Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất nền dự án giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 13.481 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Sở hữu ngay đất dự án 87 m2 tại Đường Nguyễn Văn Linh - Chơn Thành - Bình Phước, giá 1,04 tỷ

      1.05 tỷ 87 m2 12 triệu/m2
      Park House, dự án đc chủ đầu tư Cát Tường Group đầu tư xây dựng ngay trung tâm TX Chơn Thành, với những giá trị sống chuẩn Nhật như 6 công viên chủ đề, hồ...
      Dự án Cát Tường Phú Thành , Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Hưng Long, Chơn Thành, Bình Phước

      Chuyển nhượng đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Yên Mỹ - Hưng Yên, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 100 m2 16 triệu/m2
      Cần bán liên kế view trực diện sân bóng.DT 100 mét vuông.Hướng Nam.Cách đường 39A chỉ 100m.Giá đầu tư ngay hôm nay chỉ 16tr/ mét vuông có thỏa ...
      Dự án New City Phố Nối, Đường Quốc Lộ 39A, Xã Liêu Xá, Yên Mỹ, Hưng Yên

      Cần bán ngay lô đất nền 125 m2 tại Đường Tân Đức - Đức Hòa - Long An, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 125 m2 12 triệu/m2
      ❇️ Chính chủ gửi bán 1 mảnh đất GĐ 2 khu dân cư Tân Đức ,đại học ,LA—•—•—•—•—•—•— ✅Vị trí A85-14 cách đường chính 24A đúng 70 m👉 DT: 5x25👉 Hướng Đất:...
      E.City Tân Đức, Đức Hòa, Long An

      Bán lô đất nền 120 m2, mặt tiền 8m tại Thường Thạnh - Cái Răng - Cần Thơ, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 120 m2 9,59 triệu/m2
      Kẹt tiền cần bán nhanh đất MT Đường Trường Vĩnh Nguyễn,Thường Thạnh,Cái Răng,Cần Thơ .Đất nằm cách KDC Hoàng Quân ~ 500m, Khu vưc xung quanh gần chợ sát...
      Đường Trương Vĩnh Nguyên, Phường Thường Thạnh, Cái Răng, Cần Thơ

      Bán gấp đất dự án 500 m2, mặt tiền 8m, hướng Đông tại Phong Điền - Cần Thơ, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 500 m2 3,5 triệu/m2
      Bán đất từ 500m2 đất khu Giàn Gừa - Phong Điền - CT. giá mềm cho đầu tư.đc: Ấp Nhơn Khánh, xã Nhơn Nghĩa, huyện Phong Điền, TP Cần Thơ.DT: 8mx60m đất vườn....
      Ấp Nhơn Khánh, Xã Nhơn Nghĩa, Phong Điền, Cần Thơ

      Cần bán nhanh đất 80 m2, mặt tiền 7m tại Xã Hội Nghĩa - Tân Uyên - Bình Dương, giá 1 tỷ

      1 tỷ 80 m2 12,5 triệu/m2
      Chủ cần tiền nên gửi bán gấp nền đất trong KDC đông đúc sổ sẵn.Giá 1 tỉ sang tên ngay.Nằm gần chợ dân sinh, trường học cấp 1,2, khu mua sắm, khu vui...
      Xã Hội Nghĩa, Tân Uyên, Bình Dương

      Sở hữu nền đất 120 m2 tại Phường An Hòa - Rạch Giá - Kiên Giang, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 120 m2 10,84 triệu/m2
      Bán đất MT đường Đặng Văn Ngữ, P. An Hòa, Rạch Giá, Kiên Giang.DT: 6m x 20m = 120m2 thổ cư.giá: 1 tỉ 300tr Sang tên công chứng ngay trong ngày.Đất vị...
      Đường Đặng Văn Ngữ, Phường An Hòa, Rạch Giá, Kiên Giang

      Chuyển nhượng đất nền 197 m2, mặt tiền 8m tại Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 1,32 tỷ

      1.32 tỷ 197 m2 6,71 triệu/m2
      Kẹt tiền nên cần ra nhanh lô góc Ninh Phụng 2 MT full thổ cư-Dt 197 mét vuông ngang 8.5m-Đường nhựa liên xã, ngay KDC-Cách Ql26 2p chạy xegiá:...
      Xã Ninh Phụng, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Bán nhanh đất dự án 92 m2, mặt tiền 9m tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 92 m2 13,59 triệu/m2
      Tôi cần tiền nên mong muốn bán gấp miếng đất kiệt Mai Đăng Chơn, Hòa Qúy, Ngũ Hành Sơn.- miếng đất cách trục Mai Đăng Chơn vài trăm m, kiệt ô tô vào...
      Đường Mai Đăng Chơn, Phường Hòa Quý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán gấp đất nền 160 m2, mặt tiền 8m, hướng Đông - Nam tại Huyện Bến Lức - Long An, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 160 m2 8,44 triệu/m2
      Còn 3 lô liên kế lock K đt 8x20 (160 mét vuông) nằm trên trục đường số 10 lộ giới 12mMặt sau có công viên và khu hồ trung tâmkhu dân cư lago centro...
      Dự án Lago Centro, Bến Lức, Long An

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 81 m2, mặt tiền 6m tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 81 m2 15,44 triệu/m2
      Bán miếng đất hẻm rộng 5m ở Cây Duối, Diên An, giá 1,25 tỉ.Nằm đường ô tô hơn 5m cách 23/10 tầm 150m, khu vực cư dân.DT: 81,4 mét vuông (Ngang...
      Đường Cây Duối, Xã Diên An, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Phổ Yên - Thái Nguyên, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 100 m2 13 triệu/m2
      Chủ đất vay NH hơi sâu nên không thể không bán cắt lỗ một nửa khu đất tái định cư Hồng Tiến, xung quanh có 4 5 KCN lớn như Samsung Thái Nguyên, Điềm Thuỵ,...
      Xã Hồng Tiến, Phổ Yên, Thái Nguyên.

      Cần bán gấp bán nhanh đất 150 m2, mặt tiền 6m, hướng Bắc tại Bến Cát - Bình Dương, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 150 m2 11,34 triệu/m2
      Chính chủ ngộp cần bán nền đất gần trung tâm thương mại Hàn Quốc, đang nợ NH nên cần bán ngay để trả nợ.nền đất này gần trung tâm thương mại của...
      Dự án Mỹ Phước 3, Phường Thới Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Bán đất nền dự án 72 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Bắc tại Điện Bàn - Quảng Nam, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 72 m2 17,37 triệu/m2
      Thông tin miếng đất:KDT An Phú Quý _ Điện Ngọc.DT 72 mét vuông.Đường 5m5 lề 3m.Gần chợ, trường cấp 1,2,3.Giá 1ty250. Thiện chí TL.- Còn vài lô...
      Dự án KĐT An Phú Quý, Phường Điện Ngọc, Điện Bàn, Quảng Nam

      Chuyển nhượng đất nền 150 m2, hướng Bắc tại Thới Hòa - Bến Cát - Bình Dương, giá 2 tỷ

      2 tỷ 150 m2 13,34 triệu/m2
      Gia đình cần tiền gấp để chữa bệnh nên bán nhanh miếng đất gần trung tâm thương mại và chợ, trường học.Cần bán nhanh nên giá ngộp cho anh em để ra gấp...
      Dự án Mỹ Phước 3, Phường Thới Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Bán lô đất nền 410 m2, mặt tiền 13m tại Đường 1 - Thanh Mỹ - Sơn Tây - Hà Nội, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 410 m2 3,91 triệu/m2
      -lô đất có DT 410m2 có 90m thổ cư vuông đẹp ,cao ráo, vượng khí.-Đường bê tông ,oto vào tận đất..-Cách trường mẫu giáo,Uỷ ban xa, chợ ...~ 300m-Giao thông...
      Đường 1, Xã Thanh Mỹ, Sơn Tây, Hà Nội

      Bán nhanh nền đất 80 m2 tại Đường Tỉnh lộ 830 - Lương Bình - Bến Lức - Long An, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 80 m2 16,25 triệu/m2
      NH cho vay 70 phần trăm giá trị, gần KDC Nam Long, tiện kết nối các khu vực cụm Công nghiệp thu hút nhiều cư dân sinh sống làm việc,...Giá cạnh tranh...
      Dự án Lago Centro, Đường Tỉnh lộ 830, Xã Lương Bình, Bến Lức, Long An

      Sở hữu ngay nền đất 1106 m2, mặt tiền 13m, hướng Nam tại Lâm Hà - Lâm Đồng, giá 1,37 tỷ

      1.37 tỷ 1106 m2 1,24 triệu/m2
      Thông tin sp:- Vị trí: Xã Đan Phượng, huyện Lâm Hà, tỉnh Lâm Đồng.- DT: 1106m2.- pháp lí: sổ hồng, sẵn hơn 100m2 thổ cư.- giá: 1,37 tỉ.Tiện ích sẵn có:-...
      Xã Đan Phượng, Lâm Hà, Lâm Đồng

      Mua bán đất nền dự án Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán đất nền dự án tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm mua bán đất nền dự án Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán đất nền dự án Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn đất nền dự án tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán đất nền dự án Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về đất nền dự án. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho đất nền dự án tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán đất nền dự án Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí đất nền dự án.