Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Đất nền dự án giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ năm 2026

      Có 13.481 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán giá từ 1 tỷ đến 2 tỷ

      Bán nhanh đất nền 63 m2, mặt tiền 6m tại Xã Tân Xã - Thạch Thất - Hà Nội, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 63 m2 18,26 triệu/m2
      bán ngay lo đất63m tại Thôn 3 Tân xã, đường thông view thoáng, oto xe máy tránh nhau. giá đầu tư 0989 874 ***63m MT hơn 6m, đường thông oto xe máy tránh...
      Xã Tân Xã, Thạch Thất, Hà Nội

      Chuyển nhượng đất nền 600 m2 tại Phước Thạnh - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 600 m2 2,34 triệu/m2
      Đất xây nhà vườn đường view kênh, oto vào thoải mái còn 2 lô liên kế bao đẹp 600 mét vuông (), giá bao rẻ chỉ 1 tỉ4.trí thuộc xã phước thạnh củ chi,...
      Đường Tỉnh Lộ 7, Xã Phước Thạnh, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất nền 65 m2 tại Phường Trường Thi - Vinh - Nghệ An, giá 1,52 tỷ

      1.52 tỷ 65 m2 23,39 triệu/m2
      Đất đẹp khối 1 Trường Thi dành cho những KH nhanh tay sở hữu. DT 65 mét vuông. MT 4.71m. Đông Nam thoáng mátVị trí thuận lợi giao thông, đường thông...
      Khối 1, Phường Trường Thi, Vinh, Nghệ An

      Bán gấp đất 53 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông tại Mỹ Hưng - Thanh Oai - Hà Nội, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 53 m2 33,97 triệu/m2
      + Cần tiền bán giá siêu rẻ lô đất ngay mặt đê sông Nhuệ siêu thoáng, mặt đường lớn oto tránh nhau ở thôn Quảng Minh - xã Mỹ Hưng - Thanh Oai.+ DT 53m2, MT...
      Thôn Quảnh Minh, Đường 21B, Xã Mỹ Hưng, Thanh Oai, Hà Nội

      Sở hữu lô đất nền 2183 m2, mặt tiền 12m tại Xã Minh Hưng - Chơn Thành - Bình Phước, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 2183 m2 0,51 triệu/m2
      Cần vốn KD bán nhanh nhà c4 tặng nội thất đầy đủ- Cần bán nhà đất Bình Phước có vườn cây ăn trái. DT 2183m2 đăng kí lên thổ cư 200m rồi. bán ...
      Đường Đại Lộ Minh Hưng - Dầu Tiếng, Xã Minh Hưng, Chơn Thành, Bình Phước

      Cần bán gấp đất nền 95 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Vị Thanh - Hậu Giang, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 95 m2 14,69 triệu/m2
      Còn sót lại duy nhất lô liên kế không ép xây tại dự án DIC Victory Hậu Giang.DT: 95m2.MT: 5m.Đường 15.5m.View công viên.bìa đỏ trao tay, cơ hội liền tay.
      Dự án DIC Victory City, Phường 4, Vị Thanh, Hậu Giang

      Bán gấp nền đất 82 m2 tại Xã Điện Ngọc - Điện Bàn - Quảng Nam, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 82 m2 18,3 triệu/m2
      Chính chủ bán ngay ô đất kề chợ Điện Ngọc, sầm uất, đối diện công viên, quay lưng bờ hồ và khu quân đội. Thích hợp vừa ở vừa KD...DT: 5x16,5m.Hướng...
      Phường Điện Ngọc, Điện Bàn, Quảng Nam

      Sở hữu ngay lô đất nền 68 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Bắc Ninh - Bắc Ninh, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 68 m2 27,95 triệu/m2
      Chính chủ bán duy nhất lô thổ cư giá cực rẻ khu Khả Lễ - p Võ Cường - TP BN.DT 68m2.MT 5m.Đông Nam.Giá chỉ 1. X tỉ.- Vị trí trung tâm, gần chợ, gần...
      Phường Võ Cường, Bắc Ninh, Bắc Ninh

      Cần bán gấp đất nền 70 m2, mặt tiền 10m, hướng Đông - Nam tại Thạch Thất - Hà Nội, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 70 m2 20 triệu/m2
      50 mảnh đất tại Tân Xã Thạch Thất, giá chỉ từ 1.4 tỉ Việt Nam đồng. bìa đỏ cầm tay, thích hợp để xây nhà cho cho thuê. cách hồ Tân Xã 1,5...
      Đường Tỉnh lộ 420, Xã Tân Xã, Thạch Thất, Hà Nội

      Bán nhanh lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại An Phước - Long Thành - Đồng Nai, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 100 m2 18,5 triệu/m2
      Vị trí cực kì đẹp cách sân bay quốc tế Long Thành chỉ 7 ph di chuyển.Gần 2 khu công nghiệp lớn: khu công nghiệp An Phước và khu công nghiệp Long...
      Đường Quốc Lộ 51, Xã An Phước, Long Thành, Đồng Nai

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 32 m2 tại Phường Phú Lương - Hà Đông - Hà Nội, giá 1,59 tỷ

      1.59 tỷ 32 m2 49,69 triệu/m2
      Chủ cần tiền bán mảnh đất 32,5 mét vuông. Sát vách đc hưởng tiện ích khu đấu giá. Ngõ thông, rộng gần trường cấp 1,2,3. Cách QL 21B, chợ dân sinh...
      Phường Phú Lương, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nền đất 213 m2, mặt tiền 6m, hướng Nam tại Đồng Xoài - Bình Phước, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 213 m2 5,17 triệu/m2
      - Đất tại ấp 7, Tiến Hưng, TP Đồng Xoài.- Hiện trạng đất như trong hình, đường bê tông hiện hữu 5m.- Có đèn chiếu sáng, cư dân hiện hữu sống xung quanh.-...
      Ấp 7, Xã Tiến Hưng, Đồng Xoài, Bình Phước

      Bán gấp đất nền dự án 150 m2, mặt tiền 5m tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,66 tỷ

      1.66 tỷ 150 m2 11,07 triệu/m2
      - Vị trí toạ lạc ngay MT đường Giồng Cát đường trải nhựa thông thoáng kết nối giữa Nguyễn Thị Lắng và Tỉnh Lộ 2 thuận tiện di chuyển về các Q. và trung tâm...
      Đường Cây Da, Xã Tân Phú Trung, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Bán nền đất 78 m2 tại Xã Hoà Phú - Tuy Phong - Bình Thuận, giá 1,17 tỷ

      1.17 tỷ 78 m2 15 triệu/m2
      77.7m2 đất full thổ cư, MT biển Phan Rí giá chỉ 1.17 tỉ - bao công chứng.Ngay bãi tắm Hòa Phú.KDC thích hợp KD, xây dựng nghỉ dưỡng.Ngay KĐT Phú Gia...
      Đường 716B, Xã Hoà Phú, Tuy Phong, Bình Thuận

      Chuyển nhượng nền đất 120 m2 tại Đường Nguyễn Văn Linh - Chơn Thành - Bình Phước, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 120 m2 11,67 triệu/m2
      - Chỉ với 298 tr sở hữu ngay miếng đất xây dựng ngay full thổ cư, giá trị sống theo phong cách chuẩn Nhật, phố trong công viên, môi trường sống xanh, sạch...
      Dự án Cát Tường Phú Thành , Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Hưng Long, Chơn Thành, Bình Phước

      Chuyển nhượng đất 100 m2 tại Đường DT769 - Bình Sơn - Long Thành - Đồng Nai, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 100 m2 18 triệu/m2
      Sân bay quốc tế Long Thành quy mô 5.000 ha, công suất vận tải lên đến 100 tr hành khách và 5 tr tấn hàng hóa mỗi năm.* Dự án nâng cấp mở rộng tuyến giao...
      Dự án Century City, Đường ĐT 769, Xã Bình Sơn, Long Thành, Đồng Nai

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 260 m2, mặt tiền 10m tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 260 m2 6,16 triệu/m2
      Bán đất MT Hương lộ 62, ngang 10m, thôn Láng Nhớt, xã Diên Tân.- DT: 260m2 (đã có 60m2 thổ cư).- Ngang 10m, ngay KDC hiện hữu, đất đã đc kè đá đắp đất cao...
      Đường Hương lộ 62, Xã Diên Tân, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Bán gấp đất dự án 97 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,94 tỷ

      1.94 tỷ 97 m2 19,98 triệu/m2
      Bán mảnh đất thôn Vĩnh Châu, xã Vĩnh Hiệp giá rẻ 20tr/ mét vuông.DT: 96,9 mét vuông (ngang 5m).Sổ riêng, full thổ cư.Hướng: hướng Đông ...
      Thôn Vĩnh Châu, Xã Vĩnh Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa

      Mua bán đất nền dự án Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán đất nền dự án tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 1 - 2 tỷ, không quá khó để tìm mua bán đất nền dự án Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán đất nền dự án Việt Nam giá từ 1 - 2 tỷ

      Để lựa chọn đất nền dự án tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán đất nền dự án Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về đất nền dự án. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 1 - 2 tỷ cho đất nền dự án tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán đất nền dự án Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí đất nền dự án.