Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất nền dự án giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 13.481 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Sở hữu ngay đất nền dự án 120 m2, hướng Đông - Nam tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,38 tỷ

      1.38 tỷ 120 m2 11,5 triệu/m2
      Lô góc đường 14m siêu đẹp Diên An, Diên Khánh.- Giá đầu tư: 1 tỉ 380Tr- DT 120m ngang 6m. (bìa đỏ nền thổ cư)- Lô góc đường chính rộng 14m. Đông Nam-...
      Đường Huỳnh Thúc Kháng, Xã Diên An, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán đất nền dự án 822 m2 tại Xã Nhuận Đức - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 822 m2 1,65 triệu/m2
      Vị trí: 1/ Bà Thiên. Từ đất ra ngã 4 nhuận đức chỉ 1,5 kilomet.DT: 16 x 52 = 822 mét vuông. Quy hoạch KDC. SHR.Đường nhựa 6m xe tải chạy thoải...
      Xã Nhuận Đức, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất nền dự án 73 m2 tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 1,56 tỷ

      1.56 tỷ 73 m2 21,37 triệu/m2
      Chủ Gởi bán ngay.Lô Trục chính đường 20m DA Đảo Thịnh Vượng Tam Đa.- Kế bên KDL BCR - Q9.- Mã Lô B4: 73m, SHR.- Đường rộng 20m, vỉa hè, điện âm, nước máy.-...
      Phường Trường Thạnh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán lô đất nền 294 m2, mặt tiền 8m tại Xã Suối Cát - Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 2 tỷ

      2 tỷ 294 m2 6,81 triệu/m2
      Lô góc 2 MT đường rộng 9m bên hông trường trung học cơ sở A.Yersin và trường Trung học phổ thông Đoàn Thị Điểm ( Cách 100m) _ Suối Cát ,Cam Lâm.-DT...
      Xã Suối Cát, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay đất dự án 46 m2, mặt tiền 5m tại Xã Hòa Bình - Thường Tín - Hà Nội, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 46 m2 34,79 triệu/m2
      lô đất cần bán cạnh thôn Nhị Khê cạnh khu tưởng niệm Nguyễn Trãi đang xây dựng rất rộng rãi, trong thôn Phụng Công, đường oto tránh cạnh đường nhựa, giao...
      Đường Nguyễn Trãi, thôn Phụng Công, Xã Hòa Bình, Thường Tín, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 1355 m2 tại Xã Sông Trầu - Trảng Bom - Đồng Nai, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 1355 m2 1,04 triệu/m2
      Chú Bình KD thua lỗ, có có tiền chi trả NH nên cắt lỗ 200 tr bán ngay gần 1,5 sào đất vườn.Vị trí: Sông Trầu - Trảng Bom - Đồng Nai.DT: 1355m2, lô góc 2...
      Xã Sông Trầu, Trảng Bom, Đồng Nai

      Cần bán gấp đất 13576 m2 tại Xã Bình Tân - Bắc Bình - Bình Thuận, giá 1,76 tỷ

      1.77 tỷ 13576 m2 0,14 triệu/m2
      Cần bán 13 ngàn  mét vuông đất cây lâu năm Bình Tân- Bắc Bình - Bình thuận DT: 13.576m2Giá: 130k/ mét vuông, giá rẻ vô cùng thích hợp đầu tư, KD...
      Xã Bình Tân, Bắc Bình, Bình Thuận

      Bán gấp nền đất 150 m2, mặt tiền 7m tại Đường 20 - Lộc An - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 150 m2 9,34 triệu/m2
      -Vị trí đắc địa: Tại xã Lộc An, cách QL20 chỉ 500m, nằm trên đỉnh mai rùa cao nhất Lộc An, nhìn đc toàn view 360.-MT quy hoạch 7m, nằm trong khu bàn cờ là...
      Đường 20, Xã Lộc An, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Cần bán gấp đất 1000 m2, hướng Tây - Nam tại Lộc Phát - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 1000 m2 1,95 triệu/m2
      Đất Nguyễn Văn Cừ, lộc phát, bảo lộc, lâm đồng.dt: 50x 20,7 mđường nhựa 2 ô tô tránh.thông ra nguyễn thái bình, ngã ba lộc quảng,đất đẹp, khu KD TMDV.giá ...
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Lộc Phát, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Chuyển nhượng đất dự án 344 m2, mặt tiền 8m tại Xã Minh Lập - Chơn Thành - Bình Phước, giá 1,03 tỷ

      1.04 tỷ 344 m2 3 triệu/m2
      bán ngay 2 lô liên kế MT đường tỉnh, sổ sẵn. Chỉ: 3 tr/m2. liên hệ ngay đi: 0965 084 ***- MT đường tỉnh ĐT 756 nhựa 8m, quy hoạch 42m. Kết nối TX Chơn...
      Đường ĐT 756, Xã Minh Lập, Chơn Thành, Bình Phước

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 90 m2, mặt tiền 5m tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 90 m2 20 triệu/m2
      Vị trí dự án Đông Tăng Long: Tọa lạc 3 MT đường Nguyễn Duy Trinh (30m), Lã Xuân Oai (40m) và đường Vành Đai 3 (120m).Tiện ích: Hồ Cảnh quan 7ha, công viên,...
      Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền 116 m2 tại Xã Hoà Minh - Tuy Phong - Bình Thuận, giá 1,44 tỷ

      1.44 tỷ 116 m2 12,42 triệu/m2
      Cần sang lại miếng đất ngay xã Hòa Minh, gần trường Trung học cơ sở Hòa Minh.DT: 116,3m2.Full thổ cư 100 phần trăm.giá: 1.440.000.000 (thỏa ...
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Hoà Minh, Tuy Phong, Bình Thuận

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 245 m2, mặt tiền 5m tại Chơn Thành - Bình Phước, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 245 m2 6,74 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán 3 nền liên kề MT đường liên tỉnh. Là trục đường chính nối liền khu công nghiệp Minh Hưng III qua đường tránh phía Tây QL 13 có mặt...
      Đường Số 8, Xã Minh Hưng, Chơn Thành, Bình Phước

      Bán nền đất 22000 m2 tại Xã Chiềng Hắc - Mộc Châu - Sơn La, giá 1 tỷ

      1 tỷ 22000 m2 0,05 triệu/m2
      - DT: 22.000 mét vuông trong đó có 400 mét vuông thổ cư, còn lại là đất HNK.- Vị trí: Bản Tà Số - Xã Chiềng Hắc - Huyện Mộc Châu - Tỉnh Sơn La.-...
      Đường Quốc Lộ 6, Xã Chiềng Hắc, Mộc Châu, Sơn La

      Cần bán gấp đất nền dự án 1000 m2, hướng Đông - Bắc tại Tây Ninh - Tây Ninh, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 1000 m2 1,6 triệu/m2
      Gia đình kẹt tiền cần sang lại MT đường nhựa 45m, gần chợ, thuận tiện KD hoặc làm nhà xưởng cách TP Tây Ninh 500 mét.** DT: 1000 mét vuông; thổ cư.**...
      Xã Bình Minh, Tây Ninh, Tây Ninh

      Bán đất 136 m2 tại Đường Nguyễn Hoàng - Sông Trầu - Trảng Bom - Đồng Nai, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 136 m2 9,56 triệu/m2
      Hạ giá miếng đất MT Nguyễn Hoàng Thị Trấn Trảng Bom Đồng Nai cam kết giá đang rẻ nhất khu vực.Sổ riêng thổ cư 100 phần trăm, lô MT đường nhựa hiển...
      Đường Nguyễn Hoàng, Xã Sông Trầu, Trảng Bom, Đồng Nai

      Cần bán ngay lô đất nền 118 m2, mặt tiền 5m tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 118 m2 13,14 triệu/m2
      Bà chị chuẩn bị đi ''chống lầy'' bên Đài Loan nên muốn bán ra càng nhanh càng tốt để đi định cư bên Đài Loan luôn. Miếng này mua cách đây hơn 1 năm rồi bây...
      Xã An Phú Tây, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất dự án 100 m2 tại Xã Thới Hòa - Bến Cát - Bình Dương, giá 1,19 tỷ

      1.19 tỷ 100 m2 11,9 triệu/m2
      Hàng ngộp MP3, giá cực rẻ thị trường- DT 100 mét vuông đất full thổ cư.- Đất đẹp, gần trường học Thới Hòa- Gần khu công nghiệp MP3.- Xung quanh cư...
      Phường Thới Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Mua bán đất nền dự án Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán đất nền dự án tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm mua bán đất nền dự án Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán đất nền dự án Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn đất nền dự án tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán đất nền dự án Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về đất nền dự án. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho đất nền dự án tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán đất nền dự án Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí đất nền dự án.