Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất nền dự án giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 13.481 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Cần bán đất dự án 43 m2 tại Phường Yên Nghĩa - Hà Đông - Hà Nội, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 43 m2 27,91 triệu/m2
      Bán đất Yên Bình, Yên Nghĩa, gần phố, 43m2 giá 1.2 tỉ.+ DT: 43m2.+ MT: 4.1m.+ Vị trí mặt ngõ xe máy tránh nhau thoải mái, cách phố ~ 100m, cách oto đỗ 30 m,...
      Phường Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nền đất 108 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Phú Mỹ - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 1,86 tỷ

      1.86 tỷ 108 m2 17,23 triệu/m2
      chính chủ NGỘP NH - CẦN BÁN GÂP miếng đất SIÊU RẺ- Giá 1.86 tỉ (17 tr/ mét vuông - giá rẻ nhất)- DT: 5m x 22 = 107 mét vuông- SHR- hẻm ô tô...
      Đường Mỹ Phước Tân Vạn, Phường Phú Mỹ, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Bán lô đất nền 150 m2, mặt tiền 16m tại Hiệp Thành - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 1,39 tỷ

      1.39 tỷ 150 m2 9,27 triệu/m2
      CẦN SANG GẤP 2 LÔ ĐẤT VỊ TRÍ ĐẸP MT ĐƯỜNG NHỰA 25M NGAY TRUNG TÂM BD. Năm 2019 Gia Đình có mua đất để đầu tư nay vì công việc phải chuyển về TP nên tôi...
      Đường Nguyễn Đức Thuận, Phường Hiệp Thành, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Chuyển nhượng đất dự án 78 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Bến Lức - Long An, giá 1,39 tỷ

      1.39 tỷ 78 m2 17,79 triệu/m2
      Vị trí: ĐT824, xã Lương Bình, Bến Lức, Long An.Kết nối: QL N2, Cao tốc Bến Lức - Long Thành, Trần Văn Giàu.Tiềm năng: Khu vực cư dân hiện hữu giúp giá bất ...
      Dự án Lago Centro, Đường Tỉnh lộ 830, Xã Lương Bình, Bến Lức, Long An

      Bán gấp đất nền dự án 1000 m2, mặt tiền 20m tại Gò Công - Tiền Giang, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 1000 m2 1,4 triệu/m2
      Bán đất đường nhựa ấp Bình Nhựt, xã Thành Công, huyện Gò Công Tây.+ Đường trước đất rộng 5m, đường thông nhiều hướng đi, cách Tỉnh lộ 873 tầm 250, cách ngã ...
      Đường Tỉnh lộ 873, Xã Thành Công, Gò Công Tây, Tiền Giang

      Cần bán gấp đất 80 m2 tại Đường Ngô Chí Quốc - Bình Chiểu - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 1,29 tỷ

      1.29 tỷ 80 m2 16,13 triệu/m2
      Khách kẹt vốn bán ngay 3nền nằm trong khu dân cư Bình Chiểu, MT Ngô Chí Quốc sau chợ đầu mối Thủ Đức1. Vị trí:MT đường Ngô Chí Quốc, P. Bình Chiểu, Q....
      Đường Ngô Chí Quốc, Phường Bình Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Bình Xuyên - Vĩnh Phúc, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 100 m2 15 triệu/m2
      Cần bán nền đất vuông vức tại TDP Gia Du-TT Gia Khánh- Bình Xuyên-Vĩnh Phúc.- Đất thổ cư 100  mét vuông. Do nhà nước phân lô. Không có tranh chấp....
      Đường 310, Thị trấn Gia Khánh, Bình Xuyên, Vĩnh Phúc

      Bán đất 1200 m2, mặt tiền 20m, hướng Đông - Bắc tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 1200 m2 1,25 triệu/m2
      Bán đất Suối Tiên Diên Khánh - vị trí đẹp, nền thổ cư.- 1200m MT Hương Lộ 39, Suối Tiên, Diên Khánh.+ Đang cho thuê.giá: 7,7 tỉ.- 1000m ngang 20m MT Hương...
      Đường 1, Xã Suối Tiên, Diên Khánh, Khánh Hòa
      T
      Lợi Nguyễn Bđs Nha Trang Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp đất nền 80 m2, mặt tiền 5m tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 80 m2 24,38 triệu/m2
      Cần bán ngay đất ở Suối Cái, P. Linh Xuân, Q. Thủ Đức.DT: 70m2 (4x17,5m), thổ cư 100 phần trăm.* Giấy tờ pháp lí rõ ràng, sổ hồng, sang tên công ...
      Đường Suối Cái, Phường Linh Xuân, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất nền dự án 70 m2, mặt tiền 5m tại Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 70 m2 24,29 triệu/m2
      Cần bán nền đất P. Phú Lợi, Thủ Dầu Một.DT 70 mét vuông, ngang 5m sâu 14m có 50m thổ cư.Đường trước đất tầm 4m thông, cư dân ở đông.Cần bán giá 1 tỉ...
      Phường Phú Lợi, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán gấp nền đất 218 m2, mặt tiền 15m, hướng Bắc tại An Dương - Hải Phòng, giá 1,57 tỷ

      1.57 tỷ 218 m2 7,21 triệu/m2
      miếng đất 218 mét vuông tại hà nhuận an hoà an dương vị trí đắc địa - Nằm giữa 2 KCN lớn An Dương & Tràng Duệ miếng đất phù hợp chia lô & Xây Nhà...
      Đường 17B, Xã An Hòa, An Dương, Hải Phòng

      Bán đất 72 m2 tại Đường Tỉnh lộ 3 - Vĩnh Thái - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 72 m2 19,45 triệu/m2
      Bán đất khu TDC Đất Lành, xã Vĩnh Thái, TP Nha Trang.Đường bê tông 5m thông nhau thoải mái gần đường 16m và đường Phong ChâuDT 72 mét vuông thế đất...
      Đường Tỉnh lộ 3, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh nền đất 125 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây tại Đường 9712 - Thanh Liêm - Hà Nam, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 125 m2 13,2 triệu/m2
      - DT 125m2 mặt 5,1m, hướng Tây, đất nở hậu phong thủy tốt.- nền đất thuộc đường nhánh Tỉnh lộ 9712, cách đường lớn 20m.- Cách TP Phủ Lý, bênh viện Bạch Mai...
      Đường 9712, Thị trấn Tân Thanh, Thanh Liêm, Hà Nam

      Sở hữu ngay đất nền dự án 100 m2 tại Đường Nguyễn Văn Linh - Chơn Thành - Bình Phước, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 100 m2 11 triệu/m2
      Tên thương mại: KDT Cát Tường Park House.CĐT: Cát Tường Group.Đơn vị phát triển: Cát Tường Land Kim Tinh Group.Tổng quy mô 8,3ha.Quy mô dân số: 1700 - 1800...
      Dự án Cát Tường Phú Thành , Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Hưng Long, Chơn Thành, Bình Phước

      Sở hữu ngay đất nền dự án 150 m2, mặt tiền 5m tại Thới Hòa - Bến Cát - Bình Dương, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 150 m2 10 triệu/m2
      Sắp tới theo mong muốn của gia đình sẽ sáng Úc định cư nên cần để lại mảnh đất tâm huyết sau vài năm cày cuốc mà có đc. Nên cần để lại mảnh đất đẹp nằm...
      Đường KL3, Phường Thới Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Cần bán ngay đất nền 130 m2, mặt tiền 5m tại Xã Đức Hoà Thượng - Đức Hòa - Long An, giá 1,38 tỷ

      1.38 tỷ 130 m2 10,62 triệu/m2
      Chủ cần ra đi nhanh nền đất để giải quyết lãi NH.Dt: 5x26, 130 mét vuông, sổ hồng riêngNằm cách đường DT824 (đang đc nâng cấp mở rộng) chỉ 300m,...
      Đường ĐT 824, Xã Đức Hoà Thượng, Đức Hòa, Long An

      Bán nền đất 120 m2 tại Thị trấn Dương Đông - Phú Quốc - Kiên Giang, giá 1,46 tỷ

      1.46 tỷ 120 m2 12,16 triệu/m2
      Tôi cần tiền gấp TT NH nên muốn bán nhanh đất MT Võ Văn Kiệt, ngay Chợ Đêm Phú Quốc.- DT: 120m (6x20m), thích hợp KD nhà hàng, hotel.- Cách bãi biển 3p,...
      Đường Võ Văn Kiệt, Phường Dương Đông, Phú Quốc, Kiên Giang
      K
      Đỗ Nguyễn Hiền Nhân - Kd2 Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay nền đất 1000 m2 tại Phường Mỹ Phước - Bến Cát - Bình Dương, giá 1 tỷ

      1 tỷ 1000 m2 1 triệu/m2
      Bán khu nhà vườn nghỉ dưỡng tâm huyết tổng DT 1000m2.- Vị trí thuộc TP. Bến Cát tỉnh Dình Dương cách TpHồ Chí Minh 36 kilomet.- pháp lí: SHR sẵn,...
      Đường Bến Chà Vi, Phường Mỹ Phước, Bến Cát, Bình Dương

      Bán đất nền dự án Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán đất nền dự án tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm bán đất nền dự án Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán đất nền dự án Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn đất nền dự án tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán đất nền dự án Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về đất nền dự án. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho đất nền dự án tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.