Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất nền dự án giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 13.481 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Chuyển nhượng đất nền dự án 41 m2 tại Xã Đức Thượng - Hoài Đức - Hà Nội, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 41 m2 45,13 triệu/m2
      Chính chủ bán 41 mét vuông,oto đỗ cửa- Đất tại Đức thượng,Hoài Đức- mảnh đất cách đường DH06 ~ 30m- vị trí đắc địa đầu hồi 2 mặt ngõ- cách chợ...
      Đường Cao Xá 2, Xã Đức Thượng, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán ngay đất 85 m2 tại Đường Ngô Chí Quốc - Bình Chiểu - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 85 m2 20 triệu/m2
      Bán đất trong KDC bình chiểu, tp thủ đứcGần chợ đầu mối thủ đứcGiá 1ty7DT 85 mét vuông thổ cưĐường trước đất lộ giới 10m thông ra QL 1aXung quanh mực...
      Đường Ngô Chí Quốc, Phường Bình Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất 127 m2, mặt tiền 6m tại Phường Ninh Hiệp - Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 127 m2 13 triệu/m2
      Bán nhà trung tâm TX Ninh Hoà sắp lên TP.Vị trí nhà nằm ngay chợ Dinh Ninh Hoà 127m2 giá chỉ 1,65 tỉ.MT đường Lê Lợi.Cách vòng xoay Nguyễn Thị Ngọc Oanh chỉ...
      Đường Lê Lợi, Phường Ninh Hiệp, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng đất nền dự án 85 m2 tại Đông Sơn - Thanh Hóa - Thanh Hóa, giá 2 tỷ

      2 tỷ 85 m2 23,53 triệu/m2
      - Hàng Đẹp E Cần Bán mảnh đất Đẹp Đường Trong - Nguyễn Công Trứ Mb1811 Thuận Lợi Nhu Cầu Ở Thực.- Vị Trí Đất Gần Hồ Cá Hiền Hoa, Gần Trường mẫu giáo Happy...
      Đường Nguyễn Công Trứ, Phường Đông Sơn, Thanh Hóa, Thanh Hóa

      Sở hữu đất nền dự án 68 m2, mặt tiền 4m tại Xã Tam Hưng - Thanh Oai - Hà Nội, giá 1,05 tỷ

      1.05 tỷ 68 m2 15,45 triệu/m2
      + Tam Hưng:- 68m2 lô góc, MT 4.5m đường 2.5 m giá 1.05 tỉ.- 106m2 MT 4.5m nở hậu đường thông oto 7 chỗ phóng vèo vèo, giá 23tr/m2.- 56 m2 MT 4.5m nở hậu...
      Đường Tỉnh lộ 427, Xã Tam Hưng, Thanh Oai, Hà Nội

      Cần bán ngay đất dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 100 m2 18 triệu/m2
      Vị trí vàng:MT đường Trường Lưu, P. Long Trường, Q. 9.Cách chợ Long Trường 200m.Về trung tâm HCM chỉ 20 ph.Trong bán kính 1 kilomet có đầy đủ các tiết...
      Đường Trường Lưu, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất 186 m2, mặt tiền 6m, hướng Tây - Bắc tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 186 m2 9,41 triệu/m2
      Tôi chính chủ bán mảnh đất đẹp vuông vắn DT 6x23m, gần trục đường Tỉnh Lộ 7 thuộc xã Thái Mỹ Huyện Củ Chi.- DT 186 m gần đủ thổ cư, thích hợp làm nhà vườn...
      Đường Trương Thị Kiện, Xã Thái Mỹ, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất dự án 80 m2 tại Đường Trường Lưu - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,69 tỷ

      1.69 tỷ 80 m2 21,13 triệu/m2
      - pháp lí: sổ hồng, bao sang tên liền.- Giá; 1 tỉ 690 / nền- DT: 80m, 102m, 125m.Tọa lạc tại trung tâm Q9, ngay chợ Long Trường, cách BX Miền Đông Mới 15...
      Dự án KDC Trường Lưu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất dự án 65 m2 tại Huyện Bến Cát - Bình Dương, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 65 m2 24,62 triệu/m2
      Bán ĐẤT và NHÀ- Vị trí: Giáp QL DT 741, nằm ngay trung tâm TP Mới Bình Dương- liên kế khu công nghiệp 1,2,3,4 ; khu công nghiệp VSip ; đông cư dân,...
      Khu nhà ở Bình Minh, Bến Cát, Bình Dương

      Sở hữu đất nền 67 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Bắc tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 67 m2 26,87 triệu/m2
      Chính chủ cần bán đất và nhà phố Đường Miếu Bà Vĩnh Thạnh - Nha Trang.DT đất: 66,67m2 trên sổ, ngoài sổ thêm 6m giấy tay (ngang 4,2m) giá 1.8 tỉ.Sau lưng...
      Đường Miếu Bà, Xã Vĩnh Thạnh, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng đất nền 63 m2 tại Xã Tân Xã - Thạch Thất - Hà Nội, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 63 m2 18,26 triệu/m2
      - Chính chủ gủi em bán lô đất 63 m thôn 3 xã tân xã huyện Thạch Thất HN, đường trục chính thôn 3 xe tải vào tận đất. Xe bán tải quay đầu đc.Giáp Vành Đai...
      Đường 419, Xã Tân Xã, Thạch Thất, Hà Nội

      Bán lô đất nền 64 m2 tại Huyện Bàu Bàng - Bình Dương, giá 1,08 tỷ

      1.09 tỷ 64 m2 16,93 triệu/m2
      Nằm giữa trung tâm KĐT và công nghiệp Bàu Bàng.giá siêu mềm nhất thị trường.Bán đất trục chính KĐT hiện hữu.DT: 64m2 + full thổ cư.Đường: Nhựa 17m + vỉa...
      Dự án Nam An Bàu Bàng, Đường DX, Thị trấn Lai Uyên, Bàu Bàng, Bình Dương

      Cần bán gấp đất dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Quốc Lộ 51 - Long Thành - Đồng Nai, giá 1 tỷ

      1 tỷ 100 m2 10 triệu/m2
      Cần bán 1 nền đất ngang 5, sâu 2 ngay TT Long Thành, MT đường 20m thuận tiện KD buôn bán. cư dân xung quanh đông, đầy đủ trường học, chợ, BV, Siêu thị...
      Đường Quốc Lộ 51, Thị trấn Long Thành, Long Thành, Đồng Nai

      Sở hữu ngay đất dự án 10064 m2, mặt tiền 12m tại Hoà Thắng - Bắc Bình - Bình Thuận, giá 1 tỷ

      1 tỷ 10064 m2 0,1 triệu/m2
      =lô 10064 mét vuông(60x150m) xã Hòa Thắng huyện Bắc Bình tỉnh Bình Thuận(sổ mới, chưa qua đầu tư).+ Sổ 2 MT đường giao thông hiện hữu trên sổ.+ Hiện...
      Đường Tỉnh Lộ 716, Xã Hoà Thắng, Bắc Bình, Bình Thuận

      Bán nền đất 80 m2 tại Đường Phước Thiện - Long Bình - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 80 m2 22,5 triệu/m2
      Vị trí: Nằm đối diện cổng vin Grand Park, nằm liên kế trường cấp 3 Nguyễn Văn Tăng và trường cấp 1 Long Bình.- Hệ thống cơ sở giao thông hoàn thiện:...
      Đường Phước Thiện, Phường Long Bình, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nền đất 120 m2 tại Đường Lý Thái Tổ - Đại Phước - Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 120 m2 13,75 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chợ Đại Phước 120m ngay MT Lý Thái Tổ rộng 18mcư dân đông đúc xung quanh, thuận tiện KD.Ngay Chợ, Trường Học, NH...đầy đủ tiện íchSổ sẵn...
      Đường Lý Thái Tổ, Xã Đại Phước, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Cần bán gấp bán nhanh đất 69 m2, hướng Đông - Nam tại Huyện Tân Uyên - Bình Dương, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 69 m2 20,28 triệu/m2
      Cần tiền bán nhanh nền đất nền góc công viênDT 4,6x15 69m2giá 1.399 tỉL/H chính chủ: 0915 932 ***
      Dự án Tân Uyên Central Point, Tân Uyên, Bình Dương

      Chuyển nhượng nền đất 80 m2 tại Tân Xuân - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 80 m2 23,75 triệu/m2
      Vị trí đắc địa nằm ngay MT Nguyễn Thị Sóc, Xã Tân Xuân, Hóc Môn gần ngay chợ đầu mối.- DT: 80m (5mx16m).Giá: 1,9 tỉpháp lí: sổ hồng, thổ cư 100 phần ...
      Đường Nguyễn Thị Sóc, Xã Tân Xuân, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Mua bán đất nền dự án Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán đất nền dự án tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm mua bán đất nền dự án Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán đất nền dự án Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn đất nền dự án tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán đất nền dự án Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về đất nền dự án. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho đất nền dự án tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán đất nền dự án Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí đất nền dự án.