Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất nền dự án giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 13.481 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Sở hữu ngay nền đất 150 m2, mặt tiền 5m tại Thành phố Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 150 m2 10 triệu/m2
      DT 150m2 ( 5mX30m )Đối diện TTTM Thới HoàCách trường cấp 2 Thới Hoà 5p đi bộCách đường chính Kênh K10 3p đi xeCách KDC ấp 3A 3p đi xeCách công viên TP Mới...
      Dự án Becamex City Center, Thành phố Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh đất 680 m2 tại Nhuận Đức - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 680 m2 2,14 triệu/m2
      Chủ cần bán 3 lô đất vườn liên kế ngay trung tâm xã Nhuận Đức, Huyện Củ Chi, mỗi miếng hơn 60 mét vuông, đất cao ráo, vuông vắn, trên sổ có hiển...
      Đường Nguyễn Thị Rành, Xã Nhuận Đức, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất 250 m2 tại Xã Đức Lập Hạ - Đức Hòa - Long An, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 250 m2 6 triệu/m2
      Chính chủ bán MT nhựa gần KDC Cát Tường Phú Sinh giá ngộp rẻ sổ riêng.Gần trường học, UB, đường ĐT 823.Đất đẹp vuông vắn.Thích mua mua ở đầu tư hoặc xây...
      Xã Đức Lập Hạ, Đức Hòa, Long An

      Chuyển nhượng đất nền 125 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Vĩnh Thạnh - Cần Thơ, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 125 m2 14 triệu/m2
      Kẹt tiền giảm ngay 100 tr nền MT đường Bốn Tổng Một Ngàn (ĐT 919).bán ngay nền đẹp đường tỉnh 919 khu dân cư Huyện Vĩnh Thạnh sát bên khu hành chính...
      Đường Bốn Tổng - Một Ngàn, Thị trấn Vĩnh Thạnh, Vĩnh Thạnh, Cần Thơ

      Cần bán ngay đất 150 m2, mặt tiền 5m tại Đường Mỹ Phước 4 - Bến Cát - Bình Dương, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 150 m2 11,34 triệu/m2
      Chủ cần bán 2 nền góc Mỹ Phước 4.* Nền 1: Đường N9.MT đường 16m.Ngay cổng Mỹ Phước 4, đông dân.Giá: 1tỷ7 còn TL nhiều.* Nền 2: Đường N9.Sát QL 13.Thích hợp...
      Dự án Mỹ Phước 4, Đường N9, Bến Cát, Bình Dương

      Bán nhanh đất nền 63 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông tại Xã Hiệp Hòa - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 63 m2 22,23 triệu/m2
      bán mảnh đất trung tâm P. Hiệp Hòa,Biên Hòa:DT: 6mx10,3m. sổ riêng, full thổ cư.đường trước đất 4m.vị trí trung tâm Hiệp Hòa. là nơi đón đầu tiềm năng khi...
      Phường Hiệp Hòa, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán gấp bán nhanh đất 100 m2, mặt tiền 13m tại Xã Hội Nghĩa - Tân Uyên - Bình Dương, giá 2 tỷ

      2 tỷ 100 m2 20 triệu/m2
      Làm ăn thua lỗ cần bán ngay nền đất trả nợ.Sát chợ Hội Nghĩa Tân Uyên.- 5x20 full TC. sổ hồng.- Có hỗ trợ NH 60 phần trăm.- Đất nằm MT đường nhựa...
      Đường 29, Xã Hội Nghĩa, Tân Uyên, Bình Dương

      Bán nhanh đất 102 m2 tại Huyện Tư Nghĩa - Quảng Ngãi, giá 1,12 tỷ

      1.12 tỷ 102 m2 10,96 triệu/m2
      - Bánh gấp lô kề gốc An Điền Phát Quảng Ngãi, có sổ rồi, công chứng sang tên ngay. hỗ trợ vay 70%An Điền Phát tọa lạc tại trung tâm thị trấn La Hà, huyện Tư...
      Dự án KDC An Điền Phát, Tư Nghĩa, Quảng Ngãi

      Chuyển nhượng nền đất 90 m2 tại Huyện Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 90 m2 21,12 triệu/m2
      + Nằm ngay MT Ngô Quang Thắm. Ngay UB P., chợ Nhơn Đức, trạm y tế.+ Cách trục đường chính Lê Văn Lương 200m.Tiện ích.+ Tiện ích đẳng cấp và hiện đại: Hồ...
      Dự án The Star Village, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Sở hữu lô đất nền 100 m2 tại Phường Hòa Hiệp Nam - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 100 m2 19,5 triệu/m2
      khu đô thị Bàu Tràm Lakeside Palace, Q. Liên Chiểu, Đà Nẵng với quy mô DT gần 70ha, view hồ sinh thái Bàu tràm rộng 64ha đc định vị là trung tâm đô thị...
      Dự án Lakeside Palace, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng nền đất 70 m2 tại Xã Mộ Đạo - Quế Võ - Bắc Ninh, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 70 m2 18,58 triệu/m2
      Bán nền thổ cư xã Mộ Đạo, giá rẻ đường oto 6m.24 lô giá F0 chỉ từ 1,3 tỉ/lô.Cạnh quy hoạch Vành Đai 4 chuẩn bị san lấp mặt bằng.Ngay trục đường liên xã,...
      Xã Mộ Đạo, Quế Võ, Bắc Ninh

      Cần bán gấp đất dự án 363 m2, mặt tiền 6m, hướng Tây tại Bến Cát - Bình Dương, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 363 m2 3,31 triệu/m2
      Đất dân 363m2 sổ sẵn 6x60, đường đất 13m2, sắp lên nhựacư dân đông đúcsát vsip2ngay dự án Bình Minh, hỗ trợ vay NHgần chợ, ủy ban nhân dân, trường chánh...
      Phường Chánh Phú Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Cần bán ngay đất 300 m2 tại Xã Minh Hưng - Chơn Thành - Bình Phước, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 300 m2 3,67 triệu/m2
      - xoay vốn KD bán gấp mảnh đất thổ cư - DT 300 mét vuông giá bán gấp chỉ 1tỷ1- Đất nằm ngay khu vực dân đông - giao thông thuận lợiliên lạc 0906...
      Xã Minh Hưng, Chơn Thành, Bình Phước

      Cần bán gấp đất nền dự án 99 m2, mặt tiền 5m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 99 m2 14,15 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán ngay nền đất đẹp vuông vức xã Vĩnh Trung, Nha Trang, Khánh Hòa.* Giao thông thuận tiện nằm giữa đại lộ Võ Nguyên Giáp (330m) và...
      Đường Võ Dõng, Xã Vĩnh Trung, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay đất nền dự án 175 m2, mặt tiền 6m tại An Viễn - Trảng Bom - Đồng Nai, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 175 m2 10 triệu/m2
      Yến cần bán nền đất sát bên khu công nghiệp Giang Điền , ngang 6 dài 30sổ riêng có sẵn, full thổ cư thích hợp cho a/c nào xây phòng trọ, đầu tư..Đất nằm...
      Phố Phùng Hưng, Xã An Viễn, Trảng Bom, Đồng Nai
      Y
      Nguyễn Thị Hải Yến Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh nền đất 100 m2, mặt tiền 5m tại Thành phố Quảng Ngãi - Quảng Ngãi, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 100 m2 19 triệu/m2
      2 LÔ liên kế PHỐ PHÚ GIA khu đô thị AN PHÚ SINHGIÁ GỐC CHƯA QUA ĐẦU TƯ. - Tây Nam. - DT 5x20. - Mặt bằng sạch đẹp, kế cận công viên hoa và hồ bơi. khu ...
      Dự án An Phú Sinh, Quảng Ngãi, Quảng Ngãi

      Cần bán ngay nền đất 62 m2, mặt tiền 4m, hướng Bắc tại Thủy Nguyên - Hải Phòng, giá 1,28 tỷ

      1.28 tỷ 62 m2 20,65 triệu/m2
      miếng đất trung tâm xã Tân Dương, Thủy Nguyên.- oto 7 chỗ vào tận nơi, ngay gần trục đường liên xã.- Cách trung hành chính mới 2km ☎ Liên hệ: Mr. Vững ...
      Đường Tân Dương, Xã Tân Dương, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Cần bán gấp đất dự án 80 m2 tại Đường Lê Tấn Bê - An Lạc - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 80 m2 23,75 triệu/m2
      Bán miếng đất đường nội bộ Lê Tấn Bê, P. An Lạc, huyện Bình Tân.DT: 52m (4x13m).Vị trí miếng đất nằm ngay đường nhựa 8m thông, xe oto chạy thoải mái, điện...
      Đường Lê Tấn Bê, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán đất nền dự án Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán đất nền dự án tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm bán đất nền dự án Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán đất nền dự án Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn đất nền dự án tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán đất nền dự án Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về đất nền dự án. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho đất nền dự án tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán đất nền dự án Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí đất nền dự án.