Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất nền dự án giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 13.481 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Cần bán đất 139 m2 tại Đường Quốc Lộ 50 - Tân Trung - Gò Công - Tiền Giang, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 139 m2 8,64 triệu/m2
      -Chính Chủ bán ngay đất nền phù hợp KD,buôn bán-Giá còn thỏa thuận cho a/c có thiện chí ạ
      Đường Quốc Lộ 50, Xã Tân Trung, Gò Công, Tiền Giang

      Sở hữu ngay lô đất nền 250 m2, mặt tiền 10m, hướng Nam tại Chơn Thành - Bình Phước, giá 1,62 tỷ

      1.63 tỷ 250 m2 6,5 triệu/m2
      Làm giàu với BĐS tiềm năng, tại sao bạn không sở hữu nền đất tại P. MINH HƯNG - TX. Chơn Thành ngay hôm nay? Làm giàu với BĐS tiềm năngĐừng trao cơ...
      Đường Đại Lộ Minh Hưng - Dầu Tiếng, Xã Minh Hưng, Chơn Thành, Bình Phước

      Cần bán gấp nền đất 150 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Bến Cát - Bình Dương, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 150 m2 8,67 triệu/m2
      Cần tiền bán nhanh nền đất 150 mét vuông (5x30) Mặt đường NL19 ngay cổng KCN Mỹ Phước 3 và đường NE8 thông Ql13 và QL14Đối diện TTTM 6 héc - ta...
      Đường NL19, Phường Mỹ Phước, Bến Cát, Bình Dương

      Sở hữu đất nền 80 m2, mặt tiền 5m tại Bình Hưng - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 1,99 tỷ

      1.99 tỷ 80 m2 24,88 triệu/m2
      Đầu tư đất nền MT đường Số 14, Bình Hưng, Bình Chánh. LN tăng sở hữu.- Tiện ích xung quanh gồm: Chợ, shop tiện lợi, gần bến xe Q. 8, trường cấp 1 Bình...
      Đường 14, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nền đất 90 m2 tại Đường Hồ Văn Tư - Trường Thọ - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 1,86 tỷ

      1.86 tỷ 90 m2 20,67 triệu/m2
      BÁN ĐẤT- TRƯỜNG THỌ- THỦ ĐỨC Giá 1ty860DT: 6x15pháp lí sổ hồngĐường nhựa 5m oto Vị trí : Đất hẻm đường Ho Van Tu , cách Chợ Thủ Đức 100m thông qua Kha Vạn...
      Đường Hồ Văn Tư, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất 352 m2, mặt tiền 9m, hướng Nam tại Xã Lộc Ngãi - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 352 m2 5,12 triệu/m2
      Sinh lời ngay 200 tr duy nhất trong 1 ngày.- DT: 352 mét vuông, thổ cư 90m2- pháp lí: sổ hồng riêng sẵn. (F0)- 2 MT: trước hướng Bắc, sau hướng...
      Đường ĐT 725, Xã Lộc Ngãi, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Cần bán đất 100 m2, mặt tiền 5m tại Phường 3 - Tây Ninh - Tây Ninh, giá 2 tỷ

      2 tỷ 100 m2 20 triệu/m2
      Đường tiền đường lớn thông thoáng.Dt 100m2.Giá 2 tỉ.
      Phường 3, Tây Ninh, Tây Ninh

      Bán gấp đất nền 64 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Nam tại Thạch Thất - Hà Nội, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 64 m2 26,57 triệu/m2
      - DT đất 64 mét vuông, bìa đỏ full thổ cư công chứng sang nhượng sang tên ngay trong ngày. Bên bán chịu các loại chi phí sang tên và làm sổ.- Vị trí...
      Xã Tân Xã, Huyện Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán gấp đất nền 116 m2, mặt tiền 8m tại Xã Ngọc Liệp - Quốc Oai - Hà Nội, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 116 m2 10,35 triệu/m2
      Bán 116,2  mét vuông fun đất ở thôn Liệp mai Xã Ngọc Liệp Huyện Quốc Oai Thủ đô Hà Nội.Cách đường Đại Lộ thăng Long 300 m.Gần viện nhi trung...
      Xã Ngọc Liệp, Quốc Oai, Hà Nội

      Cần bán gấp nền đất 77 m2 tại Đường Đại lộ Thăng Long - Tân Xã - Thạch Thất - Hà Nội, giá 1,04 tỷ

      1.04 tỷ 77 m2 13,51 triệu/m2
      Em cần bán nhanh nền đất, sát khu sinh viên trọ.- DT 77 mét vuông, tại thôn 3 Tân Xã.- Xung quanh có rất nhiều nhà trọ cho sinh viên thuê.- Cách ĐH...
      Đường Đại lộ Thăng Long, Xã Tân Xã, Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán ngay đất nền 168 m2, mặt tiền 6m, hướng Tây tại Bình Sơn - Quảng Ngãi, giá 1,49 tỷ

      1.49 tỷ 168 m2 8,87 triệu/m2
      Đất MT khu dân cư Rộc Đình kề bên UB bình Long cách Ql 1A vài chục met, buôn bán sầm uất, KD buôn bán thuận tiện mọi ngành nghề.OM 04 lô 9 Giá 1 tỉ 4xx...
      Xã Bình Long, Bình Sơn, Quảng Ngãi

      Sở hữu lô đất nền 112 m2, mặt tiền 7m tại Xã Vân Hà - Đông Anh - Hà Nội, giá 1,9 tỷ

      1.91 tỷ 112 m2 17 triệu/m2
      DT 112 mét vuông Thiết Bình, Đông Anh, Thủ đô Hà Nội+ Đất Ngõ Thông , Đường ô tô,+ Công Khai Giá 17tr/ mét vuông + Thiết Bình - Vân Hà -...
      Đường Thiết Bình, Xã Vân Hà, Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 214 m2, mặt tiền 20m tại Đức Hòa - Long An, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 214 m2 7,25 triệu/m2
      The Diamond City MT Vành Đai 4 Đức Hòa Long An Hàng cắt lỗ KH ơiĐất Nền nhà phố thương mại shophouse 90-100 mét vuông Giá 1ty8 ,Đường 30mĐất nền...
      Đường Vành Đai 4, Thị trấn Đức Hòa, Đức Hòa, Long An

      Cần bán ngay lô đất nền 150 m2 tại Xã An Ngãi - Long Điền - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 150 m2 8,34 triệu/m2
      Bán đất xã An Ngãi.DT: 5x30m = 150m2, có 80m2 ONT. Giá 1,25 tỉ có thỏa thuận.Thuộc thửa đất số 581, tờ bđ 05, ở ấp An Thạnh, xã An Ngãi, huyện Long Điền,...
      Xã An Ngãi, Long Điền, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán nhanh đất nền 500 m2, mặt tiền 8m tại Hòa Hội - Xuyên Mộc - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 500 m2 3,2 triệu/m2
      bán nhanh gấp nền đất giảm 40 phần trăm số với thị trường, xuyên Mộc, Bà Rịa - vũng tàu.DT: 500m(10*20m).Đất trồng cây lâu năm trước mua đã 2,5 tỉ...
      Đường Quốc Lộ 55, Xã Hòa Hội, Xuyên Mộc, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán gấp đất 100 m2 tại Đường 2/9 - 11 - Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 100 m2 18 triệu/m2
      Cần Bán lô 100m full thổ cư, sổ riêng ngay đường QL51B, Biển Vũng Tàu.- Điện âm nước máy hạ tầng hoàn thiện đường trãi nhựa vỉa hè rộng 5m.- KDC sinh sống...
      Đường 2/9, Phường 11, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán nền đất 120 m2, mặt tiền 6m tại Bình Khánh - Long Xuyên - An Giang, giá 1,32 tỷ

      1.32 tỷ 120 m2 11 triệu/m2
      Vị trí đắc địa nằm trên trục đường Lê Ngã, Bình Khánh, Long Xuyên, An Giangliên kế hệ thống trung tâm hành chính và hệ thống trường học quốc tế, chợ dân...
      Đường Lê Ngã, Phường Bình Khánh, Long Xuyên, An Giang

      Sở hữu ngay đất dự án 80 m2, mặt tiền 5m tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 80 m2 22,5 triệu/m2
      + Mô Tả Thông tin: Chính chủ cần Bán đất khu dân cư Gia Hòa,đường Huy Cận,P. Phước Long B,Q. 9.+ Gần Chợ Phước Long B, trường Cao đẳng Công Thương, trung ...
      Đường Huy Cận, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh
      T
      Bất Động Sản Uy Tín Hơn 1 năm trước

      Bán đất nền dự án Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán đất nền dự án tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm bán đất nền dự án Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán đất nền dự án Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn đất nền dự án tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán đất nền dự án Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về đất nền dự án. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho đất nền dự án tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán đất nền dự án Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí đất nền dự án.