuận tiện giao thông, đối diện công viên...
      Dự án Mỹ Gia, Phố Phùng Hưng, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán đất Khu đô thị FPT City Đà Nẵng, 216 m2, mặt tiền 9m tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 5 tỷ

      5 tỷ 216 m2 23,15 triệu/m2
      Chủ cần nhượng lại lô căn biệt thự FPT Đà Nẵng cạnh sông Cổ Cò, cách biển Tân Trà 1 kilomet, ra sân Golf 10p, KDL Non Nước 2 kilomet.Vị trí lô...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng.

      Bán nhanh đất 80 m2, hướng Đông - Nam tại Phường Phước Mỹ - Sơn Trà - Đà Nẵng, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 80 m2 78,75 triệu/m2
      Cần bán nhanh miếng đất MT đường Tân Thuận khu biển Võ Nguyên Giáp, Sơn Trà Đà, Nẵng.Vị trí: Gần đường Hồ Thấu, Dương Thừa Vũ, Lê Văn Thứ...- DT: 80m2...
      Đường Tân Thuận, Phường Phước Mỹ, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán gấp lô đất nền 125 m2 tại Huyện Long Thành - Đồng Nai, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 125 m2 52 triệu/m2
      * Liên tục cập nhật các lô chính chủ giá mềm nhất khu vực. gọi ngay 0902 445 *** Mr Mạnh - Chuyên gia bất động sản tiêu biểu nhất khu vực Long Thành với...
      Dự án Khu tái định cư Lộc An - Bình Sơn, Long Thành, Đồng Nai

      Bán gấp nền đất 90 m2 tại Đường Lê Văn Lương - Phước Kiển - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 90 m2 57,78 triệu/m2
      Kẹt tiền cắt lỗ Gấp! miếng đất 90 mét vuông chỉ 5,2 tỉ 1181 Lê Văn Lương.Đất 2 MT đẹp, đường lớn 14m, KDC Saigon South Village.Đối diện công viên.DT:...
      1181, Đường Lê Văn Lương, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất nền 500 m2, mặt tiền 8m tại Bà Rịa - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 500 m2 10,4 triệu/m2
      Lô góc 2 MT, đường nhựa lớn trung tâm xã Hoà Long, gần chợ Hoà Long 5p, thuận tiện lưu thông ra Hương Lộ 2 và 3.Đi Vũng Tàu 40p.Đất đã đc xây rào đẹp, điện,...
      Đường Số 45, Xã Hòa Long, Bà Rịa, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán gấp đất dự án 45 m2, mặt tiền 6m tại Đường Cao Thắng - Hạ Lý - Hồng Bàng - Hải Phòng, giá 5 tỷ

      5 tỷ 45 m2 111,12 triệu/m2
      - Nếu anh/chị muốn ở khu phố đêm nhộn nhịp bậc nhất Hải Phòng tới thời điểm hiện tại. anh/chị không đủ tài chính mua ở dự án 80 Hạ Lý mà vẫn muốn đường...
      Đường Cao Thắng, Phường Hạ Lý, Hồng Bàng, Hải Phòng

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 3 m2 tại Xã Bình Minh - Tây Ninh - Tây Ninh, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 3 m2 1833,34 triệu/m2
      - DT: 86 x 35m.- Đường trước mặt 40m, đường bên hông hiện tại 10m (quy hoạch 30m).- Sổ đẹp vuông vắn.- Hơn 5 tỉ.- contact chính chủ: 0799 916 ***
      Xã Bình Minh, Tây Ninh, Tây Ninh

      Cần bán lô đất nền 50 m2, mặt tiền 5m tại Phường Giang Biên - Long Biên - Hà Nội, giá 7 tỷ

      7 tỷ 50 m2 140 triệu/m2
      Phân lô, mp Nguyễn Văn Hưởng, Long Biên, kd, vỉa hè, dt 50m2, mt 5 m, giá 6 tỉ 999 tr. + hàng xóm vin riverside - đường 15m, vỉa hè, oto tránh.+ Sổ phân lô...
      Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Giang Biên, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất dự án 97 m2, hướng Đông - Nam tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 5,81 tỷ

      5.81 tỷ 97 m2 59,9 triệu/m2
      Đ.B.LC.31- giá: 60tr/m2.- Lô 1: 97m2 (4,2*22,8) nở hậu bán 5,814 tỉ.- Lô 3: 107m2 (4,1*24,4) nổ hậu bán 6,414 tỉ.- Đông Nam.- Hẻm 4m.- Đã có SHR.- liên ...
      Đường Số 15, Phường Linh Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nền đất 50 m2, mặt tiền 4m tại Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 50 m2 126 triệu/m2
      Đất phân lô vuông vức MT rộng.Vỉa hè rộng thoáng mát.Nằm trên khu vực đông cư dân, nhiều tiện ích xung quanh.Gần trường các cấp mần non đến cấp 1. Nằm gần...
      Đường Mậu Lương, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng đất nền dự án 64 m2 tại Đường Lê Đức Thọ - 15 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 64 m2 90,63 triệu/m2
      Bán mảnh đất nền SHR trao tay Vị trí Lê Đức Thọ, P. 15, Gò Vấp, Hồ Chí Minh.- DT: 5x14m, 4x16m, 5x14m, 5x16m.- Giá 5,8 tỉ/nên.- hạ tầng giao thông...
      Đường Lê Đức Thọ, Phường 15, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất dự án 135 m2 tại Xã Thanh Lâm - Mê Linh - Hà Nội, giá 5,75 tỷ

      5.75 tỷ 135 m2 42,6 triệu/m2
      CĐT HUD xin thông báo đến quý KH: Chúng tôi chính thức ra bảng hàng với giá gốc không không có tiền chênh ngoài HĐ (Tất cả các căn có giá chênh ngoài không...
      Dự án HUD Me Linh Central, Xã Thanh Lâm, Mê Linh, Hà Nội

      Cần bán ngay đất dự án 160 m2, mặt tiền 8m, hướng Đông - Bắc tại Biên Hòa - Đồng Nai, giá 6 tỷ

      6 tỷ 160 m2 37,5 triệu/m2
      khu dân cư Bình Dương - An Hưng Phát - Long Bình Tân.- Bán 4 lô liên kế có góc 2 MT đường lớn khu dân cư.- DT: 16,8 x 20 = 331,5  mét vuông.- SHR...
      Đường Châu Văn Lồng, Phường Long Bình Tân, Biên Hòa, Đồng Nai.

      Chuyển nhượng nền đất 50 m2, mặt tiền 5m tại Dương Nội - Hà Đông - Hà Nội, giá 5 tỷ

      5 tỷ 50 m2 100 triệu/m2
      - Bán đất phân lô dịch vụ Dương Nội Hà Đông cạnh Aeon.- DT 50 mét vuông phân lô oto chạy vòng quanh.- Ngay cạnh khu đô thị An Hưng, Nam Cường.- Bán...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nền đất 100 m2, mặt tiền 6m tại Phú Hữu - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 6,28 tỷ

      6.28 tỷ 100 m2 62,8 triệu/m2
      Bán 2 lô sở văn hoá thông tin Liên P., P. Phú Hữu Q9.tòa căn hộ i: DT 6x15 (90m2) đối diện Park riverside. Giá 6.350 tỉ.tòa căn hộ P: DT 6x16.6 (100m2)...
      Đường Liên Phường, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh
      K
      Nguyễn Trần Đăng Khoa Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh đất dự án 61 m2 tại Linh Trung - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 61 m2 93,45 triệu/m2
      Đ. B. LTR. 30.- giá: 5.7 tỉ thỏa thuận.- DT: 61 mét vuông (4 x 15) không lộ giới.- khu dân cư hiện hữu 1/.- Đường hiện hữu rộng 4.3m khu dân cư...
      Đường 8, Phường Linh Trung, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán đất nền dự án Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán đất nền dự án tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán đất nền dự án Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán đất nền dự án Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn đất nền dự án tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán đất nền dự án Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về đất nền dự án. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho đất nền dự án tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.