Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất nền dự án giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 13.481 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 68 m2, mặt tiền 4m tại Kiến An - Hải Phòng, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 68 m2 26,46 triệu/m2
      Cần sang nhượng nền đất rất đẹp, 68 m² Đông Bắc tại ngõ 91 Phương Khê, Đồng Hòa, Kiến AnCách mặt đường phương khê, trường nhi đức và công viên đồng hòa...
      Đường Phương Khê, Phường Đồng Hòa, Kiến An, Hải Phòng

      Chuyển nhượng đất nền 116 m2, mặt tiền 12m tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 116 m2 10,78 triệu/m2
      em còn vài lô đất sát thị trấn Củ Chi , MT đường Nguyễn Văn Khạ đất đã có SHR từng nền , mua bán cong chứng sang tên ngayHạ tầng đã hoàn thiện đồng bộ ,...
      Đường Nguyễn Văn Khạ, Thị trấn Củ Chi, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất nền 330 m2 tại Xã Diên Sơn - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 330 m2 3,49 triệu/m2
      Diên Sơn Diên Khánh Chỉ 3,5 tr/m2330 mét vuông có 80 thổ cưphù hợp xây nhà vườn , cổng vàođường liên xã bê tông to oto né nhauchủ mua vào 1,5 tỉ giờ...
      Xã Diên Sơn, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng đất dự án 123 m2, mặt tiền 5m tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,17 tỷ

      1.18 tỷ 123 m2 9,53 triệu/m2
      Bán đất thôn Phước tuy, xã diên phước, huyện diên khánh, tỉnh khánh hòa. DT: 123m2 ngang 5m. nền thổ cư 50m.giá: 1 tỉ 171 tr. ( 9,5 tr m2)Xung quanh giá...
      Đường ĐT 8, Xã Diên Phước, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán ngay đất nền dự án 88 m2 tại Xã Trưng Vương - Việt Trì - Phú Thọ, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 88 m2 15,91 triệu/m2
      Chính chủ cần bán gấp miếng đất tại trung tâm thành phố Việt Trì Phú Thọ.đc: Khu 4, Xã Trưng Vương, Tp Việt Trì, Tỉnh Phú Thọ.DT: 88 m2. MT hơn 6m....
      Xã Trưng Vương, Việt Trì, Phú Thọ

      Bán nhanh nền đất 105 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Đất Đỏ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 105 m2 11,91 triệu/m2
      Trục chính Tái Định Cư Lê ki ma - Tt. Đất ĐỏĐượng nhựa, vĩa hè rộng, thoát hiểm 2mĐường chính, trung tâmTiện ích xung quanh đầy đủChủ cần tiền bán nhanh:...
      Đường Huỳnh Tịnh Của, Thị trấn Đất Đỏ, Đất Đỏ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán gấp đất nền 80 m2 tại Phường Trường Thạnh - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 80 m2 22,5 triệu/m2
      Vinbox thanh lý 3 lô 80 mét vuông KĐpháp lí minh bạch: sổ hồng từng nền.Giá cắt lỗ Chỉ từ 1,8 tỉ/ nền.Có NH hỗ trợ vay LS mềmMua cả 3 lô có thượng...
      Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất nền dự án 80 m2 tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 80 m2 18,75 triệu/m2
      NH BIDV Thanh lÝ 18 lô nằm trong Thái Dương Xanh, P. Long Bình, TP. Thủ Đức, sát bên Vinhome Grand Park, khu phố nhà giàu, hưởng đầy đủ tiện ích của Vin...
      Phường Long Bình, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại Xã Hòa Long - Bà Rịa - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,69 tỷ

      1.69 tỷ 100 m2 16,9 triệu/m2
      Bán đất MT đường 23 hòa long tp bà rịa cổng ngõ vào dự án lan anh 2, cách ql56 100m.Dt: 5x20 tc full giá ngộp 1t690. gọi ngay 0987 386 ***
      Đường 23, Xã Hòa Long, Bà Rịa, Bà Rịa Vũng Tàu

      Chuyển nhượng đất nền 100 m2 tại Đường 18 - Trưng Vương - Uông Bí - Quảng Ninh, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 100 m2 18 triệu/m2
      - pháp lí bìa đỏ lâu dài.- Hạ tầng hoàn thiện.- Mặt đường QL 10.- Giao lộ 10 và 18.- chào bán GĐ 1.
      Đường 18, Phường Trưng Vương, Uông Bí, Quảng Ninh

      Bán nền đất 81 m2, mặt tiền 4m tại Xã Đình Tổ - Thuận Thành - Bắc Ninh, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 81 m2 16,05 triệu/m2
      Tôi cần bán ngay: Lô 81m - khu đấu giá Đình Tổ - Thuận Thành (liên kế với huyện Gia Lâm).- DT 81m ngã ba LK6, cạnh vườn hoa, sân bóng đá.MT 4,5m, vỉa hè...
      Đường Quốc Lộ 17, Xã Đình Tổ, Thuận Thành, Bắc Ninh

      Sở hữu ngay đất 168 m2, mặt tiền 7m tại Cẩm Châu - Hội An - Quảng Nam, giá 2 tỷ

      2 tỷ 168 m2 11,91 triệu/m2
      MT 17m5 TT Lý Thường Kiệt - Ngay bên cạnh trường cao đẳng - trung tâm thành phố. Hội An.Dt: 168m2 ngang 7m.Giá: 2 tỉ.Một mặt view công viên cực thoáng,...
      Phố Lý Thường Kiệt, Phường Cẩm Châu, Hội An, Quảng Nam

      Sở hữu đất nền 380 m2, mặt tiền 13m tại Xã Phước Vĩnh An - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 380 m2 3,95 triệu/m2
      đc; MT đường 409, xã Phước Vĩnh An, huyện Củ chi, TPHCMDT 380m2 (13x42m). Xây dựng tự do, hỗ trợ bản thiết kế xây dựng nhà lầu + nhà vườn + căn biệt ...
      Đường 409, Xã Phước Vĩnh An, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất 50 m2 tại Đường Nguyễn Xiển - Trường Thạnh - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 50 m2 32 triệu/m2
      Bán lô D4 Việt Nhân Nguyễn Xiển 50m2 1tỷ6 tiền tươi,sổ sẵn,gần Vinhome Q9,đông cư dân.liên hệ ngay 0906 912 ***Giá 1tỷ6 dtich 50m2sổ sẵn chỉ bán khách...
      Đường Nguyễn Xiển, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán đất nền 130 m2 tại Đường ĐT 741 - Tiến Hưng - Đồng Xoài - Bình Phước, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 130 m2 12,7 triệu/m2
      Đại Lộ Phú Hưng Cần bán ngayCắt Lỗ SâuDT: 5x26  mét vuônggiá: 1 tỉ 650Cát Tường Phú Hưng Đồng Xoài Bình PhướcĐIỂM TƯ VẤN-NHẬN KÝ GỬI-MUA BÁN bất ...
      Dự án KĐT Cát Tường Phú Hưng, Đường ĐT 741, Xã Tiến Hưng, Đồng Xoài, Bình Phước
      V
      BĐS Kim Tình Hoàng Việt Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh đất nền dự án 245 m2, mặt tiền 4m tại Núi Thành - Quảng Nam, giá 1,32 tỷ

      1.33 tỷ 245 m2 5,4 triệu/m2
      nền đất nằm ngay trung tâm thị Trấn Núi Thành - Quảng Nam, KDC đông đúc đối diện đường Phan Châu Trinh, sầm uất với đầy đủ tiện ích như trường cấp I, II,...
      Đường Quốc lộ 1A, Thị trấn Núi Thành, Núi Thành, Quảng Nam

      Cần bán gấp lô đất nền 85 m2 tại Đường Nguyễn Văn Linh - Chơn Thành - Bình Phước, giá 1,27 tỷ

      1.28 tỷ 85 m2 15 triệu/m2
      - pháp lí SHR chính chủ.- Tiện ích KD, sinh sống cách trung tâm Chơn Thành.- Nằm trong bán kính các KCN lớn.- Tặng 5 chỉ vàng khi KH đến giữ chỗ.
      Dự án Cát Tường Phú Thành , Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Hưng Long, Chơn Thành, Bình Phước

      Sở hữu đất nền dự án 70 m2 tại Bình Chiểu - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 1,79 tỷ

      1.79 tỷ 70 m2 25,58 triệu/m2
      - Vị trí: P. Bình Chiểu, Thủ Đức, TP. Tp HCM.Cách Vĩnh Phú 1 (Bình Dương) 2 kilomet.Cách cầu vượt Gò Dưa - Tam Bình - Thủ Đức: Chỉ 800m.- Quy mô: 8...
      Đường Ngô Chí Quốc, Phường Bình Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán đất nền dự án Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán đất nền dự án tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm bán đất nền dự án Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán đất nền dự án Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn đất nền dự án tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán đất nền dự án Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về đất nền dự án. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá