Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất nền dự án giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 13.481 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 100 m2 tại Xã Vĩnh Thạnh - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 100 m2 14 triệu/m2
      Bán đất Vĩnh Thạnh lô góc 2 MT đường ô tô giá 1 tỉ 390 - Vị trí gần BV giao thông vận tải, cách đường 23/10 500m, cách chợ Ga 800m KDC đông đúc an ninh. -...
      Xã Vĩnh Thạnh, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng đất nền dự án 62 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Sơn Tây - Hà Nội, giá 1,3 tỷ

      1.31 tỷ 62 m2 21 triệu/m2
      nền thổ cư ngay gần Đại học Quốc Gia - Láng Hòa Lạc - 1,3 tỉ/lô.--------------------Vị trí: TX Cổ Đông, Hòa Lạc.Chỉ 3 ph lái xe đến vành đai CNC.Mặt...
      Đường Quốc lộ 21A(Quốc lộ 21), Xã Cổ Đông, Sơn Tây, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất dự án 317 m2, hướng Đông - Bắc tại Bến Cát - Bình Dương, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 317 m2 5,37 triệu/m2
      - Tổng DT là 317m2 (10mx32m), 100 phần trăm thổ cư, SHR- Giá 1 tỉ 700 (10mx32m), bao sổ sách giấy tờ- Vị trí thích hợp cho mua bán KD, nằm gần ngay...
      Đường D2, Phường Mỹ Phước, Bến Cát, Bình Dương

      Sở hữu ngay nền đất 90 m2, mặt tiền 5m tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 90 m2 21,12 triệu/m2
      MT đường Út Trà Ôn, P. Phước Long B, Q. 9, TP Tp HCM, nằm trong KDC Gia Hoà.- Nằm trong KDC đông đúc an ninh đảm bảo thích hợp để xây ở hoặc đầu tư, gần...
      Đường Út Trà Ôn, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất 110 m2 tại Huyện Long Thành - Đồng Nai, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 110 m2 14,55 triệu/m2
      Century City tâm điểm kết nối đầu tư.* Dãy MT đường ĐT 769, lô góc 2 MT, block căn hộ cổng chính dự án; block căn hộ đối diện công viên 2ha.* Dự án...
      Century City, Long Thành, Đồng Nai

      Bán gấp đất nền dự án 150 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây tại Bến Cát - Bình Dương, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 150 m2 8,67 triệu/m2
      Gia đình kẹt lãi NH cần bán miếng đất gần trường Quốc tế Việt Đức, ngay KCN Vinamilk, khả năng sinh lời cao KD 2 mặt buôn bán đc ngay KĐT đông cư dân, có...
      Đường Quốc Lộ 13, Phường Thới Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Cần bán ngay đất dự án 120 m2, mặt tiền 6m tại 5 - Mỹ Tho - Tiền Giang, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 120 m2 10,84 triệu/m2
      Đất MT đường rộng thông thoáng ôtô xe máy di chuyển thoải mái tới đất, vị trí đất địa KDC đông đúc, nằm gần chợ, siêu thị, BV,cây xăng, công viên, nhà hàng,...
      Đường Hồ Văn Nhánh, Phường 5, Mỹ Tho, Tiền Giang

      Bán nhanh đất dự án 75 m2, mặt tiền 5m tại Xã Tiến Xuân - Thạch Thất - Hà Nội, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 75 m2 24 triệu/m2
      Đất ngã 4 Miễu sầm uất, gần khu KTX Đại học Quốc Gia, giá chỉ 1.8 tỉ.- DT: 75m2.- MT: 5m.- bìa đỏ full thổ cư.- Đối diện cổng trường và KTX của Đại ...
      Xã Tiến Xuân, Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán ngay đất 150 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Nam tại Huyện Điện Bàn - Quảng Nam, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 150 m2 12,34 triệu/m2
      Cập nhập những lô rẻ nhất thị trường Điện Ngọc.I. KĐT số 3.1. Lô B4 - 7 - 4 đường Nguyễn Văn Bỗng 17.5m.5,5 x 18.5 = 102  mét vuông.Giá 1 tỉ 850.2. Lô...
      Dự án Khu đô thị số 3 Điện Nam Điện Ngọc, Huyện Điện Bàn, Quảng Nam

      Cần bán nhanh lô đất nền 120 m2, mặt tiền 5m tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 120 m2 10,84 triệu/m2
      - Vị trí toạ lạc ngay MT đường Giồng Cát đường trải nhựa thông thoáng kết nối giữa Nguyễn Thị Lắng và Tỉnh Lộ 2 thuận tiện di chuyển về các Q. và trung tâm...
      Đường Giồng Cát, Xã Tân Phú Trung, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Bán đất dự án 100 m2, mặt tiền 6m tại Xã Vĩnh Thạnh - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,39 tỷ

      1.39 tỷ 100 m2 13,9 triệu/m2
      Lô góc Vĩnh Thạnh - Nha TrangChỉ 1 tỉ 390 cho 100,4 mét vuông full thổ cư 2 MT đường.- Ngang 6,5 m x 15,5 m- Đường hiện trạng 3M - sát ngã ba đường...
      Xã Vĩnh Thạnh, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh đất nền 82 m2 tại An Phú Đông - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 82 m2 23,79 triệu/m2
      - Vị trí: MT đường An Phú Đông 3 - P. An Phú Đông - Q. 12* Hạ tầng :- Đường rộng 8 - 12 - 16m- Vỉa hè 3m- điện, nước đầy đủ* DT đa dạng : 91 mét ...
      Đường An Phú Đông 3, Phường An Phú Đông, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất nền 50 m2, mặt tiền 3m, hướng Đông tại Phường Biên Giang - Hà Đông - Hà Nội, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 50 m2 36 triệu/m2
      Vịi trí trung tâm: Ngay nhà văn hóa Giang Lẻ,Sau trường trung học cơ sở Biên Giang, Công An P..Cách trường Tiểu học 200m.Cách chợ Biên Giang 150m.Cach...
      Đường Giang Lẻ, Phường Biên Giang, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Phổ Yên - Thái Nguyên, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 100 m2 18 triệu/m2
      Em cập nhật thông tin 24/24 dự án Việt Hàn TP. Phổ Yên - Thái Nguyên.- Với kinh nghiệm 5 năm tại thị trường Thái Nguyên và triển khai đón đầu dự án khu đô ...
      Dự án KĐT Việt Hàn, Đường ĐT 261, Xã Hồng Tiến, Phổ Yên, Thái Nguyên.
      H
      Hoàng Sơn Kđt Việt Hàn Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay nền đất 130 m2 tại Xã Đức Hoà Hạ - Đức Hòa - Long An, giá 1,38 tỷ

      1.38 tỷ 130 m2 10,61 triệu/m2
      Đất 2 MT thị trấn Đức Hoà - 130m2 thổ cư - ô tô tới đất - Bao công chứng.DT: 130 m2 ngang 5m x dài 26m.Chính chủ kẹt tiền cần bán ngay mảnh đất 2 MT ngay...
      Đường Bình Hữu 2, Xã Đức Hoà Hạ, Đức Hòa, Long An

      Cần bán gấp đất 207 m2, mặt tiền 7m, hướng Tây tại Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 1,22 tỷ

      1.22 tỷ 207 m2 5,9 triệu/m2
      Chủ cần bán nền đất đẹp nằm ngay MT đường liên Xã Ninh Phụng, KDC đông đúc.- Đường hiện trạng 5 - 8m, qh rộng 15m.- Dt: 207 mét vuông Qh còn...
      Xã Ninh Phụng, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Cần bán gấp đất nền dự án 81 m2, mặt tiền 5m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,53 tỷ

      1.53 tỷ 81 m2 18,89 triệu/m2
      Cần bán miếng đất hẻm oto đường Cây Gáo xã Vĩnh Thạnh - Nha Trang giá 1,530 tỉ.------ Vị trí: Nằm trong KDC, cách đường 23/10 chỉ 300m, gần BV, trường học,...
      Đường Cây Gáo, Xã Vĩnh Thạnh, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh đất nền 194 m2, mặt tiền 10m tại Huyện Đồng Phú - Bình Phước, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 194 m2 8,25 triệu/m2
      Cần bán 194,3m2 đất hai mặt đường, một mặt đường 7m (quy hoạch mở rộng 17m), mặt đường sau 5m. DT đất ngang 10m x dài 19,36m tại Tân An, thị trấn Tân Phú,...
      Đường Lạc Long Quân, Thị trấn Tân phú, Đồng Phú, Bình Phước

      Bán đất nền dự án Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán đất nền dự án tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm bán đất nền dự án Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán đất nền dự án Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn đất nền dự án tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán đất nền dự án Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về đất nền dự án. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho đất nền dự án tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán đất nền dự án Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí đất nền dự án.