Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất nền dự án giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 13.481 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Cần bán nền đất 100 m2 tại Đường Tỉnh lộ 15 - Phú Hòa Đông - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 100 m2 12 triệu/m2
      Ngộp! bán ngay mảnh đất DÂN 100 mét vuông GIÁ 1tỉ2 ngay TT HÀNH CHÍNH xã PHÚ HOÀ ĐÔNG L/H 0397 941 642-MT đường cây trắc đối diện quỹ đất hành chính...
      Đường Tỉnh lộ 15, Xã Phú Hòa Đông, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 95 m2 tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 95 m2 14,69 triệu/m2
      Con bệnh tôi cần tiền gâp nên cần bán mảnh đất gia đình để lại 1/ Tỉnh lộ 7 Trung Lập Hạ, Củ Chi DT: 5m x 19mGiá: 1 tỉ 395 ( thỏa thuận nhẹ )sổ hồng ...
      Đường Tỉnh Lộ 7, Xã Trung Lập Hạ, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Xã Đông Xuân - Quốc Oai - Hà Nội, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 100 m2 14,5 triệu/m2
      100m2 đất, MT 5m, vô cùng thuận tiện:- Cách nút giao Láng Hòa Lạc 1,5 kilomet.- Cách ĐHQG 1,5  kilomet.- Gần gần trường Sĩ Quan Chính Trị, Hồ Hòa...
      Đường Đồng Chằm, Xã Đông Xuân, Quốc Oai, Hà Nội

      Cần bán nhanh nền đất 85 m2 tại Đường Nguyễn Văn Linh - Chơn Thành - Bình Phước, giá 1 tỷ

      1 tỷ 85 m2 11,77 triệu/m2
      Đất nền 85 - 100 mét vuông full thổ cư trung tâm TX Chơn Thành.Vị trí trọng điểm công nghiệp phía Nam, nằm trên các tuyến giao thông huyết mạch, nhiều...
      Dự án Cát Tường Phú Thành , Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Hưng Long, Chơn Thành, Bình Phước

      Chuyển nhượng đất dự án 85 m2 tại Xã Hựu Thạnh - Đức Hòa - Long An, giá 2 tỷ

      2 tỷ 85 m2 23,53 triệu/m2
      - DT đất 5x17 xây dựng tự do. sổ hồng.- Giá chỉ 2ty/nền- Hỗ trợ trả góp lên đến 18 tháng không LS. Hoặc vay NH với LS ưu đãi.- Nội khu đầy đủ tiện ích khu...
      Đường ĐT 824, Xã Hựu Thạnh, Đức Hòa, Long An
      C
      Dương Trần Hoàng Cương Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh đất nền 80 m2, mặt tiền 5m tại Trường Thạnh - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 80 m2 22,5 triệu/m2
      Đảo Kim Cương.chủ đầu tư: Vạn Phát Đạt.+ Tọa lạc ngay ngã 3 Nguyễn Xiển, đường Long Thuận, P. Trường Thạnh, Q. 9.+ Chỉ cách trung tâm hành chính Q. 2,...
      Dự án Diamond Island quận 9, Đường Long Thuận, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán đất dự án 98 m2 tại Xã Hòa Lợi - Bến Cát - Bình Dương, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 98 m2 17,35 triệu/m2
      Đất sát trung tâm thành phố mới đường nhựa 5m. Xây dựng tự do.- DT: 98.3m2 (5x20) thổ cư 60m2.- Gần khu NOXH Hoà Lợi, chợ Nhật Huy đường thông tứ phía,...
      Phường Hòa Lợi, Bến Cát, Bình Dương

      Bán đất dự án 250 m2 tại Xã Đức Lập Hạ - Đức Hòa - Long An, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 250 m2 6 triệu/m2
      Nền 250 mét vuông full thổ giảm còn 1tỷ5/nền còn TL, KDC đông đúc nằm cạnh Phú Sinh MT nhựa sổ sẵn.Bao sang tên.Đất đẹp vuông vắn.Chỉ còn 1 lô duy...
      Xã Đức Lập Hạ, Đức Hòa, Long An

      Bán nhanh đất nền 110 m2 tại Xã Vạn Thọ - Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 110 m2 13,18 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán miếng đất 100 phần trăm thổ cư tại Bắc Vân Phong, Khánh Hoà.DT 110 m2, vị trí sát chợ Vạn Thọ.Cách suối nước nóng gần 900m,...
      Xã Vạn Thọ, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Bán gấp đất 130 m2, mặt tiền 7m tại Xã Đức Hoà Thượng - Đức Hòa - Long An, giá 1,38 tỷ

      1.38 tỷ 130 m2 10,62 triệu/m2
      bán ngay mảnh đất 2 MT - giá siêu rẻ.Đất nằm trong lòng KDC.Xe tải chạy tới đất.Cách đường Tỉnh Lộ 824 chưa đến 300 mét.5 ph di chuyển đến trung tâm huyện...
      Đường ĐT 824, Xã Đức Hoà Thượng, Đức Hòa, Long An

      Sở hữu đất nền 125 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 125 m2 13,2 triệu/m2
      Bán nền đất TĐC Ninh Thọ Vạn Long Vạn Ninh Khánh Hòa.Vị trí đất nằm trục đường chính lưu thông từ QL1A xuống biển.Đường nhựa QH 12m, đường hiện trạng 6m,...
      Đường 1, Xã Vạn Long, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Bán lô đất nền 250 m2 tại Xã Đức Lập Hạ - Đức Hòa - Long An, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 250 m2 6 triệu/m2
      Chính chủ bán miếng đất 5* 50 full thổ cư sổ sẵn MT nhựa 7m giảm còn 1tỷ5 nền nha khách.Chỉ còn duy nhất 1 nền kẹt tiền NH bán ngay.Xây trọ, nhà vườn, đầu...
      Xã Đức Lập Hạ, Đức Hòa, Long An

      Cần bán nền đất 100 m2, mặt tiền 5m tại Thành phố Vị Thanh - Hậu Giang, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 100 m2 14 triệu/m2
      chào bán đất nền DIC Victory City TP. Vị Thanh, tỉnh Hậu Giang - SHR - CK tới 8 phần trăm - liên hệ ngay: 0983 891 ***- Vị trí lõi trung tâm TP...
      Dự án DIC Victory City, Vị Thanh, Hậu Giang

      Bán nhanh đất nền 80 m2 tại Xã Điện Ngọc - Điện Bàn - Quảng Nam, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 80 m2 16,88 triệu/m2
      Vị trí sát trường cấp 1 Lê Hồng Phong xung quanh các dự án như 7B, Sentosa, Green City,...Đường quy hoạch 5m5 hạ tầng hoàn thiện 100 phần trăm....
      Đường Dũng Sĩ, Phường Điện Ngọc, Điện Bàn, Quảng Nam

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 157 m2, mặt tiền 9m tại Vân Đồn - Quảng Ninh, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 157 m2 10,5 triệu/m2
      24 - bán ô nền thổ cư xã Đông Xá - Huyện Vân Đồn - Tỉnh Quảng Ninh.Giá: 10,5 tr/ mét vuông.Hướng: hướng Đông Nam.DT: 156,9 mét vuông (ngang...
      Đường 334, Xã Đông Xá, Vân Đồn, Quảng Ninh

      Sở hữu nền đất 1006 m2 tại Xã Hưng Thịnh - Trảng Bom - Đồng Nai, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 1006 m2 1,74 triệu/m2
      Cần bán nhanh 3 mảnh đất liên kế Vị Trí Siêu Đắc Địa Tại Tỉnh Đồng Nai.đc: xã Hưng Thịnh, huyện Trảng Bom, tỉnh Đồng Nai.MUA VÀNG THÌ LỖ - MUA THỔ THÌ...
      Xã Hưng Thịnh, Trảng Bom, Đồng Nai

      Cần bán gấp đất nền 100 m2 tại Xã Long Hưng - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 2 tỷ

      2 tỷ 100 m2 20 triệu/m2
      Chủ kẹt tiền cần ra gấp lô Long Hưng sau dãy nhà phố thương mại shophouse 33m.- cư dân đã ở đông đúc.- DT 100m2.- SHR.- Giá 2 tỉ bao sang tên.- contact...
      Dự án Dreamland City, Xã Long Hưng, Biên Hòa, Đồng Nai

      Chuyển nhượng đất nền 120 m2, mặt tiền 5m tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,05 tỷ

      1.05 tỷ 120 m2 8,75 triệu/m2
      Cần bán lô đất ngay tại đường Võ Duy Chí, Tân Thông Hội Củ ChiĐất quy hoạch KDC hiện hữuDT 120m2 ( 5 x 22)m Giá 1 tỉ 05 ( thỏa thuận)Đường nhựa nông thông...
      Đường Vũ Duy Chí, Xã Tân Thông Hội, Củ Chi, Hồ Chí Minh
      T
      Nguyễn Thị Cẩm Tiên Hơn 1 năm trước

      Bán đất nền dự án Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán đất nền dự án tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm bán đất nền dự án Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán đất nền dự án Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn đất nền dự án tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán đất nền dự án Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về đất nền dự án. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho đất nền dự án tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán đất nền dự án Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí đất nền dự án.