Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất nền dự án giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 4.178 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Sở hữu đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Hồng Bàng - Hải Phòng, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 100 m2 66 triệu/m2
      bán ngay miếng đất 100m2 vị trí đẹp tại khu đô thị mới Sở Dầu, giá đẹp.DT: 100 m2, ngang 5m, Tây Nam.- sổ hồng riêng chính chủ, giá 6,x tỉ (bao giá...
      Đường Hồng Bàng, Phường Sở Dầu, Hồng Bàng, Hải Phòng

      Sở hữu đất dự án 116 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Hạ Long - Quảng Ninh, giá 5,22 tỷ

      5.22 tỷ 116 m2 45 triệu/m2
      Bán đất nhà ống khu rẻ quạt Vựng Đâng - Yết Kiêu - Hạ Long.Lô B'2 - DT 116m2 ngang 5,8m.Tây Bắc.+ Đường rộng: 5,5m.Gần căn hộ chung cư Green Diamond,...
      Dự án KĐT Vựng Đâng (Cienco 5 Hạ Long), Đường Trần Thái Tông, Phường Yết Kiêu, Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán nền đất 130 m2, mặt tiền 5m tại Bình Hưng Hòa - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 130 m2 43,08 triệu/m2
      RẺ VÔ ĐỊCH - ĐẤT PHẠM ĐĂNG GIẢNG - 4,8X27,5 - GIÁ 5,6 tỉ(CHỈ 40TR/m²) - HXT THÔNG - BÌNH TÂN GIÁP TÂN PHÚ🌲Vị Trí Phạm Đăng Giảng di chuyển ra Lê Trọng Tấn,...
      Đường Phạm Đăng Giảng, Phường Bình Hưng Hòa, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp lô đất nền 500 m2, mặt tiền 9m, hướng Tây - Nam tại Bình Thủy - Cần Thơ, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 500 m2 10,2 triệu/m2
      Bán đất MT đường QL 91B (Nguyễn Văn Linh) đoạn gần Nguyễn Chí Thanh - Hợp làm kho xưởng.+ DT: 500m2 (9.4m x 53m).+ Lộ xe container.+ Loại đất: LUC.+ Hướng:...
      Đường Quốc lộ 91B, Phường Thới An Đông, Bình Thủy, Cần Thơ

      Cần bán gấp lô đất nền 40 m2, mặt tiền 4m tại Dương Nội - Hà Đông - Hà Nội, giá 5 tỷ

      5 tỷ 40 m2 125 triệu/m2
      Do cần tiền cho con đi học tôi cần bán nền đất tại khu tái định cư Dương Nội - Hà Đông.- Nằm gần mặt đường Lê Trọng Tấn.- Xung quanh nhiều tiện ích.- cư ...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng đất 112 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 112 m2 49,11 triệu/m2
      BÁN mảnh đất ĐƯỜNG ĐỖ ĐĂNG ĐỆ (ĐẢO 1) HÒA XUÂN.- mảnh đất nằm gần cầu hòa xuân, song song với trục lớn Nguyễn Phước Lan.- Xung quanh nhà cửa nhiều, gần...
      Đường Đỗ Đăng Đệ, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nền đất 50 m2, mặt tiền 5m tại Đường Văn La - Phú La - Hà Đông - Hà Nội, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 50 m2 118 triệu/m2
      Phân lô vỉa hè - oto tải tránh - ranh giới Phú Lương - Văn Phú - tiện ích đô thị - sổ nở hậu.Thửa đất có vị trí tại Văn La, đường tiếp giáp khu đô thị Văn...
      Đường Văn La, Phường Phú La, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu nền đất 10 m2 tại Xã Lộc Thành - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 10 m2 580 triệu/m2
      Bán đất tại Lộc Thành Bảo Lâm Lâm Đồng.- DT: 01 héc - ta (10.000 m2).- Giá: 5,8 tỉ Việt Nam đồng.- Đất nắm ở vị trí đẹp, view đẹp, 40m MT đường nhựa,...
      Xã Lộc Thành, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Cần bán nhanh đất nền dự án 89 m2 tại An Phú Đông - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 89 m2 58,43 triệu/m2
      Cg Bán đất Đường Vườn Lài, hẻm bê tông 7m gần khu Sơn ca 8. Đừơng Vườn Lài vào 2 sẹc. Tổng sử dụng 100 mét vuông, nhựa vào 40m, cách cầu Nguyễn Thái...
      Đường Vườn Lài, Phường An Phú Đông, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất dự án 70 m2, mặt tiền 5m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 70 m2 78,58 triệu/m2
      miếng đất MT đường Nguyễn Văn Linh - view biển - Hòn Rớ - Nha Trang.View trực diện biển - gần nhà hàng, quán ăn hải sản - Phù hợp KD và ở.DT: 70m2 ngang 5m...
      Đường Nguyễn Văn Linh, Xã Phước Đồng, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán đất dự án 50 m2 tại Phường Dương Nội - Hà Đông - Hà Nội, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 50 m2 132 triệu/m2
      BÁN đất DV ĐỒNG ĐẾ DƯƠNG NỘI HÀ ĐÔNG Thủ đô Hà Nội.DT 50 mét vuông,MT 4,7m,Hướng Nam.đường 13m.Vị trí nền đất đối diện vườn hoa ,khu vui chơi...
      Phường Dương Nội, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán đất dự án Khu đô thị Vĩnh Điềm Trung, 102 m2, mặt tiền 6m tại Nha Trang, giá 7 tỷ

      7 tỷ 102 m2 68,63 triệu/m2
      Lô cuối cùng MT A1 Vĩnh Điềm Trung, hàng siêu hiếm trên thị trường.- DT: 102m2 (6m x 17m).- pháp lí: HDMB, xây nhà cấp sổ.- Đường A1 rộng 20m, trục lớn...
      Dự án Vĩnh Điềm Trung, Đường A1, Xã Vĩnh Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp lô đất nền 525 m2, mặt tiền 15m tại Đường 6 - Đông Sang - Mộc Châu - Sơn La, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 525 m2 11,05 triệu/m2
      Cần bán 525 mét vuông, 150 mét vuông đất gần rừng thông Bản Áng xã Đông Sang Huyện Mộc châu tỉnh Sơn La.Tổng DT 525 mét vuông,...
      Đường 6, Xã Đông Sang, Mộc Châu, Sơn La

      Cần bán ngay đất 100 m2, mặt tiền 8m tại Đường Võng Thị - Thụy Khuê - Tây Hồ - Hà Nội, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 100 m2 65 triệu/m2
      Bán đất phố Võng Thị , Tây Hồ.hotline : 0932 326 ***- lô đất nằm trên mặt ngõ thông các ngả phố Võng Thị, Thụy Khuê...- Mặt ngõ ba gác tránh, đi bộ ra hồ...
      đường Võng Thị, Phường Thụy Khuê, Tây Hồ, Hà Nội

      Chuyển nhượng đất nền 550 m2, mặt tiền 25m, hướng Đông - Nam tại Quốc Oai - Hà Nội, giá 6,05 tỷ

      6.05 tỷ 550 m2 11 triệu/m2
      Bán 500 mét vuông đất 2 MT, đường đồng chằm, Quốc Oai, TP Hà Nội, giá 11 tr/ mét vuông.L/H 0916 992 ***- DT 550 mét vuông.- MT 25m.- 3...
      Đường Đồng Chằm, Xã Đông Xuân, Quốc Oai, Hà Nội

      Cần bán ngay đất nền Thành Phố Mới Bình Dương (Binh Duong New City), 150 m2 , giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 150 m2 34,67 triệu/m2
      Đất MT đường Lê Lợi (đường N5), ngang 5x30, cách toà nhà trung tâm hành chính TP mới Bình Dương 700m, SHR sẵn có. công chứng trong ngày.
      Dự án Thành Phố Mới Bình Dương, Đường Lê Lợi, Phường Phú Tân, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán ngay đất nền 818 m2, mặt tiền 17m tại Xã Phú Mãn - Quốc Oai - Hà Nội, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 818 m2 7,71 triệu/m2
      Gần ủy ban nhân dân trạm y tế trường học.Giáp KĐT vệ tinh Hoà Lạc.Gần Đại học Quốc Gia.Giá siêu tốt siêu tiềm năng X2X3.Vk ck tôi quá cần tiền nên bán...
      Đường Phú Mãn, Xã Phú Mãn, Quốc Oai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh đất 95 m2, mặt tiền 5m tại An Đồng - An Dương - Hải Phòng, giá 6,32 tỷ

      6.32 tỷ 95 m2 66,53 triệu/m2
      Mặt trục Máng Nước vị trí đẹp, KD buôn bán. liên lạc: 0979 087 ***.DT: 95m2, MT 5m.Hướng: Bắc.Giá ưu đãi: 6,x tỉ (có thoả thuận).- Nằm trên trục đường mới...
      Đường Máng Nước, Xã An Đồng, An Dương, Hải Phòng

      Mua bán đất nền dự án Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán đất nền dự án tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán đất nền dự án Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán đất nền dự án Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn đất nền dự án tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán đất nền dự án Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về đất nền dự án. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho đất nền dự án tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán đất nền dự án Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí đất nền dự án.